ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โกนขนโคกให้ป้า copy

เริ่มโดย cyborg0011, มีนาคม 30, 2021, 01:18:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

โกนขนโคกให้ป้า_

"อุ้ย.." ป้านิดสะดุ้งนิดๆ "เป็นไรครับป้า?" ผมถาม "ไม่เป็นไรหรอกจ๊ะ นิ้วของชาติโดนเม็ดแตดของป้านะจ๊ะ" "อ๋อ.. เหรอครับ งั้นผมขอโทษด้วยนะครับ ผมไม่ได้ตั้งใจ...งั้นผมโกนหมอยให้ป้าเลยแล้วกันนะครับ" "โกนเลยจ๊ะ โกนให้สะอาดๆเลยนะชาติ" "ครับเดี๋ยวผมจะโกนให้เนียนเลยครับ ป้าจ้างผมตั้200แน่ะ" ผมเลยจัดแจงจับขาของป้าถ่างออกอีกหน่อย "กางขาออกหน่อยนะครับป้านิด จะได้โกนถนัดๆไม่เจ็บไม่บาดเอา" ผมบอกกับป้า ป้านิดก็แหกขาออกอีกหน่อย "เอาสิจ้ะ ตามสบายเลยจ๊ะ แล้วแต่ชาติจะถนัด" ป้าบอก แล้วป้านิดก็นอนอย่างสบาย ปล่อยให้ผมจัดการกับโคกหีโหนกนูนของแก

ผมเลยเอาน้ำลูบที่โคกหีอูมๆของแก ผมลูบไล้ที่หีป้านิดอย่างสนุกมือแล้วก็เอาครีมโกนหนวดของลุงมาทาที่เนินโคกหีป้านิด แล้วก็บรรจงโกนหมอยให้ป้า ในระหว่างที่โกนอยู่ นิ้วผมก็จะไปโดนแตดของป้าเป็นระยะ ป้าแกก็สะดุ้งนิดหน่อยเป็นระยะ ตอนนี้ผมนึกอยากเย็ดป้าแบบสุดๆ ควยผมแข็งมากดันกางเกงยีนที่ใส่ออกมาจนตุงเป้า แต่เอาให้โกนหมอยป้าเสร็จก่อน แล้วค่อยขอป้าแกเย็ด ผมนึกในใจ

ในระหว่างที่โกน ผมก็แกล้งเอานิ้วไปเขี่ยติ่งแตดของป้าอยู่หลายครั้ง ป้าแกก็กระตุกเฮือกๆ สงสัยแกจะเสียว ผมใช้นิ้วกดตึงกลีบแหวกร่องหีโกนทุกซอกทุกมุม จนสะอาดเอี่ยมแล้วใช้น้ำล้าง เอาผ้ามาเช็ดจนแห้ง ผมเอามือลูบไล้เนินโหนกหีอูมของป้า ทำทีเป็นเช็คหาตอขนที่เหลือ แต่ดูมันเนียนมาก ผมเลยบอกป้านิด "ป้านิดครับ ผมโกนหมอยให้ป้าเสร็จแล้วครับ"

"เสร็จแล้วเหรอจ๊ะชาติ? ไหนป้าตรวจดูหน่อย.." ป้านิดแกลุกขึ้นนั่ง แล้วลูบหีตัวเองดู ดูสีหน้าแกพอใจมาก ชมผมว่าโกนเก่งมาก "อุ้ย.. ชาติมาดูนี่สิ" "ดูอะไรครับป้า?" ผมถาม ป้านั่งแหกขาออกกว้างแล้วเรียกผมไปดูที่โคกร่องหีของแก ผมก็ตรงไปนั่งตรงหว่างขาร่องหีของป้า ป้านิดจับมือของผมไปลูบดูที่กลีบพลูหีของป้า "เห็นมั้ยชาติ..มีหมอยสองเส้นยังโกนไม่หมดเลย"

มีหมอยสองเส้นอยูในซอกแคมหีป้า อยู่ใกล้ๆกับติ่งแตดของป้าแกเลย "งั้นผมไปเอามีดโกนหนวดมาโกนนะครับป้า" ป้านิดบอก "ไม่ต้องหรอก ชาติดึงออกเลย" ผมเลยใช้นิ้วโป้งดันเม็ดแตดไห้เบี่ยงออกไปทางซ้ายแหวกแคมหีของป้า แล้วกระตุกเส้นหมอยอย่างแรง "ว้าย!!!ชาติ ...อุ้ย..ซี๊ด..ชาติเบาหน่อยสิ" ป้าผมร้องออกมา ไม่รูว่าเเสบหรือเสียวกันแน่ แล้วผมก็กระตุกหมอยอีกเส้นของป้า "อุ้ย...ซี๊ด..." ป้าแกครางออกมา

