ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season3 ] ตอนที่ 43 : อบอุ่น

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 27, 2021, 01:30:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ssaa3112

เฟิร์น จะเป็นหนึ่งในบรรดาเมียๆหรือเปล่านะ

navy868

::Hmmm::คืนนี้จะรอดมือริวไปได้จริงๆเหรอ ไม่คิดดอกเบี้ยก่อนซักหน่อยเหรอริว

onzoul

ones26421

n_neng

ให้ยืม ดีแล้ว ไม่งั้น ใบเฟิร์น ไม่ยอมรับแน่ๆๆ  

ชายชรา

มังกรใจนายหล่อมากติดตามทุกผลงานของนายโทนครับ

nanakung55

ใบเฟิร์น​ต้องมาทำงานกับริว คิดว่าคงไม่ได้ทำงานเบา ๆ แน่ คงงานหนักจนไม่ได้นอน
ผิดคาดเป็นงานแม่บ้าน ก็ดีนะจะได้เป็นครอบครัวเดียวกัน ไม่เคอะเขิน

Ranger83

ริว ใบเฟริน. น่าก๋เหมาะกันนะ ชาวยได้ช่วยเลยรืว

หวานเย็น

dwarf

ขอบคุณ​ครับ... ในมุมมองของสาวแต่ละคน.. คงจะยอมเป็นของเจ้ามังกรโดยไม่ต้องคิดมาก.. แต่กับใบเฟิร์น.. คงจะมีจิตสำนึกที่คอยเตือนว่าตนเองทำไปเพื่อเงินมั้งครับ

dodoza2

มหาฮาเร็มจริงๆนายริวขอบคุณมากครับสนุกมาก

ryg123456

นายริวเป็นผู้ใหญ่ใจดีเลยนะ
แล้วคิดดอกเบี้ยไหมนะ

spty24

พระเอกสุด ก็พระเอกนี่นา จากนี้ใบเฟิร์นคงพร้อมใจถวายตัวให้พี่ริวแล้วหละ

Paradise