ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครูใหญ่+ครูอนุบาลกับหนุ่มข้างบ้าน copy

เริ่มโดย cyborg0011, มีนาคม 31, 2021, 10:08:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

ครูใหญ่+ครูอนุบาลกับหนุ่มข้างบ้าน

ตอนแรก

ดิฉันเป็นคนรูปร่างหน้าตาดีอายุ24ปี อ้อ..ดิฉันชื่อ"น้อย"ค่ะ เป็นครูอยู่โรงเรียนประถมแห่งหนึ่ง สอนชั้นเด็กอนุบาลในจังหวัดหนึ่งในภาคกลาง วันนั้นตอนเลิกสอนเด็กนักเรียนแล้ว ดิฉันก็ทำงานที่ค้างไว้ต่อ เพราะบ้านพักอยู่ไม่ไกลจากโรงเรียนนัก จนใกล้ค่ำ ครูคนอื่นกลับบ้านกันหมดแล้ว เหลือดิฉันกับครูใหญ่ ครูใหญ่อายุประมาณ50กว่าแล้วมีครอบครัวแต่อยู่อีกจังหวัดหนึ่ง ครูใหญ่เลยพักในบ้านพักครูข้างๆโรงเรียน

พอดิฉันทำงานเสร็จก็ไปเข้าห้องน้ำ เสร็จแล้วก็กลับมาที่ห้องพักครู ดิฉันไม่เห็นครูใหญ่ เลยคิดว่าครูใหญ่กลับไปบ้านพักแล้ว ดิฉันเลยถลกกระโปรงแล้วถอดถุงน่องออก เพราะดิฉันทำเปียกน้ำ พอดีครูใหญ่เดินเข้ามาเรียกดิฉัน "ครูน้อย..." ดิฉันตกใจเพราะยังถอดไม่เสร็จกระโปรงก็ยังอยู่ที่เอว "อุ๊ย!!..ครูใหญ่" ดิฉันมัวแต่ตกใจหันไปทางครูใหญ่ ถุงน่องยังคาอยู่ที่เข่าเลย กางเกงในที่ดิฉันใส่ก็บางมาก

"ครูน้อยทำอะไรอยู่น่ะ" ตาครูใหญ่จ้องอยู่ที่หว่างขาดิฉัน พอดิฉันได้สติ..เลยรีบดึงกระโปรงลง แล้วบอกว่า"ครูใหญ่ น้อยจะกลับแล้วค่ะ " ครูใหญ่เดินเข้ามา แล้วรวบตัวดิฉันกอดรัด และจูบไซ้ไม่ยั้ง "อะไรกันคะครู ปล่อยค่ะ ปล่อยเดี๋ยวนี้นะคะ ปล่อยซี เดี๋ยวใครมาเห็น" ดิฉันดิ้นรนขัดขืนเป็นพัลวัลแต่ไม่เป็นผล

ถูกครูใหญ่อุ้มไปวางบนโต๊ะ แล้วจูบไซ้ดิฉัน พร้อมปลดกระดุมเสื้อดิฉันออก ดิฉันพยายามผลักครูใหญ่ออกแต่ไม่ได้ผล "อย่าค่ะครูใหญ่ อุ๊ยอย่าค่ะ" ดิฉันร้องห้ามเมื่อครูใหญ่ถอดตะขอบราดิฉันออกแล้วฝังหน้าลงไป ดูดดุนยอดอกดิฉัน "อูย...ซี๊ด..อย่าค่ะครูใหญ่ อย่าทำหนูเลยค่ะ" ปากดิฉันห้ามอยู่แต่ครูใหญ่ก็ไม่ฟังเสียง ฟอนฟัดสองเต้าอวบของดิฉันอย่างหนัก มือก็ถลกกระโปรงดิฉันขึ้นล้วงลงไปลูบเนินเนื้อของดิฉัน

