ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอนเสียว..บี้ดี้ขยี้ทอม copy

เริ่มโดย cyborg0011, เมษายน 20, 2021, 01:20:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

( สอนเสียว..บี้ดี้ขยี้ทอม )

ค่ำๆ วันศุกร์นั้นฝนตกมาพอสมควรแล้วตั้งแต่ช่วงสี่โมงเย็น ผมขับรถเรื่อยๆเปื่อยๆกลับบ้าน เพราะถนนมันก็ยังเปียกลื่นอยู่ อีกอย่างหนึ่งก็คือ"นิน"พาเด็กๆไปบ้านแม่ที่ต่างจังหวัดตั้งแต่บ่ายๆ ผมไม่ได้ตามไปเพราะวันรุ่งขึ้นก็ต้องมาทำงานอีก กลับบ้านก็เฝ้าบ้านคนเดียว เลยไม่ได้เร่งร้อนอะไร ข้าวเย็นก็กินมันตั้งแต่ที่ทำงานแล้ว ถึงบ้านก็อาบน้ำ-ดูทีวีแหละครับ เลยเอ้อระเหยได้ อีกอย่างหนึ่งก็คือสายฝนน่ะมันเปลี่ยนจากตกโชยๆเป็นหนักขึ้น ถึงเพิ่งจะเปลี่ยนยางใหม่ แต่ผมก็ไม่ชอบขับรถเร็วในสภาพอากาศแบบนี้ เลยไปมันเรื่อยๆ รวมทั้งถนนบ้านเราที่มักจะปะตรงโน้นตรงนี้ไปทั่ว

เรื่องของเรื่องมันเริ่มตอนที่ผมชะลอรถตรงไฟแดงนั่นแหละครับ เสียงโครมย่อมๆพร้อมกับความรู้สึกว่ารถโดนกระแทกจากด้านหลัง แต่ก็เล่นเอาหัวคลอนไปเลย มองกระจกหลังก็เห็นเก๋งคันหนึ่งจอดต่อท้าย ผมเปิดประตูฝ่าสายฝนลงไป คนขับคันหลังก็เปิดประตูลงมา เป็นหญิงสาวท่าทางปราดเปรียว แต่ดูท่าทางยังสั่นๆออกปากแก้ตัวเป็นพัลวัล ผมเองก็ไม่ได้โมโหอะไรเพราะไม่มีใครอยากชนกันหรอกครับ รถผมก็ไม่ได้เป็นอะไรมาก แต่รถเธอคงหนักเพราะดูแล้วคงพยายามหักหลบหน้าหม้อรถเธอตรงกลางเลยเสียบเข้าตรงมุมกันชนยุบเข้าไปเอาเรื่อง ตกลงว่าเราแลกใบเหลืองกันไป แล้วผมก็ขึ้นรถเปียกมะล่อกมะแล่กไปทั้งคู่

พอผมขยับรถจะออก..เธอก็กระพริบไฟวาบๆ ผมเลยจอดรถกลับลงไปดู ปรากฏว่ารถเธอนิ่งไปเลย จะเปิดฝากระโปรงก็ไม่ออก เลยบอกให้เธอโทรเรียกอู่ ผมเห็นว่าไหนๆก็เปียกอยู่แล้วเลยขยับรถหลบเข้าข้างทางแล้วกลับมาช่วยเข็นรถเธอหลบด้วย อันที่จริงผมเข็นคนเดียวแหละครับ แล้วขึ้นไปยืนหลบฝนเป็นเพื่อนไปพลางๆ เพราะแถวๆนั้นก็มืดเปลี่ยวๆ รออยู่ครู่หนึ่งเห็นตัวเธอสั่นๆ เลยไปคว้าเอาผ้าเช็ดตัวในกระเป๋าเสื้อผ้าของผมมาให้เธอเช็ดหน้า กว่าช่างจะมาถึงก็ร่วมชั่วโมงครับ แต่ก็ทำอะไรไม่ได้ต้องลากรถเธอเข้าอู่ไป ผมเลยขับรถไปส่งเธอที่ที่พัก

ระหว่างทางก็ชวนคุยไปเรื่อยเปื่อย พอถึงที่พักเธอจึงเห็นว่าเป็นคอนโดระดับกลางๆบรรยากาศเงียบๆ เธอขอบคุณผมเสร็จแล้วก็ชะงัก ก้มเข้ามาชวนผมขึ้นไปกินอะไรร้อนๆ ผมก็กำลังรู้สึกหนาวๆอยู่ และอีกไกลกว่าจะถึงบ้าน ได้กาแฟหรืออะไรร้อนๆก็คงดี เลยรับคำชวน ห้องเธอดูน่าอยู่ดีครับ ห้องนอนทำเป็นห้องไว้ส่วนหนึ่งไม่ได้เป็นแบบมีห้องโล่งๆห้องเดียว ส่วนครัวทำเป็นส่วนเล็กๆกั้นด้วยเคาน์เตอร์แค่เอว เธอผลุบหายเข้าไปในห้องนอน คว้าผ้าเช็ดตัวมาให้ผม "ผ้าค่ะ.. เช็ดผมก่อนนะคะ" เธอบอกแล้วผละไปกดสวิทช์เปิดเครื่องต้มน้ำ "รอน้ำเดือดสักครู่นะคะ อ้อขอตัวสักครู่ เปิดทีวีก็ได้นะคะ" เธอบอกก่อนหายเข้าไปในห้องนอน

ผมจัดการเช็ดผมจนหมาดแล้วเช็ดหน้าตา ระหว่างดูไปรอบๆ อ้อ..จัดห้องดูสบายๆไม่มีข้าวของอะไรมากนัก ภาพบนทีวีคงเป็นภาพของครอบครัวระหว่างไปเที่ยว เสียงเปิดประตูดังขึ้นผมเลยหันไปดู อ้อ..สวมเสื้อคลุมอาบน้ำพันหัวด้วยผ้าขนหนูเดินออกมาดูกระติกน้ำร้อน แล้วหันมายิ้มนิดหนึ่ง
"พี่ถอดเสื้อมั๊ยคะ? เปียกเหมือนกัน" อ้อเลิกคิ้ว แสงไฟสว่างๆในห้องทำให้เห็นหน้าตาอ้อชัดขึ้น หน้าค่อนข้างรูปไข่แต่คางเรียวเล็ก คิ้วเรียวดกดำสนิท ริมฝีปากอิ่มเต็ม รอยหยักบนริมฝีปากล่างทำให้ดูคมเข้มขึ้น "ถอดเสื้อก็ได้นะคะ"
"อ้อ..ครับ ขอโทษ" ผมพึมพำขณะถอดเสื้อออกเหลือแต่เสื้อยืด แต่ก็ยังเปียกพอๆกับตัวนอก ขณะที่หันรีหันขวางอยู่เธอก็คว้าเสื้อผมไป "ปั่นแห้งสักทีคงดีขึ้นน่ะค่ะ เสื้อยืดด้วยก็ได้นะคะ จะได้แห้ง" เธอบอกพร้อมกับยื่นมือมาทางผม
"ไม่เป็นไรมั้งครับ" ผมเกรงใจที่จะโป๊ต่อหน้านาง "มาเถอะค่ะ" อ้อบอก ผมเลยถอดเสื้อยืดให้เธอรับไปใส่เครื่องปั่นผ้า เธอกลับมาเตรียมถ้วยเครื่องดื่ม "ท่าทางแข็งแรงดีนะคะ" "ขอบคุณครับ.. อาชีพบังคับน่ะครับ" ผมตอบพลางมองออกไปนอกหน้าต่างฝนข้างนอกตกแรงขึ้น ปนแสงวาบๆที่แทรกเป็นระยะ ผมยกข้อมือขึ้นดูนาฬิกาแล้วลงนั่งบนเก้าอี้รับแขก "แป๊บเดียวค่ะ"อ้อบอกกลับมาขณะที่เปิดตู้เย็นคว้ากล่องอาหารใส่เตาไมโครเวฟ แล้วกดปุ่มอย่างคล่องแคล่ว เธอเดินไปจัดการเสื้อผมออกมาใส่เครื่องอบ จังหวะที่เดินผมจึงเห็นว่าอ้อคงถอดเสื้อเปียกๆไปแล้ว จากเรียวขาขาวๆที่พ้นเสื้อคลุมวับๆแวมๆ และคอเสื้อที่แบะออกอย่างไม่ทันระวังตัวทำให้เห็นเนินอกข้างในรำไร อ้อเดินกลับมานั่งข้างๆผม ชายเสื้อคลุมเลิกขึ้นไปจนถึงโคนขา

