ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่า..ชีวิตชาวเนิน'รีไซเคิล' copy

เริ่มโดย cyborg0011, เมษายน 06, 2021, 12:41:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

เรื่องเล่า..ชีวิตชาวเนิน(ขยะ)รีไซเคิล

สวัสดีครับ วันนี้ก็เป็นอีกวันนะครับ ที่ผมต้องทำงานอย่างหนักเพื่อหาเลี้ยงตัวเองและพี่สาว งานผมเหรอครับ พูดแล้วอย่าตกใจ ตอนเช้าผมรับจ้างส่งหนังสือพิมพ์ตามบ้านครับ ส่วนสายๆหน่อยก็เริ่มมาขายพวงมาลัยอยู่ตามสี่แยกไฟแดงครับ แต่พอเย็นหน่อยผม ก็ไปรับจ้างกวาดถนนกับทางเทศบาลครับ พอค่ำหน่อยผมก็ไปคุ้ยขยะเพื่อหาของไปขายครับ แต่ผมภูมิใจกับอาชีพที่ผมทำนะครับ เพราะเป็นอาชีพสุจริตครับ ไม่ทำให้ใครเดือดร้อน แล้วก็หาเลี้ยงตัวเองกับพี่สาวไปวันๆด้วย

ผมพักอยู่ในห้องเช่าราคาถูกมาก แต่ห้องก็เล็กตามราคาเลยครับ แถมผนังห้องที่ติดกับห้องข้างๆยังเป็นฝ้าบางๆผุๆด้วย ผมพักอยู่กับพี่สาวสองคนครับ มีป้าอยู่คนนึงแต่แกก็นานๆมาทีครับ ไม่ค่อยได้สนใจพวกผมเท่าไหร่ พี่สาวผมก็หน้าตาธรรมดาครับ แต่ด้วยความที่ใส่เสื้อผ้ามอมแมมเลยดูไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ แต่ดูพี่สาวผมก็ไม่ค่อยสนใจเท่าไหร่ ผมและพี่สาวจึงไม่มีแฟนกันทั้งคู่เลยครับ ไม่มีใครมาจีบแต่ด้วยอายุที่มากขึ้นจนเข้าสู่วัยรุ่น ผมเริ่มพบสิ่งผิดปกติในตัวเองครับ ผมกับพี่สาวจะนอนด้วยกัน ห้องของเรามีเพียงหมอนเก่าๆปะแล้วปะอีกสองใบ เสื่อเก่าๆหนึ่งผืน และผ้าห่มที่ผ่านการปะชุนมาแล้วหนึ่งผืน ดังนั้นเวลาเรานอนเราจึงนอนห่มผ้าผืนเดียวกัน

ยิ่งตอนที่พี่สาวผมเปลี่ยนเสื้อผ้า ด้วยความที่เป็นพี่น้องกัน พี่สาวจึงแค่หันหลังให้ผมเท่านั้น ทำให้ผมเห็นแผ่นหลังขาวที่ไม่มีเสื้อชั้นใน แต่มีเพียวกางเกงในตัวบางใส่อยู่เท่านั้น ทำให้ผมเห็นตูดที่กลมมนของพี่สาว ทุกครั้ง แม้บางครั้งไม่อยากจะมองเพราะเป็นพี่สาว แต่ระยะหลังมันก็อดไม่ได้เหมือนกัน จึงต้องคอยมองตลอดครับ คืนนี้ผมกับพี่สาวตั้งใจจะไปเก็บขยะกัน แต่เราไม่ไปคุ้ยตามถังขยะแล้วครับ เราจะไปที่กองขยะเลยครับ ที่ที่รถขยะเอาขยะไปทิ้งนั่นแหล่ะครับ เพราะได้ยินเค้าบอกว่ามีของดีๆที่น่าจะเอามาใช้ในห้องได้ เราจึงลองไปครับ