"อู๊ยยย...ครู..อย่าค่ะ..อูยยย..อย่า..." ตัวดิฉันเอง แม้ไม่เต็มใจ และกำลังจะโดนครูใหญ่ข่มขืน แต่โดนเล้าโลมอย่างหนักหน่วง ก็อดที่จะมีอารมณ์คล้อยตามไม่ได้ ครูใหญ่กดดิฉันนอนลงบนโต๊ะ แล้วครูใหญ่เลียต่ำลงมาที่หน้าท้อง ลงไปเรื่อยๆแล้วถอดกางเกงในดิฉันออก ไปคาอยู่ที่ข้อเท้า ปากก็พร่ำว่า "ครูน้อยสวยไปทั้งตัวเลย ขอครูนะ" ครูใหญ่ก้มลงไปเลียตรงหีและเลียที่ร่องกลีบเนื้อหีอูมของดิฉันอย่างไม่รังเกียจ

"อู๊ยยย...ครูใหญ่ อย่าค่ะ ..อูยยยย.." เมื่อโดนลิ้นของครูใหญ่...ดิฉันก็อดครวญครางไม่ได้ ลิ้นของครูใหญ่สากเหมือนกระดาษทราย แต่ก็นุ่มนวลและร้อนแรง ลิ้นของครูใหญ่ปลุกเร้าอารมณ์ของดิฉันจนเตลิดไปไหนต่อไหน "โอว...ซี๊ดด" ดิฉันเริ่มทนไม่ไหวอีกต่อไป "ครูใหญ่จะทำอะไรดิฉันก็ยอมแล้ว ขอให้ดิฉันมีความสุขก็พอ..อูย..ครูใหญ่..น้อยเสียว.....อูยยย..น้อยยอมแล้ว ครูใหญ่จะทำอะไรก็ทำเถอะ ค่ะ...อูย..ซี๊ดดด...."

แล้วครูใหญ่ก็ขยับตัวขึ้นมาถอดกางเกงออก แล้วจับดิฉันพลิกคว่ำบนโต๊ะ ไล้เลียตามแผ่นหลัง ทำให้ดิฉันเสียวสยิวมากขึ้นอีก แล้วครูใหญ่ก็เลียที่ร่องก้นของดิฉันฉกลิ้นเข้าไปในซอกขา พลางแยกสองขาดิฉันออก และรั้งเอวให้กระดกขึ้นสูง พยายามตวัดลิ้นเข้าไปในซอกขา ดิฉันเสียวมาก "ซี๊ดดด...โอยครูใหญ่ขา....น้อยเสียวค่ะ...ซี๊ดดดด..." มันเสียวจนดิฉันซี๊ดปากครั้งแล้วครั้งเล่า

แล้วครูใหญ่ก็พลิกร่างดิฉันนอนหงายบนโต๊ะอีกครั้ง ก้มลงซุกหว่างขาและเริ่มเลียร่องหีดิฉันต่อ " โอยยย... ซี๊ดดด...ครูใหญ่ขา... ทำหนูเถอะค่ะ..เอาควยใส่เถอะ..หนูยอมแล้ว...ซี๊ดด.." ดิฉันดิ้นส่ายเอวรับการดูดติ่งแตดในร่องหีอย่างเสียวจนทนไม่ไหว ครูใหญ่ยืนขึ้นมาแทรกในหว่างขาดิฉัน ดิฉันลืมตาไปมองถึงกับผวา

ควยของครูใหญ่มันใหญ่เกือบเท่าข้อมือดิฉันเลยมั้ง อีกทั้งยาวมากด้วย ท่อนเนื้อมหึมานั้นแดงก่ำตั้งผงาดน่ากลัว พอครูใหญ่จับควยกดลงร่องหีแค่หัวหยัก ดิฉันถึงกับกรีดร้อง มันเจ็บและตึงเหมือนหีของดิฉันกำลังจะฉีกขาดไม่มีชิ้นดีเลยค่ะ "โอ๊ย...อย่าเพิ่งค่ะ อย่าเพิ่งค่ะครูใหญ่ มันเจ็บ..ซี๊ดดดด..อูยยย เอาออกก่อน" ครูใหญ่พูดว่า "ไม่เจ็บหรอกครูน้อย ทนอีกนิดนะ ผมจะทำให้ครูน้อยมีความสุขนะ อย่าเกร็งสิครูน้อย"

