ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #44

เริ่มโดย poongpong, กุมภาพันธ์ 26, 2019, 11:08:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

We love you so much

mankkk

ไก่ท่าทางจะอยากโดนเพราะพี่อามเสร็จเร็วเกิน

ban101486

อ้างจาก: 1a11a1 เมื่อ กุมภาพันธ์ 26, 2019, 03:49:58 หลังเที่ยง
อยากรู้ว่า ตัวเอกของเราชอบลีลาใรมากที่สุด ผมเดาว่าเป็นบีสุดไๆๆ

Kompaphat

กบเลือกเยอะ บีก็ดีแล้ว แต่ฟินเจ๋งกว่า

phuiphui

nort

Jame028

Sitticha

Koro99

ชอบฟิน ตรงไปตรงมาดี ไม่อ้อมค้อม 

ultarman7

a park

อ้างจาก: poongpong เมื่อ กุมภาพันธ์ 26, 2019, 11:08:02 ก่อนเที่ยงเสร็จแล้ว ฟินก็เปิดโทรศัพท์ให้ดูรูปรูปนึงบอกว่า ไก่ส่งมา...

จริงๆแล้วผมก็ตามภาพไก่จากอินสตาแกรมอยู่ แต่ฟินไม่รู้
แต่ที่ไม่รู้คือทำไมฟินถึงมีรูปไก่แบบโป๊ๆเปลือยๆมาล่ะ มันคลับคล้ายคับคราเหมือนตอนยัวเลย

โดยเฉพาะภาพที่ไก่ไปเมืองนอกเมืองนาโดยมีพี่อามเป็นคนพาไป
พี่อามเป็นคนดัง หาไม่ยากว่าแกไปไหน
แต่ผมส่องของไก่แล้ว เห็นว่าไปที่ใกล้ๆกันนี่คือการแต่งตัวมันใช่

ถ้าคุณพกอีหนูไปเมืองนอก ก็ใช่ล่ะที่คุณหนูของคุณที่พกไปจะแต่งตัวแบบ Uncut เดินเที่ยวกับคุณ

พี่อามทักไลน์ผมมาบ้าง แต่ก็ทักแบบแค่ว่า ทำอะไรน้องชาย วันนี้อยู่กับใคร
ผมคิดว่าฟินน่าจะเจอศึกหนักทั้งทางกบและพี่อามแน่นอน

พี่อามดูจะติดใจอะไรสักอย่างในฟิน อาจจะโหนกหรือแววตาที่ดูแล้วน่าเอาชนะ แล้วฟินก็ไม่ได้ทำตัวต้องสนใจฉัน
หรือจริงๆเรื่องทั้งหมดก็น่าจะเริ่มจากฟินนี่ล่ะ ที่คุยเล่นกับผมจนเป็นเรื่องยาวไป
ไปถึงบีไปยัวจนตอนนี้เป็นไก่
ถ้าใครได้ลองเจอแล้วคุยกับฟินสักครั้ง จะอยากแลกไลนืหรือเบอร์ไว้เพราะฟินคือคนที่น่าทักน่าคุย
และมีเสน่ห์ที่สุด การไปไหนแล้วมีฟินไปด้วยมันทำให้ผมมีออร่ามากขึ้นไปอีกสัก 30 เปอร์เซ็นต์

เราจะเจอผู้หญิงแบบนี้จริงๆในโลกสักกี่คนกัน
ฟินกดโทรศัพท์เดินไปมาแป๊ปก็บอกผมว่า ขอจัดการธุระแป๊ป
โอเคจบธุระ เดี๋ยวว่ากัน

