ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พาเพื่อนเมามาถูกอากับพ่อยำ copy

เริ่มโดย cyborg0011, เมษายน 05, 2021, 01:42:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

พาเพื่อนเมามาถูกอากับพ่อยำ

เมื่อคืนวันลอยกระทงที่ผ่านมา ผมไม่ได้ไปเที่ยวไหนแต่ไปนั่งดื่มกับพี่ชายที่บ้าน ซึ่งพี่ชายผมหย่ากับภรรยามาหลายปีแล้ว แต่มีลูกสาวด้วยกัน1คน อายุเพิ่ง16 ปกติพี่ชายจะอยู่บ้านนี้คนเดียว ลูกสาวอยู่กับแม่อีกบ้านหนึ่ง มาค้างกับพ่อก็นานๆครั้ง วันนั้นผมดื่มกับพี่จนดึก พอเที่ยงคืนพี่บอกไม่ไหว ขอไปนอนก่อน พี่นอนในห้องนอนชั้นบน ส่วนผมจะนอนในห้องนอนชั้นล่าง

ผมหลับไปได้งีบใหญ่ๆ ตื่นขึ้นมาอีกทีก็ประมาณตี2 ได้ยินเสียงหลานสาวคือลูกสาวพี่ชายเปิดประตูเข้ามา พร้อมกับเพื่อนสาวอีกคนหนึ่ง ซึ่งเมาจนเดินแทบไม่ไหว "น้องเอไปไหนมา?" ผมถามหลานสาว "เอไปเที่ยวลอยกระทงมา บอกแม่ว่าจะมาหาพ่อ อาอย่าบอกแม่นะ" น้องเอกำชับผม พี่ชายผมตามใจลูกมาก บางครั้งน้องเอจึงเป็นเด็กค่อนข้างเอาแต่ใจและไม่ค่อยแคร์แม่ แต่ก็ไม่ได้เกเรนอกลู่นอกทางอะไรมาก ยังสนใจการเรียน เพียงแต่ว่าก็ชอบไปเที่ยวและไม่ชอบให้ใครขัดใจ

"เอไม่ได้ไปทำอะไรเสียหายหรอกอา นี่ขวัญเพื่อนเอ เขาเรียนเก่งมากๆ เป็นดาวโรงเรียนด้วย เขายังไปเที่ยวเลย" น้องเอวางร่างของเพื่อนสาวลงบนโซฟา "เอขอนอนในห้องข้างล่างนะอา วันนี้ขึ้นข้างบนไม่ไหว เจออาก็ดีแล้ว อาช่วยอุ้มขวัญเข้าไปด้วยนะ เอไม่ไหวแล้ว เพลียมาก"

จริงๆแล้วน้องเอก็คงดื่มจนเมามาได้ที่เหมือนกัน เพราะผมได้กลิ่นเหล้าฟุ้งไปหมด น้องเอเดินโซเซเข้าไปในห้องที่ผมนอน แล้วก็ไม่ได้กลับออกมาอีก ทิ้งให้ผมยืนมองร่างของ"น้องขวัญ"ที่นอนสลบไสลไม่ได้สติอยู่บนโซฟา น้องขวัญเป็นเด็กหน้าหวาน ผิวขาวเนียน รูปร่างอวบใช้ได้เลย สมเป็นดาวโรงเรียนจริงๆ คืนนี้เธอสวมกระโปรงสั้นมากทำให้ชายกระโปรงถลกขึ้นไปกองเกือบถึงโคนขาอ่อน โชว์ความขาวนวลอวบ

