ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จัดเสียวสี่สาวเมาปลิ้น _copy

เริ่มโดย cyborg0011, มีนาคม 29, 2021, 01:43:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

จัดเสียวสี่สาวเมาปลิ้น _

คืนนี้ผมออกไปกับแฟนและพี่ๆของแฟน วันนี้วันเกิด"พี่โอ"เค้าพาไปเลี้ยงที่ผับแห่งหนึ่ง ผมมีหน้าที่เป็นคนขับรถ เอารถ"พี่กุ้ง"ไปครับ เป็นรถแวน(เซฟโรเลตซาฟิร่า)ครับ ไปกัน5คนรวมผมด้วย ผู้หญิงหมดเลย ผมผู้ชายคนเดียว ผมต้องตระเวนไปรับเพื่อนๆของพี่ กว่าจะรับครบเกือบ2ทุ่ม เหมือนทุกคนนัดกันเลย ใส่ชุดแซ็กสั้นมาทุกคนเลย พอถึงผับก้อไปกินดื่มกันสนุกสนาน เพื่อนๆพี่เค้าชวนผมกินเหล้า แต่อ้างไปว่าผมต้องขับรถ ผมเลยเป็นคนที่ไม่กินเหล้าคนเดียว

ก้อกินกันไปเรื่อยจนตี2 ผับก้อปิด พี่ๆแต่ล่ะคนเมากันพอสมควร รวมทั้งแฟนผมด้วย พี่โอบอกว่าไปคาราโอเกะกันต่อดีกว่า ทุกคนเห็นด้วยแต่แฟนผมไม่ไหวแล้ว จึงขอตัวกลับก่อน ผมจึงขับพาสาวๆไปร้านคาราโอเกะ ร้านนี้ใหญ่พอสมควรมีห้อง VIP ด้วย พี่โอเปิดห้อง VIP พอผมรู้ห้อง ผมจึงพาแฟนกลับไปส่งที่บ้าน แฟนผมพอขึ้นรถได้ก้อนอนเลย เธอนอนได้เอ็กซ์มาก ขาของเธอถ่างออก ปล่อยแขนลงไปข้างเบาะจนชุดแซกที่เธอใส่รัดนมแน่น ผมมองเห็นหัวนมเลยครับ

ผมนึกว่าเธอไม่ใส่ยกทรงมามั้ง พอเอามือซ้ายล้วงไปในกระโปรง เธอไม่ได้ใส่กางเกงในด้วย ผมปลุกเธอขึ้นมา "นี่ไม่ใส่ชั้นในเลยเหรอไง?" ผมถามเคืองๆ ผมหวงแฟนผมมากครับ แทบไม่อยากให้ใครมองเลย "ก้อ....พี่โอเค้าไม่ให้ใส่ไปทุกคนเลย ถ้าใครใส่ไปจะไม่เลี้ยงเหล้า" เธอตอบงัวเงียๆ แล้วเธอก้อหลับต่อ

พอถึงหน้าบ้าน ผมก้อเรียกเธอแต่เธอยอมไม่ตื่น ผมเลยพยุงเธอลงมาจากรถ ตอนลงเธออ้าขากว้างมากจนชายกระโปรงร่นขึ้นไปเห็นหีเธอเลย ผมเลยพยุงเธอออกมาปิดประตู โดยให้เธออยู่ข้างหน้าหันหลังให้ผม ผมใช้มือซ้ายพยุงเธอแถวๆใต้นม พอปิดประตูเสร็จผมก้อนึกอะไรบางอย่าง ถ้าเอาแฟนผมตรงนี้คงเสียวดีนะ ผมไม่รอช้ามือขวาผมล้วงไปใต้กระโปรงลูบหีเธอ หีเธอเปียกอยู่แล้ว มือซ้ายบีบนมเธอเคล้นจนหัวนมตั้งดันชุดปูดออกมา

