ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 30

เริ่มโดย Koog Google, มีนาคม 31, 2021, 12:52:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bailin

จากเรื่องที่ออกแนวรักอารมณ์ใคร่ กลับกลายมาเป็นดราม่าแอคชั่น ซะงั้น ลุ้นตอนจบจริงๆ จะเป็นยังไง

notbaby007

ตี๋น้อย ฮิฮิ

บอยทำเวรทำกรรมอะไรไว้ถึงได้เจอแต่เรื่องแย่ๆ

biggiggog

งานนี้มีเบื้องหลัง เบื้องลึกมากกว่าที่คิดไว้บานเลย
ขอบคุณครับ

myidol

ผมเชียร์รีนนะครับ เพราะเอาจริงๆรีนยังไม่ได้ทำไรเลยครับ แค่ผูกใจเจ็บ เย็ดกับไอ้เหี้ยเอก แต่ยังไม่ได้ทำร้ายใคร ส่วนฟ้า ไปไกลๆเลย เกลียดมากคนแบบนี้ แมร่งเห็นแก่ตัวยันวินาทีสุดท้าย ควรจะไปจากพระเอกตั้งนานแล้ว ด้านชิบหาย พอเห็นเค้ารวย สั่นระริกเลยครับ

myidol

สึดยอออดดดดดดดดดดดดดดด พลิกหลายตลบจริงๆ ผมไล่ๆอ่านคอมเม้นท์ หลายท่านปักใจว่ารีนเป็นคนไม่ดี แต่ทุกคนคงลืมไปว่า รีนยังไม่ได้ทำอะไรเลยนะ แล้วก็จริงอย่างที่ผมเดา รีนแมร่งโคตรนางเอก สรุปนะเรื่องนี้พระเอกแมร่งควายยยยยยย ฟ้าเป็นผู้หญิงที่เอาอารมณ์ตัวเองเป็นที่ตั้ง พลาดครั้งแรกยังคิดได้ว่าเป็นเรื่องยา แต่หลังจากนั้นคือตัณหาในใจส่วนลึกล้วนๆ คนแบบนี้คบไม่ได้ครับ อยู่ไปก็ระแวง น้องรีนน่ารักที่สุดครับ ขอบคุณท่านนักประพันธ์มากครับ บทเสียวไม่จำเป็นครับ เนื้อเรื่องสิสำคัญ ผมชอบเรื่องนี้มาก

sunnies

ekplaywalk

Nobita Nobituta

แคทน่าจะมีแผน แต่รีนนี่น่ากลัวสุดเป็นนางร้ายที่จะเป็นนางเอก
มาลุ้นเลยจะมีพลิกพลอตเรื่องแน่ เดาไม่ออกเลย

Naratt

::Sobad::
ต่างคนต่างร้ายต่างกันคนละแบบ
น่ากลัวจริงๆ ผญ
::Thankyou::