เสื้อผ้าบางตามสมัยนิยม ทำให้มองเห็นผิวเนื้อนวลชัดเจน เห็นแม้กระทั่งนมที่ตั้งเต้าชูชันของเด็กสาว หัวนมดันออกมายั่วตามากๆ เอาละสิ ไอ้ผมพอดื่มได้ที่มันก็ชักจะเกิดอารมณ์หงี่ขึ้นมาเสียด้วย เจอเด็กสาวๆขาวๆอวบๆแบบนี้จะไปเหลืออะไร ผมเริ่มถอดเสื้อซึ่งเป็นกระดุมด้านหน้าของน้องขวัญออก เอื้อมมือไปปลดขอยกทรงด้านหลังแล้วถลกขึ้นไปไว้ที่คอเห็นสองเต้าอวบขาวใหญ่เหมาะมือ ปลายยอดเป็นสีน้ำตาลอ่อนอมชมพู จากนั้นผมก็ถลกกระโปรงเธอเลิกขึ้น แล้วค่อยๆดึงกางเกงในของเธอออก พอเห็นเนินหีโหนกนูนอวบอัดแน่นเต็มหว่างขาขาว ไม่มีขนหมอยเลยสักเส้น แคมสองข้างเบียดชิดแนบสนิท ผมก็ทนต่อไปไม่ไหว ไม่สนใจว่ากางเกงในยังคาอยู่ที่ข้อเท้าข้างหนึ่งของน้องขวัญ

ผมแยกขาของน้องขวัญออก แล้วซุกใบหน้าเข้าหาเนินหีอวบอูมของน้องขวัญทันที สองมือแหวกกลีบแคมหีที่ผมมั่นใจว่ายังไม่เคยมีอะไรแหวกผ่านเข้าไป ให้อ้าออกจนเห็นร่องหีเยิ้มฉ่ำสีแดงระเรื่อน่าดูดน่าเลียไม่น้อย ผมไม่รอช้า เริ่มใช้ลิ้นทำงานทันที น้องขวัญซี้ดปากเสียงดัง พร้อมกับกระตุกร่างไปตามปลายลิ้นของผม ผมเริ่มสอดแยงลิ้นเข้าไปในร่องหี แล้วตวัดเลียไปมารอบๆกลีบแคมกับเม็ดแตดที่เยิ้มฉ่ำ น้องขวัญซี้ดปากหนักขึ้น คราวนี้มีครางเพิ่มเข้ามาด้วย

"ซี๊ดดดด....อูยส์.....อูยส์...โอวววววย์ย์....ซี๊ดสสส์..."  พอได้ยินผมก็เริ่มขยับขึ้นไปขยำขยี้สองเต้า พร้อมกับอ้าปากดูดหัวนมสีชมพูอ่อนของน้องขวัญทันที ร่างของน้องขวัญเกร็งกระสับกระส่ายไปมา ลิ้นของผมวนเลียดูดที่หัวนมสีชมพูที่เริ่มแข็งเป็นไต ดังจ๊วบๆผมแทรกร่างเข้ากลางหว่างขาของน้องแอน อ้าปากอมหัวนมเธอแล้วดูดดุนเต็มแรง ผมปลดซิปกางเกง เอาควยยาวใหญ่ของตัวเองออกมา ถูไถอยู่กับเนินหีอวบนูนของน้องขวัญ ผมเอาหัวเข่าแหวกสองขาอ่อนของน้องขวัญอ้าออกสุดล้า คราวนี้เธอค่อยๆลืมตาขึ้นแล้วดิ้น "อย่านะ ...จะทำอะไร อย่า หนูกลัว" น้องขวัญเริ่มน้ำตาไหล "...หนูกลัว...หนูกลัว...เออยู่ไหน ช่วยขวัญด้วย...." "ไม่ต้องกลัวหรอก เดี๋ยวน้องขวัญก็จะได้เสียวสุดๆนะจ๊ะ อารับรอง..." ผมปะเหลาะด้วยฤทธิ์ทั้งเมาค้างทั้งเงี่ยน

พูดจบก็ชะโงกหน้าเข้าหาเต้าอวบ ตวัดลิ้นไล้เลียเป็นการทักทายที่หัวนม พร้อมกับเอามือมากำบีบเต้านมอีกข้างของน้องขวัญไปพร้อมกันด้วย "..อูย...อา..อย่าทำหนู..พอแล้วค่ะ..อูยยย์..." ผมไม่ฟังเสียงแล้วล่ะตอนนี้ ผมเร่งลงมือและลงลิ้นสลับไปมากับนมทั้งสองเต้าหนักขึ้น จากนั้นก็ลากลิ้นต่ำลงมาจนถึงสะดือ แล้วฉกปลายลิ้นไซร้ลงไปในรูสะดือ "ฮือ..ๆ.. ..อย่า..อย่า...อูย" หน้าท้องของน้องขวัญเกร็งแขม่วด้วยความเสียว แต่เธอก็ยังพยายามที่จะหนีบสองขาเข้าหากัน แต่ก็ติดร่างของผมที่แทรกอยู่กลางหว่างขา