ผมรูดซิปกางเกงยีนส์ลงควักดุ้นควยผมออกมาจากกางเกง ดันเธอไปติดข้างรถ ถกกระโปรงเธอขึ้น จับเธอถ่างขาออก แล้วผมก้อเอาดุ้นควยยัดใส่ในรูหีเธอ "อ้า.....ทำ....อะ..ไร?....อู้ย" เธอคราง ผมเริ่มซอย เธอเงียบไปแล้ว ผมเอาเธอต่อ ปับ..ปับ..ปับ..ปั่บ..ผมซอยไปเรื่อยๆ แล้วผมก้อได้ยินคนเดินออกมา "อ้าว...ไม่เข้าบ้านหล่ะ" แม่เธอนั่นเองพอดีตรงหน้าบ้านเธอค่อนข้างมืด ผมจึงทำเป็นพยุงเธอ "เมาหลับแล้วครับ เดี๋ยวผมพาขึ้นไปเอง" ผมบอกแม่ ดุ้นควยผมยังแช่อยู่ในหีเธอ

"อืม..งั้นแม่ไปนอนก่อนนะ" แม่บอกแล้วก้อเดินเข้าบ้านไป ผมเลยพยุงเธอเดินทั้งหยั่งงั้น พอเดินทีดุ้นควยผมก้อดันที เสียวมากเลยครับ ยิ่งตอนเดินขึ้นบันไดยิ่งเสียวใหญ่เลย ผมแทบจะแตกตรงนั้นเลย พอเข้าห้องเธอ ล็อคห้องแล้ว ผมก้อให้เธอนอนคว่ำกับที่นอนผมขึ้นไปคร่อม พอได้ที่ผมเริ่มเอาต่อ "อือ...อือ....อือ...อ้า....อ้า..." เธอคราง ผมเริ่มเร่งซอยจนผมแตก ผมยัดเข้ารูหีเธอเต็มๆเลย

ผมนอนทับเธออย่างงั้น แล้วมือถือผมก้อดัง พี่เค้าโทรมาตามให้ไปส่งเพื่อน ผมเลยลุกขึ้นมาเอาดุ้นควยออกจากรูหีแฟน น้ำผมไหลย้อนออกมาเปื้อนหมอยแฟนผม ผมเอาชายกระโปรงปิดตูดเธอ แล้วก้อห่มผ้าให้ เปิดแอร์ แล้วผมก้อหอมแก้มเธอ "ฝันดีนะ" ผมกระซิบ "อืออ"เสียงเธอตอบรับเบา ผมออกจากห้อง ล็อคห้องเรียบร้อย ผมก้อรีบขับรถไปรับพี่ๆ

พวกพี่ๆออกมารอหน้าร้าน แต่ล่ะคนนี่เหล้าแอ๋ พอรับขึ้นมาพวกเธอก้อหลับกันหมด ปล่อยผมขับรถคนเดียว แต่ท่าพวกเธอนอนกันนี่น่าเอามาก พี่โอนั่งหลังซ้ายนอนถ่างขาเห็นหีเลยครับ (เปิดไฟดูน่ะ) พี่กวางนั่งหลังขวานอนเรียบร้อยกว่าขาติดกัน แต่ชุดแซกเธอตรงสายคล้องไหล่หลุดลงมาตามแขน จนเห็นหัวนมได้ชัดเลย พี่กุ้งเจ้าของรถนั่งหน้า นอนเอียงมาทางผม ชุดเลยเปิดออก ผมมองจากด้านบนเข้าไปเห็นสองเต้าขาวๆเลยครับ

ขับไปได้ซักพัก ผมเริ่มเกิดอารมณ์ ผมเลยจอดรถเรียกทุกคนดู หลับสนิทเลยครับ ผมเลยแวะเซเว่นซื้อถุงยางซักหน่อย เดี๋ยวพี่ๆรู้ แล้วผมก้อขับรถไปถึงบ้านพี่โอ พอจะถึงมีซอยเปลี่ยวอยู่ทางซ้าย ผมเลยขับเข้าไปดู พอเข้าไปซักพักผมก้อดับไฟรถ แล้วก้อเรียกพี่โอดู เธอหลับสนิทเลย ผมเลยเขย่าเธอแต่เธอก้อไม่ตื่น