ผมถามว่ามีธุระต้องไปไหนเหรอ ฟินบอกไม่ๆๆ ธุระที่นี่ล่ะ สั่งค๊อกเทลแรงๆมากินกัน
ผมกับฟินกินค๊อกเทลไปได้สักพอตึงๆ ด้วยการพูดคุยและลีลาบวกชุด
ตอนนี้ผมเริ่มตึงๆมาอีกทีล่ะ
ผมอยู่ในชุดบ๊อกเซอร์ตัวเดียวตุงๆเลย ฟินหัวเราะตัวงอว่า อะไรอ่ะ จะเหนื่อยอีกแล้วเหรอ
ผมพยักหน้าให้มาอมให้หน่อย ฟินยกค๊อกเทลหมดแก้วแล้วก็อมค๊อกเทลไว้มาอมต่อในปาก
เพียงแต่ในปากมีของผมอยู่ด้วย
เสียงดูดซรู๊ดดดดดเพื่อเอาค๊อกเทลลงคอไปมันได้อารมณ์ดีจริงๆ

ฟินก้มหน้าลงมายกก้นโด่งส่ายไปมาตามอารมณ์จะพาไป
แล้วก็มีเสียงกดกริ่งที่หน้าห้องพักของเรา

ฟินยังคงเอาลิ้นไล้ไปมาต่อไม่ได้สนใจกริ่งนั้น
ฟินเอาลิ้นวนรอบหัวไล่มาริกๆๆๆๆไต่ไปด้วยปลายจนผมแหงนหน้าเสียวก้นลอยแล้วฟินก็เลยขึ้นมาจูบปากผมพร้อมกับยกก้นลงมาเสียบกระแทกพรวดลงมา
เสียงกริ่งดังขึ้นอีกครั้งฟินแหงหน้าร้องเยสสส กระแทกรัวๆแรงๆ ฟินร้องเสียงดังมากเรื่อยๆจนผมคิดว่าคนหน้าประตูต้องได้ยิน
ฟินเร่งความเร็วร้องโอ๊ยยยยยยยยย ซี๊ดสสสสส ก้มหน้ามากัดที่ไหล่ผมเต็มแรงพร้อมดูดแรงๆ
ฟินตัวกระตุกไปแบบอย่างรวดเร็วแหงนหน้าแล้วหายใจหอบลุกขึ้นแล้วก็ดึงชุดให้เข้าที่
มีรอยคราบติดไปตรงโหนกนิดหน่อย

ฟินบอกพักแป๊ปนะเดี๋ยวมาต่อ ผมว่าตอนนี้เราสองคนตึงๆแล้ว
ฟินเดินไปเปิดประตูทั้งชุดนั้นแถมตอนนี้มันรั้งขึ้นมาจนเห็นตูดเลย

กบมาถึงแล้วก็เปิดประตูเข้ามา ผมนั่งหลบอยู่ข้างใน แว่บแรกได้บินเสียงกบทักฟินว่า โหวววววเซ็กซี่จัง
ฟินบอก เข้ามาสิพี่เค้าก็อยู่ด้วยนะ กบร้องห๊ะ

เมื่อเดินเข้ามาผมอยู่สภาพภอดเสื้อนั่งอยู่ริมสระน้ำ
มีเบียร์อยู่

ฟินเปิดประตูก็มีเสียงทักทาย อ่าพี่กบ มาๆๆเข้ามา
ผมสะดุ้งสุดตัวพร้อมกับรีบเก็บของผมเข้าบ๊อกเซอร์

กบมองตามตูดฟินเข้ามาแล้วก็ตกใจเมื่อเห็นผม

กบยกมือสวัสดี ผมก็เอ้าเฮ้ย ฟินนัดกบมาไม่บอก พี่ไม่รู้ว่ากบจะมา
ผมจะดึงกางเกงขึ้นมาครอบ ฟินก็เดินมานั่งลงที่ตักผม

พร้อมกับบอกสั้นๆว่า ตามนั้นพี่กบ
หนูไม่ใช่คนดีอะไร หนูไม่ชอบการคบแบบผูกมัดด้วย เนี่ยวันนี้ก็อยู่กับพี่เขา

บีดีกว่าไหมพี่ กบนั่งลงที่เก้าอี้ ดูงงๆไป ผมก็งงไม่รู้ว่าเหตุการณ์จะไปทางไหน

กบพูดออกมาบอกว่า ก็พเดาได้ เมื่อกี๊ก็ได้ยินเสียง
ผมอยากจะลุกออกไปจากสถานการณ์นี้ให้เคลียร์กันเอง แต่ฟินไม่ยอมให้ลุกไปนั่งกระแทกลงมาให้อยู่ด้วย