วันนี้เป็นวันพระจันทร์เต็มดวงครับ แสงพระจันทร์ส่องสว่างจนความมืดแทบหายไปหมด เมื่อเราสองพี่น้องมาถึงกองขยะ เราก็พบกับเนินมหึมาขนาดใหญ่ที่เต็มไปด้วยขยะ แต่แน่นอนครับสิ่งที่มากับขยะก็คือกลิ่นเหม็นครับ แต่วันนี้เราเตรียมตัวมาดี จึงมีผ้าปิดจมูกมาด้วย จึงไม่มีปัญหาเรื่องกลิ่น จากนั้นเราทั้งสองคนก็เริ่มที่จะแยกย้ายกันหาสิ่งที่สามารถเอากลับไปใช้ที่ห้องได้ ผมเจอเยอะมากครับทั้งผ้านวมเก่า ที่นอนเก่า พัดลมที่พอจะซ่อมได้ หม้อทิ้งแล้วที่ไม่เก่านัก ผมดีใจมากเลยครับ ที่เราได้ของมาหลายอย่าง

วันนี้เรามีเพื่อนร่วมอาชีพมาหาขยะกันเยอะเหมือนกันครับทั้งหญิงชาย ดังนั้นใครไวใครได้นะครับ พี่สาวจึงหาที่หนึ่ง ผมหาอีกที่ ระหว่างที่ผมกำลังหาของอย่างสนุกนั้น ผมก็ได้ยินเสียงคนคุยกันที่หลังกองขยะขนาดใหญ่ "พี่...เดี๋ยวก็มีคนเห็นหรอก" เสียงผู้หญิงพูด "น่า...ไม่เป็นไรหรอก ถ้ามีคนเห็นจะให้มันมาร่วมด้วยเลย อยากลองไม่ใช่เหรอ" เสียงผู้ชายท้วง ผมฟังก็ยังงงๆ เลยค่อยๆย่องเข้าไปแอบดูหลังกองขยะ ที่ตรงนั้นผมเจอชายหญิงคู่นึงกำลังกอดรัดฟัดเหวี่ยงอยู่ครับ เป็นเพื่อนร่วมคุ้ยขยะของผมเอง แต่ผมไม่รู้จักนะ ฝ่ายชาย มือไม้ลูบไล้ไปตามตัวฝ่ายหญิงครับ ปากก็ไซ้ไปตามคอ ฝ่ายหญิงก็คงมีอารมณ์เหมือนกัน เพราะมือดึงฝ่ายชายเข้ามากอดแน่น

พอผมเห็นภาพถึงกับตกใจครับ เพราะไม่เคยเห็นภาพอย่างนี้มาก่อน ทำเอาผมถึงกับหน้าแดงเลยครับ แต่ก็เงียบแล้วแอบดูต่อครับ "พี่...จะเอากันตรงนี้เลยเหรอ?..ไม่เหม็นเหรอพี่?...อ้า.." เสียงหญิงสาวเริ่มครางออกมาอย่างได้อารมณ์ "ที่นี่แหล่ะ เปลี่ยนบรรยากาศมั่ง กลางแจ้งอย่างนี้ตื่นเต้นดี ส่วนกลิ่นก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบ" ฝ่ายชายตอบอย่างสะใจ แต่ตอนนี้ฝ่ายชายก้มหัวลงไปดูดที่นมของฝ่ายหญิงแล้ว นี่เป็นครั้งแรกที่ผมได้เห็นเต้านมของผู้หญิงเต็มๆ "จ๊วบ..อืม...นมมึงนี่ดูดมันเหมือนเดิมเลยนะ" ฝ่ายชายพูดอย่างหยาบๆ "นี่ถ้ามีคนมาดูดอีกข้าง มึงคงมันกว่านี้สินะ" มือของฝ่ายชายก็เคล้นไปที่นมอีกข้าง

"อู้ย...พี่ พี่ยอมให้คนอื่นมาดูดนมเมียพี่เหรอ?...ซี๊ด..เสียว" ฝ่ายหญิงเหมือนได้ยินฝ่ายชายพูดยิ่งได้อารมณ์ "อืม..กูไม่หวงหรอก แต่มึงคงชอบสินะ กูรู้" "แหมพี่ก็...อูย" ฝ่ายหญิงแกล้งทุบฝ่ายชายเบาๆ แต่ฝ่าชายตอนนี้เอาอีกมือนึงล้วงเข้าไปในผ้าถุงแล้ว "นั่นไง พูดเรื่องจะมีคนมาช่วยทีไร น้ำหีมึงเยิ้มรอทุกที" ฝ่ายชายท่าทางสะใจมาก "อูย...ก็พี่ดูดนมจนเสียวไปหมด น้ำมันก็ออกสิ" ฝ่ายหญิงตอบเสียงสั่นๆ "งั้นมึงมาดูดให้กูมา กูก็ไม่ไหวแล้วเหมือนกัน" ฝ่ายผู้ชายดึงกางเกงลง เอาท่อนควยออกมาจากกางเกงทันที

