ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผมเป็น Karee ชุด รู้ความจริงซะทีว่าชู้คือใคร Kuyมันใหญ่จริงๆวะ

เริ่มโดย vadazaa, มีนาคม 29, 2021, 12:40:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lock18z

killertab11

vadazaa

เมื่อวานจะลงโทษเมียให้หนักๆ พอเสียบKuyเท่านั้นแหละ มันไม่แน่นแบบเมื่อก่อนเลย
ผมทำได้มองหน้าเมีย แล้วเปลี่ยนเป็นYedปาก จนน้ำแตกทะลักลงคอดูดกลืนจนหมดแทน ในใจตอนกระเด้าปากแรงๆ
ผมคิดตลอดว่า อีกะหรี่ๆๆๆๆ ของกูเล็กใช่ไหม แดกเข้าไป จะYedให้น้ำแตกคาปากไปเลย EDOK

sanboston

ผมว่าลีลาไม่น่าจะแพ้ แค่ใหญ่กว่าเท่านั้นตื่นเต้นแต่รอบแรกๆ เท่านั้นแหละ

aiekuy

เมียร่านถูกใจมาก ได้ควยใหญ่ไม่ลืมควยผัวเก่า มีควยหลาย ๆ อันไว้ทะลวงหี

teenee69

นั้นสิ ควยเล็กแล้วทำไมต้องไปมีคนอื่นละ ชอบควยใหญ่ๆก็ไปหาที่อื่นเลย ใครสน

Debaker Singlek

จัดตั้งแต่ยังเป็นคอซอง ถึงตอนนี้คงอยากหา อันใหม่มาเสริมความเสียวละมั้งเลยไปจัดกับหลวง แล้วไปเจอของถูกใจเข้า ยาวเลย

ัuffa555

sb boy

estellia

ใหญ่เล็กไม่สำคัญ อยู่ที่แรงดันและความอึดครับ

ปล. ส่วนตัวมองว่าที่สาวๆ ชอบอมของหลวงเพราะมันน่าตื่นเต้นดีรึเปล่านะ