ถึงตอนนี้ผมไม่ไหวแล้วครับ ควยผมแข็งเป๊กกะดกอยู่ในกางเกงยีนจนตุง ถ้าวันนี้ไม่ได้เย็ดป้านิด ผมคงขาดใจตายแน่ๆ ดูป้าแกก็คงอจะอยากจะให้ผมเย็ดอยู่เมือนกัน ผมลุกขึ้นไปนั่งอยู่ข้างป้านิด มองหน้าป้านิด "ป้านิดครับ ผมขอเย็ดป้านิดนะครับ ผมทนไหวแล้วครับเงิน200บาทที่จ้างผมโกนหมอยให้ป้า ผมไม่เอาก็ได้ครับ ผมทนไม่ไหวแล้วครับป้า" (เงินทองไม่สนใจแล้วครับชั่วโมงนี้)

"ไม่เป็นไรหรอกจ๊ะชาติ เงิน200นั่นเอาไปเถอะ ถ้าอยากเย็ดป้า เดี๋ยวป้าจะให้เย็ด" ป้าผมบอก "แต่ชาติอย่าไปบอกใครนะ ว่าป้านิดให้ชาติเย็ด คนอื่นรู้เดี๋ยวอาเขาตายเลย"
"ครับป้า ผมไม่บอกใครแน่นอนครับป้า" (ชั่วโมงนี้บอกอะไรก็ต้องรับปากไปก่อน ทำไงได้เพราะมันเงี่ยนแบบสุดๆ ผมนึกในใจ) ผมเลยเอื้อมมือไปจับนมป้า ป้าแกใส่เสื้อสายเดี่ยวมองเห็นร่องนมชัดเจนเพราะนมแกใหญ่มาก ผมจับบีบเคล้นนมป้านิดนอกเสื้อ เต้าซ้ายเต้าขวาสลับไปมาอยางสนุกมือ

ป้านิดเห็นผมอยากจะจับนมแก แกเลยเลิกเสื้อสายเดี่ยวขึ้นไปอยู่บนอก นมสองเต้าของแกแล้วถอดเสื้อในออก "เอาเลยจ๊ะชาตื อยากจับอยากบีบอยากดูด...ก็เอาเลย" ป้าผมบอก ก้อนนมสองเต้าของแกใหญ่มาก หัวนมก็ใหญ่มีสีคล้ำนิดหน่อย ผมจับบีบเต้านมแกแล้วก็บี้ที่หัวนม เอานิ้วโป้งนิ้วชี้บีบบี้ที่หัวนมแกก็ครางเบาๆ คงเริ่มเสียวแล้ว

ทันใดนั้น ป้านิดแกก็เอามือมาจับที่หัวผม แล้วกดหัวผมลงไปที่ระหว่างร่องเต้านมทั้งสองเต้าของแก แล้วอีกมือหนึ่งของป้าแกก็จับเอาเต้านมตัวเอง มาบดขยี้หน้าผม แล้วแกก็ร่อนส่ายหน้าอก บดบี้เต้านมใส่หน้าผมเป็นการใหญ่ กลิ่นน้ำหอมและความนิ่มของเต้านมของแกบดบี้ใส่หน้าผม ทำให้ผมเกิดอารมณ์หื่นแบบสุดขีด จากนั้นผมก็อ้าปากงับเอาหัวนม ดูดเลียอย่างเมามันส์

อ้า....ซี๊ดดดด.....ป้านิดแกครางเบา "กัดขบหัวนมด้วยจ๊ะชาติ อ้า..อย่างนั้นแหระ จ๊ะผมก็กัดขบหัวนมแกแบบเบาๆ กลัวแกเจ็บสลับกับเลียหัวนมให้ดีดขึ้นดีดลงอย่างเอร็ดอร่อย
"อย่างนั้นแหล่ะจ๊ะชาติ อุ้ย...โอ้วววว...." .ป้าแกครางออกมาตอนที่ผมกัดหัวนมของแก
"ชาติถอดกางเกงออกซิ" ป้านิดผมบอกให้ผมถอดกางเกง "ครับป้า" ผมลุกขึ้นยืนอย่างรวดเร็ว รีบถอดกางเกงยีนออก ควยผมดันกางเกงในจนตุงชี้โด่เด่ ผมรูดกางเกงในลง ควยผมก็ดีดเด้งออกมาจากกางเกงใน แข็งตั้งชันโด่เด่ แล้วก็ถอดเสื้อออก เหลือแต่ตัวล่อนจ้อนยืนควยตั้งโด่เด่ชี้หน้าป้านิด
ในขณะเดียวกันป้านิดก็ถอดเสื้อผ้าออกหมดเช่นกัน