ผมเลยข้ามไปเบาะหลัง ปรับเบาะหน้าดันไปหน้าสุดเลย พี่กุ้งยังหลับอยู่ พอมีที่มากขึ้น ผมเลยเริ่มเขี่ยหีพี่โอ เขี่ยไปซักพักเธอก้อมีน้ำออกมา ผมคิดว่าพอแล้ว ผมจึงเอาดุ้นควยออกมาใส่ถุงยาง จับพี่โอเลื่อนลงมาให้ก้นอยู่หมิ่นๆเบาะออกมา จับขาพี่โอยกขึ้น พี่โอหลับสนิทเลยกรนอีกตะหาก ผมเลยได้ใจเอาดุ้นควยยัดใส่หีพี่โอ เข้าง่ายเหมือนกัน พี่โอขยับนิดหน่อย ผมเลยหยุดนิ่งๆ ผมเริ่มซอยพี่โอ ปั่บ..ปั่บ..ปั่บ..ปั่บ.. มันมากเลยครับ เสียวดีจิง เธอเริ่มขยับตัวแต่ผมไม่หยุด ผมเริ่มกระแทกแรงขึ้น แรงขึ้น จนรถสั่นไปทั้งคันเลย ผมทนไม่ไหวแล้วแล้วซอยทิ้งท้าย พอผมถึงก้อดึงดุ้นควยออกมาครับ น้ำกามผมเต็มถุงยางเลย

พอเสร็จกิจ ผมจับขาพี่โอวางลงอย่างเดิม เอากระโปรงลงให้เรียบร้อย เอาถุงยางทิ้งนอกรถ แล้วก้อขับรถไปส่งพี่โอที่บ้าน กว่าจะปลุกตื่นนี่เป็น10นาทีเลย หลับสนิทมาก เธองัวเงียแล้วลงไปจากรถพอเธอเข้าบ้านแล้ว ผมจึงไปส่งพี่กวางต่อ พี่กวางพักอยู่ที่อพาทเมนต์ พอผมไปถึงที่จอดรถในอพาร์ทเมนต์ ผมข้ามไปข้างหลังต่อ ลองเขย่าพี่กวางดูไม่ตื่นเหมือนกัน ผมเลยล้วงหีเธอเขี่ยหีเธอเล่น แล้วก้อบีบหัวนมเธอเล่นด้วย เธอก้อครางหือ...หือ.. พอเริ่มเปียกผมก้อจับพี่กวางนอนยาวบนเบาะที่ผมเอนไว้ จับขาเธอตั้งขึ้น

มองไปข้างนอกไม่เห็นใครเลย ดึกมากแล้วตี3กว่าแล้ว พอเห็นทางโล่งผมเลย ใส่ถุงยางจับดุ้นควยยัดเข้ารูหีพี่กวาง รูหีพี่กวางฟิตมาก เข้ายากมากๆเลย ผมจับขาเธอถ่างออกมากๆ กว่าจะเข้าได้เหนื่อยเหมือนกัน เข้าไปได้รูหีพี่กวางตอดตุบๆตลอด ผมเริ่มซอยเข้าออกจนพอเริ่มลื่น ผมก็เร่งซอยเข้าพักเดียวผมก้อถึงแช่คารูหีพี่กวางเลย หีเธอยังตอดตุบๆอยู่ ผมเลยจับพี่กวางนอนขวาง เปิดประตูลงมายืนข้างล่าง จับขาพี่กวางห้อยออกนอกรถ ผมเอาพี่กวางต่อหยั่งงั้นเลย แล้วผมเริ่มรู้สึกเปียกๆ น้ำผมมันโดนดันล้นออกมาตามข้างถุงยาง เปื้อนกางเกงกับขาพี่กวาง แต่ดีที่ไม่ไหลเข้าไปในหีพี่กวาง ผมเริ่มซอยทั้งเสียวทั้งหนาวเลย ผมเอาพี่กวางจนน้ำแตกอีกรอบ ล้นออกมาตามขอบถุงยาง

ผมเลยก้มไปดูดนมลาซะหน่อย พอดูดเสร็จผม ก้อเอาดุ้นควยออกมา ดุ้นควยผมมันหดแล้วเลยหลุดมาแต่ดุ้นควย ถุงยางมันคาอยู่ที่รูหี ปากถุงเลยออกมาหน่อยน้ำกามผมไหลออกมาตามปากถุง หยดลงพื้นเต็มเลย พอดีพี่กวางขยับตัว ผมดึงกระโปรงลงปิดหีพี่แทบไม่ทัน แล้วรีบหันหลังให้รถ เก็บดุ้นควยอย่างรวดเร็ว "ถึงแล้วเหรอ?...ง่วงจังเลย พาพี่ไปส่งที่ห้องหน่อยซิ" เธอลุกขึ้นมา ถุงยางยังคารูหีเธออยู่เลย ผมเลยตอบตกลง หาทางเอาถุงยางออก..เดี๋ยวซวย ผมพยุงพี่กวางเดินไปขึ้นลิฟท์ ช่วงที่อยู่ในลิฟท์เธอเอียงมาพิงผม ผมชำเลืองดูเห็นว่าน้ำกามผมไหลมาเต็มหว่างขาเธอ เธอยังไม่รู้ หยดเต็มพื้นลิฟท์เลยครับ