ผมเอ่ยปากบอกว่า คุยกันเองไหม ฟินหันมามองหน้าบอกว่าไม่...คุยไม่นาน แยกย้ายจบ
ฟินนั่งไปม่นั่งปล่าวเอามือถกบ๊อกเซอร์ผมออกพร้อมกับเลื่อนตัวมาทีละนิดจนหัวผมมุดไปในร่องแล้ว
แต่ด้วยท่านั่งมันก็เข้าไปได้แค่หัวหยัก แต่สุดหัวพอดี ลำยังไม่ได้เข้า

แต่แค่นั้นฟินก็เหมือนจะขมิบได้พอที่จะให้ของฟินตอดหัวผมได้แล้ว มันเสียวแบบแผ่วๆแต่เสียวมากๆ
กบนั่งคุยโดยมีผมหันหลังฟินนั่งบนตัวผมหันข้างเอียงหน้าไปทางกบ
แต่ตรงที่ตัวผมกับฟินทับกันนั้นมันเป็นอีกโลกอีกเรื่องนึง

ฟินพูดไปทั้งๆที่ขมิบไปด้วยว่า
เออ อย่า take it serios เห็นพี่พยายามจะคุยหนูว่ามันไม่ใช่ เข้าใจนะพี่หนูไม่อยากเจอแล้วมองหน้าไม่ติด

กบดูเสียเซฟล์ไปไม่น้อย ผมก็ไม่ได้หันไปมองมากนัก แต่ก็สมผัสได้จากน้ำเสียง

ไม่มีเสียงคุยอะไร
กบเลยบอกว่า งั้นผมกลับเลยละกันนะ ฟินบอกเข้าใจนนะ bro!!!

แต่ผมว่ากบมันไม่เข้าใจหรอก โดยสันดานนี่ มันก็เป็นคนอึนๆไม่รู้เรื่องอยู่แล้ว
แต่คราวนี้มันกลับจริงๆ ฟินก็ลุกไปสั่งที่ๆที่ตูดโผล่ นมเป็นเม็ดแบบนั้นล่ะ

ผมเห็นฟินกอดกบไปทีนี้ เข้ามาหน้าบู้บี้เลยบอก ว่ากบมันจับตูดหนูตอนกอด
ผมหัวเราะบอกว่าแค่จับเอง ฟินบอกโดนขยำด้วยน่ะสิ ผมเลยบอกว่าแต่งตัวแบบนี้ เป็นพี่พี่จับกดลเยนะ
ฟินบอกก็กดไปแล้วไงล่ะ

เหมือนทุกอย่างเกิดขึ้นแบบภาพฟอร์เวิร์ด คือเร็วมาก นิสัยฟินคือแบบนี้ ไม่ยืดเยื้อ จบคือจบ

ฟินก็มานั่งคุยกับผมต่อพร้อมเครื่องดื่มอีกนิดหน่อย
ผมถามเรื่องไก่ว่า ทำไมไก่ส่งรูปโป๊มาให้

ฟินบอกก็ตั้งแต่ไปเมากันที่บ้านยัว ไก่ก็ถามแยะมาก ถามจนบีไม่กล้าเล่าเพราะเป็นเพื่อนเรียนกลัวหลุด
แต่ดูไก่สนใจ ฟินกับยัวก็เล่าให้ฟังว่าทำไรกันมาบ้าง

ไก่บอกว่าคราวหน้าขอไปดูบ้างสิ
ฟินก็เลยบอกว่า ก็ต้องกล้าๆแต่งตัวโป๊ๆก่อน จะพาไป

ไก่ก็เลยส่งรูปให้ดูว่าโป๊พอไหมแบบนี้
ผมกลืนน้ำลายเอื๊อกจาการสนทนานี้

ผมรู้สึกว่าไก่กำลังจะเข้ามาในวังวนนี้ แต่พี่อามก็จ้องทั้งบีและฟินตาเป็นมัน

กำลังคุยๆ ฟินก็บอกว่า นี่เหมือนฟินกับบีต้องไปทำงานเมืองนอกสักพักเลย ยังไม่รู้ว่าจะไปด้วยกันไหมหรือแยกกันไป
ผมบอกว่า อ้าวแบบนี้พี่ก็เหงาสิ
ฟินบอกโหย น้อยไปสิ ยัวไง ยัวอยู่ทั้งคน