"กินข้าวหรือยังคะนี่" "เรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณ" ผมตอบยิ้มๆ รู้สึกเย็นๆเพราะลมแอร์ที่เป่าออกมวเบาๆ "เอ้อ.. ขอเข้าห้องน้ำหน่อยนะครับ" "ค่ะ ทางนี้ค่ะ" อ้อลุกพาผมไปเข้าห้องน้ำที่อยู่ในห้องนอน ระหว่างทางอ้อก็คุยเรื่องต่างๆ ผมก็โต้ตอบสนุกสนาน พอเปิดประตูห้องน้ำ ร่างอ้อก็เสียหลักเซตามเข้ามากระแทกผมเต็มที่ผมรวบแขนรับร่างนั้นไว้ตามสัญชาติญาณ แขนผมสอดผ่านตัวเธอช้อนเข้าใต้รักแร้ท้องแขนทาบไปกับอกอวบสองข้าง จึงได้รู้ว่าเต้านมทั้งสองข้างครัดเคร่งอวบมือ อ้อเองก็คว้าตัวผมไว้เหมือนกัน สาบเสื้อคลุมเปิดแบะออกเผยให้เห็นเนินอกอวบขาว อ้อขยับทรงตัวขึ้นยืนหน้าแดงก่ำ

"ท่าทางจะแอบดูผมกระมังเนี่ย" ผมกระเซ้าแหย่ "ไม่เห็นจะอยากดูเลย แค่ยืนพิงประตูเอง ใครจะรู้ว่าจะเปิด" เธอต่อล้อต่อเถียง "เห็นมาเยอะแล้ว" ผมหัวเราะเบาๆ อ้อยิ่งหน้าแดง "ว่าแต่คนอื่น คุณแอบมองอ้อตั้งเยอะ" "ไม่ได้แอบเลยครับ มองตรงๆ" ผมต่อปากด้วย "ก็ของมันน่ามองนี่นา" "บ้า!!.." อ้อพูดแล้วเหวี่ยงมือทุบ ผมเลยคว้าข้อมือไว้ "อะไรกันครับ ชนท้ายผมแล้ว จะทำร้ายร่างกายอีก" อ้อหน้าแดง พยายามดึงมือออก แต่พอไม่ออกเลยสะบัดแขนดึงเต็มแรง ตอนนี้เองเชือกผูกเสื้อคลุมที่คงจะหลวมตั้งแต่ที่เธอเสียหลัก ก็หลุดออก สาบเสื้อเปิดอ้าเผยเต้าอวบทั้งสองข้าง ลาดหน้าท้องแบนราบแต่ดงขนปกคลุมเนินสวรรค์ไว้ อ้อตกใจรวบชายเสื้อดึงมือ ผมก็ตกใจเลยปล่อยเธอ เธอวิ่งออกไปข้างนอกห้องนอน ผมตามไปดูเห็นไปยืนร้องไห้ข้างๆตู้อบผ้า

"เอ่อ ขอโทษครับ ผม.." "ไม่เป็นไรค่ะ.." อ้อว่า แต่น้ำตายังไหลเป็นทาง "อ้อเข้าใจ ไม่เป็นไรค่ะ" เสียงยังสั่นๆปนสะอื้น ผมเองก็งง..ทำอะไรไม่ถูก แต่ก็ตัดสินใจเดินเข้าไปจับไหล่อ้อหันมาประจันหน้า แล้วโอบไว้หลวมๆ
"อย่าร้องซิครับ ผมไม่เห็นอะไรหรอก" อ้อกอดผมแล้วซุกหน้าลงกับอก "ไม่เห็นได้ไงคะ ก็..เสื้ออ้อเปิดออกอย่างนั้น" เสียงค่อยๆเบาสะอื้นลง ผมกระชับแขนเข้า ตัวอ้อกระชับแนบเข้ากับตัวผม ไออุ่นแผ่ซ่าน "เห็นหมดน่ะไม่ว่า.." จริงของอ้อที่ว่าครับ จริงกว่านั้นก็คือไอ้ที่อยู่ในกางเกงผมน่ะมันเริ่มพองตัวออกจนรู้สึกตึงๆเป้ากางเกงแล้ว

"ครับ" ผมนึกถึงภาพอกอวบๆกับโคกขนแล้วไอ้เจ้าลำลึงค์ผมมันก็ยิ่งพองขึ้นมาอีก แขนก็กระชับเอาร่างนุ่มๆแน่นเข้ามาอีกตามไปด้วย พอดึงเข้ามาไอ้ที่พองๆตุงกางเกงมันก็เลยกดแนบเข้าไปกับหน้าขาเธอเต็มเปา อ้อคงรู้สึกถึงลำลึงค์ที่กดอยู่ จึงเงยหน้าขึ้นมา แก้มแดงเข้ม ผมเองอดใจไม่ไหว ก็ทั้งหน้าตาจิ้มลิ้มกลิ่นกายหอมกรุ่น แล้วยังไอ้ที่เห็นจะจะเมื่อครู่ด้วย ก็เลยก้มลงจูบปากที่เผยอจะถามนั่นเข้าให้ พอปากผมแตะเข้าไป อ้อเหมือนจะเข่าอ่อนนิดหนึ่ง มือยกมาผลักหน้าอกผมเหมือนจะห้าม แต่แล้วก็จูบตอบผมเบาๆ ผมเลยกดริมฝีปากเข้าไปเต็มที่ มือลูบไล้ไปตามแผ่นหลังใต้เสื้อคลุมลงไปถึงสะโพกและแก้มก้นตึงด้านล่าง ลมหายใจอ้อแรงขึ้นเรื่อยๆจนกลายเป็นทอดถอนหายใจ ขณะที่เบี่ยงศรีษะให้ผมไซ้ซอกคอขาวเนียนหอมกรุ่น

มือข้างหนึ่งผมลูบไล้ขึ้นมาด้านบน แล้วสอดแทรกผ่านสาบเสื้อคลุมเข้าไป เธอสะดุ้งตอนที่ปลายนิ้วผมสัมผัสกับผิวเนียนตรงยอดอก มือผมสอดผ่านไล่ปลายนิ้วเดียะไปถึงเนินถันอิ่ม แล้วลูบไล้ไปตามขอบฐานนมครัดเคร่ง ก่อนที่จะไล่ขึ้นปลายนิ้วระหัวนมจิ๋ว จนเธอห่อไหล่พอผมกดอุ้งมือทาบทับลงไปบนหัวนมแล้วกดฝ่ามือคลึงเบาๆอ้อก็ครางออกมา "อือออมมมมมมม.....ซื๊ดดดดสสสสส" ผมค่อยๆประคองดันร่างอ้อไปจนถึงเก้าอี้ แล้วค่อยๆประคองนั่งลงแล้วคู้เข่าลงตรงหน้าเธอ แทรกตัวเข้ากลางหว่างขาสองข้าง สองมือแหวกสาบเสื้อคลุมออก อกอวบสองเต้าพ้นสาบเสื้อออกมากระจ่างตา เต้าอิ่มครัดเคร่งป้านปลายหัวนมสีคล้ำหัวนมเป็นติ่งแทบมองไม่เห็นปลายช้อนขึ้นเล็กน้อย อกอวบขยับกระเพื่อมขึ้นลงตามจังหวะหายใจ

