ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 28

เริ่มโดย Koog Google, มีนาคม 26, 2021, 06:24:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yoyoman

jackkie

ขอบคุณผู้แต่งมาเร็วเอาใจไปเลย ล้านดวงครับ
สงสัยนายเอกโดนจับจะจบแบบไหนลุ้นตามครับส

kudekdee

ลึกลับซับซ้อนซ่อนเงื่อน น่าให้เอกจัดกับน้องรีนด้วยนะ

nar007

จะเสร็จรปภ.เอก หรือบอยจะรู้ตัวก่อนลุ้นไม่ถูก แค่ฟ้านี่ใจไม่แข็งเลยน่ากลัวจะโดนอีกแน่

Daxamoo

เด้วก็เสรจพระเอกเอง ทำฮาเรมไปเลย สี่สาวแบ่งกันไป

singkanong

ยังไม่จบอีกการแก้แค้นกันไปกันมาแบบนี้ฆ่ากันให้ตายไปข้างหนึ่งเสียดีกว่ามั้งแห่ะๆ

biggiggog

งานนี้ไม่รู้ใครจะเสร็จใคร
ของบอยไม่น่าจะลุ้นกับใครแล้ว
แต่ของเอกนี่สิ ได้ลุ้นทั้งคู่
ขอบคุณครับ

peddo

ผู้ชายลืมง่าย ไม่ว่าเรื่องดีหรือร้าย แต่ผู้หญิงไม่ยอมลืม ยิ่งคิดยิ่งแค้นครับ ไม่รู้สุดท้าย บอยกับรีนจะคืนดีได้หรือัปล่า แต่ที่แน่ๆ เอกเละแน่
สงสารแต่ฟ้า จะโดนอะไรอีกนะ

niwat_999

::YehYeh::บอยจะรู้ทันแผนการร้ายของรีนกับเอกมั้ยนะ

ns52800189NS

อยากทราบตอนที่บอยล้ำเส้นรีนครับ

โธ่...รีน...ไม่น่าใช้วิธีนี้เลย

err

ที่จริง  บอยน่าจะเก็บรีน  เข้าฮาเล็มตัวเองนะ  ก็สวยๆเหมือนกัน

Jaker1234