แล้วฟินก็มาสานต่อที่คั่งค้างไว้เมื่อกี๊ก่อนกบมา
ฟินจูงผมเข้ามาในห้องบอกว่า ก่อนกลับนะ
ผมเดินเข้ามาอย่างว่าง่าย ฟินถอดเสื้อผ้าออกหมด
แล้วก็จับผมนั่งลงไปที่ปลายเตียงฟินคาบท่อนของผมผ่านกางเกงแล้วขบเบาๆขบไปขบมาสักพักก็เริ่มกัด
ฟินเริ่มงับไปส่งเสียงไปแล้วฟินก็ผลักผมลงไปนอนแล้วก็เอาตัวเองจับท่อนผมแล้วเสียบพรวดเข้าไป

ผมนอนดูฟินหลับตาล่องอลอยอยู่คนเดียวร่องชุ่มๆนั้นขยับขึ้นลงอย่างช้าๆเนิบและมีจังหวะ
ผมยันตัวขึ้นมากระซิบถามว่า คิดว่าโดนกบเย็ดเหรอ
ฟินร้องอึ๊ หลับตาขมวดแหงนหน้าไป ผมเอามือจับนมบีบพูดว่า

กบอยากเย็ดฟินมานนแล้ว ขอเย็ดให้สะใจทีนะ
ฟินเอนกายจะหนีแต่ผมล๊อคไว้ เหล้าตึงๆที่กินมาตั้งแต่บ่ายแบบนี้มันมึนๆอึนดี

ผมรั้งตัวมากอดรัดให้แน่นๆ จนฟินตัวแอ่นเลยบอกว่า จะเย็ดให้สะใจเลย
ไม่เอากูเหรอ ฟินนั้นถึงจะเอนกายหนีแต่ท่อนร่างขมิบตอดและกระแทกใส่กลับตลอด ยิ่งเร่งขึ้นๆเร่งขึ้น
ผมเริ่มจะเสียวมากขึ้นเรื่อยๆจนรู้สึกได้ว่ามันแล่นเข้ามาในประสาท

แล้วหน้าห้องที่เราพักก็มีเสียงกริ่งดังขึ้น....
ผมกับฟินหยุดมองหน้ากัน ผมยังกระแทกต่ออีกนิด
แต่ฟินถอนลุกออกไปเลย
ฟินไปดูรอดตาแมว ผมถามใครฟินบอกกบ

ผมห๊ะ ฟินแง้มประตูแค่โซ่บอกมีอะไร
กบบอกว่า อยากอธิบายว่าทำไมถึงชอบ ผมส่ายหน้าไอ้นี่ตื๊อจริงๆ

ฟินบอกเค แป๊ปเดียวนะ
ผมเดินไปประกบหลังฟินแล้วเสยพรวดเข้าไป ฟินร้องอ๊ะ
แล้วผมก็เสียบค้างไว้แบบนั้น

ผมไม่ได้สนใจที่กบมันพูดเลย จำไม่ได้ ผมองแต่ก่นลอยบิดไปบิดมาของฟินและการพยายามทำน้ำเสียงปกติแบบมีเอ็นคารูแบบนั้น
ผมขยับช้าๆ เหมือนหูผมดับไปแล้ว หน้าที่ชะโงกไปคุยนั่นคือไอ้กบลูกน้องเก่า ฟินยกตูดขึ้นลงช้าแถมขมิบตอดยิบ
ฟินทำท่าถอนหายใจแต่เสียงถอนหายใจมันขาดห้วงไป แล้วฟินก็กะแอมเหมือนจะไป แต่ต้นขาต้นระริกเลยกล้ามเนื้อที่น้่งอเกร็งและเอามือมาหยิกที่เอวผม
ฟินเสร็จแล้วแน่ๆ

