ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 28

เริ่มโดย Koog Google, มีนาคม 26, 2021, 06:24:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คน ธรรมดา

ถ้าไม่เจ็บ ก็ไม่ใช่ NTR สินะ
เราเป็นผู้อ่าน เราต้องยอมรับในจุดนี้ สินะ

Wichana

ทั้งฟ้าทั้งรีน ต้องเสร็จไอ้เอกหมด เรื่องถึงจะดำเนินต่อได้สินะ

Edit
ก็ปวดตับจริงๆนะครับ รีนเสร็จไอ้เอกไปด้วยแบบนี้

Nobita Nobituta

บอยจะมีแผนอะไรต่อไป จะทำอะไรฟ้าอีกหละ คิดไม่ออกเลย

mario

จบแบบ happy ending บ้างก็ได้นะครับ
ผู้ชมไม่ว่าหรอก
ไม่อยากให้รีนเป็นตัวร้ายเลย

mighty

รีนทั้งรักทั้งแค้นส่วนบอยรักฝังใจ..เอกผู้ไม่เคยสำนึกผิดสุดท้ายฟ้ายังคงไม่ลืมผู้ชายคนแรกที่พรากพรหมจรรย์จากเธอไป..

Chaithain

บอยจะรู้ทันเเผนการของรีนกับเอกก่อนหรือเปล่า  ถ้าไม่ทันน้องฟ้าจะตกเป็นเหยื่อหรือเปล่า

Themis

kidnapperRS

เรื่องราวเข้มข้นเลย บอยกับรีนกลับมาแก้นแค้นแล้วว

yahoo

ballzae

รีนไม่ลองหันมาสนใจเอกหน่อยหรอ จุกได้เหมือนกันนะ

ss24p

เหมือนจะจบดีอยู่แล้ว กลายเป็นรีนนี่ร้ายมาก 

skykesperqaz

myidol

พลิกอีกรอบมั้ยครับท่านนักประพันธ์ แบบว่าหลอกคนอ่านว่ารีนจะแก้แค้น แต่สุดท้ายรีนโดนเอง แล้วพระเอกมาช่วย