อื้อหือ..ใหญ่เหมือนกัน แต่เทียบขนาดแล้วตอนนี้ที่แอบดู ควยของผมใหญ่กว่าเยอะเลย ผมรูดกางเกงลงมาที่หัวเข่าเอามือสาวท่อนควยตามลีลาของทั้งคู่ จากนั้นฝ่ายหญิงก็คุกเข่าลงดูดควยของฝ่ายชายทันที "อูย ดูด..เสียวดีจริงๆ อ้า..." ฝ่ายชายคงเสียวมาก จนต้องเอามือจับหัวของฝ่ายหญิงกดเข้าไปที่ท่อนเอ็น "อืม... ของพี่ใหญ่คับปากดีจัง...." ฝ่ายหญิงอ้าปากออกมาเลียไปแล้วก็พูดไป ผมกำลังสาวแท่นอยู่เพลินๆ ลุ้นมากไปหน่อยเลย เหยียบกระป๋องเสียงดัง "แกร็บ!!!".... "เฮ้ย!!..ใครวะ?" เสียงฝ่ายชายตะโกน

เวรแล้วอยู่ไม่ได้ พอออกวิ่งผมก็ล้มทันที ลืมไปว่ากางเกงถูกดึงลงมาที่หัวเข้าเลยวิ่งไม่ได้ "มึงแอบดูกูเหรอ?" ฝ่ายชายตะคอกเสียงน่ากลัว แต่ท่อนเอ็นยังแข็งชี้หน้าผม "พี่ครับ ผมขอโทษ ไม่ได้ตั้งใจจะแอบดู ผมแค่ผ่านมาเก็บขยะ แล้วก็กำลังจะไปพอดีครับ" ผมนั่งพับเพียบยกมือไหว้ "ผ่านมาแล้วก็จะผ่านไป? แล้วไอ้ที่โด่มานอกกางเกงหมายความว่าไง?" เวรเลย..หลักฐานนี้เถียงไม่ออก ฝ่ายหญิงยืนอยู่ข้างหลัง แต่จ้องท่อนเอ็นของผมไม่วางตา "พี่ครับ อย่าทำอะไรผมเลยนะครับ ผมยอมแล้ว" ผมยังพนมมือยกมือไหว้ประหลกๆอยู่

ฝ่ายชายยิ้มนิดนึง "งั้นมึงมาช่วยกู" ผมงงเล็กน้อย "ช่วย...อะไรพี่?" "ยืนขึ้นแล้วถอดกางเกง" "หา!!" ผมอุทานด้วยตกใจ "ทำสิวะ!!" ผมจึงดึงกางเกงลงไปพ้นขา จากนั้นพี่ผู้ชายก็ดึงฝ่ายหญิงเอาปากมาจ่อที่ท่อนควยผม "ดูดมันเลยจ๊ะเมียจ๋า..." ผมตกใจถอยออกมา "พี่ครับ...ผมไม่เคย" "นี่แหล่ะที่กูให้มึงช่วย" ฝ่ายหญิงไม่พูดอะไร เอามือมาคว้าท่อนควยของผมทันที "อุ๊ย..ใหญ่จริงๆพี่" "อืม..ชอบล่ะสิมึง ดูดควยของมันเลย" ยังไม่ทันขาดคำ ท่อนเอ็นควยของผมก็เข้าไปอยู่ในปากเมียของพี่เค้าทันที "อูย..พี่ครับ ผมเสียว..อ้า..ผมไม่เคยนะพี่"

