ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ให้แม่สอนเสียวก่อนเริ่มงาน copy

เริ่มโดย cyborg0011, เมษายน 21, 2021, 12:36:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

ให้แม่สอนเสียวก่อนเริ่มงาน

บ้านผมไม่ได้มีฐานะดีพอมีพอกิน พ่อผมทำงานขับรถส่งของต่างจังหวัด แม่ทำงานเป็นแม่บ้านในโรงพยาบาลแห่งหนึ่ง ส่วนผมอาศัยอยู่กับลุงป้า แกเป็นเจ้าของรถที่พ่อผมขับผม อยู่กับแกหลายปีเพราะบ้านลุงใกล้ที่เรียน เสาร์อาทิตย์ถึงได้กลับบ้านหรือบางทีก็ไปเที่ยวกับเพื่อนๆไม่กลับเลย ทำให้ผมเหินห่างจากแม่และทางบ้าน เรื่องมันเกิดเมื่อพ่อไปขนของบางอย่างถูกจับ จำต้องเข้าเรือนจำอีกนานกว่าจะออก ลุงพาลติดร่างแหไปด้วย แต่คงไม่นานนักก็จะออก ป้าไม่พอใจพ่อและแม่ผม ผมจึงต้องกลับมาอยู่บ้านที่เหลือแม่คนเดียวที่หารายได้ แทบไม่พอกิน แม่ยังสาวและจัดว่าสวยไม่ถึงสี่สิบ นับเวลากว่าพ่อจะออกมา แม่อาจมีผัวใหม่ผมไม่แน่ใจ

ร่วมปีผ่านไปฐานะเราแย่ลง ผมตอนนี้ก็สิบเจ็ด ผมทำงานพิเศษหลังเลิกเรียนและวันหยุดที่ร้านอาหาร หารายได้ช่วยลดภาระให้แม่บ้างเล็กน้อย ยังมีน้องสาวอีกคนอายุห่างกับผมสี่ปี  ซึ่งสองสามเดือนนี้ป่วยต้องเข้าๆออกๆ รพ.ต้องใช้เงิน แม่ปรึกษาผมว่าเราแทบจะไม่มีกิน ต้องหาเงินรักษาน้อง ผมบอกแม่จะให้ผมทำอะไรก็บอกผมทำได้ทั้งนั้น แม่บอกและย้ำว่าถ้าทำได้ทุกอย่างตามที่พูด ก็พอจะงานให้ทำ รายได้ดี ผมถามงาน อะไร? แม่บอกเพียงว่า "เอาเถอะไ ม่ต้องเสี่ยงติดคุกเหมือนพ่อแกก็แล้วกัน"

จนวันต่อมา แม่ถึงบอกผมว่างานนี้ต้องเป็นความลับ ห้ามพูดให้ใครรู้ไม่ได้ มันแปลก แม่บอกผมงานไม่เสี่ยงคุก แต่กลับบอกต้องเป็นความลับ ผมชักสงสัยถามไปว่า "งานอะไร?" แม่เลยพูดว่า "บาส(ชื่อผม)ลูกโตเป็นหนุ่มแล้ว รูปร่างหน้าตาดี ร่างกายแข็งแรง(ก็แน่ผมเป็นนักกีฬาร่างกายกำยำ) งานนี้จะทำต้องใช้ทั้งหมดที่พ่อแม่ให้ไว้" ผมยิ่งงงเลยถาม "อะไร?" แม่ตอบง่ายๆ "ความเป็นผู้ชายงัย" ผมยิ่งทำหน้างง แม่เลยบอก  "ขายตัวไง" ทำเอาผมตกใจ หลุดปากถาม "ยังไงกัน?" แม่บอก "เป็นไอ้ตัวขายบริการทางเพศให้สาวแก่แม่ม่ายที่ตกมัน หรือบาสจะให้แม่ขายตัว มีผัวใหม่"

ทำเอาผมหน้าชาที่แม่ขู่คำสุดท้าย ผมเลยบอกผมกับน้องคงรับไม่ได้ถ้าแม่ทำเองหรือมีผัวใหม่ แม่บอก "ดี เป็นอันตกลง" ผมพูดอย่างเขินๆ "ผมไม่เคย" แม่อมยิ้มว่า "มันไม่ยาก ธรรมชาติจะสอนเอง เคยดูหนังโป๊ไม่ใช่เหรอ ก็ทำอย่างนั้นแหละ" ผมยิ้มแหยงๆ แม่ย้ำ "แต่ต้องรักษาเป็นความลับ เพราะลูกค้าที่จะใช้บริการมีทุกฐานะ แล้วแม่จะพาไปหานายหน้า เขาเคยเห็นบาสแล้ว เขาพอใจ" ผมไม่รู้ว่าใครเลยถามแม่ไป "รู้จักได้ไงเขาเป็นใคร?" แม่บอก "เอาเถอะ ไม่ต้องรู้ๆแค่ว่าทำตามที่เขาสั่ง เขาหางานให้เราได้เงินเท่านี้ก็พอ ไม่หนักหนาอะไร" ผมตื่นเต้นพูดอะไรไม่ออก แต่คิดแค่ดีได้เงินไม่เหนื่อยอะไร เลยรับปาก แม่ถอนหายใจยิ้มอย่างโล่งอก แล้วบอก "แม่ไม่กล้าพูดกับบาส แต่เมื่อพูดแล้ว เข้าใจกันก็ดี อย่าบอกให้น้อง หรือใครรู้เป็นอันขาด" แม่ยังพูดติดตลกอีกว่า "ไม่ต้องกลัวโรค พวกนี้สะอาด ดีกว่าชักว่าว แถมได้เงินด้วย" ผมได้แต่ยิ้มๆ