ผมกอบเอาเต้านมอวบอิ่มไว้ในมือทั้งสองข้าง แล้วก้มลงห่อปากประทับลงบนหัวนม อ้อสะดุ้งแอ่นอกยกนมทั้งสองเต้า กัดฟันลงกับริมฝีปากล่าง หลับตาพริ้ม ผมไล่ลิ้นเลียวนรอบๆฐานหัวนมจนหัวนมลุกตั้งขึ้นมารับปลายลิ้น ผมปัดกวาดหัวนมเล็กๆสลับซ้ายขวา สลับดูดเม้มเบาๆด้วยริมฝีปาก อ้อครางสลับสูดปากไม่ขาดระยะ ผมฟอนเฟ้นเต้านมไปเรื่อยๆ มือข้างหนึ่งก็ไต่เดียะลงมาตามหน้าท้องแบนราบจนถึงขอบดงขนที่ปกคลุมเนินหีนั้น แล้วกดฝ่ามือแนบลงไปกับกลีบเนื้อร่องหีขยับมือนิดหน่อย นิ้วกลางผมก็แนบทาบเข้าไป กับร่องแคมหีที่ประกบกันอยู่ อ้อขยับสะโพกเหมือนจะหลบเลี่ยง แต่ทำให้ปลายนิ้วผมจมลงไปในร่องหีแคมอิ่ม จนสัมผัสกับหยาดน้ำหล่อลื่นของอ้อที่ไหลออกมา จนเปียกไปทั้งโคกแคม ผมขยับนิ้วไปมาระหว่างแคมร่องหีอิ่มร้อนผ่าว โคนนิ้วกดลงบนติ่งเม็ดแตด ที่ซ่อนอยู่ภายใน จนอ้อสะดุ้งเมื่อผมเน้นนิ้วลงบนเม็ดแตดที่แข็งขึ้นมาจนรู้สึก

"ซี๊ดสสสสสสสส อูยยยย สสส พี่ทำอะไรอ้อ..อูยยยยย..สสสส" เสียงถามขาดเป็นห้วงๆ เมื่อโดนปากผมอมหัวนมเลียดุนหนักๆ นิ้วกลางก็กดเน้นอยู่ที่เม็ดแตด จนอ้อหลั่งน้ำเมือกเหนียวออกมาจนชุ่มนิ้วผม "คิดค่าเสียเวลาครับ" ผมเงยหน้าตอบ แล้วก้มลงเล็มเลียลงไปตามลำตัว กลิ่นตัวอ้อปนกับกลิ่นเหงื่อจางๆ ทำเอาลึงค์ผมแข็งดันกางเกงอยู่หงึกหงัก ผมไล่เล็มจูบตอดไปตามหน้าท้องจนถึงขอบพงขนหมอย อ้อยกมือขึ้นดันศรีษะผมเบาๆ แต่ผมก็ขืนคอไว้ กดริมฝีปากไล่ไปตามไรขนหมอยที่ปกคลุมเนินอวบ แล้วแหวกดงหมอบลงไปจรดปากลงที่บนสุดของรอยกลีบแคมร่องหี อ้อสะดุ้งดันสะโพกขึ้นมาด้วยความเสียว ผมกดนิ้วหัวแม่มือลงบนหัวเหน่าเหนือรอยประกบของกลีบแคม แล้วออกแรงกดเบาๆกลีบแคมหีสองข้างก็เปิดออก จนแลเห็นเม็ดแตดแดงก่ำชุ่มฉ่ำไปด้วยหยาดน้ำเสียวของเธอ ด้านข้างแคมเล็กสีชมพูสดประกบลาดลงไปปิดรูจนสนิทสะโพกของอ้อ ส่ายกระเด้าเบาๆด้วยความเสียว ผมก้มลงจรดริมฝีปากลงบนเม็ดแตดชุ่มฉ่ำ

"อ๊อออยยย...ซี๊ดดสสสสสสสสสสสส" อ้อร้องครางยาว เมื่อผมเม้มริมฝีปากดูดเม็ดแตดของเธอ แล้วต้องสูดปากต่อเมื่อผมแยงปลายลิ้นบดบี้ลงบนแตดแดงที่สั่นระริก สะโพกกลมกลึงเกร็งกระเด้าสวนปากผมขึ้นมาเป็นจังหวะ มือสองข้างขยุ้มศรีษะผมกดลงกับโคกหีที่แบะออก น้ำเมือกใสไหลออกมาจากรูออกมาอาบปากและคางผม ผมลดลงกวาดปลายลิ้นไปมาและเล็มแคมเล็กสีชมพูที่อยู่ด้านข้าง ก่อนแยงลิ้นกวาดไปรอบๆรูหีชุ่มฉ่ำ แล้วแยงปลายลิ้นเข้าไปข้างใน... อ้อเกร็งสะโพกกระเด้าโคกหีสวนปากผม ปากรูตอดตุบๆจนน้ำเมือกกระเซ็นมาทั่วปาก "โอ๊ย..โอ๊ย.." เสียงร้องตามจังหวะที่ลิ้นผมแยงเข้าไปในรู สะโพกกระเด้าขึ้นพร้อมกับมือที่กดหัวผมลงกับโคกของเธอ ผมสอดมือช้อนขาอ้อแล้วเอื้อมขึ้นไปบดบี้หัวนมทั้งสองข้าง เนินโคกหีอ้อลอยเด่นอ้าขึ้นมารับปลายลิ้นผมที่กวาดไปทั่วทั้งแคมในแคมนอก ดูดดุนติ่งแตดตรงกลางสลับแยงพรวดๆเข้ารู อ้อถึงกับเด้งสะโพกกระเด้าปากผมเป็นจังหวะ แล้วอ้อก็กุมหัวผมกดลงกับเนินหีที่บีบตอดรัด ขาสองข้างรัดศรีษะผมเข้ากับเนินกลีบที่แบะอ้า ผมรัวลิ้นลงบนติ่งแตดซ้ำ อ้อเกร็งไปทั้งตัว

"อี๊..อี๊...อี๊....อี๊.....อี๊....อี๊...." อ้อรัดตัวผมจนแน่น ผมละเลงลิ้นลงบนเม็ดแตดต่อไปเรื่อยๆ อ้อกระดกสะโพกกระเด้าเนินใส่ปากผมเป็นจังหวะ แล้วค่อยๆคลายลง แขนสองข้างตกลงบนเก้าอี้ พร้อมกับเรียวขาที่คลายออกหอบหายใจเหมือนเหนื่อยจัด ผมค่อยๆลุกขึ้นถอดกางเกงออกไว้ข้างๆ ควยแข็งของผมดันกางเกงในจนโป่งขี้นมาเป็นกระโจม พอผมดึงกางเกงในพ้นสะโพกลงไป ควยที่แข็งเต็มที่ก็ดีดออกมาผงกหัวอยู่หงึกๆ หนังหุ้มมันรูดลงไปจนเห็นหัวควยบานแดงก่ำผ่านข้อหยักไปถึงลำควยที่พันไว้ด้วยเส้นเลือดเขียว อ้อลืมตาขึ้นมอง พอเห็นควยที่พองก๋าถึงกับเบิกตาโพลง ผมคู้เข่าลงตรงหน้าขาอวบของอ้อ จับท่อนควยปาดไปมากับกลีบแคมหีให้น้ำเมือกใสไล้ไปทั่วหัวควยจนทั่ว กลีบแคมหีโดนหัวควยบานปาดไปมา บางครั้งก็ทิ่มตำเข้าที่เม็ดแตด จนอ้อสูดปาก ผมกระเด้าสะโพกเบาๆให้หัวควยดุนเม็ดแตดอ้อสองสามที อ้อก็ยกสะโพกเด้งรับพลางสูดปากอย่างเสียวซ่าน ผมจรดหัวควบบานเข้ากับปากรูหี แล้วกดสะโพกดันหัวควยบานเบิกกลีบแคมจนแบะอ้า ปลายมนมู่ทู่แหวกรูชุ่มฉ่ำเข้าไปช้าๆ แคมเล็กสองข้างโอบกระชับหัวควยบานไว้ยุบย่น อ้อขยับขาถ่างออกไปจนสุด

