ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.18 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 24, 2021, 03:51:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

locklock leck

ถ้าได้อีฟแล้วอย่าลืมแทนนะ

Kapi channel

บอกแทนเลยคับว่า ขออีฟอรกคนได้ไหม55

Tik K.

งานนี้ยังไม่รู้เลยว่าจะสำเร็จไหม แต่แทนนี้ได้เห็นพลังของต่อกับตัวเองแล้ว

noojane

เนี่ยใช้พลังแบบนี้ไปเรื่อยๆแหละไม่ต้องไปร่วมกับองค์กรหลอก​ ฮ่าๆๆๆ ::DookDig::

ปล​ ดูท่าอิงจะหายไปหลายตอนเดี๋ยวต้องไปต่างประเทศอีก

Kfg asdf

บนรถเสร็จอะไรๆอาจจะง่ายขึ้น

eradicater

คิดว่าคนฉลาดอย่างอีฟน่าจะเชื่อมโยงเรื่องของคอคอดกระเข้าไปได้น่ะครับ

เพราะคอคอดกระเองถ้ามีการขุด ประเทศที่ได้รับผลกระทบพอสมควรเลยน่าจะเป็นสิงคโปร เพราะทำให้ลด traffic ที่ต้องไปผ่านตรงนั้น

ดังนั้นถ้าจะขุดคอคอดกระได้ก็ต้องมีแบ็คคอยหนุนที่แข็งพอควรเพื่อที่จะได้ไม่โดนการกดดันจากประเทศที่ได้รับผลกระทบ

ส่วนทำไมต้องการคอคอดกระ ผมคิดว่าถ้าไม่ได้ต้องการเงินก้อนจากการขายที่ขุดคอคอดกระหรือค่าสัมปทาน ก็น่าจะเป็นเรื่องอะไรซักอย่างที่สิงคโปร เช่นมีองค์กรศัตรูอยู่สิงคโปร อะไรประมาณนี้มั้งครับ

teerapong2534m

น้องแทนคงได้ประสบการณ์ Outdoor แน่ในงานเลี้ยงดินเนอร์คืนนี้

Prasard Komkum

เรื่องขัดคลองแน่ๆแต่จะโหดไปในเรื่องเข้าไปงานเลี้ยงนี่แระ

Jim Lord

tulatula

ไล่ทันแล้วตามไปอ่านแน่นอนครับ แทนเริ่มเปิดใจขึ้นเรื่อยๆนะ อีกไม่นานเรื่องอิงคงโอเค

tm241

เนื้อเรื่องสนุก น่าติดตามครับ
อยากเห็น ต่อ อีฟ แทน แซนวิดกันครับ

anuchat2529

samagetoii

อยากให้ลองใช้พลังพาแทนทำอะไรบ้าบิ่นๆดูบ้าง ไม่ต้องเท่าอิงก็ได้ น่าจะทำให้คนยิ่งติดตัวละครนี้ไปอีก ชอบๆ อีฟก็ชอบครับ

au2000

แทนอยากลองของ
คงได้สมใจแน่นอน

Nong5670

น้องอีฟเริ่มมีใจให้พี่ต่อแล้วดิเนี้ย