วันเสาร์บ่ายสัปดาห์นั้น แม่บอกให้ผมลางานสักสองสามชั่วโมง ไปพบที่ห้องอาหารโรงแรมแห่งหนึ่ง บอกไปทำข้อตกลง ผมไปตามนัดแม่รออยู่ในชุดกระโปรงผ้าเบานุ่มลายดอกเสื้อคอวี แต่ไม่เห็นมีคนอื่น แม่บอก เขาเปิดห้องรอเราอยู่ ผมตามแม่ไปที่ห้อง ปรากฎว่าเป็นผู้หญิงไว้ผมสั้นซอย อายุคงหกสิบแต่หน้าตาดีรูปร่างเล็ก ท่าทางดีดูมีฐานะ เธอเปิดห้องรับ แม่แนะนำตัว "นี่บาสลูกชายหนู..นี่คุณผึ้ง" ผมยกมือไหว้ ในห้องมีอาหารบนโต๊ะเล็กน้อยคงเตรียมไว้รับ ดูเธออัธยาศัยดี เธอให้เรานั่งที่โต๊ะ เริ่มพูดคุยกัน คุณผึ้งเธอรู้จักแม่มาก่อน ถามไถ่ทุกข์สุขแล้วถามผมถึงสุขภาพและการเรียน คุยกันเพื่อให้ผมคุ้นเคย แล้วเข้าเรื่องงานอย่างที่แม่บอกว่าผมต้องทำอะไรและส่วนแบ่งค่าตัวรายได้ผมต่อเดือน เราก็พอใจ
แต่คุณผึ้งเธอบอกผมต้องรับได้ทุกรูปแบบสาวแก่แม่ม่าย จะยังไงก็ต้องทำ แต่เธอบอกแม่ว่า "บาสยังไม่เคย ต้องสอนกันนิด แล้วจะได้ไม่เสียงาน ถ้าผ่านก็จะรับ" แม่กับผมมองซ้ายขวาไม่มีใคร แม่ก็งงๆถามจะเอายังไง? เธอบอก "ก็ขึ้นเตียงเย็ดกันนะสิ จะมีอะไรซะอีก หรืออาย..ถ้าอายก็ทำงานนี้ไม่ได้" แม่ยิ้มๆ "ก็ได้ บาสไม่น่าจะมีปัญหา แต่จะเย็ดกับใคร? ยังไง?" คุณผึ้งเธอบอก "ก็กับเธอไงแมว (ชื่อแม่ผม)" ผมตกใจ แม่ยิ้มแหยงๆพูด "คุณผึ้งว่าไงนะ???" คุณผึ้งเธอบอก "แมวเธอก็ไม่ใช่สาวแส้อะไร ก็เหมือนม่ายร้างผัว มีประสบการณ์สอนบาสหน่อยก็แล้วกัน ฉันจะคอยแนะนำบาสให้ ว่าต้องทำไงบ้าง" แม่พูดกับเธอด้วยเสียงที่ตระหนก "จะดีเหรอ...คือบาสเป็นลูกหนู"

คุณผึ้งเธอย้ำ "ก็ดีไม่ดี จะได้กลับไปติวต่อกันอีกที่บ้าน จะได้เก่ง ถ้าฉันไม่เห็นจะไปโฆษณาสรรพคุณกับแขกได้ยังไง? หรือว่าไงบาส?" เธอตบท้ายถามผม แต่ผมไม่กล้าพูดอะไร คุณผึ้งเธอบอกอีก "ไม่ต้องคิดมากแมว เธอไม่ทำฟรี ฉันมีค่าแรงค่าวิชาขึ้นครู ให้..." แม่ลังเลมองสบตาผมอย่างเหนียมอาย ก้มหน้าหลบนิ่ง ขบคิดมันเหมือนfightบังคับที่ต้องทำ ผมรอนิ่งไม่พูดอะไร แต่ใจเต็มร้อย เพราะแม่เป็นคนสวย ผมแอบชอบมานานแล้ว ผมมักคิดเอาแม่เป็นนางในฝันทำอนาจารว่าวก็หลายครั้ง แม่ขบคิดอยู่อึดใจใหญ่ แล้วหันมองผมเม้มปากแน่นเหมือนจะถามอะไร ผมพยักหน้ารับ แม่หันพยักหน้ารับบอกคุณผึ้งเธอ "หนูไม่มีอะไรจะเสีย จะเป็นไรไป" คุณผึ้งเธอบอก "ดี เรามาเริ่มกันเลย บาสเด็กใหม่ไม่เคยจะได้รู้งาน" เธอมองไปที่เตียง แม่ก็หันมองครู่นึ่งเหมือนทำใจ แล้วก้มหน้าลุกไป