"อูย..พี่ คับ..จัง" อ้อครางเป็นห้วงๆ ขณะที่หัวควยบานแหวกรูหีชุ่มของเธอเข้าไปช้าๆ ผมส่ายสะโพกนิดๆให้หัวควยควงเบิกรูคับของอ้อเข้าไปเรื่อยๆ จนกระทั่งหัวเงี่ยนบานผลุบหายเข้าไปในรูหีฟิตๆ "โอ๊ะ ซีดสสสส เจ็บ..พี่..แน่น " อ้อเบิกตากัดฟันขยับสะโพก รูหีรัดหัวควยผมแน่นเต้นตุบๆ ผมจึงจับสะโพกของอ้อไว้ให้นิ่งก้มลงจูบปากจูบแก้มแล้วลงมาดูดเม้มหัวนมอ้ออีกพักใหญ่ จนเสียงโอยๆกลายเป็นเสียงสูดปากพร้อมกับสะโพกอ้อเริ่มกระเด้าท่อนควยผมเบาๆ ผมจึงค่อยๆกดสะโพกดันท่อนควยแทรกเข้ารูหีคับแน่นต่อ สลับกับดึงออกมาสั้นๆพร้อมกับขยับสะโพกกระเด้าเบาๆ ให้ท่อนควยค่อยๆเบิกทางลึกเข้าไป "แน่นจัง..พี่" ผมกระเด้าช้าๆจนท่อนควยมุดเข้ารูหีอ้อไปได้ครึ่งลำ แคมหีอ้อประกบอมท่อนควยผมไว้จนบวม ผนังรูบีบเต้นเป็นจังหวะ ผมขยับสะโพกดึงท่อนควยถอยออกมา เห็นท่อนควยขรุขระโดนน้ำเมือกเหนียวลื่นอาบสะท้อนแสงไฟวาววับ อ้อแอ่นสะโพกดันโคกหีตามท่อนควยด้วยความเสียว

ผมก็เกร็งสะโพกกดกระเด้าท่อนควยขรุขระสวนเข้าไปในรูหีจังหวะเดียว ท่อนควยพองใหญ่ก็มุดเข้าไปจมรูหีฟิตแน่นของอ้อจนมิด อ้อร้องครางยาว..รูหีตอดรัดควยผมตุบๆจนเสียวหัวควยอยู่วาบๆ ขนหมอยหยาบของผมบดเบียดลงกับเม็ดแตดของอ้อเต็มที่ พวงไข่แนบชิดเข้ากับง่ามก้นขาวผ่อง ผมกดสะโพกให้ท่อนควยแช่อยู่ในรูหีฟิต..ส่ายสะโพกเบาๆให้ท่อนควยควานอยู่ภายใน โดนเอาปากมดลูกของอ้ออยู่กรุบกรับ รูหีฟิตหลั่ง น้ำหล่อลื่นออกมารับท่อนควยจนชุ่มฉ่ำเยิ้ม หยาดไหลไปตามกลีบแคมบวมตุ่ยจนผ่านรูก้นไปถึงเก้าอี้ ผมเริ่มดึงสะโพกถอนควยออกมาช้าๆ..อ้อแอ่นสะโพกตามท่อนควยที่ครูดระออกมาด้วยความเสียว พอปลายเงี่ยงพ้นขอบรูหีแน่นออกมา ผมก็กระเด้าสวนเข้าไปเนิบนาบ หัวควยบานทะลวงรูหีฟิตไปตลอดทางจนสุด พวงไข่ตีกระทบรูก้น

อ้อสูดปากลั่นด้วยความเสียว ผมก็เริ่มกระเด้ารูหีฟิตนั่นเป็นจังหวะ อ้อร้องโอดโอยเมื่อโดนท่อนควยผมกระเด้ารูเสียว จนต้องหลั่งน้ำเมือกออกมาไม่ขาดระยะ จนชุ่มฉ่ำอาบไปทั่วทั้งกลีบแคมนอกแคมใน หน้าขาไปถึงรูก้นกอยที่ขมิบด้วยความเสียว ไหลย้อยออกมาจนอาบท่อนควยและเนินหนอกผมไปถึงพวงไข่ที่ไกวตีกระทบรูก้นเป็นจังหวะ ท่อนควยผมพองวาบๆด้วยความแน่นของรูหี กลีบแคมแบะปลิ้นเข้าออกตามท่อนควยที่กระเด้าเอา ผมช้อนท่อนขาเรียวของอ้อไว้ในท้องแขนแล้วใช้มือสองข้างกดนวดเฟ้นเต้านมทั้งคู่ ขาเรียโดนยกโย้ขึ้นจนโคกหีตั้งสูงแบะอ้ารับท่อนควยผมที่กำลังเย็ดรูเร็วขึ้นเรื่อยๆ อ้อร้องครางโอดโอยเมื่อโดนยกล้อเข้าให้ รูหีฟิตตอดท่อนควยผมตุบๆจนเสียววาบๆไปทั่วทั้งท่อนควยและพวงไข่

ผมเร่งจังหวะกระเด้าเอวให้ท่อนควยแข็งทะลวงรูหีของอ้อเร็วขึ้น ด้วยความเสียวจนถุงไข่เริ่มรัดติ้ว ผมรู้ว่าความเสียวจวนจะระเบิดออกมาเต็มคราบ จึงเกร็งเอวกระเด้าท่อนควยเข้าใส่รูหีฟิตของอ้อไม่หยุด หยาดน้ำเมือกโดนกระแทกเข้าออกจนเป็นฟองขาวอาบปากรู อ้อเองก็กระเด้าโคกหีโหนกบวมที่อมท่อนควยผมเข้าใส่อย่างเมามัน ปากสูดลมซี๊ดซ้าด ผมเสียววาบๆแรงขึ้น จึงกระหน่ำท่อนควยเย็ดรูกระชับเต็มที่ จนเสียงเนื้อกระทบกันดังได้ยินชัดเจน อ้อก็กระเด้าเอวสวนพลางควงสะโพกส่ายจนหัวควยผมควานแยงไปมาโดนเอาปากมดลูกอ้ออยู่เป็นจังหวะ "อ๊า...ซี๊ดสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส..." อ้อครางยาวเหยียด กระเด้าสะโพกเข้าใส่ท่อนควยผมแรงๆแล้วบดเบียดส่าย รูหีบีบรัดกระตุกอย่างรุนแรง ผมเองก็กลั้นความเสียวไม่ไหวเมื่อท่อนควยแข็งของผมเหมือนจะเบ่งบานออกไปอีกหลายเท่า จนรู้สึกคับรูแน่น น้ำควยขาวขุ่นพุ่งออกมาจากข้างใน ฉีดพรวดออกจากปลายรูท่อนควยเข้าไปข้างในรูหีอวบของอ้อ

อ้อสะดุ้งเฮือก เมื่อน้ำควยร้อนอุ่นพุ่งเข้ากระทบรูหีและปากมดลูกเป็นสายจนอุ่นร้อนวาบไปทั่ว สะโพกกระเด้าท่อนควยผมเต็มแรง รูฟิตบีบท่อนควยผมเหมือนจะรีดน้ำควยออกไปให้มากที่สุด ในขณะที่ท่อนควยผมก็พ่นน้ำคาวขาวขุ่นเข้าในร่างอ้ออยู่ฉาดๆ ผมเกร็งสะโพกกระเด้าสั้นๆตามแรงเสียว หยาดน้ำควยขาวขุ่นก็ทะลักล้นออกมาตามรูหี..อาบแคมอวมบวมไปจนทั่ว ไหลย้อยเป็นทาง อ้อทิ้งตัวลงนอนแผ่กับเก้าอี้หายใจหอบ รูหีฟิตยังกระตุกรัดท่อนควยผมเบาๆ ท่อนควยผมอาบไปด้วยน้ำเมือกของอ้อและน้ำควยของตัวเองจนแฉะลื่นแต่ด้วย ความฟิตของรูหีท่อนควยผมจึงยังพองคับรูอยู่ ผมกระเด้าสะโพกเบาๆ ควยก็ขยับเข้าออกรูหีฉ่ำน้ำทั้งน้ำเมือกและน้ำเงี่ยนของผม ผมฟุบลงกับอกอวบๆแล้วหอมแก้มอ้อ

