ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เด็กแอ๊บแบ๊วใสๆต้องสอนต้องย้ำ copy

เริ่มโดย cyborg0011, มีนาคม 30, 2021, 01:11:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

เด็กแอ๊บแบ๊วใสๆต้องสอนต้องย้ำ

สวัสดีครับผมชื่อ"หนุ่ม"เรื่องนี้เป็นเรื่องที่ผมไปทำงานอยู่แถวสะพานสูงครับ เรื่องนี้เกิดขึ้นเมื่อ8ปีที่แล้ว ผมได้ทำงานควบคุมงานก่อสร้างเล็กๆที่หนึ่ง มีคนงานที่สนิทกับผมเอาลูกสาวมาฝากทำงานช่วงปิดเทอม ทีแรกผมกะจะไม่รับเพราะอายุยังน้อย แต่ด้วยที่แม่เค้าขอร้อง เพราะมีความจำเป็นเรื่องค่าใช้จ่าย ประกอบกับที่ผมคิดว่าหากเด็กได้ทำงานจะได้รู้คุณค่าของเงิน ว่าพ่อแม่ลำบากแค่ไหน
ผมจึงให้ทำงานเป็นเสมียนของผม ช่วยดูแลเอกสารและบัญชีเล็กๆน้อยๆไป

"น้องแก้ว"เป็นเด็กน่ารัก ผิวเนียนขาวเหลือง แอ๊บแบ๊วเลยว่าอย่างนั้น สรีระร่างกายก็ดูพอใช้ นมเริ่มตั้งเต้า มีส่วนโค้งส่วนเว้าพอสมควร ผมไม่ค่อยมีเวลาสอนงานน้องแก้วมากนัก ได้แต่สอนตอนว่าง ทำให้พ่อแม่น้องแก้วเริ่มเกรงใจ เพราะกลัวจะไม่ได้งาน จึงให้น้องแก้วมาเรียนที่บ้านผม เพราะผมเป็นคนเรียนดี คิดเลขเร็ว พ่อแม่ก็คงหวังว่าจะทำให้ลูกเรียนดีและฉลาดขึ้น

ระยะเวลาผ่านไปประมาณ 1 เดือน เราเริ่มสนิทกัน มีการหยอกล้อกันเป็นประจำ สนุกสนานพอสมควร หลายครั้งที่น้องแก้วเข้ามากอดรัดฟัดเหวี่ยงผมเหมือนเด็กๆ แต่แท้จริงแล้ว น้องแก้วไม่เด็กเลย...... วันนึงผมออกไปดื่มกับเพื่อนๆที่หมู่บ้านใกล้บ้านผม กลับเข้ามาถึงบ้านประมาณทุ่มครึ่ง
เห็นน้องแก้วทำอาหารอยู่ในบ้านรออยู่ เลยบอกขอโทษไปที่ไม่ได้บอก เลยทำให้รอนาน

น้องแก้วบอกไม่เป็นไร โทรบอกพ่อแม่แล้วว่าจะกลับดึกหน่อย เพราะผมไม่อยู่ คิดว่าจะทำความสะอาดห้องให้ พ่อแม่ก็ไม่ห่วงอะไร ผมเข้าไปอาบน้ำเสร็จ แล้วก็นุ่งผ้าเช็ดตัวออกมา น้องแก้วเดินเข้ามาเช็ดตัวให้ผมแล้วถามว่า "วันนี้นายเหนื่อยมั๊ยคะ?" พูดไปพลางซับน้ำตามตัวผมไป ด้วยความมึนเมา ประกอบกับสถานการณ์ในขณะนั้น ผมค่อยโน้มตัวมาหอมแก้มน้องแก้ว และไซ้ไปตามซอกคอ ใบหู

"อย่าค่ะนาย แก้วเสียววววววว" ปากบอกอย่าแต่มือน้องแก้วกอดเอวผมแน่น เท่านั้นก็พอรู้ว่าเด็กมันอยาก ผมต้องสนองให้หนำใจซะแล้ว ว่าแล้วผมก็เริ่มถอดเสื้อน้องแก้วออก ตามด้วยกางเกงขาสั้น ภาพที่เห็นเป็นบราเซียตัวจ้อยบางๆมีลายการ์ตูนด้วย ผมค่อยๆจูบตามลำตัว และนั่งลงจูบไปที่ลำตัวและหน้าท้องของน้องแก้ว มือก็รูด กกน.ลงช้าๆ มองเห็นเนินหีของน้องแก้วมีขนบางๆ จนแทบไม่เห็นเลย มิหนำซ้ำกลีบของน้องแก้วยังปิดสนิท

