ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itou Ei] The MilkDoll Young Lagy คุณหนูไร้เดียงสากับติวเตอร์ขาหื่น[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 31, 2021, 06:10:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

note0521

ติวเตอร์นี่ใจกล้ามากนะ เห็นบอดีการ์ดไหม ยืนกันเต็ม ถ้ามีเสียงแปลกๆรอดออกไป น่าจะไม่ได้ติวนะอาจตายก่อนได้

จารย์นี่ก็หื่นได้ใจ ถ่ายเป็นคริปเก็บไว้ด้วย หลักฐานไปถึงมือพ่อนะ ไม่รอดแน่ ดูท่าลูกสาวเหมือนนกในกรงทองด้วย ไม่รู้ชะตาสะแล้ววว

numnote

ชอบแนวนี้ครับ ครูกับลูกศิษย์ สอนกันไปสอนกันมา ก็ ดืปๆ กัน แบบเรื่องนี้ ลูกศิษย์ ออกแนวไร้เดียงสาด้วย ยิ่งชอบมาก

Northstar Rta

ติวเตอร์​คงจัดคอร์สพิเศษ​ให้สาวน้อย​แน่เลย
สวาน้อยมาเพราะรักและก็ได้สามีเป็น​ที่​เรียบร้อย​

aeo2005

สงสัยงานนี้คงมีหลาน+ลูกเขยไปฝากคุณพ่อแน่ๆ

เล่นชะน้ำหมดตัวเลยนะ

ntsystem

555+ หลับตานิดนึงได้มั้ย

เท่านั้นละ ... พ่อคุณณณณณณณ  ::Crying::

ยาวเลยติวเตอร์คนนี้ คือเอ็งก็มาหล่อ ๆ แล้ว ใจแข็งอีกนิดไม่ได้รึไง  ::HoHo::

[email protected]

::Ahh::จารย์ ชีวิตจริงนี้ต้องคิดดีๆก่อนนะ ลูกสาวใครวะเนี่ยบอดี้การ์ดเต็ม พลาดมาโดนหมกแน่

maguro

hippopov2

เล้ียงดูกันมายังไงให้ไร้เดียงสาได้ขนาดนี้ งี้ต่อให้โดนเย..เผลอๆยังไม่รู้เลยว่าโดนอะไร ::Sobad:: ::Sobad::

kongrith

ลูกศิษย์น่ารักขนาดนี้ อาจารย์อดใจไม่ไหวหรอก ต้องจัดหนักๆ

xtazy

โดนเด็กหลอกล่ะสิ ทำเป็นอ่อนต่อโลก ทำไปแล้วคงต้องรับผิดชอบ

ไร้เดียงสาของจริง คุณหนูโลกสวย

Magman09

โดนติวเตอร์ล่อลวงให้รู้จักโลกของผู้ใหญ่แน่ๆ
======
ให้หลบๆซ่อนๆ มีผัวกลับบ้านมาด้วย

Wattbeta1980

ตอนท้ายน่าจะลามไปถึงคนในครอบครัว คนอื่นๆ 

สนุกมากครับ

.....เป็นแรงใจ แรงเชียร์ครับ