ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามห้าม…เราไม่ใช่คู่เดียวที่ทำ copy

เริ่มโดย cyborg0011, มีนาคม 30, 2021, 01:16:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

กามห้าม...เราไม่ใช่คู่เดียวที่ทำ

ในครอบครัวของผม เรามีกัน สามคน คือ พ่อ แม่ และผม อาศัยอยู่ในทาวเฮ้าส์ชั้นเดียวเล็กๆชานเมืองกรุงเทพฯ พ่อมีอาชีพขับรถทัวร์สายตะวันออก แม่เป็นแม่บ้าน ทั้งสองพบกันที่ระยอง ได้เสียกันแต่ทางบ้านแม่ ซึ่งเป็นครอบครัวจีนไม่ชอบพ่อจึงกีดกัน พ่อเลยพาแม่หนีมากรุงเทพฯ ตอนนั้นแม่อายุเพียง15 ต่อมาไม่นานก็คลอดผมออกมา ซึ่งเป็นเด็กหน้าตาดี คมเข้มเหมือนพ่อแต่ผิวจะขาวเหมือนแม่ เลยเป็นลูกที่รักของพ่อและแม่ โดยเฉพาะแม่จะรักและเอ็นดูผมมาก ซึ่งผมก็รักและชอบด้วย ผมจึงเป็นเด็กที่ติดแม่ตลอด

หลังจากพ่อพาแม่หนีมา ก็ย้ายมาขับรถสายเหนือแทน เหตุการณ์ที่ปะทุการไร้สติขาดความยับยั้งชั่งใจผม เกิดขึ้นตอนผมอยู่ ม.1 พวกเพื่อนๆที่โรงเรียนได้เอาหนังสือปกขาวมาให้อ่าน มันเป็นเรื่องที่ผมตื่นเต้นมาก มีอารมณ์ความใคร่เกิดขึ้นอย่างประหลาด มันเป็นเรื่องราวการสมสู่กันของคู่แม่ลูก เมื่ออ่านจบ จิตใจก็ไม่อยู่กับเนื้อกับตัว จนกระทั้งกลับถึงบ้าน วันนั้นผมได้ รู้จักการชักว่าวในห้องน้ำซึ่งเพื่อนที่โรงเรียนสอนวิธีทำให้

ตั้งแต่นั้น ผมก็พยายามออกห่างจากแม่ จนแม่ผมสงสัย เพราะเราสองคนแม่ลูกจะอยู่ใกล้ชิดคลอเคลียกันตลอด แม้ตอนดูทีวีด้วยกัน ถ้าผมไม่หนุนตักแม่ แม่ก็ซบไหล่ผมดูทีวีจนหลับไปบ่อยๆ พ่อเคยบอกว่าสงสัยมันจะเป็นหนุ่มแล้วแน่ๆ จากการเริ่มแต่กเนื้อหนุ่มของผม ซึ่งพ่อแซวเอา มันทำให้ผมเริ่มคิดมาก คิดถึงเรื่องราวในหนังสือเล่มนั้น จนบางคืนผมนอนไม่หลับ ทำให้เห็นภาพที่ไม่สมควรเป็นอย่างมาก คือทาวเฮ้าส์ เรามีชั้นเดียว มีหนึ่งห้องนอนหนึ่งห้องน้ำ ที่ว่างด้านหน้า นิดหน่อย เป็น ที่รับแขกกับดูทีวี ด้านหลังเป็นห้องครัวเล็กๆ

เราสามคน พ่อแม่ลูก เลยนอนห้องเดียวกันตลอด เหตุการณ์ที่ผมเห็นในคืนหนึ่ง ก็คือการร่วมรัก ของพ่อกับแม่ผมนั่นเอง ทั้งสองคนอยู่ในสภาพเกือบเปลือย เสียงร้องอย่างเสียวกระสันของแม่ และลีลาตอบโต้กับท่วงท่าของพ่อ ทำให้ผมตื่นเต้นอย่างที่ไม่เคยรู้สึกมาก่อน

