ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part5 ตอนที่ 49 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 24, 2021, 02:31:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sunshine9

ไม่รักเจ๊แล้วเหรอ จะตอบอย่างไรดี. ไม่ตอบได้มั๊ย ขอตบด้วยจูบแทน.  ::JubuJubu::

pomm99

เจอคำนี้ของพี่หมิวเข้าไป เป็นใครก็ไปไม่ถูก ไม่รู้จะตอบยังไง

NNGGOO

mdemigod

รักเจ้มากครับ เจ้จะให้โทนขึ้นให้หรือว่าเจ้จะขึ้นเองครับ

myfino262903

ผมอ่านจบในตอนนี้แล้วครับ เชื่อไหมผมไม่ได้คิดถึงเซ็กส์ด้วยซ้ำที่แรกพี่ท่านหนึ่งบอกว่า พี่เตยไม่น่าเหยียบหย่ำเสื้อผ้าผู้อื่นผมก้อว่านะเจ้เตยทำไมนิสัยแย่แบบนี้ แต่พอมาคิดอีกที หรือเพราะเจ้คิดถึงเทพโทนว่ะ อย่าลืมนะก่อนที่เทพโทนจะมาเจอเจ้หมิว เทพโทนกิ๊กกับเจ้เตยมาก่อน แหละแบบยี้อ่ะเหมือนโดนหักหลังอ่ะ การที่เข้าห้องไปก้อเพื่อจะเช็คเรื่องเสื้อผ้าว่าเทพโทนเข้ามาที่คอนโดหรือเปล่า เพราะหายไปเป็นอาทิตย์ เซนผู้หญิงเป็นอะไรที่น่ากลัวครับ รักทุกคนนะครับ

[Alt]air

คุยไปคุยมาสุดท้ายเจ๊หมิวก็ใช้ท่าไม้ตาย คงไม่พ้นบังคับให้โทนไปเคลียร์กับเตย

Koshimae

pankea

คนเรามันก็มีคนแพ้ทางกันทุกคน นายโทนก็เช่นเดียวกันเจอเจ๊หมิวต้อนเอาจนเสียอาการไปเลย แปลกใจนะว่ามิ้นต์บอกเจ๊หมิวว่านายโทนมาแล้วเพราะอะไร

7878

เจ๊หมิว นี่น่ากลัวจริง
ดักทางได้หมด รู้ว่าตอนไหนจะต้องทำยังไง

iammek

" ไม่รักเจ๊แล้วเหรอ "
นี่มันท่าไม้ตายขั้นสุดยอด มาทางนี้เมื่อไรสตั้นแน่นอน