อ้อปรือตาขึ้นมายิ้มให้ "พี่.. ค่าเสียเวลาพี่เต็มของอ้อแล้ว" เธอพูดขึ้นเบาๆ "พี่จะคิดค่าอะไรอีกหรือเปล่าคะ?" "ยังมีค่าแรงช่วยเข็นรถด้วยครับ" ผมจูบเบาๆที่มุมปาก อ้อจูบตอบ "แล้วจะคิดเลยหรือเปล่าคะ?" เธอถาม รูหีขมิบตอดท่อนควยผมพร้อมกับกระเด้าสะโพกเบาๆ "คิดเลยซิครับ" ผมยิ้ม ช้อนสะโพกกลมๆแล้วยกร่างนั้นพร้อมกับลุกขึ้นยืน ท่อนควยจมลึกเข้าไปในรูคับๆอ้อยกมือขึ้นกอดคอผมซี๊ดปาก ผมเดินเข้าไปถึงเตียงนอน แล้ววางร่างอ้อลงกับที่นอนโดยที่ท่อนควยยังคารูอยู่ กลีบแคมคาบอมไว้จนแน่น ผมทาบร่างลงไปแล้วเริ่มกระเด้าเอว เสือกส่งท่อนควยเข้าออกรูหีฟิตชุ่มฉ่ำของอ้อต่อเนิบนาบ ท่อนควยที่อาบไปด้วยทั้งน้ำเมือกและน้ำเงี่ยนลื่นปราดพุ่งเข้าออกได้สะดวก น้ำเมือกอ้อก็ไหลล้นออกมาอีก หัวควยบานๆผมก็ควักเอาน้ำในรูออกมาด้วยจนผสมกันเป็นฟอง หัวควยผมก็ครูดเข้าครูดออกรูหีอ้อจนปลิ้นออกยุบเข้า อ้อก็กระเด้าสะโพกยกโคกหีสวนสู้ไม่ลดละ พลางสูดปากด้วยความเสียว ผมเกร็งเอวกระเด้าตามความเสียวที่เพิ่มขึ้นมาตามปลายท่อนควยอีก

"อ้อ.!!.." เสียงอีกเสียงหนึ่งดังขึ้นจากห้องข้างนอก เราถึงกับหยุดกึกมองหน้ากัน "แฟนอ้อเองพี่" ผมฉงนใจเพราะประสาทตัวเองบอกว่าเสียงที่ได้ยินนั่นเป็นเสียงผู้หญิงแน่นอน "พี่..เดี๋ยวนะ อยู่ในนี้แหละ" อ้อดันตัวผมเบาๆ ผมจึงดึงสะโพกถอนลำควยออกมา อ้อลุกขึ้นเอาผ้าเช็ดตัวนุ่งแล้วเปิดประตูออกไป แล้วหันมาปิดประตูผมเดินไปยืนเงี่ยหูฟัง เสียงข้างนอกเหมือนคนที่มาใหม่จะโกรธเอาเรื่อง ต่อว่าอ้อที่พูดอะไรผมก็ไม่ ค่อยได้ยินแต่เสียงผู้มาใหม่นั่นผมยังมั่นใจว่าเป็นเสียงผู้หญิง เสียงนั้นกลายเป็นตัดพ้อต่อว่า สลับกับเสียงอ้อเป็นระยะ ผมจะแต่งตัวก็ไม่รู้จะทำอย่างไรแล้วเพราะเสื้อผ้าอยู่ข้างนอกหมดเลย ได้แต่ยืนควยแข็งโด่อยู่ในห้อง
เสียงประตูเปิดพร้อมกับเสียงผู้มาใหม่ดังพร้อมกัน "ขอดูหน้าหน่อยซิ"ประตูห้องนอนเปิดผลั๊วะเข้ามา คนที่เดินนำหน้าเข้ามาก็ตัวขนาดอ้อ ถึงจะตัดผมสั้นใส่เสื้อเชิ๊ตกางเกงขายาว แต่ว่าผมแน่ใจว่าเป็นผู้หญิงเพราะนมต้มข้างในมันก็ยังดันอกเสื้อพุ่งออกมาเห็นได้ชัดเจน

"อ้าว..ผู้ชายเหรอ...ว๊าย" ท่าทางแฟนอ้อที่ว่าคงเป็นพวกทอมแหละครับ แต่พอเห็นควยผมที่ตั้งโด่อยู่ ก็ออกลายผู้หญิงจนได้ ร้องว๊ายหน้าแดงขยับหมุนตัวจะเดินหนี แต่อ้อดันตัวกลับเข้ามาในห้องอย่างรวดเร็ว
"เอาซิตุ๊ก" อ้อพูดสำทับ "ไม่กล้าลองเหรอ? ไหนเมื่อกี้บอกว่าไม่กลัวไง?"
"ไม่เอ๊า" คนมาใหม่พยายามขืนตัว หันหน้าไปทางอ้อ "เราไม่ชอบผู้ชายนะอ้อ"
"เอาน่า แล้วจะติดใจ" อ้อพูดขณะออกแรงดันร่างอีกร่างเข้ามาใกล้ผม แขนสองข้างรัดตัวเพื่อนไว้จนดิ้นไม่ออก "พี่ช่วยหน่อยซิคะ"คำสุดท้ายหันมาหาผม
"ช่วยยังไงล่ะครับ" ผมลังเล
"ถอดเสื้อกางเกงเลยพี่" อ้อหมุนตัวลง จนเสียหลักนอนลงไปกับเตียงทั้งคู่
"จะดีเหรอ?" ผมลังเล เพราะไม่อยากให้มันกลายเป็นข่มขืนกัน
"อย่านะโว๊ย ลองซิ..พ่อชกปากหัก"

เสียงตุ๊กที่โดนอ้อรัดอยู่ดิ้นไปมาตะโกนสวน ทำเอาผมชักหมั่นไส้ เลยเดินเข้าไปยืนใกล้ๆตุ๊ก ร่างบอบบาง หน้าตาเรียบร้อย ตอนนี้แก้มแดงเพราะออกแรงปล้ำอยู่กับอ้อ อีกอย่างคงเพราะท่อนควยผมที่ลุกชันอยู่ตรงหน้า "ไป๊!! น่าเกลียด! ขยะแขยง!..ไป๊!!" เธอส่งเสียงไล่ผม อ้อส่งเสียงเร่งให้ผมจัดการตามที่เธอบอก ผมคู้เข่าลงตรงหน้าสาวทั้งคู่ที่กอดกันอยู่ ตุ๊กพยายามยกขาถีบแต่โดนผมกันไว้หมด เสื้อเชิ้ตเริ่มหลุดลุ่ยจากแรงที่กอดรัดกัน ผมคร่อมลงบนร่างทั้งสองคน ตุ๊กพยายามดิ้น แต่พอโดนผมทับลงไป ก็ได้แต่ดิ้นขลุกขลัก ผมกดใบหน้าลงบนซอกคอขาวของตุ๊กที่ตอนนี้มีหยาดเหงื่อผุดขึ้นมาพราว กลิ่นตัวตุ๊กอย่างไรก็ยังเป็นผู้หญิงหอมกรุ่น ผสมกลิ่นเหงื่อจางๆ

