ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.18 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 24, 2021, 03:51:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สุชาติ งามละออ

Sona Eiei

pm2015

เข้าใจในเรื่องการใช้พลังนะ แทนโดนเข้าไปแบบนี่จะไม่ไชื่ิได้ไง.... สุดยอดครับ

Sitthikirn

ภารกิจที่ยิ่งใหญ่ มาพร้อมกับความรับผิดชอบที่ใหญ่ยิ่ง

darkerside69

อีฟน่าจะเริ่มรู้แผนการบางอย่างแล้ว อาจจะเกี่ยวกับการตั้งฐานในไทยหรือเปล่า มีที่ดิน มีนโยบายต่างประเทศ

ppptttmmm

ลุ้นว่าเมื่อไหร่จะได้กระชับมิตรกับน้องอีฟ

elelle

อัพในfiction log เกินแล้วรีบแจ้งนะครับจะไปติดตาม

nongfriend

แทนน่ารักที่สุดๆขออิงกลับมานะแทน นะนะนะ

แมวหง่าว

สนุกซับซ้อนชวนติดตามมากครับ
ถึงแม้ในใจจริงๆจะรอฉาก xxx ก็เถอะ 5555

Terdsak_sk

น้องแทนน่ารักขึ้นเรื่อยๆเลยครับ

Leo the rott

ข้ามบทรักไปงานเลี้ยงเลยก็ได้นะ ลุ้นๆ

Pj akkan

หากสหรัฐให้การสนับสนุนในการขุดคอคอดกระ ทางไทยจะทำได้ง่ายขึ้นไม่ต้องไปงัดกับสิงคโปร์และราคาของที่ดินที่สตีฟได้มาในภารกิจก่อนจะมีมูลค่าเพิ่มมากขึ้น 

psm_mach

แทนเป็นประเภทเปิดปุ๊บติดปั๊บอยู่แล้ว พอต่อใช้พลังหน่อยเดียวไฟพรึ่บเลย เรื่ององค์กรลับเนี่ยคงใกล้จะปะทุแล้ว โดยมีต่อเป็นตัวจุดชนวน

intanianoi

ลุ้นว่าอีฟจะโดน แบบไหน ยังไง ดูทีท่าแล้ว ไม่มีโอกาสเอาซะเลย

win69

สุดทั้งคนเลย  แทนกับอีฟ  อิจฉาต่อจริงๆ   ผมว่าอีฟน่าจะเข้าใจแผนสตีฟดีครับ