พอถึงชั้น ผมพาเธอไปเข้าห้องเธอ "พาพี่นอนเลย ไม่ไหวแล้ว...." เธอพูดเสร็จก้อหลับเลย ผมพาพี่กวางนอนบนเตียง พอเธอหัวถึงหมอน เธอหลับเลยครับ ผมค่อยล้วงไปใต้กระโปรง จับถุงยางดึงออกมาจากหีพี่เค้า แล้วก้อเอาผ้าเช็ดหน้าผมเช็ดน้ำกามตามขาพี่กวาง แล้วก้อรีบลงไปที่รถ พอลงไปที่รถ ผมทิ้งถุงยางไว้แถวนั้นแหละ แล้วก้อขับรถออกไปเลยเหลือพี่กุ้ง พี่กุ้งค่อนข้างสวยหุ่นก้อดี ผมอยากเอาเธอมากเลย

พอถึงหน้าบ้านพี่กุ้ง ผมก้อจับพี่กุ้งเอนเบาะลงเตรียมจะเอา พี่กุ้งลุกขึ้นมาพอดี ผมตกใจมากเลย "อืม..ถึงบ้านแล้วเหรอ? พี่ถามอะไรหน่อย" พี่กุ้งมองผมตาปรือ ผมพยักหน้า "พี่นอนโป้ไหม?" เธอถามตรงๆเลย ผมนี่หน้าแดง "โป๊สิพี่ เห็นนมหมดเลย" ผมตอบตรงๆบ้าง พี่กุ้งหน้าแดง ขยับหน้ามาหาผม แล้วพี่เค้าก้อจูบผมเลย ผมตกใจเลยดันพี่กุ้งออก "ทำอะไรพี่ ผมเป็นแฟนน้องพี่นะ" ผมว่าพี่กุ้ง พี่เค้าทำหน้าอายๆ "พี่ขอโทด พี่.....นึกว่า...." เธอตอบอายๆ ผมเลยจับพี่กุ้งหันมามองหน้า "พี่กุ้งรู้ไหม พี่สวยจังเลย ถ้าไม่รังเกียจ ขอได้ไหม?" พี่กุ้งไม่ตอบแต่หน้าแดง เบือนหน้าหนีผม ผมเลยจับหน้าพี่กุ้งหันมา จูบปากเธอ

แล้วเราก้อค่อยๆข้ามเบาะหน้าไปนั่งเบาะหลัง "ไหนดูซิ ว่าทำเบาะยังไงได้มั่ง" ผมบอกพี่กุ้ง ผมปรับเบาะตอนที่สองนอนราบไปจนเสมอกับเบาะตอนที่สาม กลายเป็นเตียงนอนไปเลย ผมจับพี่ขึ้นมานั่งจูบต่อ ผมเริ่มจับนมจับไปที่หีของพี่กุ้ง เขี่ยไปได้ซักพัก น้ำของพี่กุ้งก้อไหลออกมาเต็มมือผมเลย เธอหยุดจูบผม "เราทำยั่งงี้จะดีเหรอ? แต่...." พี่กุ้งอิดออด ผมเลยจูบเธอต่อ เธอล้วงมาเล่นดุ้นควยผม แล้วก้อเอาออกมา เธอถอดกางเกงผมออก

ผมจับเธอนอนหงาย ถ่างขาออก ผมใส่ถุงยางที่ดุ้นควยผม เธอมองงงๆ แล้วก้อจับดุ้นควยผมจ่อที่รูหีเธอ "แต่....." เธอพูดอีก ผมเลยดันดุ้นควยเข้าไปในหีเธอ "อุ้ย....อ้า....เสียวจังเลย....อ้า..อ้า.." เธอคราง ผมโน้มตัวลงไปจูบพี่กุ้ง "พี่กุ้งครับ เป็นของผมนะ" ผมกระซิบบอกเธอ เธอหน้าแดง ผมเริ่มซอย "อืม....อ้า....อ้า...." เธอคราง ผมเร่งจังหวะขึ้นอีก " อุ้ยย...เบาๆหน่อย กุ้ง....." เธอทำหน้าเหยเก