ฝ่ายชายที่ยืนอยู่หลังเมีย ก็เอาท่อนควยมาจ่อที่ปากเมียอีกอัน "อีแววเอ้ย..มึงได้เปิดบริสุทธิ์เด็กแล้วมึง" ฝ่ายเมียก็เหมือนกระหายท่อนเอ็นจับท่อนเอ็นของผัวแกดูดเข้าปากสลับกับของผมอย่างไว "อืม...ใหญ่พอๆกันเลยพี่พงษ์จ๋า" ผมเพิ่งได้รู้ชื่อของทั้งคู่ "เฮ้ย!!ไอ้น้อง นมเมียพี่บีบได้นะโว้ย...แล้วมึงจะติดใจ" พี่พงษ์ไม่พูดเปล่า จับมือผมไปบีบนมเมียแกหน้าตาเฉย ผมเลยต้องบีบตามคำสั่งแกครับ แต่บีบไปบีบมาก็มันมือเหมือนกัน "อืม...บีบแรงๆเลยจ๊ะ ผัวขา" ผมตกใจกับคำพูดเล็กน้อย จากนั้นพี่พงษ์ก็จับผมนอนลงกับกองขยะ แล้วให้เมียแกอยู่ในท่าคุกเข่าแล้วก้มหัวดูดท่อนเอ็นควยของผมต่อ ผมเสียวมากขึ้นจนต้องเอามือข้างหนึ่งจับหัวพี่แววกดขึ้นลงตามจังหวะการดูดท่อนควย ส่วนอีกข้างล้วงเข้าไปบีบนมแก แต่ดูพี่แววจะสะใจและมีอารมณ์มาก

"อืม..อืม ลึกเข้าไปถึงคอพี่เลย...ทั้งใหญ่ทั้งยาว"พี่แววเงยหน้ามาคุยนิดนึงแล้วก้มลงไปดูดต่อ ส่วนด้านหลังพี่แวว พี่พงษ์เอาท่อนเอ็นแกไปจ่อที่ร่องหีด้านหลังพี่แวว โดยผ้าถุงตอนนี้ถูกเลิกขึ้นมากรอมอยู่ที่เอวแล้ว "อูย...ดีว่ะ อีแวว..เห็นอย่างนี้กรูมีอารมณ์มากเลย อูย.." จากนั้นพี่พงษ์ก็แทงท่อนเอ็นเข้าไปในร่องหีของพี่แววทีเดียวมิดจนกระแทกเอาหัวพี่แววกลืนท่อนเอ็นควยของผมมิดเหมือนกัน "อื้อ....อื้อ.." เสียงพี่แววครางในลำคอ จากนั้นพี่พงษ์ก็เร่งซอยอย่างไม่คิดชีวิต "ปั้บ!!ๆๆๆๆๆๆ!!!!" พี่แววยิ่งดูดผมแรงขึ้นตามจังหวะการถูกกระแทก "อูย...เสียว ชิบหายเลย...ไอ้น้องเดี๋ยวพี่เสร็จแล้ว มึงรีบมาต่อเลยนะ อย่าให้มันค้าง" "คะ...ครับ" ผมตอบเสียงสั่น

พี่พงษ์โหมกระแทกแรงและเร็วขึ้น จนพี่แววทนไม่ไหว ต้องเงยหน้าขึ้นมาคราง "อ้า..ผัวขา..เสร็จไวๆนะคะ... เมียจะให้น้องเค้าเอาต่อ...อูย..เสียวไปหมด" "อ้า...กู...กูเสร็จแล้ว พี่พงษ์ดึงท่อนออกมา แล้วรีบมาทางผม ผมที่รอท่าอยู่แล้วรีบอ้อมไปด้านหลังพี่แวว แล้วกดท่อนควยของผมเข้าไปทันที "อ้าย..แน่นจริงๆ..อูยย..ใหญ่กว่าพี่พงษ์จริงๆ" ยังไม่ทันพูดจบ พี่พงษ์ก็เอาท่อนเอ็นยัดปากพี่แววทันที "กินให้หมด อย่าให้เหลือนะเมียจ๋า.. อูย" จากนั้นพี่พงษ์ก็กระฉูดเข้าไปในปากพี่แววทันที "อ็อก!!ๆๆๆๆ!!" เสียงพี่แววสำรัก แต่ผมไม่สนใจแล้วจับสะโพกแกดึงเข้ามากระแทกท่อนเอ็นควยอย่างบ้าคลั่ง "อูย...พี่แววครับ เอากันมันเสียวอย่างนี้นี่เอง...อูย..." พี่แววตอบไม่ได้ แต่พี่พงษ์บอกว่า "เอาเลยไอ้น้อง มึงเอาให้มันเลยนะ ถ้าเมียพี่ติดใจ จะให้มึงมาเอาอีก"