คุณผึ้งเธอบอกผม "ไปสิบาสไ ม่ต้องอาย ฉันไม่มีเวลามาก" ผมละล้าละลัง เธอย้ำว่า "อย่าคิดว่าแมวเป็นแม่ หัดไว้อย่าให้แขกที่ใช้บริการต้องรอ" ผมลุกตามไปยืนหลังแม่อย่างประหม่า เธอบอกผมให้เกาะเอวจับตูดสิ ผมบอกแม่ "ขอโทษนะ" แม่พยักหน้าไม่พูด มือซ้ายผมจับเอวแม่ มือขาวเริ่มลูบสะโพกตูดเบาๆ แม่สูดหายใจ สะดุ้งนิดแต่ยืนนิ่งไม่พูดอะไร ปล่อยให้ผมลูบคลำ ตูดมันนุ่นแน่นอย่างบอกไม่ถูก ผมตื่นเต้นเพราะไม่เคยจับต้องเพศตรงข้ามมาก่อน ควยผมเริ่มแข็งอย่างช่วยไม่ได้ คิดฝันจะเป็นจริงหรือนี่ คุณผึ้งบอก "บาสเข้ากอดสิเอามือล้วงข้างในกระโปรง จับลูบขาตูดและท้องสิ ค่อยๆทำ อย่ารีบร้อน" แม่คงรู้ว่าผมยังหวาดๆ เลยเอียงหน้ามาทางผมพูดเบาๆ "เอาเถอะบาส"

ผมไม่รอช้า ใจมันฮึกเหิม โอบกอดเอวแม่แล้วถลกกระโปรง มือผมสอดล้วงเข้าลูบไล้โคนขาอ่อน สะโพกตูดทั่วไปหมด แล้วโอบมือมาที่หน้าท้องน้อย แม่ถึงกับสะดุ้งย่องอตัวลง ผมยังไม่กล้ว..ล้วงลูบต่ำลงกว่าท้องน้อย เท่านี้มันเกิดอารมณ์เพราะไม่เคยจับหีผู้หญิงเลย คุณผึ้งต้องบอก "ใจเย็นๆ..อย่ารุนแรง เดี๋ยวฉันจะช่วย มือซ้ายที่โอบเอวขึ้นจับใต้ราวนมบีบเบาๆ" มันโตและตึงมืออย่างบอกไม่ถูก แม่เอามือเกาะรัดมือแขนผมไว้ ขณะที่คุณผึ้งมายืนข้างหลังผม โอบเอวแล้วแกะขอกางเกงผมรูดมันลง ควยผมที่แข็งโชนก็ดีดออกทันที ผมทำอะไรไม่ถูก คุณผึ้งร้อง "อู้ย!อะไรกันนี่!!!"

ผมรู้ว่าควยของผมใหญ่ เคยวัดเล่นกับเพื่อนๆ คุณผึ้งเธอพูดอีก "รับรองขนาดนี้ใครโดนเข้าต้องติดใจ แมวฉันว่าเธอไม่ต้องห่วงเรื่องเงินทอง จะไหลมาเทมาเพราะลูกเธอ ขออย่างเดียวลีลาต้องหัดให้เก่ง..เอาสิเธอต้องช่วยฝึกสอนเขาหน่อย" แม่ผละตัวจากวงแขนผม หันมาดู แม่ทำท่าตกใจ-ตาพองโต-พูดไม่ออก เมื่อเห็นควยผม คุณผึ้งบอกแม่ "เอาสิแมว อย่ามัวตะลึง ต้องสอนให้เขาใช้มันให้มีประโยชน์มากกว่ามีไว้แค่ฉี่" ผมเขินทำ อะไรไม่ถูก แม่ดูอายและลังเล แต่แม่หันขึ้นไปนอนหงายบนเตียง เมินหันหน้าหลบไปอีกทางไม่มองผม คุณผึ้งจับผมเข้าหาแล้วบอก "อย่าให้สาวต้องรอนาน" ผมถอดเสื้อออกทันทีแล้วขึ้นเตียงนอนตะแคงยันศอกมองดูแม่ที่นอนรอ ผมยังไม่รู้จะทำอะไรต่อ

คุณผึ้งบอกผม "มองอะไร ถ้าสาวนอนรอแบบนี้ ก็ถอดผ้าให้เธอสิ" ผมค่อยๆแกะกระดุมเสื้อแม่ออกทีละเม็ดตาจ้องมองอกขาวตามเสื้อที่เปิดทีละนิด แม่นอนเฉยแต่มือผมสั่นครั้งแรกที่ผมได้เห็นชัดๆอกร่องแม่ขาวสองเต้าขนาดคง๓๖ ห่อปิดด้วยยกทรงกระเพื่อมขึ้นลงตามการหายใจที่ออกจะแรงของแม่ แต่หัวใจผมเต้นแรงแทบระเบิดออกจากอก แม่ขยับตัวสบัดเสื้อหลดโดยไม่หันมองผม คุณผึ้งบอกผม "อย่ามัวแต่มอง ถอดกระโปรงด้วย" ผมยังประหม่าแต่แกะขอรูดซิปกระโปรงแม่ลง คุณผึ้งย้ำ "จีสตริงด้วย" ผมทำตามเธอสั่ง จับขอบเอวทั้งกระโปรงจีสตริง แม่ขยับตัวให้ผมรูดทั้งสองชิ้นลงอย่างสะดวก แต่เมินหน้าหลบไม่มอง ผมจ้องมองตามมือที่รูดกระโปรงและจีสตริงลง

