ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แบล็คเมล์น้องเมีย...ได้ทีขี่หำไล่ copy

เริ่มโดย cyborg0011, มีนาคม 28, 2021, 04:09:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

แบล็คเมล์น้องเมีย...ได้ทีขี่หำไล่

หวัดดี ผมอายุเกือบสี่สิบปีแล้ว มีเมียอายุอ่อนเดือนนิดหน่อย เนื่องจากเราอายุก็เยอะแล้ว ทำให้เราสองคนเหมือนเพื่อนกันมากกว่า อาทิตย์หนึ่งจะเย็ดกันสักที บางทีสองสามอาทิตย์ เราสองคนยังไม่มีลูก ทำให้อิสระเต็มที่หน่อย ผมทำงานบริษัท ส่วนเมียมีร้านขายอาหาร เลยไม่ค่อยได้มีเวลาให้กัน แต่ก็นอนด้วยกันทุกวัน ทำให้ผมแอบมีกิ๊กในที่ทำงานเป็นนักศึกษาฝึกงาน

แต่ที่จะเล่าไม่ใช่กิ๊กผมหรอก....แต่เป็นน้องเมียผมเอง เมียมีน้องสาวอยู่สามคน ทำงานกันหมดแล้ว โดยสองคนทำงานราชการท้องถิ่นอยู่คนละอำเภอกับเมียผม แต่ไม่ไกลกันเท่าไหร่ อีกคนทำงานทางภาคตะวันออก นานๆจะมาหาเมียผมสักที น้องเมียที่ทำราชการยังไม่มีผัวทั้งคู่ มีอยู่คนหนึ่งอายุ 28 ปี ท่าทางคงมีกิ๊กเหมือนกันเพราะเห็นมีผู้ชายมาจีบเยอะ น้องเมียคนนี้ชื่อ"กิ่ง"หน้าตาดีนมใหญ่ ก่อนได้งานทำผมเคยแอบดูอาบน้ำประจำ บางทีเห็นกิ่งแอบตกเบ็ดในห้องน้ำบ่อย กิ่งเป็นคนแต่งตัวทันสมัย ชอบแต่งโชว์ๆหน่อยและก็ไม่ค่อยระวังตัว บางทีนั่งหวอออกประจำ ผมเองก็พยายามหาโอกาสเย็ดกิ่งอยู่บ่อยๆแต่เมียผมไม่ค่อยให้โอกาส ก็ได้แต่แอบดูกิ่งตกเบ็ด ดูแล้วกิ่งคงเป็นคนเงี่ยนจัดทีเดียว

เกริ่นมาเยอะเข้าเรื่องเลยแล้วกัน... เมื่อเดือนที่แล้วเป็นโอกาสที่ทำให้ผมได้เย็ดกิ่ง เรื่องมีอยู่ว่าผมพากิ๊กผมไปเย็ดกันที่โรงแรมม่านรูดอีกอำเภอในตอนกลางวัน ซึ่งเป็นอำเภอที่กิ่งทำงานอยู่ ช่วงที่ผมเลี้ยวรถเข้าโรงแรมม่านรูดซึ่งห้องเป็นแถวยาว ห้องแรกๆเต็มหมด ผมต้องวิ่งรถไปด้านในๆ ผ่านห้องๆหนึ่งซึ่งม่านรูดไม่สนิท ผมเห็นรถ...จำได้แม่นว่าเป็นรถของกิ่ง ผมเลยเลี้ยวเข้าห้องตรงข้ามทันที เด็กรูดม่าน จ่ายเงินเสร็จผมให้กิ๊กผมเข้าห้องไปก่อน แล้วผมก็หยิบกล้องดิจิตอลมาถ่ายรถกิ่งไว้ แล้วก็รูดม่านให้สนิท เรียกว่าถ้าไม่สังเกตก็ไม่เห็นรถผมแน่ๆ

