ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.18 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 24, 2021, 03:51:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phaii

Sak2563

อีฟน่าจะรุ้ใจตัวเองมั้ยน่ะ

Pooh

น้องอีฟจ๋า เมื่อไหร่จะใจอ่อนนะ

surasek

รอฉาก พระเอก กับอีฟ น่าจะอีกไม่นานนะครับ

PTTrayong

ผมว่าคนที่จะดลใจแทนให้รับอีฟเป็นน้อยได้น่าจะเป็นอีฟมากกว่าอีกนะ เรื่องอิงอีกนานเลยกว่าจะดลใจได้

1819

ฟิล ทุกอย่างได้ อีฟมีมุมหลายๆมุมน่าค้นหา   แทนก็สมกับเป็นเมียคนโต
  แต่ไรท์ใจร้าย ฉากsex in ar ของต่อกับแทน  ตัดข้ามไปเลย
อยากให้อีฟเผย ความรู้สึกไวๆจัง  ส่วนอิง  รอปรากฎตัวในเนื้อเรื่องอีกครับ ฉากอิงมีsexนั้น น่าจะอัพเวล มากแต่ก่อนแน่ๆ เดียร์คงต้องให้กายและใจ เข้าที่ เสียก่อน
edit โอ้ว ขอโทษไรท์ครับ ที่บ่นเรื่องในรถ ถ้าใครไม่เมนต์เพื่ออ่านต่อจะเสียใจ อิอิ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

ipichai

::Evil::ใช่เลย
ผมก็รู้สึกว่า อิง หายไปไหนอะ อย่าลืมนางนะ นางน่าสงสารเพราะนางถูกกระทำ(ถึงแม้ในใจจะอยากลอง)
หาบทดีๆ ซึ้งๆ ให้นางกลับมาแบบ loveๆ นะ

marco35

ไม่น่าเชื่อ แทนก็มีรสนิยมoutdoor

sarawut chanart

ต้องทำให้แทนใจอ่อนให้ได้นะ จะได้มีฮาเร็มไวๆ

วสันต์ ชาญวิทย์

แทนคงได้ประสบการณ์ Outdoor แน่ในงานเลี้ยงดินเนอร์คืนนี้

จักรภพ อุดมสิน

สนุกมาก เริ่มเข้าความเข้มข้นมากขึ้น

rabbitbadboy

ชอบในเนื้อเรื่องและตัวละคร โดนใจมาก ๆ

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

เดายากเลยแบบนี้ แต่สงสัยอย่างหนึ่งคือสตีฟก้ออ่านใจคนได้ใช่มั้ยครับทีนี้เวลาอีฟกะต่อเจอสตีฟจะปิดกั้นยังไงไม่กลัวเขารู้เหรอว่าแฝงตัวมาสืบความลับ

test1234

อิฟฉลาดน่าจะรู้ว่าสติฟต้องการอะไร

beeract0

แผนการที่จะให้ไทยเป็นเมืองท่าแทนสิงคโปร์ป่ะครับ