ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เด็กเอ็นฯเสียวให้กลางวัน copy

เริ่มโดย cyborg0011, มีนาคม 25, 2021, 10:04:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

เด็กเอ็นฯเสียวให้กลางวัน

"สวัสดีค่ะ พี่ๆทุกคน หนูชื่อฝนนะคะ" เสียงพูดทักทาย ตอนที่เธอเดินนำเข้าห้องมากล่าวสวัสดี พร้อมกับน้องๆผู้หญิงอีกสามคน เธอแต่งตัวดีทีเดียว หน้าตาแต่งแต้มสีสันไว้เพียงบางเบา นุ่งกระโปรงสแล็คสั้นสีครีม ขาขาวยาวนวลในถุงน่องใยบัวสีเนื้อ สวมเสื้อตัวในสายเดี่ยวสีขาว ขับผิวให้ผ่องนวล เห็นเนื้อหน้าอกตูมนูนเด่น เกือบครึ่งเต้า เสื้อตัวนอกสีครีมเรียบ
"คนนี้น้องฟ้านะคะ" เธอพูดพร้อมกับผายมือไปที่สาวตัวเล็ก ผิวขาว ผมยาว ท่าทางแบบบางที่กำลังก้มลงไหว้ อยู่ในชุดคล้ายๆกับฝน แต่ออกโทนสีฟ้าอ่อนและเสื้อตัวในสีครีมดูน่ารัก ทรงผมของเธอเก๋ทีเดียวตัดซอยไล่เคลียอยู่ข้างแก้มลงมาถึงกลางหว่างร่องอก ดูเป็นคนตัวเล็กแต่ใจใหญ่ นมต้มดันขึ้นมาชี้หน้าคนดู ไม่รู้เป็นเพราะโครงเสื้อในดันทรงหรือธรรมชาติ
"นี่น้องเอกะน้องปลา" เธอหันมาอีกข้างนึง ที่สาวสองคนนั่งลงเรียบร้อย สูงไล่เรี่ยกัน กำลังก้มลงไหว้เหมือนกัน หน้าตาไม่ทันได้ดูถนัดหรอกครับ เห็นแวบๆว่ายังค่อนข้างเด็กๆ อายุไม่น่าเกินซัก 19-20 เห็นไฟหน้าขาวๆไหวๆกระเพื่อมพอดีๆตัว กลมนูน ดันผ้าอยู่ในคอที่ก้มลงเห็นจะจะ
ผมกะเพื่อนอีกสามคนนั่งอยู่อีกฝากหนึ่งของโต๊ะญี่ปุ่น ยาวเต็มห้อง คลับนี้เป็นของไอ้ชัยมัน วันนี้วันเกิดมัน และมันเป็นคนชวนพวกเรามาฉลองกัน กินกันตั้งแต่เที่ยงจนถึงเกือบบ่าย 2 นี่ "วันนี้พิเศษสุดๆ" มันว่า "ฉลองที่กูโสด" อีกแล้ว..ผมนึกในใจ จริงๆน่าจะเปลี่ยนจากโสด ส-เสือ เป็น ฉ-ฉิ่ง ค่าที่มันขยันโสดหลอกเด็กเสียจริง พวกเราเห็นมันเปลี่ยนแฟนไม่ซ้ำหน้า คนล่าสุดนัยว่าเป็นนักศึกษาหน้าละอ่อนใส ยังเรียนอยู่เลย จำหน้ายังไม่ได้ สงสัยหลงคารมมันแบบ "พี่รับผิดชอบทุกอย่าง ส่งเสียเรียนจนจบ"