แม่เป็นคนอวบแต่ไม่อ้วน หน้าท้องขาวเรียบ ต่ำลงถึงท้องน้องผมชะงักหยุด รุดจ้องมองดูแม่ไม่ใช่สาวรุ่นๆทั้งมีลูกแล้ว แต่ท้องไม่ลาย คุณผึ้งบอก "หยุดทำไม ถ้าไม่ถอดก็เย็ดกันไม่ได้ งานก็ไม่เสร็จ"ผมมองหน้าแม่ แม่ก็พยักหน้าผมดึงกระโปรงและจีสตริงลง สองมือแม่ยกปิดหน้าด้วยความอาย ผมตะลึงมองต่ำจากท้องน้อยก็เนินหีของแม่ที่มีขนหมอยดำปกคลุมไม่ดกลกดูพองาม เป็นแพรูปสามเหลี่ยมปลายแหลมสุดหายลงระกลีบอูมที่มีร่องผ่าอยู่ใต้เนินสงวนแบ่งสองข้าง เนินหีแม่ออกเป็นพลูกีบอวบนูน ร่องผ่ามีเนื้อแคมในแลบแซมออกมาเล็กน้อย ใจผมแทบหยุดเต้น เกิดมาเคยแค่ในหนังหรือจิ๋มเด็กเล็กที่มีไว้ฉี่อย่างเดียว พึ่งได้เห็นเนินโคกหีของผู้ใหญ่จริงๆเป็นครั้งแรก ผมรู้ว่าไม่ได้มีไว้ฉี่อย่างเดียวเช่นเดียวกับควยผู้ชาย

ร่างแม่เปลือยเปล่า ขาแม่ขาวเรียวได้สัดส่วน ผมแทบอดใจไว้ไม่อยู่ มือผมจับเข่าแม่ลูบไล้ขาอ่อนขาวเนียนขึ้นมาจนสุดโคนขา เสียงคุณผึ้งบอก "กางขาออกสิแมว" แม่ขยับกางขาออกเล็กน้อย ทำให้ผมเห็นแคมในและร่องรูหี ถึงขนาดนี้แล้วผมไม่ลังเล เลื่อนมือเข้าวางโปะกุมที่โหนกร่องหีแม่ แม่สะดุ้งขยับขา ยังเอียงหน้าหลบไม่มอง ผมกดลูบคลึงมือที่โหนกเนินหีแม่และลูบขนหมอยที่สากดำเป็นมัน คุณผึ้งบอก "ถอดยกทรงสิแมว กางขาให้กว้างอีกนิด เอาเถอะบาส เข้าคร่อมทับแม่แมว แล้วจะทำอะไรก็ทำ แต่อย่าเพิ่งรุนแรง" แม่เอียงไหล่เอามือไปข้างหลัง ปลดขอยกทรงพร้อมขยับสองเข่าตั้ง แล้วกางออก ผมไม่ลังเลเข้าคร่อมในหว่างขาแม่ มือผมโปะจกจับจิ๋มแม่อย่างเต็มมือ มันอุ่นนุ่มและรู้สึกแฉะ ผมสอดมือล้วงถึงตูดย้อย ขาแม่ถีบตัวถอยขึ้น สูดหายใจเข้าซิ๊ดปาก เมื่อผมเอานิ้วเซาะร่องกลีบหีเขี่ยติ่งเนื้อแตดเล็กๆที่เป็นไต แล้วแยงลึกลงไปเข้าถึงรูหี

ครั้งแรกในชีวิตผมที่จับร่องรูหีและได้แยงรูหีด้วยนิ้ว กลิ่นสาบเปรี้ยวหีแม่โชยมาพอควร ก็ทั้งวันๆนี้ยังไม่ได้ อาบน้ำ แต่กลิ่นนี้กลับทำให้ผมมีอารมณ์อยากเย็ดหีมากขึ้น แม่ตกใจผงกหัวหันหน้าจ้องมองหน้าผม หน้าตาตื่นเหมือนจะบอกว่า'อย่าทำนี่แม่นะ' แต่มือผมถูคลึงแยงรูจิ๋มแม่หนักขึ้น แม่หายแรงสองเฮือกเม้มปากแน่น สองมือยกกางจิกปลอกหอมแน่น แม่ตาละห้อยดูหน้าเศร้า จะคิดเปลี่ยนใจคงไม่ได้แล้ว คุณผึ้งบอก "เอาเถอะทดลองเย็ดกันได้แล้ว เด็กหนุ่มใหม่สดๆแบบนี้แหละ ที่ลูกค้าต้องการ แต่ต้องขึ้นครูซะก่อน จะได้รู้งาน ใจเย็นไม่ต้องกลัว เดี๋ยวธรรมชาติจะสอนเอง" ผมดูแม่ที่จ้องมองผม สีหน้าแม่ดูหวาดๆอย่างลังเล ทั้งรู้ว่าผมจะเปลี่ยนฐานะจากลูกมาเป็นผัว ผมก้มหน้าขยับตัวเข้าชิดจนควยใหญ่ยาวถูกโหนกร่องรูหี เพื่อเตรียมพร้อม