ตอนนี้ผมสังเกตเห็นว่ากลีบแคมของน้องขวัญ เริ่มมีน้ำเงี่ยนเยิ้มออกมาแล้ว ผมจึงปลุกเร้าอารมณ์เธอเพิ่มขึ้น ด้วยการแหวกแคมของเธอออกจนเห็นเม็ดแตด แล้วค่อยๆแทรกลิ้นเข้าตรงร่องระหว่างกลีบแคม ตวัดลิ้นขึ้นลงกับเม็ดแตดของน้องขวัญช้าๆ ถึงตอนนี้แตดของน้องขวัญแข็งเป็นไตสู้กับลิ้นของผมจนรู้สึกได้ พร้อมกับน้องขวัญก็เริ่มเปลี่ยนจากนอนตัวเกร็ง เป็นยกสะโพกส่ายร่อนเนินหีไปมา สอดคล้องเป็นจังหวะกับการลงลิ้นของผม

"..เสียว...โอย.ย.ย....หนู..ไม่..ไหว.." น้องขวัญครวญครางกระท่อนกระแท่น ผมสอดนิ้วเข้าไปในช่องหีของน้องขวัญ แล้วชักเข้าๆออกๆ พร้อมกับยังคงละเลงลิ้นกับเม็ดแตดของเธอไปด้วย ในที่สุดน้องขวัญก็เกร็งร่าง พร้อมกับแอ่นเนินหีให้กับนิ้วและลิ้นของผม ด้วยความเต็มใจ สองมือของเธอจิกลงกับโซฟาแน่น พร้อมกับหอบหายใจด้วยความเหน็ดเหนื่อย

"นี่ครั้งแรกหรือเปล่าที่น้องขวัญเสียวสุดๆ? บอกอาซิ" ผมกระซิบถามที่ข้างหู ซึ่งเธอก็พยักหน้า ทั้งที่ยังหลับตาอย่างอายๆ ผมแทรกร่างเข้าไปตรงหว่างขาของน้องขวัญ แล้วเอาควยจ่อกับโพรงหีน้องขวัญ ไถหัวถอกบานกับเม็ดแตด สลับกับปากช่องหี จนหัวถอกของผมฉ่ำน้ำเงี่ยนจากช่องหีของน้องขวัญ น้องขวัญซึ่งกำลังนอนหลับตาด้วยความอายผสมกับหมดแรง รีบลืมตาขึ้นมาดู สิ่งที่กำลังจะเกิดขึ้นกับเนินหีของเธออย่างช้าๆ แล้วเธอก็ทำท่าตกใจ เมื่อมองเห็นควยของผมกำลังจ่อตรงกลางหว่างแคมหีของเธอ โดยมีสองมือของผมแหวกแคมหีของเธออ้าออกเต็มที่ พร้อมที่จะดันควยเข้าไปในเรือนร่างของเธอ

"อุ๊ย...อา...ทำไมใหญ่ยังงี้..หนูกลัว...อย่าใส่เข้าไป..อย่า...โอ๊ยยย...." น้องขวัญร้องห้าม แต่ไม่ทันเสียแล้ว หัวถอกบานที่เปียกเยิ้มแหวกผ่านกลีบแคมเข้าไปในช่องหีของเธอจมเงี่ยง แคมหีอวบรัดหัวควยของผมจนปลิ้น ความคับแน่นทำให้ผมยังไม่กล้าแทงควยลึกเข้าไป ต้องแบะแคมหีให้อ้าออกแล้วใช้ปลายนิ้วคลึงเม็ดแตดของน้องขวัญไปพลางๆก่อน "อูยยยย์....ซี๊ดดดดด...หนู..เสียว..ค่ะ...อา..." น้องขวัญครางพร้อมกับเริ่มร่อนเนินหี