ผมรีบลงลิ้นเลียแตะๆดู น้องแก้วถ่างขาเป็นการใหญ่เพราะไม่ค่อยถนัด ไม่นานเราก็พากันมาบนที่นอน ผมปลดตะขอเสื้อในออก เจอนมเด็กตูมๆที่เพิ่งจะตั้งเต้า ทั้งดูดทั้งคลึง หัวนมน้องแก้วสั่นระริกตั้งชันเลยทีเดียว ผมกระเถิบตัวขึ้นไปเล็กน้อย บรรเลงเพลงจูบแลกลิ้น ทีแรกน้องแก้วก็ดูขัดเขิน
ซักพักก็คงเพลินแลกลิ้นกันมันส์ไปเลย
ได้เวลาไม่นานนักผมกระเถิบตัวขึ้นอีก นั่งใกล้ๆหน้าน้องแก้ว เอาไอ้จ้อนของผมให้น้องแก้วดู "แก้วลองจับดูสิ" พูดจบผมก็เอามือน้องแก้วมากำลำควยของผม "โฮ...ใหญ่จัง..กำไม่มิดเลย" น้องแก้วพูดตามภาษาเด็ก ผมเลยเดินหน้าต่อ เอาควยแหย่ไปที่ปากน้องแก้ว น้องแก้วไม่กล้า ผมจึงบอก "เป็นเด็กว่าง่ายๆจะได้โตไวไว" น้องแก้วเลยอ้าปากอมหัวเงี่ยงของควยผมแต่โดยดี ทั้งๆที่มือยังกำ

ผมเห็นท่าแล้ว น้องแก้วคงไม่เป็น เลยจับมือน้องแก้วรูดควยขึ้นลงขึ้นลง แต่ส่วนหัวเงี่ยงยังอยู่ในปากอยู่ แบบนี้ผมเสียวสะท้านไปทั้งตัว เพราะน้องแก้วดูดเบาๆแต่พองาม มือก็ชักไปด้วย ผมกลัวจะเสียงานเลยรีบดึงควยออก พร้อมกับเลื่อนตัวต่ำลงมา มือจับขาน้องแก้วถ่างออก แล้วบรรจงเลียหีน้องแก้วอีกครั้ง ทีแรกก็เลียที่ร่อง จากนั้นก็ตวัดมาที่ปุ่มเสียว แล้วแยงซ้ายแยงขวา เลียเร็วสลับช้า

ผมสังเกตว่าก้นน้องแก้วลอยตามจังหวะลิ้นเลยครับ พอรู้สึกว่าน้ำหล่อลื่นของน้องแก้วเริ่มเยิ้มออกมา ผมก็จับน้องแก้วมานั่งตัก แล้วจับควยยัดเข้าไปในร่องหีของน้องแก้ว ทีแรกมันเกือบจะไม่เข้า
แต่พอขยับๆซักครู่มันก็เข้าแต่โดยดี กล้ามเนื้อภายในหีน้องแก้วมันตอดลำควยผมมาก บางครั้งเหมือนควยจะถูกบีบแตกเลย แต่พอขยับโยกไปมา...มันดีมากครับ เสียวทั้งลำควยเลย

ท่ามกลางเสียงร้องครวญครางของน้องแก้ว "ซี๊ดดดดดดด โอออยยยยยยย นายยยยยจ๋าาาาาา"
ยิ่งร้องผมก็ยิ่งโยก ยิ่งโยกแก้วก็ยิ่งร้อง ซัก20 นาทีได้ ผมก็โน้มตัวน้องแก้วลงนอนถ่างขา แล้วก็คร่อมร่างทาบทับน้องแก้ว พอได้ท่าที่ถนัดผมก็ซอยไม่ยั้ง...ผั่บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เสียงหน้าขาเรากระทบกัน ผมแทงไปลึกสลับตื้น ทะแยงซ้ายทะแยงขวา รัวๆๆๆๆแบบไม่ให้หายใจ

น้องแก้วร้องเหมือนจะร้องไห้เลย "โฮวววววว..นายยยยยยยยย...แก้วเสียววววว...ออออยยยยย อูยๆๆๆ" ผมกระหน่ำไม่ฟังเสียง "นายยยยยยย.แก้ววววว..ไม่ไหวววววแล้ววววว" ผมสังเกตเห็นปลายเท้าน้องแก้วงุ้มและเกร็งๆ สั่นๆ ตอนเสร็จสมอารมณ์หมาย ผมก็ตามน้องแก้วไปติดๆ "โอ๊วๆๆน้องแก้ว..พี่ก็ไม่ไหวแล้วววววว" จากนั้นผมก็ปล่อยน้ำทะลักเต็มรูหีของน้องแก้ว

เรานอนหมดแรงกันได้ครู่ใหญ่ ก่อนที่จะเข้าไปทำความสะอาดในห้องน้ำ คราวนี้ผมจับน้องแก้วโก้งโค้งแล้วทะลวงท่อนพิศวาสเข้าไปทางด้านหลัง จนน้องแก้วร้อง "โอ๊ะวๆๆๆ..จุก..จังนาย แต่เสียวดี ..มันลึกกกกกกกกก" แล้วน้องแก้วก็รับน้ำที่สองผมไปอีกครั้ง

วันต่อมา ผมไปซื้อยาคุมแบบฉุกเฉินมาให้น้องแก้วกิน และซื้อมาเผื่ออีก 3 ชุด เพราะรู้ว่าน้องแก้วจะต้องมาให้ผมสอนอีกหลายวิชาเลย....กว่าจะเปิดเทอมกลับไปเรียน

johnywalker

เล่นเด็กซะแล้ว ไม่รอโตอีกหน่อยละครับ

ponggunyuki2527