หน้าตามันธรรมดาแต่อ๊อปชั่นเพียบ มันมาทำธุรกิจ"บันเทิง"ในกรุงเทพฯมานานแล้วแบบเดียวกันเฮียชูวิทย์เมื่อก่อนนี้แหละ คลับญี่ปุ่นแถวสีลมนี้ก็ของมัน ผมเคยมาบางครั้ง โค- ตะ- ระ อิจฉา พนักงานของมันแต่ละคน ขาว สวย สูง หน้าตาดียังกะไปคัดมาจากนางงามรอบสุดท้าย แถมถึงเนื้อถึงตัวกับมันเสียอีก (แต่มันบอกไม่เคยจริงๆ กลัวในร้านวุ่นวาย วันนี้ก็เรียกมาจากที่อื่น )
"ฝนมานั่งข้างพี่เลย" ไอ้ชัยตบเบาะข้างตัว เรียกฝนให้มานั่งข้างๆ "ฟ้าไปนั่งกะพี่เอกละกัน ตัวขนาดใกล้ๆกันนิ" มันแซวผม ค่าที่ตัวไม่สูงเท่าไหร่ น้องฟ้าคงสูงไม่เกิน 160 พอๆกับผมที่ 167 ส่วนน้องเอ กับน้องปลาก็ทะยอยไปนั่งข้างไอ้ทศกับไอ้ศักดิ์เพื่อนผม เราขยับขยายกันนั่งรอบโต๊ะญี่ปุ่นเตี้ยยาว ที่มีช่องเจาะลึกยาวไว้วางขาใต้โต๊ะ น้องๆแต่ละคนเริ่มปรนนิบัติ พูดคุย รินเบียร์ ชงเหล้า ป้อน เช็ดปาก พวกเราก็เริ่มทำความ"หนิดหนม"บวก"สนิทนม" ไปเรื่อย ทำนองน้องคนที่ไหนจ๊ะ? สวยจัง มาเป็นแฟนพี่ไหม? แต่ละคนหัวงูเลื้อยมาปรกหน้าทั้งนั้น ฯลฯ
"อูวส์ !!.." พี่อย่าแกล้งฝนซิค่ะ" เสียงน้องฝนพูดในขณะกำลังใช้มือยกแก้วเหล้าขึ้นป้อนไอ้ชัย ที่แปลงตัวเป็นเด็กซุกซน ใช้มือขวาล้วงขยุกขยิกเข้าไปใต้ในกระโปรงน้องเขาหน้าตาเฉย น้องฝนร้องแต่ไม่ขัดขืน ผมเห็นแล้วรู้สึกอะไรมันดันพุ่งขึ้นมาจากหน้าขา หันไปหาน้องฟ้าข้างๆ ประคองบ่าเธอไว้ไม่ให้หนี แล้วโน้มตัวไปฝังหน้าชิมความนุ่มหอมของเนินเต้านวลเต่งของเธอทันที
มันช่างหอมหวานจริงๆ ยิ่งได้กลิ่นแป้งกับน้ำหอมอวลมาในจมูก ยิ่งรู้สึกดีใหญ่ ผมซุกซนไซ้จมูกปากไปทั่วเนินเต้าทั้งสองข้าง ไล้ขึ้นยอดเนินซ้าย-ขวา จนเธอสะดุ้ง "พี่ค่ะๆ อย่าคะ" เธอร้องแต่มือนึงดันเอื้อมมากอดผมตอบเสียอีก อีกมือนึงคลำเป้าผมเบาๆ...แบบเป็นงาน เล่นเอาแก่นกายลุกขึ้นมาดันกางเกงโป่ง ผมถอนหน้าออกมา มองไปข้างๆ
น้องเอไปนั่งอยู่บนตักแถมกอดคอไอ้ทศไว้เรียบร้อย มือมันล้วงเขาไปในเสื้อตัวในของน้องเค้าจากข้างเอวคลำไปมาจนเห็นอกเสื้อโป่งไหวๆออกมาตามรอยมือ ส่วนไอ้ศักดิ์ก็ใช่ย่อย ตกน้องปลามานอนตะแคงอยู่บนตัก จูบฟัดแลกลิ้นกันอยู่นัวเนียเหมือนกัน ไม่มีใครแพ้กันเลย เร่งทำคะแนนกันทั้งนั้น