ผมยังคงคลึงเม็ดแตด พร้อมกับกระดกก้นส่งลำควย ล้ำลึกเข้าไปเข้าไปในช่องหีของน้องขวัญทีละน้อย ลำควยของผมรั้งกลีบแคมเข้าไปในช่องหี จนต้องคอยแบะกลีบแคมอ้าออกเป็นครั้งคราว เมื่อควยของผมล้ำลึกเข้าไปในช่องหีของน้องขวัญได้ครึ่งลำ ผมก็ละนิ้วจากเม็ดแตดแล้วแบะขาของน้องขวัญออกสุดล้า ถอนควยออกจากช่องหีของน้องขวัญช้าๆ จนถึงหยักหัวถอก แล้วก็แทงควยกลับเข้าไปใหม่ช้าๆ โดยเน้นให้ลำควยครูดติ่งแตด ผมกระเด้าลำควยเข้าออกช่องหีของน้องขวัญเนิบๆ แล้วค่อยๆเพิ่มความล้ำลึกเข้าไปเรื่อยๆ ทีละนิดละหน่อยที่ลำควยของผมชำแรก ลึกเข้าไปในช่องหีของน้องขวัญ พร้อมๆกับที่ลำควยก็เสียดสีกับเม็ดแตดเน้นๆ ทำให้น้องขวัญคงทนต่อความเสียวซ่านไม่ไหว

"อูยยย์...อา...ขา...หนู...ทน..ไม่..ไหว...แล้ว...โอย..ย..ย..." ในที่สุดน้องขวัญก็เสร็จสมกับการกระเด้าเย็ดของผม โดยที่ควยยังเข้าไปในช่องหียังไม่หมดลำด้วยซ้ำ น้องขวัญครางเสียงดังลั่น พร้อมกับแอ่นเนินหีขึ้นสูง ในจังหวะเดียวกับที่ผมก็แทงควยเข้าไปในช่องหีของเธอสุดลำ หนอกควยของผมอัดกับเนินหีของน้องขวัญแนบแน่น ผมแช่ลำควยไว้ในช่องหี จนสังเกตว่าน้องขวัญหายเหนื่อย และช่องหีค่อยคลายความคับแน่นลงบ้าง ผมจึงถอนควยออกมาช้าๆ จนถึงเงี่ยงหัวถอก แล้วจึงแทงกลับเข้าไปในช่องหีใหม่ช้าๆ หลังจากนั้นจึงเริ่มกระเด้าลำควยเย็ดช่องหีของน้องขวัญอย่างต่อเนื่อง

"อูยยย์...อา...ขา...มัน...แน่น...จัง...เลย...โอยยยย...มัน...เสียว...ค่ะ..." คราวนี้น้องขวัญร้องครางพร้อมกับใช้สองมือยึดแขนผมแน่น "อาก็เสียวเหมือนกัน หีน้องขวัญรัดควยอาแน่นเหลือเกิน ซี๊ดดดด...ดีอะไรอย่างนี้" ผมเริ่มกระเด้าเร็วขึ้นทีละน้อย แล้วก็เร็วขึ้นๆจนเร่งกระเด้าเย็ดไม่ยั้ง "น้องขวัญ...จ๋า...อา..จะ..เสร็จ...แล้ว...หี...น้องขวัญ...ดี...จัง...เลย...อา...ทน...ไม่...ไหวแล้ว....โอย..." "หนู...ก็...ทน...ไม่...ไหว...แล้ว...ค่ะ...อา...ขา......ซี๊ดดด....อูยยยย์..." ผมแทงควยอัดแน่นเข้าไปในช่องหีน้องขวัญ พร้อมกับลำควยก็เกร็งกระดกแล้วฉีดน้ำกามเข้าไปในโพรงหีของน้องขวัญอย่างทะลักทลาย ผมฟอนเฟ้นสองเต้าของน้องขวัญอย่างเมามัน โดยยังไม่ยอมถอนควยออกจากช่องหีของเธอ เพราะยังหวังที่จะเย็ดเธออีก จนกว่าจะหนำใจ