"เอาออกค่ะครูใหญ่ ของครูใหญ่ มันใหญ่เหลือเกิน น้อยไม่เคยโดนอันใหญ่ขนาดนี้ อูยย..น้อยเจ็บค่ะ..เอาออกก่อน..ซี๊ดด..น้อยเจ็บ.." ครูใหญ่เหมือนไม่ได้ยิน ครูใหญ่กระแทกเอากระแทกเอาอย่างรุนแรง จนดิฉันสะดุ้งสุดตัว "ว้าย...หีของน้อยยย..ฉีกหมดแล้ว " "ไม่หรอกน้อย มันเข้าแล้วต่างหาก ..หีของน้อยคับแน่นดีจริงๆเลย ซี๊ดด.."

ที่จริงก็ไม่ได้ฉีกหรอกค่ะ ท่อนเนื้อของครูใหญ่มันเข้ามามิดแล้วค่ะ พอครูใหญ่ขยับอีกนิดมันก็เข้ามาตึงอยู่ข้างในตัวดิฉัน ท่อนควยอันใหญ่ยาวมันเข้ามาอยู่ในตัวดิฉัน...ทำให้ดิฉันแทบขาดใจตาย ครูใหญ่แช่มันนิ่ง แล้วแกก็อมดูดหัวนมสลับเลียและจูบไซ้ดิฉัน "เป็นอย่างไรบ้างน้อย? หายเจ็บหรือยัง?" "ตอนนี้ไม่ค่อยเจ็บแล้วค่ะ...แต่มันแน่นตึงๆค่ะ...อูยยย...เบาๆก่อนนะคะครู"

"ของน้อยคับแน่นน่าดูเลย ...ดูดของครูแน่นเลย คับๆอย่างนี้ดี ครูชอบ..อูยซี๊ดดด..." พอครูใหญ่เริ่มขยับ ครูใหญ่ก็ซี๊ดปาก ทำให้ดิฉันพลอยซี๊ดปาก...ขยับเอวไปด้วย เพราะมันเริ่มเสียวซ่านปนเจ็บขึ้นมาบ้างแล้ว "อูยยยย...ซี๊ดดดด..ครูใหญ่ ..น้อย..น้อยไม่ค่อยเจ็บแล้วค่ะ.. ครูใหญ่ค่อยๆทำน้อยก่อนนะคะ ซี๊ดดดด..อาาาาา" ดิฉันโดนครูใหญ่โยกตัวเหนือร่างดิฉันอย่างเอาจริงเอาจัง บางครั้งก็ก้มลงดูดดุนหัวนมสลับซ้ายขวา และเอาริมฝีปากขบคลึงบ้าง ดิฉันโดนกระตุ้นพร้อมๆกันทั้งสองที่ ทำให้ดิฉันต้องแอ่นทั้งอกแอ่นทั้งเอวสลับกัน เพราะเสียวไปหมดทั้งสองที่

ตอนจบ

"ซี๊ด...ครูใหญ่...อูยย..ซี๊ดดดด..ครูใหญ่ทำน้อยเสียวไปทั้งตัวเลยค่ะ ซี๊ดดดด... น้อยทนไม่ไหวแล้วค่ะ ซี๊ดดดอูยยย..." ครูใหญ่โยกตัวอยู่พักใหญ่ จนดิฉันใกล้จะเสร็จ ครวญครางออกมา "โอยยเสียวค่ะครูใหญ่...ซี๊ดด...น้อย..น้อยใกล้แล้ว..กระ..แทก..แรง..แรง.. เลย..ครูใหญ่...แรงๆ...ซี๊ด.. เร็วๆเลย....ซี๊ดด.... น้อยเสียวใกล้จะ...แล้ว." ครูใหญ่จับสองขาของดิฉันพาดไว้ที่บ่า ทำให้สะโพกดิฉันลอยไม่ติดโต๊ะ แล้วครูใหญ่ก็อัดท่อนเนื้อกระแทกรัวๆแรงๆอีกพักนึง