ป้านิดมองมาที่ควยของผมที่มันแข็งขันเต็มที่ "โอ้โห...ควยชาติ...ใหญ่จังเลยนะชาติ ใหญ่เท่าของลุงแกเลย แข็งกว่าของลุงแกด้วย" ปากแกไม่พูดเปล่า ป้านิดแกก็เอามือมาลูบๆคลำๆที่ควยของผม
แล้วแกก็จับควยผมถอกให้เห็นหัวควยบานใหญ่สีแดงกล่ำ แล้วก็ชักว่าวให้ผม "โอว..ซี๊ดดดด.." ผมต้องซิ๊ดปากด้วยความเสียว น้ำผมจะแตกซะให้ได้ครับ แต่พยายามกลั้นไว้ แล้วป้านิดก็ให้ผมไปนั่งตรงขอบเตียง ตรงที่มีอ่างน้ำรองที่ใช้โกนหมอยให้ป้าแก

"มานั่งตรงนี้จ๊ะชาติ เดี๋ยวป้าล้างควยให้" ป้าแกล้างควยให้ผมเสร็จเอาผ้าเช็ดจนแห้ง แล้วแกก็นั่งคุกเข่าลงกลางหว่างขาผม แล้วป้านิดแก็อ้าปากงับควยผมดูดเลียที่หัวควย ใช้ปากรูดลำดุ้นควยเข้าๆออกๆ "โอ้ว...ซีด...โอ้ว.." ผมซี๊ดปากด้วยความเสียวแบบสุดๆ "อะ..โอ้ย.. ฟันป้านิดถูกที่หัวควยผมครับ" ที่จริงมันเจ็บนิดหน่อยแต่ความเสียวมีมากกว่าความเจ็บ ผมทนนั่งอยู่ไม่ไหวแล้วครับ ผมลุกขึ้นยืนเอามือจับที่หัวป้านิดไว้กระชับ แล้วกระแทกควยอัดเข้าปากป้านิดอย่างไม่ยั้ง ป้านิดก็เอามือมากุมที่ก้นของผม ปากก็อ้าให้ผมกระแทกควยเข้าปากแกอย่างเมามันส์

"โอ้ว..ซิ้ด..โอ้ว..จะแตกแล้วครับป้า น้ำผมใกล้จะแตกแล้วครับ" ผมอัดควยเข้าปากของป้านิดแบบถี่ยิบ โอย..เสียวแบบสุดๆ ผมกระแทกควยเข้าปากป้านิดแรงมากๆ จนควยหลุดออกมาจากปาก ควยกระแทกเข้าที่หน้าของป้าของป้านิด น้ำลายผสมน้ำเงี่ยนของผมยืดออกมาตามควยเปรอะเลอะหน้าป้านิดเต็มไปหมด ผมรีบจับควยยัดเข้าปากไปใหม่และซอยต่อ ป้านิดเห็นผมน้ำจะแตก เลยรีบชักควยผมออกมาจากปากแก แล้วป้านิดก็ชักควยผมแบบถี่ยิบ "โอว..ซิ๊ด...จะแตกแล้ว" ผมกุมมือป้าที่กำลังชักว่าวให้ผม สองมือประสานกันชักจนน้ำเงี่ยนผมพุ่งใส่หน้าป้านิด ป้านิดแกอ้าปากรองน้ำเงี่ยนของผม น้ำเงี่ยนผมพุ่งออกมามากมาย เปรอะเต็มหน้าป้านิดเต็มไปหมด

ผมสุดจะทนเลยต้องปล่อยน้ำเงี่ยนพุ่งเปลอะเต็มหน้าป้านิดเต็มไปหมด แถมป้านิดแกยังมาเลียหัวควยเลียลำควยผมจนสะอาด จากนั้นแกก็เอาผ้ามาเช็ดหน้าแก "น้ำเงี่ยนชาติพุ่งออกมาเยอะจังเลยนะชาติ ดูซิเนี่ยเต็มหน้าป้าหมดเลย" "ทำไงได้ครับป้า ก็มันเงี่ยนแบบสุดๆเลยครับป้า ป้านิดครับผมอยากเลียหีป้าจังเลยครับ" "เอาเลยจ๊ะชาติ ดูดแตดให้ด้วยนะชาติ" "ครับป้า"