แต่ในขณะที่ผมคลึงเคล้นสองเต้าของน้องขวัญ และควยของผมก็เริ่มแข็งตัวขึ้นทีละนิด ก็ได้ยินเสียงพี่ชายผมเดินลงบันไดมา "ใครน่ะ? ทำอะไรกัน?" ผมรีบตอบพี่ชาย "น้องขวัญเพื่อนน้องเอมาค้างที่บ้านด้วยน่ะ พี่มาก็ดีแล้ว ผมเสร็จพอดี พี่มาช่วยผมหน่อยนะ" "แล้วน้องเอไปไหน?" "นอนอยู่ในห้อง ไม่รู้หรอก ว่าแต่ว่าพี่เร็วๆ แล้วกันเดี๋ยวน้องเอตื่นมาเห็น" พี่ชายผมก็ทั้งเมาทั้งเงี่ยนพอกัน เพราะไม่ค่อยได้เย็ดใครเท่าไหร่ ยิ่งสาวเอ๊าะๆขาวๆอวบๆอย่างนี้ด้วย พี่จึงไม่รอช้า รีบถอดเสื้อผ้าทันที ผมยกสะโพกของน้องขวัญจนเนินหีลอยขึ้นสูง ก่อนจะถอนควยออกมา แล้วบอกกับพี่ชาย "เอาเลยพี่ หีชั้นหนึ่งเลย ดูดตอดสุดๆ"

พี่ผมเอื้อมมือมารับสะโพกของน้องขวัญ แล้วจ่อหัวถอกเข้าหาเนินหีของเธอ ควยของพี่เล็กกว่าควยของผมเล็กน้อย แต่หัวควยของพี่ถอกบานกว่าหัวควยผม พี่ใช้หัวเข่ารองสะโพกของน้องขวัญแล้วเอื้อมมือมาแหวกกลีบแคมอวบออก จ่อหัวถอกเข้าหว่างกลีบแคม โดยมีสายตาของน้องขวัญจับจ้องที่เนินหีของตัวเองไปด้วย พี่ค่อยๆแทงหัวควยแหวกผ่านกลีบแคมเข้าไปในช่องหีช้าๆ "อูยยยย์....ซี๊ดดดด..." น้องขวัญร้องครางออกมา พร้อมๆกับที่หัวควยถอกบานของพี่ผมครูดผนังช่องหี เข้าไปหว่างกลีบแคมจนสุดโคน พี่ปล่อยสะโพกของน้องขวัญลงกับที่นอน แล้วช้อนข้อพับใต้เข่าแบะอ้า เพื่อให้ช่องหีของน้องขวัญรับควยเต็มๆ ก่อนจะเริ่มกระเด้าเย็ดทันที

"..เสียว...อูยยย์...ซี๊ดดด...." น้องขวัญคราง พร้อมๆกับส่ายสะโพกรับการกระเด้าเย็ดของพี่ผมหรือพ่อเพื่อนอย่างเต็มใจ พี่กระเด้าลำควยเย็ดหีน้องขวัญด้วยความเงี่ยนสุดๆ กระเด้าควยเย็ดเน้นๆ เข้าออกช่องหีน้องขวัญสุดลำทุกครั้ง พี่เร่งความเร็วในการเย็ดขึ้นทีละน้อย "โอย.ย.ย...ซี๊ด...หี...ดูด..ควย...ทน..ไม่.ไหว..แล้ว.." พี่กระเด้าลำควยเย็ดช่องหีอีกสองสามครั้ง ก่อนที่จะแทงควยอัดเข้าไปในช่องหีของน้องขวัญจนสุดโคน แล้วกระฉูดน้ำควยเหนียวหนึบเข้าไปอย่างทะลักทลาย