สักพักบ๋อยเอาน้ำมาให้ ผมเลยถามว่าห้องนั้นมานานหรือยัง? บ๋อยบอกมาตั้งแต่สิบโมงนี่ก็จะครบชั่วคราวแล้ว แล้วบ๋อยก็กลับไป ผมเลยบอกกิ๊กผมให้รอในห้องก่อน คือผมจะแอบถ่ายกิ่งให้มากกว่านี้อีก ผมยืนแอบอยู่หลังม่านสักสิบกว่านาที ห้องตรงข้ามก็กดไฟสัญาณเรียกบ๋อยรูดม่าน ผมดึงกล้องมาประทับเตรียมตัวรัวซัตเตอร์  บ๋อยวิ่งมารูดม่าน สิ่งที่ผมแอบเห็นเป็นน้องกิ่งจริงๆมาในชุดทำงานเมื่อเช้านั่นแหละ ผู้ชายเป็นคนวัยกลางคนแล้ว อายุน่าจะใกล้เคียงผม ผมรัวชัตเตอร์ถี่ยิบ จนน้องกิ่งขึ้นรถผู้ชายขับออกไป ผมจึงเข้าห้องไปเย็ดกิ๊กผมซะสองดอก กิ๊กผมถึงร้องลั่นห้องเลย

หลังจากวันนั้น ผมวางแผนที่จะเย็ดกิ่งให้ได้ แล้วผมก็โทรไปหากิ่ง กิ่งรับสายถามว่า "พี่มีอะไร?" ผมถามว่า "ไปทำงานหรือเปล่า?" กิ่งบอก "ออกพื้นที่ อยู่ในตลาด" ผมเลยบอก "นึกว่าอยู่ในโรงแรม...ซะอีก" กิ่งเงียบไป ผมเลยพูดอีก "พี่รู้นะว่ากิ่งแอบไปเย็ดกับ...เมื่อ.....มา มีคนถ่ายรูปมาให้พี่" กิ่งบอก "ไม่เชื่อหรอก และก็ไม่เคยไปด้วย" ผมเลยบอก "งั้นเดี๋ยวพี่ไปรับ แล้วจะเอารูปให้ดู" กิ่งบอก "ได้รออยู่ที่...." สักพักผมก็ไปถึง กิ่งเดินลงมาชะโงกหน้ามาในรถ ทำให้ผมเห็นเนินนมกิ่งใต้ยกทรงคู่ใหญ่เต็มๆ กิ่งถามว่า "ไหนล่ะรูป??" ผมบอก "ขึ้นรถก่อน เดี๋ยวให้ดู" กิ่งก็ก้าวขึ้นรถ

วันนี้เธอใส่กระโปรงสั้นมาก เวลานั่งยิ่งร่นไปอีกจนถึงขาอ่อน ผมต้องกลืนน้ำลายลงคออึกใหญ่ กิ่งบอก "ไหนล่ะรูป??" ผมออกรถบอก "เดี๋ยวให้ดูที่ห้องที่กิ่งไปเลย" กิ่งบอก "จะบ้าเหรออย่ามามั่ว ไม่เคยไปสักหน่อย" ผมเลยดึงรูปที่ปริ้นจากคอมพ์ออกมาให้ดูสองรูป พอกิ่งเห็นถึงหน้าถอดสีเลย ผมบอก "ถ้าไม่อยากให้คนอื่นรู้ ก็เงียบๆซะ "

ก็พอดีถึงโรงแรมม่านรูดที่กิ่งเคยมา ผมเลี้ยวเข้าไป กิ่งหันมามองหน้าผมแบบขอร้อง พอดีห้องที่กิ่งเคยมาว่างอยู่ผมเลยเลี้ยวเข้าไป แล้วบอก "กิ่งนี่ไงวิมานของกิ่ง ไม่ใช่เหรอ?" แล้วบังคับให้กิ่งเข้าไปในห้อง จ่ายเงินเสร็จผมก็เข้าห้อง กิ่งนั่งบนเตียงหน้าซีดๆ ผมเลยบอก "ไม่มีอะไรหรอก อยากถามว่าวันนั้นมาทำไมเท่านั้น" กิ่งก็ไม่ยอมพูด ผมบอก "ไม่พูดก็ไม่เป็นไร ไว้พูดกับที่บ้านก็ได้" กิ่งก็เลยบอกว่า "พี่อย่าบอกใครนะ กิ่งเล่าให้ฟังก็ได้" กิ่งบอกว่ามาเย็ดกับผู้ชายคนนี้หลายทีแล้วเป็นหัวหน้ากิ่งเอง