ผมกดริมฝีปากลงตรงซอกคอ "อี๋....." ตุ๊กพยายามดิ้นเต็มที่แต่ก็ไม่หลุด เพราะตอนนี้ทั้งอ้อที่รัดอยู่จากด้านหลัง แล้วยังตัวผมที่ทับลงไปอีก ผมจูบเล็มซอกคอแล้วใช้ปลายลิ้นไล้วนไปมา เหงื่อรสชาติเค็มปะแล่มๆให้ความรู้สึกเร้าใจ ผมไล่ลงมาตามคอเรียวจนถึงโคน..ตุ๊กนอนนิ่งไป ผมเหลือบตาดูเห็นหลับตาหายใจแรงๆ มือสองข้างจับอยู่ที่มือของอ้อ ผมละมือที่จับข้อเท้าตุ๊กไว้ มาลูบลงบนสีข้างเบาๆ ตุ๊กสะดุ้งนิดนิด มือของอ้อยุกยิกอยู่ข้างล่าง ปลดกระดุมเสื้อตุ๊กจนหลุดออก ตุ๊กสวมเสื้อยืดทับตัวบางๆ มองเห็นเสื้อชั้นในอยู่ลางๆ แล้วมืออ้อก็บิดทับลงบนนมตุ๊กกดคลึงไปมา มืออีกข้างดึงรั้งชายเสื้อยืดจนเลิกขึ้น เห็นผิวนวลเนียน

ผมผละออกจากซอกคอ ประทับริมฝีปากลงไปตรงหน้าท้องเนียนที่โผล่พ้นเสื้อยืด ตุ๊กสะดุ้ง เอามือมาขยุ้มศรีษะผม แล้วพยายามดึงออก จนผมเจ็บหนังหัวแต่ปากกับลิ้นยังทำงานไม่ยอมหยุด ครู่ต่อมามือที่ขยุ้มผมบนศรีษะผมก็อ่อนแรง ผมเลยไซ้ขึ้นไปสู่ขอบเสื้อยกทรง เล็มเลียไปรอบๆมาหยุดตรงกลางอก จึงเห็นว่าเป็นชนิดตะขอด้านหน้า ผมจึงปลดออกอย่างง่ายดาย พอตะขอหลุดจากกัน ตุ๊กยกมือขึ้นตะปบนมตัวเองอย่างตกใจ นมสองเต้ากลมกลึงขนาดย่อมนวลเนียนยั่วปากยั่วตา ป้านหัวนมสีคล้ำรับกับติ่งหัวนมบุ๋ม มือตุ๊กทาบกดปิดนมตัวเองไว้ได้มือหนึ่ง แต่มืออีกข้างโดนอ้อรวบไว้ จึงต้องปล่อยให้เต้านมอีกข้างหนึ่งเปิดอยู่ เห็นเต้ากลมกลึงเป้นกระเปาะหัวนมเล็กจนบุ๋มหายลงไปในเนื้อเต้าขาวผ่อง ผมจึงกดจูบลงบนหัวนมบุ๋มนั่น

"ย้า....." เสียงตุ๊กร้องห้ามแล้วหายไปในลำคอเมื่อลิ้นผมตวัดวนรอบๆป้านหัวนม จนหัวนมที่บุ๋มลงไปลุกชูชันขึ้นมาเป็นเม็ด ผมเกร็งปลายลิ้นกดลงบนเม็ดหัวนมจนจมลงไปในเนื้อเต้า "ซี๊ดสสสสสส" ตุ๊กสูดปากเหมือนกินพริกในขณะที่ผมโจมตีติ่งหัวนมของเธอต่อ และกอบเต้าเนียนมือบีบเบาๆให้หัวนมพุ่งขึ้นรับปลายลิ้นที่จี้ลงไป มือที่ปิดเต้าอีกข้างยกขึ้นมาดันศรีษะผมเบาๆ เหมือนจะดันออกแต่ไม่มีแรง ผมจึงได้ทีโลมเลียหัวนมทั้งสองข้างสลับไปมา ตุ๊กเริ่มครางเบาๆในลำคอสลับสูดซี๊ดปาก ผมละเลงลิ้นลงไปจนทั่วเต้านมทั้งสองข้าง จนตุ๊กครางฮือ แล้วมือของอ้อก็สอดเข้ามาระหว่างกลางคว้าศรีษะผมกดลง ผมเหลือบตามองจึงเห็นว่าอ้อปลดกางเกงของตุ๊กจนเปิดอ้าเห็นขอบลูกไม้กางเกงในสีดำ ผมจึงโลมเลียต่ำลงไปวนลิ้นตรงหน้าท้อง รอบรูสะดือตุ๊กแขม่วท้องซี๊ดปาก พอถึงขอบกางเกงในผมก็เลียเล่นไปตามขอบ มือก็ค่อยๆปลดกางเกงขายาวที่ตุ๊กนุ่งอยู่จนหลุดไป เสียงตุ๊กร้อง..อย่า!! อย่า! ดังมาแผ่วๆ

ผมรูดขอบกางเกงในตัวสีดำม้วนลง ตุ๊กหนีบขาแน่นทำเอากางเกงในติดอยู่กับซอกขา แต่เนินโคกหีเปิดออกสู่สายตาของผมแล้ว เนินโคกหีตุ๊กขาวละมุนนวลเนียนขนอ่อนพลิ้วปกคลุมอยู่ประปราย แคมกลีบหีสองข้างประกอบกันชิด มีน้ำใสๆออกมาปริ่มๆส่งกลิ่นรัญจวนใจ ผมก้มลงจูบเคล้าตรงท้องน้อยแล้วไล้ลิ้นวนลงล่างไปถึงเส้นหมอยอ่อนๆ ตุ๊กพยายามบิดตัวหลบ ปลายลิ้นผมฉกลงตรงหัวรอยประกบของแคมเนื้อหี ตุ๊กสะดุ้งหนีบขาแน่นมือคว้าเอาเส้นผมไว้แล้วพยายามดึงออกจากโคกเนินหีตัวเอง ผมกลั้นความเจ็บกดหัวไว้กับโคกหีหอมกรุ่น เลียตวัดตามรอยแยกและแทรกลิ้นลงไปในรอยประกบของกลีบแคมหีกดจมูกจมลงกับเนินโคกหี ลิ้นเลียตวัดไปมา ปาดเอาหยาดน้ำไล้ไปทั่วกลีบแคมหี ด้านบนอ้อรัดตัวตุ๊กเอาไว้มั่น ปากจูบไล้ตามซอกคอมือสองข้างกอบเต้านมกลมกลึงฟอนเฟ้น จนเต้าทั้งสองปลิ้นไปมา สะโพกตุ๊กเบียดส่ายเหมือนพยายามหลบปลายลิ้นผม ผมดึงกางเกงในตัวจิ๋วจนหลุดออกไปจนได้

แล้วดันศรีษะแทรกง่ามขาลงไปได้ทีละน้อย เปิดทางให้ลิ้นผมตวัดกลีบแคมหีร้อนผ่าวของตุ๊กได้มากขึ้น จนกระทั่งปลายลิ้นแตะเข้าที่ติ่งแตดของตุ๊ก ตุ๊กถึงสะดุ้งกระเด้าสะโพกเร่าๆ เมื่อปลายลิ้นผมบดขยี้ติ่งแตดอย่าง เมามัน จนมันพองตัวลุกขึ้นรับปลายลิ้น น้ำเมือกใสไหลออกมาจากปากรูด้านล่างจนแฉะ "ซี๊ด..ซี๊ดสสสส สส ..อย่า...เสียว...อูย สสสส" ตุ๊กครางขณะที่อ่อนแรงลงเรื่อยๆ ตุ๊กแบะขาออกจนผมแทรกตัวเข้าไปกลางหว่างขา อ้อพลิกตัวตุ๊กขึ้นทับข้างบนตัว ผมจึงแทรกเข้าไประหว่างกลาง ด้านบนเป็นเนินโคกหีขาวนวลมีขนประปรายของตุ๊กรอยประกบปิดสนิทสีชมพูระเรื่อ หยาดน้ำเมือกใสไหลรินออกมาอาบกลีบแคมหีมันวาว ด้านล่างเป็นโคกหีอวบของอ้อที่มีขนหมอยปกคลุม ก้นตุ๊กกดลงบนเนินโคกจนแคมปริอ้าเห็นกลีบแคมในแดงแจ๋หยาดน้ำเมือกและน้ำเงี่ยนผมกันขาวย้อยติดกลีบแคม ผมแลบลิ้นออกเลียตั้งแต่ปากรูหีของอ้อลากยาวขึ้นไปจนถึงติ่งแตดของตุ๊ก ตุ๊กซี๊ดดด..ปาก กระเด้าสะโพกตามปลายลิ้น ผมกดขอบกลีบแคมหีของตุ๊กเบาๆกลีบแคมหีก็อ้าออกเห็นกลีบแคมในเล็กๆสีแดงสด และเม็ดแตดชูชัน ผมห่อปากประกบเม็ดแตดของตุ๊กออกแรงดูดเบาๆ พร้อมกับใช้ปลายลิ้นเขี่ยระรัว