"พี่ยกสะโพกน้องขวัญขึ้น อย่าเพิ่งให้ควยหลุดออกมานะ นั่นแหละ เอาละ ยกสะโพกให้สูงไว้แล้วค่อยๆถอนควยออกมา" ผมบอกพี่ชายก่อนจะขยับร่างมายืนแทนที่พี่ แล้วแทงควยเข้าไปในช่องหีของน้องขวัญจนสุดลำอีกครั้ง หลังจากนั้นจึงวางร่างของน้องขวัญลงกับโซฟา ก่อนจะใช้สองมือเคล้นคลึงสองเต้าเพื่อกระตุ้นอารมณ์อย่างต่อเนื่อง แล้วพลิกร่างของน้องขวัญขึ้นมาคร่อมเหนือร่างผม พี่ชายผมก็รู้งานไม่รอช้า ขยับร่างไปยังบั้นท้ายของน้องขวัญที่ลอยโด่งอยู่ ใช้นิ้วถูเมือกลื่นบริเวณเนินหีของน้องขวัญ แล้วจ่อปลายนิ้วเข้ากับรูก้น สอดปลายนิ้วเข้าไปในรูก้นของน้องขวัญเบาๆแค่ข้อ แล้วชักเข้าออกช้าๆ

"จะทำอะไรน่ะ อย่านะ ไม่เอานะ อูยย์... หนูเสียว" เสียงน้องขวัญร้องห้ามในตอนแรก แต่พอนิ้วของพี่ผมเข้าไปในรูก้นได้เกินครึ่ง จากเสียงร้องห้ามก็เปลี่ยนเป็นครางด้วยความซ่านเสียวแทน ผมกดสะโพกของน้องขวัญกระเด้าเย็ดกับลำควยเน้นๆ ส่วนพี่ก็แทงนิ้วเข้าไปในรูก้นของน้องขวัญจนสุด ก่อนจะถอนนิ้วออกมาแล้วจ่อหัวถอกเข้าแทน พี่แหวกแก้มสะโพกน้องขวัญออก แล้วจ่อหัวถอกเข้าหารูก้น "โอย.....อย่า....มันแน่น...เอาออก..." น้องขวัญร้อง พร้อมกับพยายามส่ายสะโพก เพื่อให้ควยของพี่หลุดจากรูก้น แต่ผมอัดควยแน่นกับช่องหีของเธอ พร้อมกับกอดร่างเธอไว้แน่น จนน้องขวัญทำอะไรไม่ได้มากนัก

พี่แทงควยล้ำลึกเข้าไปในรูก้นของน้องขวัญทีละน้อย จนจมหายเข้าไปหมดลำ แล้วก็แช่ควยไว้นิ่งๆ พลางช่วยผมกดสะโพกของน้องขวัญให้กระเด้าเนินหีเย็ดลำควยผม เพื่อกระตุ้นอารมณ์ของน้องขวัญ และก็ได้ผลดังคาด เสียงครางของน้องขวัญเริ่มดังขึ้น พร้อมกับเธอก็เริ่มออกแรง กระเด้าเนินหีเย็ดกับลำควยของผมเร็วขึ้น "อูยย์....ซี๊ด..ด...ด...โอย.....หนู..เสียว..จัง..เลย..." พี่ขยับโยกควยขึ้นลงตามร่างของน้องขวัญจนกระทั่งจับจังหวะกระเด้าของเธอได้ จึงเริ่มกระเด้าลำควยเย็ดรูก้นของน้องขวัญเป็นจังหวะ

ผมกับพี่ต่างกระเด้าเย็ดทั้งรูหีและรูก้นของน้องขวัญเป็นจังหวะเน้นๆ "โอยยย....ทน.ไม่ไหว...แล้ว..อูยยย์..." พี่ครางแล้วแทงควยเข้าไปในรูก้นของน้องขวัญจนสุดลำ ควยกระตุกแล้วฉีดน้ำควยเหนียวหนับเข้าไปในรูก้นน้องขวัญ "เสร็จแล้ว ก็รีบถอนควยออกมาก่อนที่มันจะอ่อนเลยพี่ แล้วพี่มาเย็ดหีน้องขวัญแทนผม ผมไปต่อพี่เอง" ผมบอกพี่ พร้อมกับพลิกร่างให้น้องขวัญหงายร่างขึ้น ผมยกสะโพกของน้องขวัญให้ลอยสูงขึ้น แล้วถอนควยออกมา ก่อนจะขยับร่างให้พี่แทงควยที่ยังแข็งตัว เข้าไปในรูหีของน้องขวัญแทน