ผมก็บอกให้กิ่งเล่ามาว่าวันนั้นโดนเย็ดท่าไหนบ้าง? ดูกิ่งเองก็ชักจะมีอารมณ์กับการเล่าเรื่องซะแล้ว กิ่งบอกหัวหน้าเธอไม่ค่อยอึดหรอก เย็ดทีก็สิบนาทีได้ แต่เย็ดหลายที ผมถามว่า "หัวหน้ากิ่งเคยเลียหีให้เปล่า?" กิ่งก็สั่นหัว กิ่งบอกเย็ดอย่างเดียว ผมเลยเอามือไปลูบที่ขาอ่อนกิ่ง กิ่งก็เอามือปัดออก ผมโมโหเลยผลักกิ่งหงายหลังไปบนที่นอน แล้วขึ้นทับตัวกิ่งประกบปากกับกิ่ง กิ่งพยายามผลักผมออก ผมเลยตะคอกกิ่งไปว่า

"เวลาคนอื่น ถ่างหีให้เขาเย็ด วันนี้ดูซิควยกูจะเย็ดมันเหมือนไอ้นั่นไหม?" 
ผมก็พยายามไซ้กิ่ง เลียติ่งหูพักเดียวกิ่งก็เริ่มอ่อน ผมเลยประกบปากดันลิ้นเข้าไป กิ่งก็อ้าปากเริ่มตอบสนองบ้าง ผมใช้มือถลกกระโปรงกิ่งขึ้นใช้มือลูบโคกหีกิ่งซึ่งอวบนิ่มมากๆ อีกมือก็ขยำเต้านมกิ่ง ตอนนี้กิ่งเริ่มร้องครางมาบ้างแล้ว ผมก็ไซ้ต่ำลงมาเรื่อย ใช้ปากปลดกระดุมเสื้อกิ่ง มันออกยากผมเลยกระชากเสื้อกิ่งปรืดเดียวกระดุมขาดกระเด็น

เผยให้เห็นยกทรงสีม่วงสดใส ผมก้มลงเลียเนินอกกิ่ง ใช้ปากปลิ้นนมกิ่งซึ่งออกจะดูล้นยกทรง เอาปากงับหัวนมดูดแรงๆสองสามที แล้วก็เลียวนทีหัวนมจนหัวนมกิ่งตั้งเด่สู้ลิ้นผม อีกมือก็ลูบคลำโคกหีกิ่งนอกกางเกงใน บางจังหวะก็ใช้นิ้วกลางกรีดที่ร่องหีกิ่งกดเน้นที่ปากร่องเป็นบางครั้ง

กิ่งจากที่ตอนแรกใช้มือผลักผมออก ตอนนี้คงเสียวหี เริ่มใช้มือโอบกอดให้ผมเลียหนักๆ ผมเลื่อนปากลงต่ำไปที่โคกหีอันอวบนูนของกิ่ง ใช้ลิ้นเลียที่ริมร่องแคมหีค่อยๆเกี่ยวขอบกางเกงในกิ่งไปด้านข้าง แคมหีกิ่งเผยให้เห็นต่อหน้า ร่องหีกิ่งยังปิดอยู่ แสดงว่าที่กิ่งโดนเย็ดมาควยคงไม่ใหญ่เท่าไหร่ ผมใช้ลิ้นตวัดแคมหีซ้ายขวา ใช้ปากงับติ่งแตดกิ่งจนกิ่งต้องแอ่นหีร้องคราง