"โอ๊ยๆๆๆๆๆ....ซี๊ดสสสสสสสสสส" ตุ๊กครางไม่เป็นส่ำ สะโพกกระเด้ายวบๆจนเนินหีกระดกวาบๆ ปากรูขมิบเป็นจังหวะจนดังด้วยเสียงลมที่ผ่านออก ลิ้นผมกวาดเลียเอาหยาดน้ำเมือกไล้ไปทั่วกลีบแคมใน แล้ววนรอบๆปากรู ก่อนเกร็งชอนใชเข้าไปข้างในแล้วกระดกเลียถี่เร็ว "ซี๊ดสสๆๆๆๆ...โอย...โอ๊ย" ตุ๊กยิ่งร้องดังเร็วตามจังหวะลิ้น มือสองข้างลงไปตะปบขยุ้มผ้าปูที่นอนแน่น ผมลุกขึ้นยืนแล้วขยับเข้าประชิด มือจับท่อนควยแข็งที่ผงกหงึกๆจรดเข้าที่ปากรูหีตุ๊ก แล้วดันสะโพก ปลายควยมนๆแทรกเบิกรูหีตุ๊กเข้าไป "โอ๊ย อย่า..อย่า..เจ็บ" ตุ๊กขยับสะโพกส่ายหนีท่อนควยที่กำลังมุดเข้ารูหี แต่ผมใช้มือจับเอวไว้ข้างหนึ่งแล้วกระเด้าเบาๆ ปลายหัวควยเบิกช่องรูหีฟิตเข้าไปได้ครึ่งหัว ผมจึงกระเด้าเบาๆอีกที หัวควยบานๆก็ผลุบหายเข้าไปจมในรูหีของตุ๊กกลีบแคมอ้าอมท่อนควยผมตุ่ย ปากรูรัดหัวควยผมแน่นเอี๊ยด ตุ๊กครางดัง..อ๊อก..หยุดนอนนิ่ง รูหีรัดท่อนควยผมตุบๆ ผมก็หยุดไว้แค่นั้นก่อน ก้มลงนวดเฟ้นเต้านมกลมเป็นกระเปาะ แล้วดูดหัวนมสลับเลียไปมา

อ้อเอื้อมมือลงมาด้านล่าง..พอโดนท่อนควยผมที่ปักคารูหีตุ๊กอยู่..ก็หัวเราะคิกคัก แล้วใช้นิ้วลูบวนติ่งแตดตุ๊กจนตุ๊กกระเด้าสะโพกด้วยความเสียว ทำเอารูหีตุ๊กขยับจนท่อนควยผมฝังลึกเข้าไป ตุ๊กร้อง..โอย..แล้วหยุดสะโพกเพราะโดนท่อนควยผมแทรกลึกเข้าไป แต่ก็ต้องกระเด้าอีกเมื่ออ้อยังเขี่ยติ่งแตดตัวเองอยู่ ผมยกสะโพกดึงท่อนควยถอยออกมา ตุ๊กแอ่นสะโพกตามท่อนควยออกมาด้วยด้วยความเสียว จังหวะเดียวกับที่อ้อเขี่ยแตดทำเอาตุ๊กกระเด้งสะโพก ผมก็กระเด้าท่อนควยเข้าไปจนสุดอัดมืออ้อไว้ "โอ๊ย!!!.. เจ็บ!! ..โอ๊ย!!ฉีกหมดแล้ว! โอ๊ย!!!" ตุ๊กร้อง รูหีขมิบท่อนควยผมวาบๆ ผมกดท่อนควยฝังจมรูนิ่ง ขณะที่อ้อดึงมือออก อ้อพยายามขยับตัวออกอย่างลำบาก พอหลุดได้ก็ลุกขึ้นอ้อมไปด้านหลังผมอึดใจต่อมาลิ้นนุ่มๆก็มาเลียพวงไข่ผมตรงรอยจีบฝีเย็บ ทำเอาผมเสียวจนต้องกระเด้าสะโพกหยุบๆ ท่อนควยก็ขยับอยู่ในรูหีคับติ้วของตุ๊ก ตุ๊กก็ร้องโอ๊ย!!เจ็บ!! โอ๊ยเจ็บ!! อ้อก็เลียลงไปที่ท่อนควยที่ฝังคารูหีตุ๊ก แล้วเลียไปทั่วกลีบแคม ตุ๊กเสียวจนกระเด้งสะโพกขึ้นวาบๆ แต่เสียงร้องค่อยลงไป

ผมเห็นได้ทีเลยสาวท่อนควยออกมา ตุ๊กโย้สะโพกยกตาม ท่อนควยที่ครูดรูออกมา ผมกดซ้ำเข้าไปจนมิดส่ายสะโพกบดขนหมอยลงบนกลีบแคม ตุ๊กซี๊ดปากระงม ผมจึงเริ่มจังหวะกระเด้าเนิบนาบก่อน ท่อนควยค่อยๆถอนออกและเสียบเข้ารูฟิตแน่นเป็นจังหวะ ลิ้นอ้อก็โลมเลียเพิ่มความเสียว ตุ๊กกระเด้าโคกหีรับควยผมแรงขึ้นเรื่อยๆ ซี๊ดดดดปากระงม รูหีตอดควยผมจนเสียวขึ้นมาเป็นริ้วๆ ดีที่ผมเพิ่งจะเย็ดอ้อเสร็จไป ไม่งั้นคงได้น้ำเงี่ยนกระฉูดไปแล้ว ผมเกร็งเอวกระเด้าท่อนควยเสียบเข้าไปจนกระแทกโคกหีตุ๊กพั่บๆ ตุ๊กครางซี๊ดลั่นกระเด้งสะโพกรับ แล้วผวาขึ้นกอดผมแน่น อกกลมเบียดอกผมแนบสนิท ขาตวัดรัดตัวผมจนตัวตุ๊กยกลอยจากที่นอนก้นกระเด้งกระเด้ารับควยผมถี่ยิบ รูหีฟิตตอดขมิบระรัว

"โอ๊ย..ว๊าย..ซี๊ด... ซี้ดสสส โอย...ตายแล้ว.ซี๊ดสสสสสส" ปากจิ้มลิ้มครางไม่เป็นส่ำ ก่อนที่จะความหาปากผม แล้วจูบลงแนบแน่น กอดรัดตัวผมแน่นเอี๊ยด เกร็งสั่นไปทั้งตัว ผมกดท่อนควยแช่นิ่ง ควยพองกระตุกเป็นจังหวะอยู่ในรูหีที่บีบรัดท่อนควยผมอย่างเอาเป็นเอาตาย อ้อเลียพวงไข่ผมระรัวทำเอาเสียววาบๆ ต้องกระเด้าก้นอยู่ยึกๆ ครู่ต่อมาตุ๊กค่อยๆปล่อยมือขาลงนอนหอบหายใจกับที่นอน ควยผมยังแข็งเป็นลำเสียบคารูหี ปรือตามองผม อ้อลุกขึ้นอ้อมมานอนข้างๆ คว่ำหน้าลงกับที่นอน ลาดหลังขาวผ่องอวดสายตาผมจนถึงแก้มก้นกลมกลึงจูบแก้มตุ๊กก่อนถาม
"เป็นไงจ๊ะตุ๊ก ถึงสวรรค์ดีมั๊ย?"
"ดี.. สุดๆเลย" ตุ๊กตอบเสียงแหบแห้ง "โอยแน่นไปหมด เสียวด้วย"
"เห็นมั๊ย บอกแล้ว" อ้อยกตัวขึ้นทาบแล้วจูบกับตุ๊กอีกที