หลังจากควยของพี่อัดแน่นเข้าไปหมดลำ ผมก็พลิกร่างจนน้องขวัญคว่ำหน้า ยกก้นโด่งรอรับควย ผมนั่งคุกเข่าตรงบั้นท้ายของน้องขวัญ แบะแก้มสะโพกเธอออก จนเห็นรูก้นเต็มตา น้ำควยของพี่ยังซึมออกมาจากปากทางรูก้นน้องขวัญ ผมจ่อหัวถอกบานที่ยังเปียกเยิ้มด้วยน้ำเมือกจากรูหีของน้องขวัญ เข้าหารูก้นแล้วกระทั้นลำควยไปข้างหน้าเบา ๆ

"โอยยย...มันแน่นจังเลย..." น้องขวัญอดครางออกมาไม่ได้ แม้จะโดนเย็ดรูก้นไปแล้วครั้งหนึ่ง ผมกระชับสองมือกับเอวของน้องขวัญ พร้อมกับขยับโยกลำควยเพื่อคว้านรูตูด แล้วจึงกระทั้นลำควยไปพร้อมๆกับรั้งสะโพกของน้องขวัญเข้าหาตัว ลำควยผมค่อยๆจมหายเข้าไปในรูก้นเธอทีละน้อย ในที่สุดความพยายามของผมก็ประสบผลสำเร็จ ควยยาวใหญ่ทั้งลำจมหายเข้าไปในรูก้นของน้องขวัญจนสุดโคน "โอย..ย.....มันแน่น...อูยยย์...เอา..อีก..แล้ว..เหรอ..คะ.." น้องขวัญครางเมื่อรู้สึกว่าควยของพี่ผมที่อัดแน่นในรูหีเริ่มแข็งตัว พร้อมกับกระเด้าเย็ดเนิบๆอีกแล้ว

เราต่างกระเด้าเย็ดทั้งรูหีและรูก้นน้องขวัญใหม่อีกครั้ง สองมือของผมสอดเข้าไปเคล้นสองเต้าอวบ ซึ่งยิ่งเพิ่มความเสียวให้น้องขวัญอย่างเต็มที่ "โอยยย......หนู...ทน..ไม่..ไหว...แล้ว..." น้องขวัญครางพร้อมกับส่ายสะโพกสู้กับลำควยของผมกับพี่อย่างไม่ลดละ จนผมและพี่เห็นว่าน้องขวัญเสร็จสมสุดยอดไปแล้ว จึงหยุดการกระเด้าลำควยชั่วคราว เพื่อชะลอการหลั่งให้เนิ่นนานออกไป แต่ผมก็ยังคงใช้สองมือปลุกเร้าสองเต้าเต่งของน้องขวัญ พร้อมกับพี่ก็ยังใช้ปลายนิ้วคลึงติ่งแตดที่ยังคงแข็งตัวเป็นไต ดังนั้นแม้จะเพิ่งเสร็จสมไปหยกๆ แต่เมื่อถูกปลุกเร้าอย่างต่อเนื่อง น้องขวัญก็เริ่มขยับสะโพกขึ้นมาอีก เป็นสัญญาณว่าเธอพร้อมที่จะให้ผมกับพี่กระเด้าเย็ดใหม่อีก

"หี....ดูด...ควย...ทน..ไม่..ไหว...แล้ว..." พี่ร้องเสียงดัง พร้อมกับกระเด้าเย็ดถี่ยิบ ก่อนอัดควยทั้งลำเข้าไปในรูหีของน้องขวัญ แล้วกระฉูดน้ำควยเข้าไปในโพรงหี "หนู...ก็..ทน..ไม่..ไหว..แล้ว..ค่ะ...." "โอววว โอยย... เสร็จแล้ว.ว.ว.ว.ว....." ผมก็ร้องพร้อมกับอัดควยเข้าไปในรูก้นของน้องขวัญ แล้วกระฉูดน้ำควยเข้าไปในรูก้นเธออย่างไม่ยั้ง น้องขวัญนอนหอบหายใจรวยริน เราต่างถอนลำควยออกมาจากรูหีและรูก้นของเธอ