"ดีจะ..ดีจะ..เบาๆก่อนนะน้อง อูย..ดีจังเล้ยน้องฝน นั่นๆ..แหละ เลียร่องใต้หัวบานด้วย..นั้นแหละๆ " เสียงไอ้ชัยพูด เอะ!!น้องฝนของมันหายไปไหนแล้ว ผมเห็นโต๊ะมันสั่นหน่อยๆ เหลือบมองใต้โต๊ะ เห็นน้องฝนมุดลงไปข้างล่างใต้โต๊ะ น้องชายของไอ้ชัยหายเข้าไปปากเธอแล้ว เริ่มไล้ริมฝีปากไปตามหัวดอกเห็ด เห็นลิ้นเล็กๆแลบเข้าออก เลียคล่องแคล่ว ยังกะลิ้นงู มือก็บีบคลึงไข่ยานๆ ของมันเสียด้วย กางเกงตัวนอกไอ้ชัยถูกรูดไปกองที่ขาพับ กกน.ก็ถูงรั้งลงไม่ให้เกะกะ น้องฝนเริ่มออกกำลังปากดูดหนักขึ้นๆ ได้ยินเสียงถนัด"ผลุบผลับๆ" เวลาหัวถอกเข้าๆออกๆปากบางๆของเธอ เธอเม้มริมฝีปากดูดหัวถอก ดัง"บลั๊วะ"เป็นจัวหวะ เวลาถอนมันเน้นจนไอ้ชัยบิดตัวเสียวเลยที่เดียว
ผมก็ไม่แพ้เพื่อน ยกมือขึ้นรั้งเสื้อตัวในน้องฟ้า พร้อมๆกับบราลูกไม้สีขาว ปล่อยให้เนื้อเปล่าน้องฟ้ามาสัมผัสอากาศ แล้วก้มหน้าลงกินเอาๆที่ยอดนมสีชมพูของเธอ หัวนมเล็กเธอนิดเดียวแต่ซีนอนมาก ตัวเต้าเป็นลูกกลมอล่างฉ่างเลยทีเดียว แบบนี้เรียก"ตัวเล็กรสโต" มือนึงผมก็ปลดซิปกางเกงและตะขอเข็มขัดตัวเองออก ให้มือน้องเขาคลึงไอ้หนูผมถนัดถนี่หน่อย อีกมือนึงผมล้วงไปข้างล่าง นวดหีเนินนูนของเธอใต้กระโปรง รู้สึกขนเธออ่อนๆอยู่ใน กกน. "พี่ขาๆ ดีคะๆ" เสียงเธออ้อน ทำตาหรี่ๆพริ้มๆเสียอีก ให้ท่าขนาดนี้ มือผมก็มุดเข้าไปใน กกน. ตัวบางของเธอทันที แบบบิกินี่เสียด้วย (สัมผัสดูแล้วผ้านิดเนียว มุดง่ายมาก) แล้วทำนิ้วงอๆคุ้ยเขี่ยไปมาบนร่องโคก และรอยผ่าของเธอเบาๆ ยังไม่ดิ่งลึกลงไป ใจเย็นๆผมคิด..ไม่ต้องรีบ
อีกข้างนึง เห็นน้องเอคล่อมตัวไอ้ทศแล้ว กระโปรงเธอถูกถลกขึ้นสูง เห็นขาขาวผ่องสะท้อนแสง เข่าค้ำคล่อมอยู่ข้างตัวไอ้ทศ ตัวหีเนินนูนในกางเกงในผ้าฝ้ายบางๆ เคลียอยู่กับกางเกงในโป่งๆของไอ้ทศ สงสัยจะนวดท่าพิเศษ มือมันอ้อมไปทางบั้นท้ายน้องเขา ล้วงเขาไปขย้ำแก้มก้นกลม แล้วกดสะโพกน้องให้เบียดกับน้องชาย อือห์...เด็กคนนี้ก้นสวยนะยังกะฝรั่ง เดี๋ยวมีลุ้นต่อ..ผมคิดในใจ ข้างๆมัน น้องปลา..บราตัวบนหลุดห้อยอยู่ร่องแร่งอยู่ที่เอว มีหน้าของไอ้ศักดิ์เข้าไปแทนที่ ฟัดนัวอยู่กับนมขาวๆของเธอ เห็นรอยแดงๆบางที่เกิดจากไรหนวดของไอ้ศักดิ์ อยู่บนเนินอกเธอ เสียงเธอร้อง "อุ๊ยๆ เบาๆ พี่ " คงทั้งเจ็บทั้งเสียว