สภาพของแม่แม้ยังไม่เปลือยเปล่า ก็เหมือนเปลือยเพราะชุดนอนถูกถลกไปอยู่ที่ต้นคอ ในวัย30หน่อยๆของแม่ รูปร่างอวบอัด เต้านมก็ยังไม่คล้อยเลย กำลังอยู่ในอารมณ์ ที่ไม่มีใครห้ามได้ ส่งเสียงครวญครางเหมือนเจ็บปวด แต่ผมคิดว่าไม่น่าใช่ แม่ร้องครวญครางกระเด้งเอวรับการโหมทับของพ่อ สักครู่หนึ่งทั้งคู่ก็เงียบไป ต่อมาอีกสักพัก แม่ก็ใช้ปากปลุกควยให้พ่อลุกขึ้นมาอีก คราวนี้ แม่เป็นคนขึ้นขย่มพ่อเอง ด้วยลีลาที่ผมไม่นึกว่าแม่ซึ่งเป็นแม่บ้านท่าทางสุภาพเรียบร้อย จะกล้าทำได้ขนาดนั้น ผมจึงรู้ได้ ว่า แม่ของผมเป็นผู้หญิงไปแรงสูงเลยที่เดียว

ผมนอนดูทั้งคู่ทำกันจนเสร็จสม แล้วก็หลับไป ตั้งแต่นั้นผมก็เริ่มใกล้ชิดแม่อีก จนแม่แซว "แหม...กลับมาเป็นเด็กอีกแล้วลูกแม่" ผมไม่ตอบได้แต่กอดแล้วหอมแก้มแม่หนักๆสองสามหน จนเริ่มสังเกตอาการขนลุกของแม่ ตอนที่ผมซบที่ต้นคอของแม่ เลยต้องรีบผละออกจากอกของแม่ เพราะผมเริ่มมีอาการผิดปกติที่ส่วนกลางตัวเหมือนกัน แม่คงสังเกตเห็นอาการของผม เลยยิ้มหัวเราะอย่างเขินๆ ใบหน้าเริ่มแดงเรื่อเหมือนผม ที่ร้อนวูบวายไปหมด ทั้งๆที่เคยสัมผัสใกล้ชิดกับแม่มานับครั้งไม่ถ้วน

บางครั้งผมเลิกเรียนเร็วตอนกลางวัน กลับไปถึงบ้านเห็นประตูบ้านปิด ตะโกนเรียกแม่ก็ไม่มีใครมาเปิด จึงใช้กุญแจสำรองที่ผมมีติดตัว ไขเข้าบ้าน ขณะเดินผ่านห้องน้ำเพื่อจะไปเปิดตู้เย็นในครัว หูเจ้ากรรมก็ได้ยินเสียงแม่ร้องมาแว่วจากในห้องน้ำ ช่องระบายอากาศด้านล่าง ซึ่งผมไม่เคยสนใจ แต่ ตอนนี้ ผมใช้มองภาพอันตื่นตาตื่นใจของแม่ ที่ใช้ฝักบัวปรับน้ำฉีดเป็นสายเล็กๆ ฉีดเข้าตรงจุดเสียว ของแม่ ซึ่งผมเห็นไม่ชัดในตอนกลางคืน แต่ตอนนี้กลับเห็นชัดเจน แม้จะมีขนดกดำปกปิดไว้พอประมาณ แต่เมื่อโดนกระแสน้ำฉีดเข้าโดนติ่ง พร้อมกับอีกมือหนึ่งแบะแคมแดงแจ๋ให้โดนกระแสน้ำแรงๆนั้น ทำให้แม่ยิ่งส่งเสียงครวญครางดังขึ้นอีก