หลังจากนั้นพี่ผมก็อุ้มเธอเข้าไปในห้องน้ำ พี่วางร่างเธอในอ่างอาบน้ำ ทั้งๆที่เธอยังหลับตาด้วยความเพลีย พี่ค่อยๆถอดฝักบัวออกให้น้ำฉีดแบบเป็นเส้นตรงๆ พอปรับน้ำพอดีแล้วพี่ก็จับขาเธอถ่างออกจนเห็นเม็ดแตด แล้วค่อยๆบรรจงเล็งฉีดน้ำให้ตรงกับเม็ดแตดของน้องขวัญพอดี ผมเองก็ช่วยขยำเฟ้นฟอนอกอวบเต่งของน้องขวัญไม่หยุดมือ อกเด็กสาวซิงๆมันแข็งสู้มือดีจริงๆครับ หัวนมก็เม็ดเล็กนิดเดียวน่ารักแข็งเต่งเป็นไต น้องขวัญขยับสะโพกแอ่นแดะตามจังหวะที่ถูกน้ำฉีดกระทบเม็ดแตด พี่ผมเมามันมาก คงอยากทำแบบในหนังเอ็กซ์ เลยกระตุ้นเม็ดแตดน้องขวัญด้วยสายน้ำ จนน้องขวัญถึงจุดสุดยอด ร้องลั่นครางไม่เป็นภาษาลั่นห้องน้ำ

"โอวว โอยยย ซี้ดดด อาวว์ อูยยย อู๊วววว ซี้ดดด โอ้วววววววววววววววววววววววว"
พี่ผมยังไม่หนำใจอุ้มน้องขวัญขึ้นไปนั่งบนเคาน์เตอร์หน้ากระจก จับเธอนั่งชันเข่าหันหน้าให้กระจก แล้วแหวกแคมหีน้องขวัญออก บี้เม็ดแตดเธอ ตกเบ็ดให้เธอหน้ากระจก ซึ่งน้องขวัญก็มองอย่างตื่นเต้น อย่าว่าแต่เธอเลยครับ ผมยังตื่นเต้นเลย มือไม้ผมขยำไปทั่วตัวเธอเท่าที่จะสามารถทำได้ พี่คลึงเม็ดแตดเธอจนน้ำเธอแตกอีกครั้งหนึ่ง คราวนี้พี่ก็จับเธอหันหน้ามาแล้วสอดใส่ควยเข้าไปเย็ดหีเธออย่างเมามัน เท่านั้นยังไม่พอ พี่ยังจับขาทั้งสองข้างของน้องขวัญพาดบ่าเล่นเอาน้องขวัญร้องเสียงหลง "อุ๊ยๆๆๆ อูววว โอ้วววว เสียววว อูววววว อูยยยย"

ตลอดคืนนั้นผมกับพี่ผลัดกันเย็ดน้องขวัญจนสว่าง เราเย็ดเธอทุกท่าไม่ว่าจะเป็นกวางเหลียวหลัง ลิงอุ้มแตง ริมขอบโซฟา ฯลฯ จนหมดแรงไปตามๆกัน ผมกับพี่ขึ้นไปนอนในห้องชั้นบน หลังจากแต่งตัวให้น้องขวัญเรียบร้อยเหมือนเดิมแล้ว ก็อุ้มเข้าไปให้นอนกับน้องเอในห้อง ซึ่งน้องเอก็หลับสนิทคงจะทั้งเมาทั้งเพลีย ไม่รู้เรื่องเลยว่าเพื่อนสาวโดนอากับพ่อเย็ดกันอย่างเมามัน วันรุ่งขึ้นทั้งพี่ทั้งผมตื่นสายมาก เมื่อลงมาข้างล่างก็เจอแต่น้องเอบอกว่าน้องขวัญกลับไปแล้ว หลังจากวันนั้นผมก็ไม่ได้เจอน้องขวัญอีกเลย แต่ผมกับพี่มักจะคุยเรื่องน้องขวัญกันบ่อยครั้ง ด้วยความประทับใจที่ได้เย็ดสาวสดใหม่ซิงๆแถมยังได้แตกในทุกครั้งด้วย เยี่ยมจริงๆ

maayumyum

ponggunyuki2527

เด็ดจริง จนอยากจะกินเด็กอีกสักรอบหนึ่งเลย