คุณผึ้งบอก "ไม่เคยทำ ก็แหกจิ๋มแมวสิ แล้วจับควยยัดใส่รู กระแทกมันเข้าไป ไม่ยากเลย" ผมมองแม่ที่เม้ม ปากแน่น พยักหน้านิด ผมทำตามที่คุณผึ้งบอก แบะจิ๋มแม่ เปิดปากรูหีแล้วจ่อควย โยกเอวผมกระแทกเอาควยเสียบมันเข้าไป ผมได้ยินเสียงแม่ครั้งแรกหลังขึ้นเตียง แม่ร้อง..โอย!ว้าย!...แม่สะดุ้งสองขาที่กางชันเข่าถีบยันตัวหนี ผมชะงัก คุณผึ้งบอกผม "ไม่เป็นไร อย่าตกใจ ควยบาสใหญ่ แมวเจ็บจิ๋มบ้างเป็นธรรมดา บอกแล้วอย่ารุนแรง ค่อยๆก่อน เดี๋ยวดีเอง" จริงๆที่ผมชะงักหยุด เพราะไม่นึกว่ารูจิ๋มแม่จะเล็กแคบ ทำเอาผมเจ็บ ควย ผมคิดแม่มีลูกแล้วสองคน คงเคยทำ repairมาก่อน คุณผึ้งถามแม่ "จิ๋มห่างควยมานานเท่าไรแล้ว?" แม่พูดเบาเสียงสั่นกระเส่า "ร่วมสองปีแล้ว" คุณผึ้งบอกผม "บาสค่อยๆซอย เย็ดช้าๆก่อน ชักควยออกมายาวๆ อย่าให้หลุดรูจิ๋ม แล้วอัดเสียบเข้าไปใหม่ หายใจลึกๆ จะได้ผ่อนคลาย"

ผมทำตามเธอบอก ก้มตัวสองแขนคร่อมร่างแม่ ผมเริ่มขยับเอว โยกกระกดตูดขึ้นลง ทำให้ลำควยซอยเย็ดรูหีแม่ แม่จ้องหน้าผมตาเขม็ง อ้าปากค้างแล้วกัดฟันซี๊ดปาก ครางอุยๆ..เอาะๆ..เอ้าๆ..ตามแรงกระแทก ผมเริ่มจากช้าเป็นเร็ว ไม่เท่าไรคุณผึ้งบอกให้ผมเริ่มกระแทกแรงๆเมื่อเห็นแม่คราง เธอให้ผมแทงควยแทบสนิทกับร่องรูหี กดไว้แล้วบดส่ายอัดกับโหนกหี แม่ตาโตครางร้อง สองแขนโอบตวัดกอดรัดผมแน่นอย่างลืมตัว แถมยกตูดแอ่นหีส่ายสู้ควยผมที่กำลังบดขยี้ แม่จับหน้าผมเข้าประกบจูบ สอดลิ้นเข้าดูดปากผม ทำเอาผมตกใจเพราะไม่เคย แทบสำลัก ผมนอนทับร่างแม่ ควยยังซอย อกแม่ถูกอกผมกอดทับมียกทรงกั้นยังไม่ถอดแค่หลุดหลวม คุณผึ้งบอก "ถอดยกทรงสิ จับนมบีบคลึง ดูดเลียหัวนมไปให้ทั่ว" ผมคร่อมตัวแม่ๆขยับถอด ยกทรง ผมพอใจนมแม่โตขาวผ่อง หัวนมเล็ก แม่หลับตาเมินหน้าเอียงหลบ แอ่นอกขึ้น ผมเอามือที่สั่นๆจับเต้านมแม่บีบเคล้นคลึง แล้วก้มหน้าลงดูดหัวนม คลุกหน้าลงร่องนม ซุกไซ้ไปทั่วทั้งสองเต้า

แม่ครางฮือๆ..ฮืดๆ...หายใจแรงขัด ตัวขยับเอวตูดส่ายเด้งไม่อยู่นิ่ง ผมแทบไม่ต้องกระแทกเลย แม่กระแทกจิ๋มใส่ควยผมแทน คุณผึ้งคอยบอก "หายใจลึกๆ อย่าเสร็จเร็ว จะเคยตัว" แม่หนัหน้าหาผม จับผมจูบดูดปากอีกอย่างเร่าร้อน คราวนี้ผมโต้ตอบด้วยลิ้นอย่างดุเดือด มือบีบขย่ำเต้านมแม่ที่เนื้อแน่นไม่ยอมปล่อย ที่เจ็บควยเมื่อครู่กลายเป็นคัน มันเงี่ยนเงี่ยนสุดๆ ผมเลยซอยเย็ดกระแทกอย่างไม่ยั้ง ผมก้มมองดูควยที่รูดเข้าออกรูหีแม่ แคมในแม่ลู่เข้าออกตามลำควย ผมมีคราบน้ำขาวข้นไหลเลอะออกมาตามลำควย ผมเอามือล้วงจับหีทั้งที่ควยกำลังเย็ดซอย แม่พูดกัดฟันเสียงสั่นเหมือนจะร้องไห้ "ไม่ๆ...แม่อาย.." มือผมผละจากหีมาลูบไล้ ขาอ่อนสะโพกตูด เราจูบปากกอดกันเย็ดกันจนเตียงสั่น เสียงควยกระทบเนินหีดังปับบบบๆ ดังพอๆกับเสียงครางของแม่นานเท่าไร กระแทกไปกี่ทีก็ไม่รู้ นับไม่ทัน จนผมบอกแม่ "ผมเสียวเงี่ยนจะไม่ไหวแล้ว" แม่พยัก หน้าพูดเสียงสั่นหอบ "จ๊ะๆๆ แม่ก็เงี่ยน น้ำแตกในจิ๋มแม่เลยนะ"