ส่วนผมเมื่อเห็นภาพตรงหน้าเหมือนกับนางฟ้าแปลงกายลงมา ผิวอันขาว เต้านมที่เต่งตึงเหมือนสาวๆ หัวนมที่แดง หน้าท้องที่แบนราบไม่มีไขมัน ยิ่งสะโพกและของลับของแม่ ช่างสวยงามเหลือเกิน ตอนนี้ ผมเสร็จไปสองครั้งโดยใช้มือ พร้อมกับร่างแม่ เกร็งกระตุกจนสุดแล้วก็ผ่อนคลายลง ผมรีบทำความสะอาดอย่างลวก แล้วรีบไปนั่งที่โซฟา ทำเป็นดูทีวี เมื่อแม่ออกจากห้องน้ำเห็นผม ก็สะดุ้ง รีบถามผมว่ากลับมานานหรือยัง ผมบอกว่าเพิ่งกลับมาสักพัก สังเกตเห็นสีหน้าแม่มีรอยกังวลใจ คง กลัวผมได้ยินเสียงและภาพที่ในห้องน้ำแน่ๆ ผมคิดในใจคงเพราะพ่อไม่กลับบ้านมาสี่ห้าวันแล้วแน่ๆ แม่ผมยังสาวและสวย อารมณ์ทางเพศก็สูง เมื่อหาทางออกไม่ได้ ก็เลยช่วยตัวเองแบบนี้

ผมแกล้งทำเป็นไม้รู้ไม่ชี้ แสร้งหยิบหนังสือมาอ่านเล่น แต่เจ้าตัวดีของผมไม่ยอมสงบ เพราะภาพของแม่ตอนนุ่งผ้าขนหนูออกจากห้องน้ำ มันสั้นจนเห็นโคนขาอวบของเธอ ผมแอบมองตามจนแม่เข้าห้อง ใส่เสี้อผ้า จากนั้นก็แอบดูตลอด จนในระยะหลัง ตอนอยู่ในบ้าน แม่เริ่มแต่งตัววับแวมยิ่งขึ้น แต่ตอนออกไปนอกบ้านก็แต่งตัวธรรมดา ผมเลยทำตัวเป็นเด็กดีอยู่ติดบ้าน ช่วยแม่ทำงานบ้านบ้าง วันหยุดก็ออกไปซื้อของไว้ใช้ในครัวบ้าง

ตอนกลางคืนก็นั่งดูทีวีกัน บางครั้งก็แย่งรีโมทกัน บางครั้งผมก็แกล้งเผลอตัวไปกอดบ้าง ไม่ก็แกล้งเอามือไปโดนจิ๋มของแม่บ้าง เธอก็ไม่ว่าอะไร อย่างดีก็ตีแขน แล้วพูดว่าจับของแม่เดี๋ยวแม่ก็จับของลูกบ้างหรอก มันทำเอาผมสะดุ้งทุกครั้งที่แม่พูด เพราะของผมมันแข็งจนอึดอัดไปหมดแล้ว ต้องแว่บเข้าห้องน้ำช่วยตัวเองบ่อยๆ ตอนช่วยตัวเองในห้องน้ำ ผมเห็นเงาคนตรงบานเกร็ด ผมรู้ทันทีว่าเป็นใคร มันเลยยิ่งมีอารมณ์มากขึ้น โดยเฉพาะตอนถึงจุดสุดยอด ผมนะปล่อยใส่บานเกร็ดตรงเงานั้นทุกครั้ง มันยิ่งทำให้ยุ่งยากมากขึ้นจริงๆ