ผมเสียวได้ที่แล้ว กระตุกกางเกงในน้องฟ้าลง ดันกางเกงตัวเองออก แล้วเอาควยของดีผมไถรั้นปากทางเข้าแรงๆจนเธอสะดุ้ง รีบคว้าอาวุธจากกระเป๋ามาสวมให้ผมโดยเร็ว แล้วขึ้นคล่อมเอาปากจิมิถูไถท่อนเอ็นควยผมจนเธอเริ่มเปียก เธอโหย่งสะโพกขึ้น ให้หัวถอกควยแบะแคมผลุบเข้าไป แล้วค่อยๆ กดตัวลงมาจนท่อนเอ็นควยผมหายไปทั้งลำ...แช่ไว้ "โอ้ยๆ เสียวจังพี่ขา" เสียงเธอพูด ผมก็เสียวเหมือนกัน ผมโน้มบ่าเธอลงมากินนมจากเต้าต่อ สะโพกก็เย็ดกระเด้าขึ้นพอหยุบๆ เธอก็กดสะโพกสู้กับผม หน้าตาเริ่มเหยเก เวลาที่มันเข้าไปสุดๆไม่เหลือแม้แต่มิลเดียว ข้างในของเธออุ่นมากๆ นุ่มและบีบรัดอย่างไม่น่าเชื่อ เหมือนกับเธอยังผ่านมาไม่มาก มือผมก็ดึงเสื้อบนเธอที่ยังเหลือออกหมด ทั้งเนื้อทั้งตัวน้องฟ้า เหลือแต่กระโปรงที่ถูกถลกขึ้นไปไม่ให้เกะกะ
"อุ๊บๆ ..โอะๆ..อูยส์ส์" เสียงน้องเอของไอ้ทศร้อง ตัวลึงค์ควยดีดออกมาจากกางเกงในคลึงอยู่เนื้อหีแท้ๆของน้องเขาแล้ว เวลาหัวถอกควยไปชนติ่งแตดเข้า น้องเอก็ครางออกมา ลำลึงค์ควยของมันไม่เล็กเลย น่าจะชื่อทศกัณฑ์(ยักษ์) น่าสงสารน้องเอเวลาโดนเอา ขนาดคลึงข้างนอกยังร้องขนาดนี้ ถ้ามันเข้าไปเต้นอยู่ข้างในหีเธอจะเป็นอย่างไร ดีว่าน้ำของน้องเขาออกดี เห็นหัวถอกมันเริ่มเปียกเยิ้มสะท้อนแสงไฟ
ตอนนี้คล้ายฝนกำลังตกอยู่บนตัวไอ้ชัย เสียงดัง"ผับๆๆๆๆๆ"ถนัด ท่อนเอ็นมันย้วยเข้าย้วยออกในรูเธออย่างน่าดู หมอยบดกับเนินจิ๋มของน้องฝนที่โยกสะโพกเข้าหาไอ้ชัยเป็นจังหวะ มือโอบเหนี่ยวคอไอ้ชัยเอาไว้ เห็นนมสะบัดไปมาตามแรงโยกตัวถนัด ท่าทางผู้ดีๆตอนที่เข้ามาหายไปหมด ตอนนี้น่าจะเป็นตัวร้าย โยกตัวลืมเป็นลืมตายอยู่บนตัวไอ้ชัยเหมือนโด๊ปยาเลิฟเข้าไป