ผมรู้นี่เป็นการผสมพันธุ์กัน ระหว่างผมกับแม่เลยไม่แน่ใจ ถามไปว่า "แม่ไม่ท้องนะ?" แม่รีบบอก "ไม่ท้องๆ ปิด โรงงานมาตั้งแต่มีน้องแล้ว" คุณผึ้งบอก "ต้องให้ผู้หญิงเสร็จก่อน บาสถึงเสร็จ ดูอาการแมวให้ดี" ผมมองแม่ๆจ้องผมพยักหน้า พูดกัดฟันตัวสั่น "จ้ะๆๆ...แม่จะเสร็จแล้ว..." แม่กัดฟันกรีดเสียงร้องในลำคอเกร็งตัวสั่น ขากระตุกแล้วหยุดนิ่ง ดึงผมเข้ากอด ผมซอยเย็ดต่ออีกหลายที น้ำก็แตกใส่ในรูจิ๋มแม่ ผมกอดซบทับตัวแม่มันแปลกแค่เย็ดกันเท่านี้เราสองแม่ลูกเหนื่อยหอบเหมือนวิ่งมาเป็นกิโลฯ ครู่หนึ่ง แม่ผลักให้ผมลงจากตัว ไม่หันมองผม เราลุกนั่ง คุณผึ้งส่งกระดาษชำระให้แม่เช็ดหี แล้วหยิดจีสตริงมาใส่ เราแต่งตัว เธอบอกแม่ "บาสยังใหม่ ได้เท่านี้ก็ดีมากแล้ว ไม่เป็นไรฝึกอีกนิดหาประสบการณ์อีกหน่อย เดี๋ยวก็เก่ง" เธอส่งเงินให้แม่จำนวนหนึ่ง เธอบอก "นี่ค่าขึ้นครูวันนี้" ทำเอาผมกับแม่มองหน้ากัน เงินมันมากกว่าที่เราคิด เธอย้ำกับแม่ที่ทำท่างง  "รับไปสิ ฉันมีนัดจะไปต่อ เธอก็ต้องกลับไปทำงานไม่ใช้เหรอ ฉันรู้เธอต้องการใช้เงินเอาเป็นว่าอีกสองสามวันจะส่งงานให้ อย่าให้ฉันเสียชื่อก็แล้วกัน"

แม่กับผมพยักหน้ารับ ขอบคุณเธอ แล้วเราออกจากห้อง ผมกับแม่แยกกันไปทำงาน เย็นวันนั้น ผมทำงานต่อเพราะได้เงินค่าแรงเป็นชั่วโมง ผมเลยกลับบ้านดึกตามปกติ ถ้าผมกลับดึกแม่จะนั่งรอพูดคุยด้วยประจำแต่วันนี้ไม่ ผมเลยอาบน้ำแล้วเข้าห้องนอน ยังไม่ทันปิดไฟ อยู่ๆแม่เข้ามาหาผมถึงในห้อง แล้วปิดประตูล็อกท่าทางเลิ่กลั่ก ถ้าเป็นแต่ก่อนผมจะรู้สึกเฉยๆ แต่วันนี้เราเพิ่งผ่านเหตุการณ์ที่ไม่คาดคิดมาเมื่อตอนบ่าย แล้วอีกอย่างแม่ไม่เคยเข้าห้องผมกลางดึกแบบนี้เลย ผมลุกนั่งหลังพิงหัวเตียง แม่นั่งริมเตียง มือประสานกันก้มหน้าเหนียมอาย ไม่มองผมแล้วพูด "เรื่องเมื่อตอนบ่าย คุณผึ้งบอกบาสทำได้ดีแล้ว" ผมตะกุกตะกักพูด "เออ..ผมทำ..เออ.. ให้แม่เจ็บหรือป่าว?" แม่สั่นหน้า "ไม่เป็นไร แม่ไม่เจ็บ แต่...เออ..อย่าคิดมาก คิดซะว่าเป็นงาน ที่ต้องทำต่อไปบาสก็ต้องทำกับคนอื่น ทำให้เขาติดใจก็แล้วกัน เราจะได้มีรายได้เพิ่ม" ผมพยักหน้าบอก "ผมไม่เคย" แม่หันมามองอมยิ้มนิดๆให้ผม แล้วบอก "ไม่เคยก็เคยแล้ว เหลือแต่หาประสบการณ์อีกหน่อย ก็ จะเก่งเอง" ผมพูดอ่อยๆ "ครับ แต่คุณผึ้งบอกไม่นานจะมีงานให้ แต่ผม..เอ่อ" แม่บอกผม "ใช่..คุณผึ้งโทรฯมาแล้ว สองสามวันนี้จะมีงานให้" แม่ว่า.."เอ้อ..บาสมาหาประสบการณ์เพิ่มอีกหน่อยจะดีกว่า" ผมหลุดปากถามแบบไม่เดียงสา "กับใคร? ที่ไหน?ยังไงครับ?" แม่ยิ้มอายๆ ก้มกระซิบบอกผม "แม่จะสอนให้เอง ทำแบบเมื่อตอนบ่าย" ผมกระอักกระอ่วนนิดถึงจะได้ทำกันไปแล้วทีหนึ่งก็ตาม แต่ทำไปเพราะคุณผึ้งต้องการดูทดสอบผม