วันหนึ่งผมเข้าบ้านเห็นแม่นั่งร้องไห้คนเดียว เมื่อเห็นผม เธอก็รีบวิ่งมากอดแล้วพูดว่า เราต้องอยู่กันสองคนแล้วนะ เพราะพ่อแอบไปมีเมียใหม่ ซึ่งเป็นพนักงานต้อนรับบนรถที่พ่อขับนั่นเอง ตอนนั้นผมทั้งเสียใจและแอบดีใจอยู่สึกๆ มันเป็นความคิดอุบาทว์ของผมเอง ตอนนั้นผมอายุ๑๖กว่าๆ รูปร่างก็สูงใหญ่พอๆกับพ่อ ตอนโอบกอดแม่ ศรีษะแม่ก็แค่ติ่งหูผมเอง ก่อนที่พ่อกับแม่จะแยกทางกัน พ่อเริ่มไม่ค่อยกลับบ้าน ทำให้แม่เริ่มหงุดหงิด ทะเลาะกันทุกครั้งที่พ่อกลับบ้าน ในที่สุดก็เลิกกันจนได้ แต่พ่อสัญญาว่าจะส่งเสียเงินเดือนมาให้ไม่ ขาด ซึ่งเป็นไปตามนั้นมาตลอด ตอนแรกแม่ร้องไห้เสียใจ จนไม่ เป็นอันทำอะไร ผมต้องคอยปลอบใจแม่ตลอด จนเป็นเรื่องธรรมดาทีแม่จะนั่งซบไหล่ผม หรือไม่ก็บนอกผมตอนเรานั่งดูทีวีกัน

คืนหนึ่งหลังจากกินข้าวเสร็จ ผมกับแม่ ก็มานั่งดูทีวีกันตามปกติ แล้วเรื่องที่ไม่สมควรก็เกิดขึ้นจนได้ เมื่อแม่บอกว่าเพื่อนแม่ที่ในตลาดให้ยืมวีดีโอมาดูสองเรื่อง ตอนนั้นเราทั้งคู่ไม่รู้ว่าเป็นหนังอะไร พอเริ่มดูก็จึงรู้ แม่จะลุกไปปิด ผมก็ห้ามบอกว่าผมอยากดูและอยากรู้ว่ามันเป็นอย่างไร หลังจากนั่งดูสักพัก แม่ก็เริ่มกระสับกระส่ายหนีบขาไปมา ผมเริ่มโอบเอวแม่แน่นขึ้น ตอนแรกแม่ก็ขัดขืนบ้าง แต่คงทนแรงราคะของตนเองไม่ไหว เลยเอนตัวมาชิดผมอีก มือผมเริ่มลูบไล้ไปตามสัดส่วน โดยหมดสิ้นสำนึกชั่วดี ผมไม่สนใจอะไรแล้ว ความต้องการที่จะร่วมรสกับผู้หญิงที่ผมปรารถนา แอบมองมานาน สิ่งที่ผมเห็นในจอทีวีอย่างไร ผมก็ทำอย่างนั้น

ชุดนอนสีชมพูอ่อนของแม่ถูกผมกระชากหลุดไปกองอยู่ปลายเท้า ผิวสีงาช้างขาวโพลน สัดส่วนของหญิงสาววัย๓๒ ปรากฏต่อหน้าผม มือสองข้างแม้จะปกปิดส่วนบนและล่างด้วยความละอายใจที่ตัวเองเปลือยกายต่อหน้าลูกชายวัยหนุ่มอย่างผม ทั้งๆที่รู้แก่ใจว่าตัวเองปล่อยให้ลูกชายแอบดูตนเองสำเร็จความใคร่บ่อยๆในห้องน้ำ และก็ยังแอบดูลูกชายช่วยตัวเองในห้องน้ำเหมือนกัน ตอนนี้ผมหูอี้อตาลายแล้ว โถมร่างทาบเรือนร่างขาวโพลน ใช้แรงกายเด็กหนุ่มดันร่างของแม่ที่นอนอ่อนระทวยบนโซฟายาวหน้าจอทีวี สองมือที่ปิดเนินอกของแม่ไม่สามารถต้านริมฝีปากและการซุกไซ้ของผมไปได้