แล้วป้าแกก็นอนลงบนเตียง ผมก็ขึ้นไปนั่งข้างๆแก ผมจับขาป้านิดแหกออก ป้านิดถ่างขาออกกว้าง แล้วผมก็ก้มลงไปเอาหน้าซุกไซ้ที่ขาอ่อนของแก ไซ้ลงไปเรื่อยๆแล้วไซ้วนบริเวณโหนกหีของป้าแก มือหนึ่งก็ลูบที่ขาอ่อน โคกหีป้านิดแกใหญ่แล้วก็โหนกนูน สะอาดเกลี้ยงเกลาน่าเลียมาก ป้าแกก็เอื้อมมือมาลูบที่หัวผม ผมก็ลากลิ้นเลียไปตามร่องหีของป้าแก แล้วใช้นิ้วแหวกแคมหีป้าออก
ใช้ลิ้นเลียที่เม็ดแตดของป้า แล้วใช้ปากดูดลิ้นดุนที่เม็ดแตดอย่างเอร็ดอร่อย

"อ้า..ซี๊ด.." ป้าคราง "โอ้ว..อย่างนั้นแหล่ะชาติ ดูดแตดด้วยจ๊ะชาติ โอ้ว..สุดยอดเลยชาติ ป้าเสียวหีดีจังเลยชาติ" ป้าแกส่ายตูดร่อนหีแบบเสียวสุดๆ "รัวลิ้นเร็วๆเลยจ๊ะชาติ" ป้าผมบอก ผมก็ทำตามที่แกบอก รัวลิ้นอย่างเร็วที่เม็ดแตด "อะ..อ้า..โอย..ชาติ..ซี๊ด..โอว..ชาติเร็วอีก ซี๊ด.....โอ้..ว..." ป้านิดครางแบบไม่ได้ศัพท์ ถึงตอนนี้ควยผมเริ่มแข็งขึ้นมาอีก พอดีป้าแกเหลือบมาเห็นควยที่กำลังแข็งขันขึ้นมาของผม

"ชาติ...ควยแข็งอีกแล้วเหรอจ๊ะชาติ น้ำเพิ่งแตกใส่หน้าป้าเมื่อกี้นี้เองนะ" ป้าผมถาม "ครับป้า ผมเริ่มเงี่ยนอีกแล้วครับ" "ถ้างั้นก็เอาควยมาเย็ดหีป้าเลยจ๊ะชาติ" ป้านิดแกก็ลุกขึ้นมาอมควยให้ผมอีก จนควยผมแข็งแบบสุดๆ ผมชักควยออกจากปากป้า ป้านิดแกก็นอนลง ผมจับขาป้าถ่างออกจนร่องหีอันโหนกนูนของป้าแกแบะ ออกจนเห็นเม็ดแตดระริก รูเผยิบ ผมก้มลงเลียร่องแคมหีอีกที แล้วจึงจับเอาควยมาจ่อที่หีของป้าแกแล้วยัดควยเข้าไปในรูหีของป้าแกอย่างรีบร้อน ผมยัดเข้าไปได้ครึ่งลำ แล้วอัดกระเด้าเข้าไปจนสุด แล้วผมก็เริ่มกระเด้าหีป้าครับ

ด้วยความที่ไม่เคยเย็ดมาก่อน ผมรีบกระเด้าอย่างเร็วได้ 2-3 ทีควยก็หลุดออก ผมรีบยัดควยเข้าไปใหม่ แล้วเริ่มโยกแบบช้าๆแล้วค่อยเร่งซอยแบบถี่ๆ "โอ้ว....ซี๊ด...อ้า.." ทั้งป้าและผมต่างซี๊ดปากด้วยความเสียว ป้านิดเห็นผมเริ่มชำนาญ เลยบอกให้เปลี่ยนท่า ผมชักควยออก ป้านิดแกก็ทำท่าหมอบคลานให้ผมคุกเข่าจ่อควยเสียบรูหีจากข้างหลัง ผมเอามือไปจับที่เอวของป้าแล้วผมอัดกระแทกหี
ของป้าแบบสุดแรงด้วยความเงี่ยน อ้า..อ้า...ป้าแกร้อง ผมกระแทกหีป้าแบบไม่ยั้ง ตัวป้าแกโยกตามแรงกระแทก จนหัวไปชนที่ขอบเตียง แต่ผมไม่สนใจ ตั้งหน้าตั้งตาเย็ดอย่างเดียว