เท่านั้นแหล่ะครับ ยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์หื่นมาก กระแทกเร็วขึ้น ปั้บ!!ๆๆๆๆๆ!! "พี่ครับ ผมจะเสร็จแล้ว"ผมถึงกับครางด้วยความเสียว" "เอาเลยจ๊ะผัวจ๋า เมียก็จะเสร็จพร้อมผัวแล้ว" ผมกระแทกแรงๆอีกสามสี่ที น้ำหื่นของผมก็กระฉูดเข้าไปในร่องหีของพี่แววทันที "อ้า....พี่...แวว...ผมออกแล้ว..." ร่องหีของพี่แววกระตุกตอดท่อนควยของผมเป็นจังหวะ "พี่..น้องคนนี้มันเอาเก่งดี ท่อนควยมันก็ใหญ่ หนูติดใจ" พี่แววพูดขึ้นก่อนจะหายใจหอบอย่างแรง "เออ กูรู้แล้ว กูเห็นอย่างนี้ ก็มีอารมณ์มากดีว่ะ" ผมไม่พูดอะไร ได้แต่หายใจหอบนอนฟุบไปตามหลังพี่แวว

จากนั้นผมก็ค่อยๆถอดเจ้าหนูผมที่อ่อนแรงออก มีเลือดออกติดหัวมาเลยครับ นี่เป็นครั้งแรกของผม พี่พงษ์เห็นถึงกับหัวเราะ "อีแววมึงมาดูผลงานมึง ฮ่าๆ" พี่แววรีบหันมาทันที "อู้ย..เป็นบุญของอีแววจริงๆ" พี่แววหอมแก้มผมหนึ่งที ก่อนจะลุกขึ้นจัดผ้าให้เข้าที่ "ไอ้น้องชื่ออะไรวะ?" พี่พงษ์ถามผมขณะที่ใส่กางเกงไปด้วย "ผมชื่อใหญ่ครับ" ผมตอบอย่างอ่อนระโหย "เมียพี่เป็นไงมั่ง เอามันมั้ย?" พี่พงษ์นั่งยองๆถาม "เอามันมากพี่" "งั้นกูให้เมิงเอาได้เรื่อยๆ บ้านกูกับเมียอยู่ที่ล็อค 8 หลังที่ 3 อย่าลืมมานะ มึงไปได้และ แล้วอย่าลืมไปหานะโว้ย" "ครับพี่" ผมตอบแบบอ่อนแรง

จากนั้นเราก็แยกย้ายกันกลับ พอเจอกับพี่สาว พี่ก็ถามผมว่า "ไปไหนมา ทำไมนานจัง?" ผมก็ตอบว่า "หลงทางครับ" "งั้นกลับบ้านเถอะ ได้ของเยอะแล้ว" พี่สาวจึงชวนผมกลับ แต่ภาพเหตุการณ์ยังวนเวียนอยู่ในหัวของผมตลอด จนกลับไปถึงบ้าน พี่สาวก็ไม่พูดอะไร กลับมาถึงก็เตรียมตัวไปอาบน้ำทันที เพราะกลิ่นขยะติดตัวมาเหม็นมาก ห้องน้ำเป็นห้องน้ำรวมครับ แยกหญิงชายนิดนึง แต่ก็ไม่มิดชิดเท่าไหร่ ผมจึงขอตัวไปอาบพร้อมกัน ห้องน้ำที่ผมกับพี่อาบอยู่ติดกัน เพราะมืดแล้ว พี่สาวเป็นคนกลัวผี ผมเข้าห้องน้ำไป ก็ใจเต้นเลยครับ คงเป็นเพราะเรื่องที่เพิ่งผ่านมา ทำให้ผมเริ่มรู้สึกอยากมีอะไรกับพี่สาวตัวเอง ผมจึงหาช่องเพื่อแอบดูห้องน้ำข้างๆครับ หาไม่ยากครับ เพราะห้องน้ำเก่ามากแล้ว