ผมดูดกินนมของแม่จนเธอร้องบอกผม "พอแค่นี้เถอะเอก แม่จะทนไม่ไหวแล้ว" แต่ผมไม่สนใจ เมื่อสายตาเราทั้งสองสบกัน แววตาของแม่ไม่ได้บอกห้ามเหมือนอย่างที่ปากพูดเลย ผมกลับซุกไซ้หนักหน่วงยิ่งขึ้น ท่ามกลางเสียงร้องห้ามการกระทำของผม จากเสียงร้องอย่าของแม่กลับเป็นเสียงบอกถึงความเสียวกระสันแทน "อูยย.....เอกลูกแม่ อย่าทำแม่เลย โอวว... ลูกแม่ อย่าเลยลูก" จนผมใช้ริมฝีปากและลิ้นดูดดื่มกับริมฝีปากอวบอิ่มของแม่นั่นแหละ จากมือทั้งสองข้างที่ผลักไสตลอด ตอนนี้กลับโอบกอดร่างผมเหมือนไม่ให้เราทั้งสองแยกจากกันได้

อา..ตอนนี้ผมทำให้เธอ..หญิงสาวที่ผมคิดว่าไม่มีใครสวยเกินเธอไปได้..เกิดอารมณ์ดำกฤษณา  พร้อมที่จะร่วมรักกับผม ซึ่งเป็นลูกชายแท้ๆได้อย่างไม่แคร์สิ่งใดเลย ทุกหนทุกแห่งบนเรือนร่างของแม่ไม่มีที่ใดรอดจากการถูกสัมผัสเล็มเลียด้วยลิ้นของผมไปได้ แม้แต่จุดที่ผู้ชายบางคนรังเกียจ ผมก็ไม่สนใจ ใช้นิ้วแหวกแคมอันแดงระเรื่อชุ่มด้วยน้ำสวาทที่หลั่งออกมา ล้นเยิ้มออกมาจนไหลเลอะร่องก้นไปด้วย พร้อมใช้ปากและลิ้นดูดเลียร่องแคมเหมือนคนหิวกระหายดื่มกินไม่รู้จักอิ่ม สะโพกผายของแม่ร่อนแนบชิดกับริมฝีปากผมเหมือนไม่อยากจะจากไปไหน

มือทั้งสองเกร็งจิกกับผนังโซฟาเหนือศรีษะจนเป็นร่องลึก ดวงตาหลับพริ้มเหมือนกับไม่อยากรับรู้กับสิ่งเลวๆที่เกิดขึ้นกับตัวเอง แม้กระทั้งความร่านอยากในใจตน ซึ่งไม่เคยโดนทำรักด้วยปากมาก่อนแม้แต่กับสามีของตนเอง ยังไม่เคยทำเลย ทั้งๆที่ตนเองปรารถนาสิ่งนั้นมานานก็ตาม แต่ไม่กล้าบอกสามี พอมาเจอสิ่งที่ใคร่อยากจะสัมผัส อารมณ์อันเร่าร้อนก็เลยเตลิด แม้ว่าผู้กระทำสิ่งนั้นให้จะเป็น ลูกชายที่เธอรักใคร่ทนุถนอมมาตลอดเวลา จนกระทั้งร่างของแม่กระแดะแอ่นขึ้นสุดๆนั่นแหละ ผมจึงรู้ว่าเธอถึงจุดสุดยอดแล้ว

เมื่ออารมณ์ใคร่ของแม่สงบลง ความรู้ผิดชอบชั่วดีก็เกิดขึ้น เสียงร้องไห้โฮก็เกิดขึ้นจากความอดสูใจของเธอ แม่ยกมือปิดหน้าร้องไห้ พาร่างเปลือยของตนวิ่งเข้าห้องน้ำ ทิ้งไว้เพียงคราบความใคร่ที่เธอหลั่งออกมาเลอะโซฟา ช่วงนั้นผมไม่รู้จะทำยังไง ทั้งๆที่ยังไม่ได้สอดใส่ท่อนเอ็นที่ผมคิดว่าใหญ่โตกว่าของพ่อตนเองมากนัก เลยตัดสินใจเดินโทงๆ ตามแม่ไปที่ห้องน้ำ ซึ่งตอนนี้มีเสียงฝักบัวดังขึ้น เธอคงชำระล้างคราบไคลของตนเอง