ผมจับน้องฟ้าลงคว่ำดึงสะโพกเธอขึ้น แล้วดันสะโพกผมเข้าไปหา แหมสัมผัสก้นกลมของเธอนุ่มๆ อุ่นๆอยู่เต็มหน้าขา เสียง"ผลับๆๆๆๆ"เวลากระแทกกระทั้นกัน มือผมเอื้อมไปจับนมเธอไม่ให้แกว่งด้วยความหวังดี แต่บี้หัวแบบไม่กลัวเธอเจ็บด้วยความหวังร้าย เสียงเธอเริ่มร้อง "อุ๊ๆๆ...พี่ขาๆ โอ้ยส์ๆ..." ดังไม่ขาดปาก ตามแรงที่กระแทกแบบจะให้เธอแบน รูร่องตอนนี้ลื่นไปหมดเป็นใจให้ต้อนเอ็นควยเข้าออกได้สนุก หน้าขาผมและร่องก้นเธอตอนนี้มันเลื่อม เปียกน้ำหล่อลื่นทั้งของเธอและผม ผมเปลี่ยนจับเธอหงาย แล้วตะบี้ตะบันอัดเข้าไปจนเริ่มเสียวอยู่วูบๆๆ
น้องปลาตอนนี้เป็นปลาทอดอยู่ที่พื้น ถูกขอดเกล็ดถลกหนังเรียบร้อย มีไอ้ศักดิ์แปลงเป็นตะหลิว ตีเนื้อปลาอยู่ไปมาในท่าเบสิค เห็นขาเธอตั้งเลยที่เดียว โดยมีไอ้ศักดิ์อยู่หว่างขวา ปฏิบัติการอันสุนทร เข้าๆออกๆ ตาของน้องปลาปิดสนิท แต่ปากส่งเสียงอะไรไม่รู้..ฟังไม่ได้ศัพท์ แบบ"อาห์ๆ..โอๆ..อือห์"อะไรนี่แหละ สงสัยคงกินอะไรอร่อยเข้าไปมาก หน้าไอ้ศักด์ก็อร่อยที่เดียว ลากสะโพกซ้ายวนขวา เข้าออก สนุกเหมือนกัน
ด้านไอ้ชัยจับน้องฝนคว่ำคุกเข่า แล้วเข้าไปทางด้านหลัง ดันน้องเขาจนตัวเข้ามาหาผม เฮ้ย..เล่นอะไรวะ..ผมนึก ที่แรกสะดุ้ง อารมณ์เกือบถอยไปหน่อย จนน้องฝนมาคล่อมอยู่บนตัวน้องฟ้า ปากเธอดันเข้ามาเล่นกับนมผม เห็นผมดำยาวตัดกับหลังขาว ผมคว้านมเธอมาคลึงเล่นไม่ให้เหงามือ ในขณะที่ผมเองยังเดินลำลึงค์เข้าออกหีจิ๋มน้องฟ้า ซีนนี้เสียวสุดๆ ก้นของเธอเองก็โดนของไอ้ชัยปิดไว้สนิท ท่อนล่างไอ้ชัยมันยังคร่อมตัวไปบนหน้าน้องฟ้า ให้ปากน้องเขาเคลียไข่เล่นเสียอีก ไอ้บ้านี้..ดีที่มันไม่รุนแรงนัก ทำพอประมาณ
อือห์..คงเสียวเหมือนกันนะ เอาผู้หญิงคนนึงแล้วให้อีกคนเลียไข่ แถมบางทีเลยไปถึงโคนลึงค์ที่ฝังอยู่ในจิ๋มเสียด้วย เลียหนึ่งได้ถึงสาม โอย..มันนัวดีเหลือเกิน โดนเข้าไปแบบนี้ผมก็แย่ อัดเข้าออกเต็มที่ มือก็บี้หน้าอกน้องฝนตามอารมณ์ดิบจนเธอร้อง ผมก็ร้อง "โอ้...อ๊า โอย...ออกแล้วๆ" เหมือนกัน แล้วฉีดน้ำวิตามินออกไปจนหมดลำกล้อง ค่อยๆถอนตัวออก ไอ้ชัยได้ทีเร่งโช๊คน้องฝนจนหัวสั่นหัวคลอน ร้องออกมาจนเธอเสร็จฟุบไป แล้วมันก้าวข้ามมาบนตัวน้องฟ้าของผม ที่ดูเหมือนยังไม่เสร็จ จับท่อนลึงค์ควยที่แดงบานยัดสวบเข้าจิ๋มน้องฟ้าไป แล้วเดินเครื่องเกียร์สี่จนเธอกระเพื่อมตามแรงกระเด้าไปทั้งตัว ดูเหมือนจะเสร็จไปพร้อมๆกับไอ้ชัยที่ฟุบตัวหอบโยน กดสะโพกลงให้ควยฝังแน่นอยู่ในกลีบหีเธอ มือก็กอดเธอเอาไว้แน่น