"เจ็บหรือเสียวล่ะ?" ผมถามแล้วก้อกระแทกเข้าหีเธอแรงๆ "โอ้ยย.....เสียวจ๊ะ อ้า....." ผมซอยถี่ยิบ "อ้า...อ้า.....กุ้ง....ม่ะ.....ไหว...แล้วนะ อ้า...อ้ายยยย...." เธอโน้มตัวขึ้นมากอดผม เธอกระตุก "โอ้ยพี่ผมจะถึงแล้ว อ้า....." ผมกระแทกส่งท้าย "เสียวไหมพี่?" ผมถาม เรานอนกอดกันดุ้นควยผมแช่ในรูหีเธอ "ถ้าอยู่สองคน ไม่ต้องเรียกพี่เลย เรียกกุ้งเฉยๆนะ" เธอบอกผม

"เข้าบ้านดีกว่า ดึกแล้ว กุ้งขออะไรได้ไหม?" เธอถาม "อะไรเหรอ?" "กุ้งขอรักเธอนะ กุ้งชอบตั้งแต่เจอแรกๆแล้ว เป็นกิ๊กกันก้อได้นะๆ ขอแค่....." เธอบอกผม ผมจูบพี่กุ้ง จูบซักพักก้อหยุด "ได้ไหม? กุ้งขอ..." เธอยังย้ำ "ก้อตอบไปแล้วไง ตกลง" พอผมบอกตกลง เธอก้อกอดผมแน่นเลย "ขอบคุณค่ะ รักจังเลย" เธอยิ้ม แล้วเธอก้อเอาดุ้นควยผมออกจารูหี อีกแล้วครับถุงยางไม่ยอมออกมาติดคารูอีกแล้ว "นั่น...เดี๋ยวเอาออกไปทิ้งก่อน" ผมบอกเธอ

กำลังจะไปดึงถุงยางออก เธอก้อจับมือผม "เดี๋ยวกุ้งเอาไปทิ้งเอง กลับบ้านไปเถอะ ดึกแล้ว เอารถไปก่อน พรุ่งนี้ค่อยเอามาคืนนะ" เธอบอกผม แล้วก้อลุกไปเอาของหน้ารถ แล้วก้อเดินลงไปจากรถ "แล้ว....." ผมถาม "เออ..น่าถือว่าของขวัญจากเธอ" เธอหัวเราะ ถุงยางยังคาอยู่ที่รูหีเธอ น้ำผมไหลออกมาตามซอกขาเธอ ผมก้องงๆ "ไปได้แล้วดึกแล้ว พรุ่งนี้เจอกันนะค่ะ" เธอบอกแล้วก้อหอมแก้มผม แล้วเดินเข้าบ้านไป ผมก้องงแต่แล้วก้อขับรถกลับบ้าน นอนตัวเบาเลย

ตื่นมาเพราะเสียงโทรศัพท์ กุ้งโทรมาบอกว่าจะไปข้างนอก พาไปหน่อย ผมเลยโทรไปบอกแฟนว่าไปธุระ จะไม่ไปหา แล้วก้อไปหากุ้ง เธอใส่ชุดนิสิตออกมากับผม แล้วก้อบอกว่าถุงยางยังไม่ได้เอาออกเลย ผมเลยล้วงไปที่หีเธอ เธอไม่ได้ใส่กางเกงในอีกแล้ว ผมมองหน้าเธอ "ยัยกุ้งบ้า..." แล้วเราก้อหัวเราะกัน ได้เป็นกิ๊กกันเอากัน เวลาที่แฟนผมไม่อยู่มั่ง ไปเรียนมั่ง

รถเธอนี่เปื้อนน้ำกามผมเต็มไปหมด "แล้วใครจะล้างรถ?" เธอชี้ที่น้ำหื่นผมเวลาเปื้อนรถเธอ "เดี๋ยวมันก้อเปื้อนอีกน่า......"

Creader

26916

johnywalker

ผมว่าพี่กุ้งรู้ตัวอยู่แล้วแหละ แต่เงี่ยนเลยทำไม่รู้ซะ

ponggunyuki2527

คืนเดียวคุ้มยาวไปเลย อยากได้บ้าง