ถึงแม่จะสวย ผมจะชอบหรืออยากเอาอีก แต่หลัจากเย็ดกันแล้ว ดูแม่อายเงียบขรึมไม่พูดอะไรกับผม ผมเองก็รู้สึกบางอย่าง แต่ตอนนี้แม่กลับจะให้ผมเอาอีก ผมชักลังเล แม่แสยะยิ้มพูด "เรามีเวลาน้อย จะไปหาประสบการณ์จากใครที่ไหนกัน ถ้าบาสทำกับแม่ได้ดีกับคนอื่นก็ไม่น่าจะมีปัญหา ต่อไปบาสจะเจอคนอายุเท่าหรือมากกว่าแม่ ก็อย่าทำให้คุณผึ้งต้องเสียชื่อ" ผมรู้สึกกระอักกระอ่วน แต่แม่แสยะยิ้ม แล้วถลกชายชุดนอนที่ยาวเลยเข่าขึ้นสูง เปิดขาอ่อนให้ผมได้เห็นอีกครั้ง ใจผมระทึกแม่เอามือลูบหน้าผมแล้ว พูดเบาๆอย่างนุ่มนวล "แม่ตัดสินใจแล้ว ไม่มีอะไรจะเสียไปมากกว่านี้ ไม่ต้องกลัว ถ้าเกรงใจจะไม่สนุก ลูบขาแม่สิ" ผมลองยื่นมือวางตักแล้วลูบขา แม่ไม่ว่าผมเลยล้วงมือลึกเข้าไปในชุดนอน จนถึงโคนขาอ่อนแม่ ผมชะงักมือแม่ถาม "หยุดทำไมเหรอ?" ผมว่า "แม่ไม่ใส่จีสตริง" แม่อมยิ้มอย่างเหนียมอายแล้วว่า "จะใส่มาทำไมให้เสียเวลาถอด"

แม่พูดอย่างนั้น ผมใจกล้าล้วงลูบสะโพกตูด แม่ก็จับขาผมลูบขึ้นมาถึงเป้ากางเกงนอนแล้วบีบคลึง แม่ชำเลืองตามองผม แล้วรูดกางเกงนอนผมลง แม่จับควยผมกำแล้วถอกรูด ไม่กี่ทีควยผมก็เริ่มแข็งให้ แม่สบตาผมแล้วก้มหน้าพูด "ล้วงหีของแม่บ้างสิ" แม่กางขาที่หนีบอยู่ออก ผมสอดมือลูบเข้าขาอ่อนด้านใน ล้วงเข้าไปจนสุดขา จับเนินหีแม่ แม่ยิ้มๆถาม "เป็นไงบ้าง" ผมบอก "นิ่มดี สากมือนิดๆ" แม่ยิ้มบอก "ตามสบายนะ" แล้วแม่ก้มหน้าอ้าปากอมควยผมดูด ทำเอาผมตกใจ ไม่นึกว่าแม่จะทำ หัวแม่ผงกขึ้นลง ควยผมแข็งในปากแม่อย่างรวดเร็ว มือผมล้วงจับบีบโคกหีแม่อย่างสนุกมือ สองนิ้วมือเข้าในร่องพลูอูมที่เป็นกลีบมีรูเปียกแฉะและอ่อนนุ่ม พักเดียวแม่หยุดดูดควยผม ลุกนั่งอมยิ้มมองผมอย่างอายๆไม่พูดอะไร แต่ถลกชุด นอนขึ้นถอดออกทางหัว ทำให้ผมได้เห็นร่างเปลือย หน้าอกแม่ที่เป็นเต้าขาวตระหง่านอยู่ต่อหน้า

ผมไม่รอช้า รีบถอดเสื้อออกเช่นกัน แม่ขยับตัวขึ้นบนเตียงแต่กลับจับให้ผมนอนหงาย แล้วแม่ขึ้นนั่งคร่อมบนตัวผม เขยิบตัวขึ้นสูงนั่งคร่องที่หน้าผม หีแม่ตรงหน้าพอดีปากผม ผมงงไปหมด ผมเห็นร่องหีแม่ชัดกว่าตอนบ่าย ร่องหีมีแตดแคมในแลบออกมาตามแนวร่องเล็กน้อย ขนหมอยไม่ดกแต่ยาวดำ แม่บอก "เลียหีของแม่สิ" ผมขยาดๆ แม่บอก "ไม่ต้องกลัวหีของแม่สะอาดแน่นอน เพราะไม่มีกลิ่นเหม็นเหมือนตอนบ่าย" แม่ไม่รอหย่อนตูดลง หีถูกปากผมพอดี ผมลองแลบแตะลิ้นเลียแม่สะดุ้งนิดเอาหีถูที่หน้าผม มือซ้ายแม่ยันหัวเตียงมือขาวแม่ลงแหกร่องหีให้ ผมได้เห็นทั้งรูหีเนื้อในแดงสดใกล้ชิดครั้งแรก ผมห่อลิ้นฉกเข้าในรูหีลองรสชาตแปลกๆคาวๆแปร่งๆ แต่ก็ชอบ แล้วลองใช้ปากขบดูดติ่งแตดเล็กๆที่เหมือนเม็ดละมุด ผมเข้าใจว่าเป็นเม็ดแตดเงี่ยน แล้วก็จริงแม่ซี๊ดปากคราง ส่ายตูด

สองมือผมจับโคนขาสะโพกตูดแม่ลูบบีบคลึง ผมไม่เกรงใจ ลองเอานิ้วแยงรูตูด แม่สะดุ้งขมิมตูดไม่พูดอะไร ผมลองเอานิ้วอีกมือแยงรูหี แม่ยิ่งส่ายเอวร่อนหีแล้วถอยตัวลงนั่งคร่อมที่หน้าท้องผม แม่ก้มหน้าจับควยผมยัดใส่รูหี ควยผมแข็งจึงไม่ยากที่จะสอดเสียบเข้ารูหีได้ไม่ยาก แม่เริ่มขยับตูดกดจิ๋มลงช้าๆ ผมเจ็บหนังถอกหัวควยเส้นสองสลึงแทบจะขาดก็ต้องทนไม่กล้าร้อง แม่นั่งทับควยผมมุดหายเข้ารูหีแม่สุดทั้งควย แม่เงยหน้า อมยิ้มให้ผม สะบัดผมที่ยาวปะบ่า แล้วเริ่มขย่มตูดขึ้นลง จากช้าเป็นเร็วสลับกดแนบนิ่ง สุดโคนควยผมแล้วบดส่าย สองเต้านมแม่สั่นกระเพื่อมไปตามแรงโยกขย่ม แม่ครางบอก "จับนมแม่สิ" ผมยื่นมือจับบีบทั้งสอง เต้าอย่างมันมือ