หัวควยของครูใหญ่มันเข้าไปชนสุดข้างในของดิฉันเลยค่ะ อีกทั้งท่านี้มันทำให้ร่องมันบีบแคบลงไปอีก เพิ่มความคับแน่นและเสียวอีกมากมาย จนดิฉันครวญครางออกมาอีก "ว้าย..ครูใหญ่..มันคับแน่นไปหมดเลยค่ะ ซี๊ดดด..อูยยย...น้อย..น้อย เสร็จแล้ว...อูยยย..ซี๊ดดดด" ดิฉันเกร็งตัวรู้สึกเหมือนตกจากที่สูง สองมือกอดรัดจิกเล็บลงบนหลังครูใหญ่ แล้วครูใหญ่ก็อัดกระแทกอีกหลายที ก่อนที่จะชักออกมาหลั่งบนหน้าท้องดิฉันมากมาย จนมันไหลย้อยลงไปที่หว่างขาเลอะบนโต๊ะที่ดิฉันนอนอยู่

ครูใหญ่ทาบทับตัวลงบนร่างดิฉัน หอบตัวโยนเหงื่อชุ่ม แล้วดิฉันรีบดันร่างครูใหญ่ลงจากตัวดิฉัน แล้วหากระดาษเช็ดคราบน้ำที่ครูใหญ่หลั่งออกมาเปรอะตัวเปรอะกระโปรง ดิฉันรีบแต่งตัวอย่างลวกๆ กางเกงในที่คาอยู่ที่ขาก็ไม่ใส่มันแล้ว ถอดเก็บใส่กระเป๋า ครูใหญ่ก็แต่งตัวบ้าง แล้วรั้งร่างดิฉันไปกอด ดิฉันร้องไห้น้ำตาไหล แต่ไม่มีเสียงสะอื้น ไม่รู้ว่าตัวเองดีใจหรือเสียใจ ครูใหญ่ปลอบใจว่า..อย่าคิดมาก ครูใหญ่จะรับผิดชอบทุกอย่างที่กระทำลงไป ดิฉันขอให้ครูใหญ่ไปส่งดิฉันที่บ้าน

พอถึงบ้านพัก ครูใหญ่ก็ขอร่วมรักกับดิฉันอีก แล้วกอดรัดปล้ำจูบดิฉัน และซุกไซ้จนดิฉันอ่อนปวกเปียก แล้วครูใหญ่ก็อุ้มดิฉันขึ้นไปบนห้องนอนดิฉัน แล้วถอดเสื้อผ้าของดิฉันและของครูใหญ่ออก วางดิฉันลงบนเตียง แยกขาดิฉันออกกว้าง ก้มลงเลียร่องหีของดิฉันอีก "ไม่ค่ะครูใหญ่ อย่าค่ะ...พอเถอะ..แล้วมันก็เลอะด้วย.." ครูใหญ่ไม่ฟังค่ะ ไล้เลียต่อ มือก็คลึงขยำนมดิฉัน จนดิฉันเสียวซ่านขึ้นมาอีก แล้วครูใหญ่ก็ดันท่อนเนื้อเข้ามาอีก กระแทกอย่างแรง ดิฉันได้แต่กางขาแอ่นเอวรับการกระแทกอย่างไม่ขัดขืน

"อูยยย...ซี๊ดด..แรงๆค่ะครู..." ครูใหญ่กระแทกดิฉันอยู่พักใหญ่ก็หลั่งเข้าไปในตัวดิฉันมากมาย จนล้นออกมาย้อยไปตามร่องก้น แล้วครูใหญ่ก็ลงมานอนแผ่ข้างๆดิฉัน ดิฉันเลยรีบลุกไปล้าง พอกลับมาในห้อง ครูใหญ่ก็ไปล้างบ้าง พอกลับออกมาครูใหญ่ขอนอนค้างกับดิฉัน แต่ดิฉันขอให้ครูใหญ่กลับไปเสีย แต่ครูใหญ่ไม่ยอมกลับ ดิฉันเลยบอกว่าถ้าไม่กลับดิฉันจะลาออกไปอยู่ที่อื่น ครูใหญ่จึงยอมกลับไป