"โอย..เสียวหี พี่อย่าเลียหีกิ่ง โอย..เสียวแตด"  ผมเกร็งลิ้นแหย่เข้าไปในร่องหีกิ่ง กิ่งยิ่งแอ่นหีอัดกับปากผมหนักขึ้น กิ่งเอามือมากดหัวผมให้ฉกลิ้นได้หนักๆ อีกมือก็บีบบี้นมตัวเองซึ่งตอนนี้กิ่งปลิ้นนมออกมาจากยกทรงทั้งสองเต้า น้ำหีกิ่งก็ไหลออกมาจนล้นแคมหี ผมก็ดูดกลืนลงคอจนหมด
กิ่งคงทนเสียวหีไม่ไหวกิ่งร้อง "โอย...เสียวหีอะไรอย่างนี้ โอย...พี่กิ่งใกล้เสร็จแล้ว ดูดหีกิ่งแรงๆโอย...กิ่งจะเสร็จแล้ว"

ผมได้ยินก็เลยเร่งรัวลิ้นถี่ยิบ แล้วกิ่งก็กระตุกร่องหีงึกๆสามสี่ที ก็ทิ้งก้นลงนอนราบหอบหายใจ กิ่งบอก "พี่...กิ่งเสร็จแล้ว...กิ่งน้ำหีแตกแล้ว" แล้วกิ่งก็ดึงผมขึ้นไปแลกลิ้นกับเธอ ผมดูกิ่งนี่เร่าร้อนว่าที่คิดเยอะ กิ่งแลกลิ้นกับผมแบบดุดันรุนแรง สักพักกิ่งก็บอก "พี่...กิ่งไม่เคยเสียวหีขนาดนี้เลย รู้อย่างนี้ให้พี่เลียหีให้นานแล้ว" กิ่งพูดไปมือก็คลำที่เป้ากางเกงผมตลอด ผมเลยถามกิ่ง "เคยดูดควยหรือยัง?" กิ่งส่ายหน้า "ยังไม่เคยดูดเลย"

ผมเลยถอดกางเกงออก ควักท่อนควยออกมา กิ่งทำตาโตบอก "ทำไมใหญ่จัง" ผมบอกให้กิ่งดูดให้หน่อย กิ่งบอกไม่เคย ผมเลยใช้ท่อนควยถูไถไปที่หัวนมกิ่ง น้ำควยผมติดที่หัวนมกิ่งเป็นยางยืดเลย
มือก็ล้วงไปท่อนตัวล่าง แหย่นิ้วลงในรูหีกิ่ง กิ่งสะดุ้งหลับตาคราง ผมเลยจับมือกิ่งให้มาสาวท่อนควยให้
กิ่งค่อยๆสาวท่อนควยในมือ ผมค่อยๆดันไปที่ปากของกิ่ง ถูแถวๆริมปากของกิ่ง จนบางทีโดนริมฝีปากจนยู่ตามแรงดันควย ผมก็กระเด้าควยไปเรื่อยๆ อยู่ๆกิ่งก็อ้าปากอมหัวท่อนควยผมเข้าปาก แล้วก็แลบลิ้นออกมาเลียหัวเงี่ยง อ้าปากออกอมอีกที่หัวควยผมเข้าไปในปากกิ่งจนหมดหัว กิ่งเริ่มดูดแรงขึ้น มือก็สาวส่วนที่เหลือด้วย

ผมเลยหันไปด้านล่าง ก้มลงเลียหีกิ่งอีก กิ่งครางในลำคออือ...อา..อือ... ปากก็ดูดควยผมดูดๆถี่ขึ้น ผมเลยต้องเน้นเลียหีกิ่ง...แยงลิ้นไปลึกๆ กิ่งแอ่นหีให้ผมแยงลิ้นได้สะดวก กิ่งคายท่อนควยผมออกบอก"พี่เย็ดกิ่งทีเถอะ เสียวหีจะแย่อยู่แล้ว"  กิ่งร่อนหีท้าทายให้ผมลงมือเย็ดเธอสักที คงทนเงี่ยนไม่ไหว ผมเลื่อนตัวไปที่หว่างขากิ่ง แหวกกางเกงในออกไปด้านข้าง เอาท่อนควยถูที่ร่องหีขึ้นลง โดยเน้นๆโดนแตดกิ่งเป็นพิเศษ กิ่งครางบอก