เสร็จแล้วฟินงับฟระตูน้องโฮ้ยยย หายใจยาวๆ ผมจับหันหลังพิงประตู
กระแทกฟินตรงนั้นเลย ฟินก้มหน้ามองหันหลังมาในท่ากวางเหลียวหลังแบบยืน
ตัวฟินกระแทกประตูเสียงร้องน่าจะรอดห้องออกไป

ฟินยืดตัวไปดูตาแมว
ฟินหันมาทำตาโตบอกกบยังยืนอยู่

ผมรั้งเอวได้ กระแทกฟินใส่แบบไม่ยั้งเลย ฟินก็ก้มหน้าแล้วก็เหลือบไปดูตาแมวด้วย
ผมเร่งจนฟินกั้นน้องไว้ไม่ไหวร้อง i'm comingggg โอววว ผมแตกไปบนตูดงอนๆของฟินฟินรูดไปกับประตู

ผมข้ามตัวฟินไปดูตาแมว กบมันยืนเหงื่อแตกพลั่กอยู่หน้าประตูจริงๆ หน้าตาดูตกใจตื่นเต้น
ระหว่างที่ผมคร่อมฟินและฟินนั่งอยู่กับพื้นนั้น

ฟินก็คว้าของผมไปดูดรีดน้ำออกอีก คราวนี้เป็นเสียงผมที่ร้องเพราะเสียวหัวที่ฟินดูด
พอเสียงผมร้อง กบก็เดินไปเลย

ผมลงมานั่งหอบกับฟินข้างประตจู ฟินตีผมใหญ่บอกนี่แน่ะ ไม่คิดว่าถ้าวันนึงเขาเดินสวนกันจะเขินบ้างเลย
ผมหัวเราะบอกว่า ฟินเขินเหรอ ฮ่าๆๆๆ

แล้วฟินก็ลงไปว่ายน้ำล้างตัวสักพักเราก็กลับออกมา

ระหว่างนั้นผมเห็นฟินคุยกับไก่และยัวสลับกันไปมา
ฟินส่งรูปฟินไปให้ไก่ดู

ฟินบอกเอ้าพี่อยากดูของเขาเราก็ต้องเปิดไพ่เราก่อนสิ
จริงๆการมีผู้หญิงแบบฟินนี่ ถือว่าโชคดีมากๆในหลายเรื่อง ผู้หญิงที่ทำให้เรื่องยากๆเป็นเรื่องธรรมดาแบบที่ใครๆเขาทำกัน
จริงๆทุกคนไม่ได้มาอยู่ในวงนี้เพราะใครหรอก ผมว่าฟินนี่ล่ะ

ไก่ส่งรูปอยู่ที่ชายหาดที่ไหนสักที่
ผมบอกว่าเฮ้ย ชุดนี้เว้าสูงขอดูข้างหลัง
ฟินส่งโทรศัพท์ให้บอกว่า เอาไปคุยเองเลยไป

ผมพิมพ์หาบอกว่า ขอดูข้างหลังหน่อย
ไก่บอก นี่ครั้งแรกเลยนะใส่โป๊แบบนี้
ผมพิมพ์ถามไปในนามฟินว่าเป็นไงตื่นเต้นไหม
ไก่บอกแฉะเลยล่ะ แล้วก็ส่งรูปด้านหลังมาให้

คอมเมนท์จะเห็นที่ซ่อนไว้

ทีมไก่กำลังจะมาไหม ต้องลุ้นกันหน่อยล่ะครับ
แต่บลอคที่แล้ว ทีมฟินนี่แสดงตัวกันแบบมีป้ายไฟเลย

a park

Mistress Ple Love Love

ไก่เริ่มอยากจะเข้าร่วมวง แต่สาวๆไม่น่าจะยอมกันง่ายๆ

Mistress Ple Love Love

ฟินหุ่นดี แต่ไม่ค่อยมีรูปนอกสถานที่เท่าไร