คงเพราะความรีบร้อนของแม่ เลยลืมล็อคประตูห้องน้ำ ผมเปิดประตูห้องน้ำเข้าไปกอดแม่ ซึ่งยืนให้น้ำจากฝักบัวราดรดตัวเองอยู่ ผมหอมแก้มแม่แล้วสวมกอดร่างของแม่ แล้วกระซิบข้างหูว่าผมต้องการแม่มากที่สุด ปรารถนาใจตัวเธอมาตลอด ตั้งแต่แอบเห็นเธอกับพ่อร่วมรักกัน แม้แต่ตอนเปลี่ยนเสื้อผ้า จนกระทั่งเห็นแม่ช่วยตัวเองในห้องน้ำตอนที่พ่อไม่อยู่ หรือแม้แต่ตอนที่เลิกกันแล้วทุกวันเลย พอผมพูดถึงตอนนี้แม่นิ่งอึ้ง ก้มหน้าไม่ยอมสบตาผม เนื่องจากผมยังไม่เสร็จ ก็เลยซุกไซ้ซอกคอขาวผ่องของแม่ เปลี่ยนมือที่โอบกอดเอวแม่มาเป็นใช้นิ้วชี้กระแซะร่องแคมของเธอแทน

จากท่อนขาที่เบียดชิดติดกันในตอนแรก เมื่ออารมณ์เริ่มเตลิดอีกครั้ง ท่อนขาอันอวบอัดก็เริ่มถ่างออกอ้ารับนิ้วกลางของผมที่กระแซะร่องลึกเข้าไปอีก ซ้ำยังลูบไล้สัมผัสติ่งแห่งความเสียว จนแม่ต้องสะดุ้งกระตุกสะโพกเป็นระยะๆ คงด้วยสำนึกของความเป็นแม่ ทำให้เธอไม่ยอมง่ายๆนัก ผมต้องใช้ปากประกบปากแม่ดูดดุน จนแม่หายใจแทบไม่ทัน มืออีกข้างก็ตะโบมจับเต้านมที่ชูชันทั้งสองข้างอย่างไม่ให้เธอตั้งตัวได้ ส่วนช่วงล่างก็พยายามสอดขาเข้าไปจนได้ จนแม่เริ่มรู้ว่ามือที่สอดใส่ในร่องเสียวของตนไม่ใช่นิ้ว แต่เป็นส่วนหัวอันบานใหญ่ของลูกชาย ที่ค่อยๆสอดผ่านปากร่องแคมของตัวเองเข้ามาด้วยความคับแน่น แม้ว่าจะมีน้ำเมือกลื่นหลั่งมาอีกก็ตาม

แม่รีบใช้มือทั้งสองผลักไหล่ผมแล้วพูดว่า "อย่าให้มันบาปยิ่งกว่านี้อีกเลย ตอนนี้แม่ก็จะระวังอารมณ์ความต้องการไม่ไหวแล้ว" พร้อมทั้งพยายามผลักดันตัวผมออกไปแต่ทำไม่สำเร็จ เพราะผมดันแม่ไปติดผนังห้องน้ำทันที ลำตัวส่วนกลางของผมซึ่งแทรกหว่างขาแม่เข้าไปได้ ผมก็เริ่มใช้หัวบานอันใหญ่ของผมขยี้ปากร่องเสียวและเสียดสีกับติ่งกระสัน จนแม่เริ่มเผลอตัวแบะขาออก เพราะอารมณ์ความใคร่เหมือนน้ำมันของแม่ที่เข้าใกล้ไฟไม่ได้..ลุกพรึบทันที ตอนนี้ไม่มีอะไรมาหยุดยั้งการกระทำชั่วของผมได้อีกแล้ว ด้วยความคับแน่นของแม่ทั้งๆที่มีน้ำหล่อลื่นออกมาเยอะ ผมคิดว่าคงเกิดจากการร้างราจากการร่วมเพศมานาน และตัวแม่เองก็ยังสาวอยู่ อายุแค่๓๒กว่าๆเอง
ตอนที่เราร่วมรักกันครั้งแรก แม้ผมจะอายุ๑๖แต่ก็เป็นนักกีฬาของโรงเรียน เลยมีรูปร่างสูงใหญ่ เหมือนพ่อ อวัยวะเพศก็ยาวใหญ่ผิดกว่าเพื่อนๆ ผมจึงต้องค่อยๆสอดใส่ในร่องแคมแม่อย่างเบาๆในตอนแรก แล้วค่อยเริ่มจังหวะหนักหน่วงขึ้น อาการของแม่ในตอนนี้ จากที่ใช้มือผลักไสก็เปลี่ยนเป็นโอบใบหน้าของลูกชายพร้อมทั้งประคองจูบอย่างดูดดื่ม ปากก็ร้องครวญครางเร่งเร้าอารมณ์ของผมไม่หยุด ส่วนท่อนล่างสะโพกผายของแม่ก็กระเด้งรับท่อนลำของผมอย่างไม่กลัวเจ็บปวดประการใด ปากก็ร้องให้ลูกรักตัวเองกระแทกท่อนลำอันยาวใหญ่ให้เข้าลึกๆ