"เสียวหี...พี่เย็ดเลยเถอะ โอย...อย่าทรมานกิ่งอีกเลย เสียวหีเสียวแตดจะแย่แล้ว"
ผมก็ไม่สนใจ วนหัวควยที่ปากแคมหีกิ่ง จนแคมหียู่ยับตามหัวควย กิ่งเอื้อมมือมารั้งเอวผม พร้อมกับแอ่นหีงามให้งาบงับหัวควยผมเข้าไปเกือบมิดเงี่ยง กิ่งหยุด อ้าปากครางซู๊ด ปากบอก "คับหีมากเลยพี่" ผมก็เสียวหัวควยสุดๆ เลยออกแรงกดท่อนควยเพิ่ม ควยผมค่อยๆจมดิ่งลงไปในหีกิ่ง จนแคมลู่ตาม กิ่งเอามือยันอกผมไว้บอก "พอก่อนพี่...หีจะฉีกแล้ว"

ผมเลยก้มแลกลิ้นกับกิ่ง ดูดลิ้นกันจนกิ่งเริ่มผ่อนคลาย ผมก็ดึงท่อนควยออกมาเกือบสุด แล้วก็กระเด้าเข้าไปอีกทีเกือบมิดด้าม กิ่งผวากอดผมแน่นตาเหลือก แต่ก็ไม่ยอมเลิกแลกลิ้นกับดูดลิ้นผมหนักขึ้น ผมโก่งตูดดึงท่อนควยออกมาอีกที กิ่งถึงแอ่นหีตามคงกลัวหลุด ผมเลยกระเด้าเย็ดสวนทีเดียวมิดด้าม กิ่งผวาจิกเล็บบนหลังผม ทำตาเหลือกคายปากออกบอก

"ฉีกกกก....พี่ก็.. หีกิ่งฉีก...ฉีกแล้วมั้ง?"  ผมถาม "ไม่ชอบเหรอ ?เสียวหีดีไหมหล่ะ?"
กิ่งไม่ตอบแต่อมยิ้ม ผมเริ่มสาวท่อนควยช้าๆ หีกิ่งตอดควยผมตุบๆตลอดลำ ผมคุกเข่ากระเด้าส่งท่อนควยเข้าหีกิ่งเร็วขึ้น กิ่งก็ร่อนหีรับควยผมตลอด มือก็บีบบี้นมตัวเองทั้งสองเต้า ปากก็ครางลั่นห้องพูดซ้ำๆแต่ว่า "เสียวหี...โอย...เสียวอะไรอย่างนี้" แล้วก็ขมิบตอดหีรับท่อนควยผมตลอด สักพักกิ่งก็บอก "พี่เย็ดหีกิ่งแรงๆกิ่งชอบ เย็ดให้หีกิ่งแหกเลย"

ผมก็เลยมีแรงเท่าไหร่กระเด้าท่อนควยสุดๆ มือกิ่งที่บีบนมตัวเองจนปลิ้นออกตามง่ามมือ ปากบอกให้ผมกัดหัวนมเธอด้วย "กัดนมให้กิ่งทีพี่ กิ่งชอบแรงๆ"  ผมก้มลงขบกัดนมทั้งสองข้าง กิ่งยิ่งครางดังใหญ่เหมือนสะใจ หีก็ร่อนรับควยผมตลอด ผมก้มดูที่หีกิ่ง น้ำหีกิ่งออกมาเยิ้มกางเกงในจนไหลเป็นทาง กิ่งก็ยังบอก "แรงอีกพี่....กระเด้าหีกิ่งแรง ๆ..."