ผมเจ็บโหนกควยเพราะแม่ขย่มกระแทก เลยสอดมือเข้ารองรับหีแม่ที่กระแทกลงมา สัมผัสกลีบแคมในที่ลู่เข้าออกตามลำควยผม ยิ่งทำให้แม่ขย่มหนักขึ้น ผมต้องเอามือออก แม่นั่งทับเอาจิ๋มบดขยี้อยู่บนตัวผม ทั้งที่ควยผมมุดหายเข้าในตัวแม่ ขนหมอยทั้งผมและแม่คงหลุดร่วงไปบ้าง แม่ก้มหน้าทำอย่างนี้อยู่หลายครั้งไม่พูดอะไร มีแต่เสียงหายใจ แรงหอบขัดๆ ผมแอ่นกระแทกควยสวนทางที่แม่ขย่ม แม่ซี๊ดปากครางบอก "ดีๆ" พักเดียวแม่คงเหนื่อยโถมตัวลงกอดทับตัวผม แล้วพลิกตัวนอนหงาย ยกขากางจับประคองตัวผมให้ขึ้นนอนทับตัวแม่ โดยควยไม่หลุดจากรูหี ผมรู้ว่าจะต้องทำอะไรต่อ ผมเริ่มขยับตูดขึ้นลงกระแทกซอยเย็ดควยเข้ารูหี แม่ มือบีบขยำเต้านมซ้ายปากขบดูดเลียหัวนมขวาอย่างเมามัน

แม่จับหัวผมเงย แล้วจูบใช้ลิ้นสอดเข้าปากผมควานไปทั่ว ผมไม่รู้สึกรังเกียจแต่กลับชอบ ผมยกสองขาแม่ช้อนเข้าใต้วงแขน ทำให้ตูดแม่ยกลอยผมกระแทกเสียบควยเข้าจิ๋มแม่ได้อย่างสุดๆ ทำให้แม่ดิ้นไม่ได้มาก ยังสองมือจับขยำสองเต้านมแม่ได้ถนัด บีบขยำแทบแหกคามือ แม่ไม่ว่าบ่นอะไรเลย ผมเย็ดอยู่ครู่ใหญ่ จนแม่กัดฟันกรีดร้อง ตัวขาสั่น ผมกลัวแม่จะเป็นตะคิว ผมปล่อยขาแม่ลง แม่กลับบิดตัวแอ่นหีสู้ควยผมจนตูดลอยขาเกร็งกระตุกแล้วหยุดนิ่ง หายใจหอบระทวย ผมกระแทกต่อสุดแรงเกิดอีกหายที จนน้ำกามแตกพ่นใส่ในรูหีแม่ เรากอดจูบกันอย่างเหนื่อยล้า แม่พูดเสียงระทวยหอบ "ยอดไปเลย ถ้าทำได้แบบนี้" ผมบอก "ไม่รู้กับคน อื่นจะทำได้แบบนี้หรือป่าว?" แม่ว่า "ทำไมหละ?" ผมอึกอักไม่กล้าบอก

แม่จับผมจูบดูดปากว่า "ควยแข็งแบบนี้ ทั้งใหญ่ยาว ใครๆก็ชอบ ต้องติดใจแน่" ผมตะกุกตะกักบอก "ผมทำได้แบบนี้ เพราะแม่สวย ผมแอบชอบแม่มานานแล้ว แต่.." แม่แสยะยิ้มมองหน้าผม "คิดลามกกับแม่สิท่า เอาเถอะแม่ไม่ว่า ต่อไปนี้ไม่ต้องคิดให้เสียสุขภาพจิต เงี่ยนอยากเย็ด ก็มาหาแม่ๆจะให้เย็ดได้ทุกวัน" แม่ยิ้มหวาม ผมกอดจูบแม่บอก "ขอบคุณครับ" แม่กอดรัดผม แล้วว่า "ไม่เป็นไร แต่งานบาสต้องทำ ยังไงก็จินตนาการคิดถึงแม่ก็แล้วกัน แต่ตอนเย็ดกับแม่ไม่ต้องจินตนาการ มันไม่ใช่การทำงาน" ผมเลยบอกผมอยากเย็ดแม่อีกแม่ยิ้มจูบผม "เอาสิ มีแรงเท่าไรก็เอา แม่จะให้เย็ดทั้งคืน" น้องกินยาหลับสนิทกว่าจะตื่นก็เช้าใกล้ฟ้าสาง แม่ค่อยกลับไปนอนกับน้อง ผมยิ้มอย่างพอใจนอนกอดลูบไล้ตัวแม่ไปทุกสัดส่วนส่วนสงวน แล้วผมเย็ดแม่อีกสองที คืนนั้น แม่ถึงยอมกลับห้องอย่างหมดแรงและมีความสุข