ท่อนขาขาวอวบก็ถูกยกขึ้นด้วยแขนแข็งแรงของผม เพื่อให้โคกเนินแอ่นรับท่อนเอ็นรักของผมให้ถนัดยิ่งขึ้น ด้วยลีลาอันเร่าร้อนของแม่ และความต้องการทางเพศที่สูง มันคงถ่ายทอดมาถึงตัวผมด้วย ทำให้เราทั้งสองมีความสุขสุดยอดนับครั้งไม่ถ้วน แม่สอนให้ผมได้รู้ถึงจุดเสียวต่างๆในตัวเธอ และการใช้ปากทำรักให้ผมและดูดกินน้ำรักของผมที่หลั่งในปากของแม่จนหมด อย่างที่ผมต้องเกร็งเสียวกดโหนกเหน่า ให้ริมฝีปากของแม่ดูดท่อนลำของลูกชายอย่างไม่ยอมให้จากไปเลย แม้แต่การร่วมรักแบบหมา แม่บอกว่าหมามันก็ร่วมเพศกับแม่มันเองเหมือนกับที่เราทั้งสองกระทำกันอยู่

แม่ยอมแม้กระทั่งให้ผมร่วมทางประตูหลัง ซึ่งแม้แต่กับพ่อ...เธอยังไม่ยอมตามใจ แต่เมื่อเป็นความต้องการของลูกชายที่รัก เธอยอมให้ผมทำอย่างไม่ขัดขืน แต่กลับเร้าใจกับจุดเสียวจุดใหม่ของเธอ เราทั้งสองแม้รู้แก่ใจตนเองว่าเป็นแม่ลูกกัน แต่ไม่สามารถหักห้ามความต้องการในตัวของเราทั้งสองได้ เราร่วมรักกันจนหมดแรงแม้พระอาทิตย์ขึ้นขอบฟ้ามานานแล้วก็ตาม เสื้อผ้ากระจัดกระจายเกลื่อนบ้านไปหมด ไม่มีที่ใดในบ้านที่เราจะไม่ร่วมรักกัน

ในความคิดของผมนั้นมีความรักในตัวแม่อย่างสุดใจ มีความภูมิใจในตัวเองอย่างยิ่ง ที่ทำให้แม่ตัวเอง ถึงจุดสุดยอดอย่างนับไม่ถ้วน ตอนนี้ลูกชายก็ได้เติมความขาดหายของแม่ให้จนเต็มล้นปรี่ไปเลย ปัจจุบันเราทั้งสองยังร่วมรักกันอย่างสงบสุขในทาวน์เฮ้าว์ หลังเดิม โดยไม่มีใครล่วงรู้ถึงความสัมพันธ์อันผืดปกติของเราทั้งสองเลย ซึ่งผมเชื่อว่าเราคงไม่ใช่คู่เดียวที่มีพฤติกรรมอย่างนี้*****

9toulek

เติมเต็มความรู้สึกให้กัน แม่ลูก ผูกพัน เอากันยาวๆครับ