ผมเลยใช้มือดึงกางเกงในลูกไม้ของกิ่ง ฉีกแบบกระชากจนตรงเป้าขาดติดมือออกมา กิ่งซู๊ดปากเหมือนสะใจ ผมกระเด้าหนักๆอีกพัก กิ่งก็บอก "ไม่ไหวแล้ว...เสียวหี พี่ข่มขืนกิ่งเลย กระแทกหีแรงๆ" แล้วตัวกิ่งก็กระตุก ขมิบหีรัดควยผมถี่ยิบบอก "เสร็จแล้ว...น้ำหีแตกแล้ว" ผมก็ทนต่อแรงขมิบหีไม่ไหว กระเด้าส่งท้ายอีกสิบกว่าที ก็น้ำแตกตามกิ่งไป กิ่งเอามือมารั้งเอวผมอัดกับหนอกหีตัวเอง พร้อมกับขมิบหีถี่ยิบ แล้วบอก "พี่กิ่งเสร็จอีกทีแล้ว" ผมก็ก้มลงดูดขบหัวนมกิ่ง แต่ยังแช่ท่อนควยอยู่ในหีกิ่งเฉยๆ

เราแลกลิ้นกันอีกสักพัก กิ่งก็บอก "ถ้ารู้พี่เย็ดมันขนาดนี้ ให้พี่เย็ดนานแล้ว" ผมก็ถามว่าหัวหน้าเย็ดไม่มันเหรอ? กิ่งบอก "ก็มันแต่ไม่ค่อยมีแรง กระเด้าไม่แรง และก็เสร็จไวด้วย" เราคุยกันอีกพัก ท่อนควยผมที่แช่ในหีกิ่งก็แข็งขึ้นมาอีก กิ่งทำตาโตบอก "พี่เงี่ยนอีกแล้วเหรอ? ควยแข็งอีกแล้ว"  ผมก็บอก "ไม่ชอบเหรอ...เย็ดได้ทั้งวัน"  กิ่งยิ้มทุบหลังผมบอก "บ้า!!! งั้นขอกิ่งเย็ดเองมั้ง"

แล้วเธอก็พลิกผมลงนอนหงาย โดยไม่ให้ท่อนควยผมหลุด แล้วเธอก็เป็นฝ่ายกระเด้าเอง ต้องบอกว่ากิ่งนี่สุดๆ...ร่านอย่าบอกใครเชียว เห็นเงียบๆอย่างนี้ วันนั้นกว่าจะครบสามชั่วโมง กิ่งก็กระเด้าควยผมน้ำแตกไปสามรอบ เธอบอก "กิ่งน้ำหีแตกไปเกือบสิบ" กิ่งบอก ฎวันหลังไม่ต้องแบล๊คเมล์กิ่งอีก แต่ถ้ากิ่งเงี่ยนเมื่อไหร่ พี่ต้องรีบเย็ดกิ่งด้วย"

เราสองคนแอบเย็ดกันมาตลอด บางทีเมียผมออกจากบ้านแล้ว กิ่งล้างชามอยู่ ผมก็เข้าไปถลกกระโปรงเย็ดที่อ่างล้างชามนั่นแหละ บางทีเย็ดเสร็จ เธอก็ไปทำงานเลย ผมถามว่าไม่ล้างเหรอ กิ่งบอก "ดี เอาไว้อย่างนี้ เสียวหีดี" ตอนนี้เราสองคนก็ยังแอบเย็ดกันอยู่ กลางคืนเย็ดเมีย ตอนเช้ากับเที่ยงบางวันเย็ดน้องเมีย ไว้มีโอกาสจะมาเล่าถึงตอนเย็ดน้องเมียอีกคน ที่เป็นข้าราชการนี่แหละ ก็กิ่งนี่แหละเป็นคนจัดสรรค์ให้ เพราะน้องเมียอีกคนมาแอบเห็นผมกับกิ่งกำลังเย็ดกัน เลยต้องปิดปากซะ

ppherbalife

swbkk

ครอบครัวสุขสันต์ครับ น่าจะจัดพร้อมเมียไปด้วยเลย ถือว่าพี่น้องคุยกันง่าย 5 5 5