"ซีด..อ้า...เอาเร้วๆ แรงๆ เลยชาติ" ป้าผมเรียกร้อง ผมเลยกระแทกแรงขึ้นอีก "อ้า..โอ้ว...อย่างนั้นแหล่ะชาติ" ป้าแกครางไม่หยุด นมป้าแกก็โยกเด้งไปมา ตามแรงที่ผมกระแทกหีป้าแก "อ้า....ซี๊ด..อ้า..." ผมเอามือออกจากเอวป้า แล้วเอื้อมมือไปจับนมมือกุมบีบนมเคล้น ควยก็กระแทก เสียวแบบสุดๆ ผมเอาหน้าไปไซ้ที่แผ่นหลังขาวเนียนของป้า แล้วอัดกระแทกควย บีบนม ควยผมเขม็งแข็งเกร็งหีป้าก็ขมิบตอดควยผมถี่ขึ้นเรื่อยๆ

"น้ำผมใกล้จะแตกแล้วครับป้า โอ้ย..มันส์จริงๆเลยครับป้า ซี๊ด....โอว.." ผมซอยแบบถี่ยิบ "อ้า..อ้า..ชาติ...โอว... ชาติเย็ดเก่งแบบนี้ มาเย็ดป้าบ่อยๆนะจ๊ะชาติ ซี๊ด..โอ้ว...ป้าก็จะเสร็จแล้ว น้ำแตกใส่หีป้าเลยชาติ อ้า....." ผมเร่งซอยเย็ดสุดๆ ในขณะที่น้ำกำลังจะแตก ก็มีเสียงดังขึ้นมา ก๊อกๆๆ!!! ก๊อกๆๆๆ!!!! เสียงเคาะประตูหน้าบ้านดังขึ้น

เฮ้ย!!!ใครมาวะ!!!! ผมนึกในใจ ผมตกใจมาก ใจผมตกลงไปอยู่ที่ตาตุ่ม ผมชะงักหยุดซอยหีป้าทันที โดยที่ควยยังคาหีป้าไว้อย่างนั้น ทั้งที่น้ำใกล้จะแตกอยู่แล้ว "เอาไงดีครับป้า มีคนมา?!!" ผมถามป้าอย่างตื่นเต้น!! ป้าแกก็แหงนหน้ามาทางผม แล้วบอกผมว่า "รีบเย็ดต่อเลยชาติ อย่าไปสนใจ ป้าใกล้เสร็จแล้ว เร็วๆ!!เลยชาติ ใครจะมาก็ช่างมัน" ป้านิดเร่งผมเป็นการใหญ่ ผมรีบเอามือจับที่เอวป้าแล้วซอยเย็ดถี่ยิบ "ซี๊ด..อ้า..เร็วๆเลยชาติ ใกล้แล้วชาติ โอย..ซีด..สุดยอดเลยชาติ"

ก๊อกๆๆๆ!!!! ก๊อกๆๆๆ!!!! เสียงเคาะประตูดังขึ้นอีก ผมไม่สนใจ ก้มหน้ากระแทกเย็ดหีป้าอย่างเดียว ซีด..อ้า..ป้าแกคราง ก๊อกๆๆๆ!!!! ก๊อกๆๆๆ!!!! "นิด !! นิด!!" เป็นเสียงของลุงแกเรียกป้านิด โอย..ผมทั้งเสียวควยทั้งเสียวใจกลัวลุงแกมาเห็น ขณะที่ป้านิดกำลังถูกควยของผมกระแทกอยู่นั้น แกก็ตะโกนออกไปจากห้องนอน "รอแป๊บนะจ๊ะพี่ !!!!! เข้าห้องน้ำอยู้จ๊ะ !!!! อ้า..ซิ๊ด...." ป้านิดแกตะโกนบอกลุง แบบเสียงสั่นๆ

ผมก็กระแทกหีป้าแบบสุดแรง อัดควยเข้าหีป้าจนมิด หีป้าแกตอดควยผมแรงมาก "ซิ้ด..โอ้ย..ซี๊ด.อ้า..." ป้าคราง ผมซอยถี่ยิบ "โอย..เสียวแบบสุดๆ แตกแล้วครับป้า" "อ้า...อ้า.." ป้าครางแล้วผมก็ถึงจุดสุดยอด น้ำเสียวผมแตกใส่ในรูหีของป้า ผมอัดควยไปอีก2-3ที แล้วผมกับป้าก็ขึ้นสวรรค์ไปพร้อมกัน เหงื่อผมออกเต็มไปหมด เล่นเอาเหนื่อยหอบเลย ผมชักควยออกมา แล้วรีบใส่กางเกงยีน ป้านิดบอกให้ผมออกไปทางประตูหลัง ผมรีบคว้าเสื้อ แล้ววิ่งออกไปทางประตูหลังอย่างรวดเร็ว....

ppherbalife

เกือบตายเพราะหีแล้วมั้ยละ