ดิฉันทิ้งร่างลงบนเตียง ซึ่งผ้าปูที่นอนยับยู่ยี่ มีคราบน้ำของครูใหญ่เปรอะอยู่ อย่างอ่อนแรงโดยยังนุ่งกระโจมอกอยู่ ยังไม่ทันได้คิดอะไรก็ได้ยินเสียงกริ่ง จึงไปเปิดบ้านคิดว่าครูใหญ่ลืมของกลับมาเอา แต่ไม่ใช่ค่ะ เป็นเด็กหนุ่มข้างบ้านชื่อ"นิพนธ์" พอนิพนธ์ก้าวเข้ามาในบ้าน เห็นดิฉันนุ่งกระโจมอก ก็จ้องตาเป็นมัน ดิฉันทำอะไรไม่ถูก เขาเลยปิดประตูบ้านเสียเอง "พี่ผมขอโทษ ผมเข้าบ้านไม่ได้ ขออยู่บ้านพี่สักแป๊บนะ รอคนที่บ้านกลับมา" แต่ตายังจ้องอยู่ที่เนินนมของดิฉัน "เอ่อ..ไม่เป็นไร ไปนั่งก่อนสิ ขอเวลาพี่แต่งตัวแป๊ปเดียว "

พอดิฉันหันกลับจะไปแต่งตัว นิพนธ์ก็เข้ามารวบตัวดิฉันไปกอดปล้ำดิฉันทันที "พี่สวยไปทั้งตัวเลย ตอนเย็นผมเห็นครูใหญ่ทำกับพี่ ผมเลยอยากทำกับพี่บ้าง ขอผมทำกับพี่นะ" "อย่านะ..น้องพนธ์ จะทำอะไรพี่? อย่านะ พี่..ไม่นะ..." นิพนธ์ซุกไซ้โลมเล้า จนผ้าขนหนูดิฉันหลุดไปตั้งแต่เมื่อไหร่ก็ไม่รู้ นิพนธ์ก้มลงเลียร่องหีดิฉัน ลีลาลิ้นของครูใหญ่ทำให้ดิฉันเสียวแล้ว แต่ลีลาของนิพนธ์ทำให้ดิฉันถึงกับดิ้นพล่านเหมือนปลาถูกทุบเลย

"โอย...ซี๊ดดดดด..อูย..น้องพนธ์ พี่เสียว อย่า..อย่าดูดอย่างนี้สิ..ซี๊ดดดด..." "ร่องหีของพี่สวยจัง หอมหวานด้วย ให้ผมเลียเถอะ" ดิฉันปล่อยให้นิพนธ์เลีย จนดิฉันเสร็จคาลิ้นนิพนธ์เลยค่ะ "อูยยย.. ซี๊ดดดด..อาาา...ซี๊ดดด..พี่..พี่เสร็จแล้วน้องพนธ์..ซี๊ดดด..อู ยยย.." "อ้าว...พี่เสร็จแล้วหรอ ผมยังเลยนะ ขอผมเย็ดพี่นะครับ" ดิฉันผงกหัว ยอมให้นิพนธ์ทำ

นิพนธ์ถอดเสื้อผ้าออก แล้วจับดิฉันแยกขาออก แล้วเอาท่อนควยมาจ่อที่ร่องหีของดิฉัน ควยของครูใหญ่ทั้งใหญ่ยาวแล้ว ควยของนิพนธ์ยังใหญ่กว่าอีก "อูย...น้องพนธ์เบาๆนะ ของน้องใหญ่จังเลย...พี่ยังเจ็บอยู่เลยนะ" นิพนธ์ดันเข้ามาทีเดียวมิดลำเลยค่ะ เพราะมันยังฉ่ำไปด้วยน้ำหล่อลื่นและน้ำลายอยู่เลย เข้ามาได้ง่ายแล้วดิฉันยังโดนมาแล้วถึง2ที..เลยเข้าง่าย นิพนธ์เย็ดดิฉันอย่างนุ่มนวลสลับรุนแรง จนดิฉันครวญครางตลอดเวลา