พี่สาวผมหุ่นดีมากครับ ดีกว่าพี่แววอีก ผิวขาวอาบอิ่มน่ากอด พี่สาวผมชื่อ"นิด"ครับ พี่นิดยืนหันหลังทำให้ผมเห็นตูดอันกลมใหญ่น่าบีบมากเลยครับ แต่เสียดายที่พี่นิดไม่ยอมหันด้านหน้ามา พอพี่อาบน้ำเสร็จจึงตะโกนเรียกผม ผมจึงต้องรีบอาบน้ำแล้วออกมา คืนนั้นเราก็นอนด้วยกันตามปกติ ชุดนอนไม่มีหรอกครับ พี่สาวก็ใส่ผ้าถุงนอน ผมก็กางเกงกีฬา แต่ไม่ใส่กางเกงใน เรานอนห่มผ้าห่มผืนเดียวกัน เนื้อตัวแนบชิดกันโดยพี่นิดหันหน้ามาทางผมแล้วก็หลับตา แต่ผมต้องนอนห่อตัวเพราะท่อนควยของผมมันแข็งตลอดเลย ผมเลยมีความคิดบ้าๆว่าจะลองลูบไล้ตามตัวพี่สาวดู เพราะเห็นแกนอนเงียบอยู่คงหลับไปแล้ว มือที่สั่นของผมกำลังจะเอื้อมไปลูบที่แขนแกครับ แต่ผมก็ต้องชักมือกลับอย่างรวดเร็ว เพราะข้างห้องดันมีเสียงร้องครางมาสิครับ

"อ้า..เสียวจังเลยพี่...อู้ว..." กรรม!! ทำไมวันนี้เอากันดังจังวะ จากนั้นก็ได้ยินเสียงต่อมาชัดเจน เพราะผนังห้องบางเหลือเกิน "ซี๊ด...ผัวดูดให้เมียเก่งจริงๆ ตูดเมียอยู่เฉยไม่ได้เลย อ้า.." เท่านั้นแหล่ะครับ จินตนาการผมก็เตลิดไปเลย อยากเห็นซะแล้ว ผมกำลังจะลุกไปดู พี่สาวผมดันพลิกไปอีกข้าง ผมเลยต้องแกล้งหลับตานอนต่อ เสียงข้างห้องก็ดังขึ้นอีก "ผัวขา..เลียร่องหีให้เมียด้วย แล้วเอานิ้วแยงเข้าไปด้วยนะผัวขา..ซี๊ด" ผมทนไม่ไหวแล้วครับ จะลุกไปแอบดูเพราะมันมีช่องอยู่พอดี แถมมีแสงไฟลอดมา แปลว่าเอากันกลางแจ้งแน่ แต่แล้วพี่สาวก็หันหัวมาชะเง้อดูว่าผมหลับรึยัง? ผมจึงแกล้งหลับ

จากนั้นพี่ก็ค่อยๆคลานไปที่ช่อง เพื่อแอบดูห้องข้างๆเอากัน "อู้ย...เมียจ๋า..ดูดควยให้ผัวเก่งจริงๆอูย..ผัวเกือบจะเสร็จเลยจ๊ะ" ข้างห้องยังครางดังไม่หยุด พี่สาวผมคงเห็นอะไรดีๆเข้า ถึงกับตะลึง ตอนนี้พี่สาวผมอยู่ในท่าคลานเข่าแล้วก้มหน้ามองไปที่ช่องประตูครับ อื้อ..หือ ท่าเหมือนพี่แววเลย ผมคิดในใจ ติดแค่ผ้าถุงมันบังเท่านั้น แต่แล้วผมก็ต้องตกใจ เมื่อพี่นิดเลิกผ้าถุงตัวเองมาไว้อยู่ที่เอว เผยให้เห็นร่องหีกับตูดขนาดใหญ่หันมาทางผม ท่อนเอ็นควยของผมเกร็งจนเจ็บไปหมด แต่พี่สาวยังแอบดูต่อ