ผมนอนหรี่ตาดูเพื่อนๆที่เหลือ น้องปลาตอนนี้ก็เปลือยหมด ถูกไอ้ศักดิ์จับยืนค้ำขอบตู้ไว้แล้วเย็ดอึ๊บทางด้านหลังเข้าๆออกๆ ส่วนน้องเอน่าสงสารเป็นที่สุด ผมพึ่งสังเกตว่าเธอเด็กที่สุด น่าจะอายุไม่เกิน 18 โดนไอ้ทศ(กัณฑ์) ลากลำกล้องควยที่ทั้งยาวทั้งใหญ่ จิ้มลงหีจิ๋มๆของเธอจนเต็มตื้อไปหมด ยามมันลากออกก็แทบจะลากเอากลีบเนื้อภายในเธออกมาด้วย แคมเธอเนื้อปลิ้นออกจนไม่เหลือสภาพ มันแหกขาเธอออกไปจนสุด แล้วยังให้เธอจับหีจิ๋มแหกให้มัน"แทง"ได้ถนัดๆ (ใช้คำ"แทง"จริงๆ ) ดูมันสะใจมากเวลาที่เห็นอาวุธมันเข้าไปอัดเต็มร่องหีเธอจนหมด แล้วเห็นตัวเธอเบี่ยงออกเหมือนกจะผ่อนแรง มันยังจับสะโพกน้องเข้าดันกลับเข้ามาอีกแรงๆแบบซาดิสต์หน่อย ผมสังเกตเห็นเลือดแดงๆไหลออกมานิดนึงด้วย น่าสงสารจริงๆ ดูหน้าไอ้ทศเองก็จะไม่ไหวแล้ว คงจะโดนบีบรัดมากเข้าก็เสียวออกก็เสียว พักเดียวก็เรียบร้อย มันจับสะโพกน้องเข้าไปไว้แน่นแล้วกระเด้าถี่ยิบ จนน้องเขาร้อง "โอ้ยๆๆๆๆๆๆ" ออกมาดังลั่น แล้วมันก็เสร็จ คาท่อนควยยักษ์เอาไว้ในหีจิ๋มเล็กๆ เห็นเลือดไหลออกมาแดงอีกหน่อยข้างก้น งานนี้ไอ้ทศต้องเสียค่าปลอบใจหลายแน่ๆ
ไอ้ศักดิ์ยอดอืดหรือยอดอึด ตะบี้ตะบันเย็ดลากควยเข้าออกหีน้องปลาที่ตอนนี้นอนคว่ำหน้าไปอยู่บนตู้ แต่แอ่นก้นขึ้น ปล่อยให้ไอ้ศักด์เอาก้นเธอตามใจชอบ แล้วมันก็ไปไม่รอด ชักลำออกมาถอดถุง เลียนแบบหนังญี่ปุ่น โดยหงายหน้าน้องเขาแล้วกระทอกครีมประจำตัวเฉี่ยวๆหน้าของเธอไป แถมจับดุ้นท่อนควยมาเคลียกับปากเธอเสียด้วย แรกๆก็ดูเหมือนเธอจะแหยงๆ สักพักไม่รู้มันว่าอะไร เธอก็ยอมอมเลียท่อนของมันที่ค่อยๆอ่อนตัวลงในในปากเธอแต่โดยดี ปากแก้มของเธอเลอะคราบอสุจิไปหมด ตาปิดสนิทแต่มือยังบีบเคล้นไข่ไอ้ศักดิ์แบบเอาใจอีกต่างหาก....