"อูยยย...ซี๊ดดอาาา.....โอยย...ซี๊ดดด... ควยของน้องพนธ์มันชนมดลูกพี่เลย ..ซี๊ดดดด" ควยของนิพนธ์กระแทกกับปากมดลูกดิฉันครั้งแล้วครั้งเล่าแ ล้วยังทั้งบดทั้งส่ายคว้านอีก ดิฉันครางอ๋อยเลยทีเดียว "อูยยย..ซี๊ดดด....น้องพนธ์..อูยย.ดะ..ดี..จังเลย..น้องพนธ์..อาา..กระแทก เลย..กระแทกเลย...ซี๊ดดดดด...เสียวอะไรอย่างนี้.." "อูยย..ของพี่ทั้งแน่นทั้งดูดรัดของผมดีจริงๆเลย ซี๊ดดดด.." "ซี๊ดดด..น้องพนธ์บดร่องอย่างนี้ ดีจริงๆเลย..ซี๊ดดด..อาาาา.."

นิพนธ์โยกเย็ดดิฉันอยู่นานจึงถอนออกมา "พี่เปลี่ยนท่ากันนะ" นิพนธ์จับดิฉันคุกเข่าที่พื้นห้องแล้วสอดใส่ควยทางบั้นท้ายแล้วดันเข้ารูหีมาจนมิด ก่อนจะกระแทกปั๊กๆ จนก้นของดิฉันสะท้านไปเลย "โอยยย...ซี๊ดดดดด...น้องพนธ์...พี่เสียวจนทนไม่ไหวแล้ว อูยยย..ซี๊ดดด..เสียวอะไรอย่างนี้..อูยยยซี๊ดดดด...ดะ ..ดะ...ดีจัง..ซี๊ดดด..อาาาา" นิพนธ์เย็ดอยู่นาน เปลี่ยนหลายท่า แม้แต่จับขาดิฉันเกี่ยวเอวนิพนธ์ไว้แล้วกระแทกเข้ามา เสียวมากเลยค่ะ

"อูยยย...ซี๊ดด....ตายแล้วน้องพนธ์...โอยย..ซี๊ดดด..พี่จะขาดใจแล้ว ...ซี๊ดดดด...อาาา..." ดิฉันเสร็จไปหลายที เสียวจนเกร็งไปทั้งร่าง นิพนธ์พยายามจะจับตัวดิฉันขึ้นไปบนตัวเขาบ้าง แต่ดิฉันไม่กล้า อายค่ะ เพราะไม่เคยทำอย่างนั้น นิพนธ์ทั้งดูดนม ฟัดสองเต้าและเลียหัวนมอย่างสนุกลิ้น สลับกับการโยกลำควยทิ่มแทงเข้ามาในร่องหีของดิฉันเร็วและแรง ปากก็เอ่ยชมดิฉันอยู่ไม่ขาดปาก นมก็สวย ร่องก็สวย ข้างในก็ดูดกระชับ ส่ายร่อนก็เก่ง นิพนธ์ชมไปหมดเลยค่ะ ทำให้ดิฉันทีความสุขด้วยคำชม และความเสียวซ่านที่นิพนธ์มอบให้ และเสียดแทงในร่องฉันอยู่

จนนิพนธ์ใกล้เสร็จ เขาจับดิฉันโก่งก้นแล้วสอดใส่ควยทางบั้นท้ายอีกที และกระหน่ำร่องหีดิฉันอย่างแรงและเร็ว "อูยยย..ซี๊ดดด...ทำไมมันดีอย่าง..นี้ แรงๆเลยน้องพนธ์ พี่เสร็จอีกแล้ว อูย...ซี๊ดดดดด..." นิพนธ์จับสะโพกดิฉันแน่น พร้อมกับกระแทกท่อนควยเข้าร่องหีดิฉันอย่างแรงอีก4-5ที ก็ถอนออกมาหลั่งบนหลังดิฉัน น้ำควยมันพุ่งรดเต็มหลังดิฉันเลย นิพนธ์ครางลั่นตอนที่หลั่งน้ำเสียวออกมา แล้วนิพนธ์ก็นอนกอดดิฉัน