ผมสาวท่อนควยออกจากรูหีตุ๊ก ตุ๊กแอ่นโคกสูดปาก พอท่อนควยหลุดออกมา ผมก็เลื่อนไปที่อ้อแทรกเข้ากลางหว่างขา สองมือจับสะโพกยกขึ้น โคกหีห้อยย้อยเป็นพลูออกมาหว่างสะโพก ผมจรดท่อนควยลงปากรูหีแล้วกดสะโพกเนิบ ดันท่อนควยแทรกรูหีเข้าไปจนสุด หน้าขากระทบแก้มก้นตึงของอ้อ อ้อเกร็งแอ่นหลังซี๊ดดดดดปากยาวด้วยความเสียว ที่ท่อนควยมุดเบิกทางเข้าไปจนสุดลึกกว่าที่โดนไปครั้งแรก ผมสาวท่อนควยกระเด้ารูคับเนิบนาบ อ้อแอ่นหลังอ้าปากร้องโอยๆ โคกเนินแอ่นย้อยมาด้านหลังจนท่อนควยผมแทรกลงไปลึก คว้านปากมดลูกไปมาและพุ่งเข้าออกรูหีอ้อที่หลั่งน้ำเมือกออกมาชะโลมท่อนควยจนลื่นพราด ท่อน ควยแทรกกระหน่ำรูเร็วขึ้น หน้าขาผมอัดปะทะก้นกลมของอ้อจนสั่นกระเพื่อม ตัวอ้อเองก็โย้ไปมา เต้านมแกว่งไกวตามแรงปะทะ ตุ๊กลืมตาขึ้นมอง แล้วสอดตัวเข้าใต้ร่างอ้อ อ้าปากอมติ่งหัวนมดูดเลียสลับไปมา อ้อสูดปากลั่นห้อง โย้สะโพกสวนกับท่อนควยผมอย่างเมามัน ครู่เดียวรูหีอ้อก็บีบกระชับท่อนควยผมวาบๆ อ้อฟุบหน้าลงกับที่นอนครางยาวเหยียดในลำคอ ตัวเกร็งแน่นจนสั่นระริก ผมกดควยแช่ไว้ในรูพักหนึ่งจนแรงตอดเบาลงแล้วจึงดึงออก น้ำเมือกชะโลมท่อนควยผมจนยันโคนมันวับ

ผมกลับมาที่ตุ๊กช้อนขาขึ้นในท้องแขน โย้ขาตุ๊กไปจนโคกหีแดงลอยเด่น ขยับสะโพกจนควยมู่ทู่จ่อตรงปากรูแล้วกด สะโพกกระเด้าท่อนควยแข็งเข้ารูหีของตุ๊กอีกครั้ง ตุ๊กร้องโอยขณะที่ท่อนควยลื่นๆด้วยน้ำเมือกแทรกเบียดแคมเข้าไปจนสุด หมอยหยาบๆเบียดกับติ่งแตดของตุ๊ก ผมควงเอวบดหนอกควยขยี้เข้ากับกลีบแคมที่แบะอ้าอมควยผมเต็มลำ ตุ๊กเสียวจนต้องสูดปากส่ายสะโพก ท่อนควยผมครูดอยู่ข้างในโพรงรูหี ผมขยับกระเด้าช้าๆคุมจังหวะให้ยาวๆ สาวออกจนปลายเงี่ยงพ้นขอบรูแล้วกดเนิบนาบเข้าไปจนสุด ควงสะโพกให้ท่อนควย คว้านไชทั่วรู แล้วค่อยๆเร่งจังหวะ ตุ๊กสูดปากระงมสะโพกกระเด้งสวนท่อนควยผม เข้าจังหวะจนเสียงเนื้อกระทบกันดังพั่บๆๆ ร่างบางๆของตุ๊กสั่นไปตามแรงกระแทก เต้านมกระเพื่อมเป็นจังหวะน่าดู ผมเสียววาบๆไปทั้งท่อนควย ขณะที่เกร็งเอวกระเด้าท่อนควยเย็ดใส่รูหีคับของตุ๊กหนักแน่น จังหวะท่อนควยพุ่งเข้าออกรูหีจน แคมเนื้อแบะปลิ้นเข้าออก ตุ๊กรัดขารอบเอวผมแล้วรัดเข้า สะโพกกระเด้งใส่ผมเป็นจังหวะรัวเร็ว..ซี๊ดปากเหมือนกินพริกเผ็ดๆเข้าไปสักกำมือ ท่อนควยผมก็พุ่งเข้าออกจนน้ำเมือกที่ไหลหลั่งผสมกันเป็นฟองขาวละเอียดเต็มปากรูเลอะไปจนทั่วขนหมอย

ผมอัดท่อนควยเข้ารูหีตุ๊กหนักแน่น ตุ๊กผวากอดผมอีกครั้ง รูหีขมิบบีบเค้นท่อนควยผมจนเสียววาบสุดกลั้น ผมดันท่อนควยเข้าไปเป็นครั้งสุดท้าย ท่อนควยจมหายลงไปในรูหีฟิตจนหมด ขนหมอยบดเบียดกันสนิท..น้ำเงี่ยนฉีดพุ่งระเบิดออกจากท่อนควยที่พองตัวเบ่งเต็มรูหี น้ำเงี่ยนอุ่นร้อนฉีดเข้าไปในรูเต็มแรง ตุ๊กผวารัดผมจนนมบี้แบนคาอกผมรูหีขมิบวาบๆ ผมดึงควบอกมานิดหนึ่งแล้วกดอัดเข้าไป พร้อมกับน้ำขาวขุ่นฉาดที่สองฉีดเข้าไปอย่างรุนแรงไม่แพ้ครั้งแรก และที่สาม..สี่เหมือนไม่ได้เย็ดกับอ้อมาครั้งหนึ่งก่อนหน้านี้ ตุ๊กกอดรัดผมทั้งแขนขาครวญครางตัวสั่นระริก สะโพกกระเด้าท่อนควยผมหนึบหนับ น้ำเงี่ยนขาวขุ่นไหลทะลักล้นออกมาย้อยเป็นทาง ครู่ใหญ่จึงปล่อยตัวอ่อนระทวยลงนอน หายใจหอบระทวย ท่อนควยผมยังเสียบคารูหีที่ขมิบเบาๆ ผมนอนทาบลงไปบนตัวตุ๊กจูบไล้ไปตามสันคางเรียว
"พี่.." อ้อเรียกเบาๆ ผมหันไปมองพร้อมกับตุ๊ก "เสื้อพี่แห้งแล้วมั๊ง?" อ้อพูดยิ้มๆ
"ก็ไปเอาน้ำราดให้เปียกอีกซิ" ตุ๊กพูดเบาๆ
"ติดใจละซิ" อ้อกระเซ้า "เอ๊ะ..ติดใจหรือติดอะไร? ยังคาอยู่เลยนี่" ตุ๊กเอื้อมมือตีแขนอ้อเบาๆ
"ไม่ต้องหรอกครับ" ผมบอก สองสาวหันมามองผมเป็นตาเดียว เลิกคิ้วเป็นเชิงถาม
"ก็กางเกงผมยังเปียกอยู่เลย กว่าจะแห้งก็คงเช้า" ....