สักพักมือของพี่สาวได้สอดลอดหว่างขามาบี้เม็ดติ่งแตดของแกอย่างเมามัน ประสานกับเสียงข้างห้องว่า "ผัวขา..ทั้งดูดทั้งแยงร่องหีของเมียเลยเหรอคะ" นิ้วของพี่นิดลากผ่านไปตามร่องหีจนผมเริ่มที่จะเห็นน้ำของแกเยิ้มออกมา "ซี๊ด...อ้า...ผัวขา...สองนิ้วคับร่องหีไปหมดเลยค่ะ" ยิ่งได้ยินอย่านี้ยิ่งไม่ไหวแล้วครับ ผมค่อยๆถอดกางเกงออก แล้วค่อยๆย่องเข้าไปข้างหลังพี่นิด ผมเล็งท่อนควยกับร่องหีพี่นิดให้ตรงกัน โดยที่พี่นิดยังไม่รู้ตัวแต่ติดอยู่ที่นิ้วของพี่นิดที่ยังขวางรูสวาทอยู่ ผมจึงเล็งอยู่พักใหญ่ พี่นิดเริ่มส่ายตูดไปมาด้วยความเสียว

"อ้า...ผัวขา...ควยของผัวใหญ่จังเลย แทงเบาๆสิคะ" เสียงร้องข้างห้องเป็นจังหวะ พอดีกับที่นิ้วของพี่นิดเลื่อนลงไปบี้ที่แตด ผมก็กดท่อนควยของผมที่เล็งตรงร่องไว้แล้วเสียบทันที "อ้า..เจ็บ!!.. อะไเนี่ย.. ใหญ่... อูย" เสียงพี่นิดไม่รู้จะห้ามหรือจะคราง "พี่นิดครับ ให้ผมช่วยเถอะครับพี่ ผมก็ไม่ไหวแล้ว ร่องsuของพี่นิดคับดีจริงๆ ซี๊ด" ผมก้มลงไปกระซิบข้างหู "พี่นิดหันมานิดนึง" "แต่..อ้า...แต่..." พี่นิดยังไม่ทันพูดเพราะพอพี่นิดจะพูดผมก็เร่งซอยเย็ดจนพี่นิดเสียวจนคราง ในที่สุดเสียงพูดก็หายไปเหลือแต่เสียงคราง "อ้า...ซี๊ด..เบาๆหน่อยใหญ่พี่ไม่เคย...อ้า..."

ข้างห้องเหมือนรู้ว่ากำลังเกิดอะไรขึ้นในห้องผม ยิ่งเร่งเสียงให้ดังเข้าไปอีก ปั้บ!!ๆๆๆ!!  "ผัวขา...เร่งเลยค่ะ เมียกำลังจะเสียวแล้ววววว" ผมก็ไม่ยอมแพ้เหมือนกัน เร่งซอยทั้งตัวจนหัวของพี่นิดสั่นคลอนไปหมดเหมือน กัน "พี่นิดครับ อูย..ใหญ่เอามันมั้ยครับ?...อูย" พี่นิดครางตอบ "มะ..มัน..จ้า ซี๊ด..." ผมยิ่งฟังยิ่งได้อารมณ์ในที่สุดผมก็กระฉูดน้ำเสียวเข้าไปเต็มร่องหีด้านหลังของพี่นิดทันที "อ้า..พี่นิด...ผม..ผมออกแล้ว..." แต่พี่นิดสิครับพอเห็นผมหยุด แกพลิกผมนอนหงายก้มลงไปดูดท่อนควยผมจนแข็งขึ้นมาอีกครั้ง แล้วแกก็ขึ้นขย่มเลย ครับ "ซี๊ด..ใหญ่ ขอพี่เสร็จตามใหญ่ด้วยนะ" ท่อนควยของผมเสียวจนเจ็บไปหมด แต่ก็ต้องทนเพื่อพี่สาว จากนั้นพี่สาวก็ร้องอย่างดังพร้อมกับกระตุกตัว "อ้า..ใหญ่ พี่เสร็จแล้ว อ้า..."

จากนั้นพี่นิดก็ฟุบลงมานอนกอดกับผม ส่วนข้างห้องก็เงียบเสียงไปพร้อมกัน พอตื่นเช้ามาเราก็เอากันอีกครับ ผมไม่ได้ไปทำงานเลยทั้งวัน จากนั้นผมก็ไปที่ล็อค 8 หลังที่ 3 เพื่อหาพี่แวว พอพี่แววเห็นผมก็แยกขารอให้ผมเอาทันที ทั้งๆที่ผัวแกไม่อยู่ นี่ละครับ ชีวิตชาวเนิน(ขยะ)รีไซเคิล