สักพักเขาก็ขอไปอาบน้ำ พอนิพนธ์อาบเสร็จ ดิฉันก็เข้าไปอาบบ้าง พอดิฉันอาบน้ำ ชำระเมือกคาว แล้วก็รู้สึกเพลียมาก และรู้สึกว่ารูหีกลวงโบ๋หมด เพราะรับศึกมาถึง3ครั้งด้วยกัน เห็นนิพนธ์นั่งหลับอยู่ที่โซฟา ดิฉันเลยขึ้นไปบนห้อง ใส่ชุดนอนแล้วล้มตัวลงนอนบนเตียง สักครู่นิพนธ์ก็เปิดประตูเข้ามา เขาเห็นดิฉันใส่ชุดนอนบางๆเหมือนผ้ามุ้งก็เข้ามารวบตัวดิฉันอีก แล้วซุกไซ้เปลื้องชุดนอนดิฉันออกอีก พอดิฉันเหลือแต่ตัวล่อนจ้อน นิพนธ์ก็ดันดิฉันไปที่หัวเตียง แล้วจะเย็ดดิฉันอีก

"อูยย..พอเถอะพี่ไม่ไหวแล้ว..." ดิฉันเลยลุกขึ้นมา เอื้อมมือไปกำท่อนควยของนิพนธ์ มันใหญ่จนกำเกือบไม่รอบแล้วรูดขึ้นลงอย่างเร็ว ดิฉันรูดของนิพนธ์สักพัก เขาก็ลุกขึ้นมาจับดิฉันนอนลงแยกขาออก แล้วจ่อที่ร่องหีดิฉัน แล้วดันอย่างแรงจนมิด แล้วกระแทกอย่างเร็วและแรง "อูยยยย...ซี๊ดดด..พอเถอะ..ซี๊ดดด.....อูยยย..." ดิฉันหมดแรงที่จะทำอะไร ได้แต่นอนรับการกระแทกของนิพนธ์ เขาทำให้ดิฉันแทบสลบคาท่อนควยของเขา "อูยยยย...ซี๊ดดดดด....น้องพนธ์...เร็วๆนะพี่ไม่ไหวแล้ว โอยยยอูยยย..ซี๊ดดด..." นิพนธ์โหมกระหน่ำท่อนเนื้อเข้ามาในตัวดิฉัน จนดิฉันต้องบอกให้หยุดเป็นระยะ ร่องหีของดิฉันบานฉ่ำไปหมด

"ว้าย.....พี่เสร็จอีกแล้ว..ซี๊ดดดด..อูยยย.. พอเถอะน้องพนธ์..พะ..พี่จะขาดใจแล้ว.." จนนิพนธ์กระแทกกระทั้นอย่างไม่ยั้ง "อูยยยย ...พี่..พี่..ผมใกล้แล้ว ..ซี๊ดดดดด..หีของพี่ดีจริงๆเลย วันหลังผมขอเย็ดพี่อีกนะ..ซี๊ดดดด" "จ๊ะ..จ๊ะ ..ซี๊ดดดด..อูยยยย..เร็วๆเถอะ พี่ไม่ไหวแล้ว..ซี๊ดดด..อูยยย...." นิพนธ์จับสะโพกดิฉันแน่น แล้วกระแทกอย่างแรง จนเขาเสร็จถอนออกมาหลั่งรดบนหน้าท้องดิฉันอีกที "โอยยยยพี่...ผมออกแล้ววววว อูยยย..ซี๊ดดด..." นิพนธ์ฟุบลงมานอนกอดดิฉัน สักพักก็ไปล้างในห้องน้ำแล้วขอตัวกลับ ปล่อยให้ ดิฉันนอนเปลือยเปล่าอยู่บนเตียงอย่างหมดเรี่ยวแรง

ดิฉันยังแปลกใจตัวเองอยู่เลย ว่ารับเข้าไปได้ไง ตั้ง2ชาย4ทีในวันเดียว....