ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 22

เริ่มโดย เจตภูติ, มีนาคม 31, 2021, 03:39:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NNGGOO

ชายลึกลับคือใคร น่าสงสัยมาก ลับลวงพรางจริงๆ

chumnan sermsukmaitree

mspeed

ไหนว่าไม่มีของไงครับจารย์
แบบนี้ทุกคนคงจะสะพรึงแน่นอน

vergo

เริ่มสงสัยแล้วครับว่างานนี้จารย์เจษอาจมีของดีจริงก็ได้ครับ

peddo

รอคอยเรื่องนี้มาหลายวันครับ เป็นห่วงกลัวท่านจะหยุดเขียน เรื่องกำลังสนุกแต่ก็ซับซ้อน ยังไม่คลี่คลายพอที่คนอ่านจะเดาทางได้ถูก
ถ้าหายไป หลายๆครคงค้างคาใจมากแน่ๆ
ถ้าเจษไม่มีคนมาช่วย ก็ต้องถือว่าเป็นคนที่มีไหวพริบดีมากครับ เพราะถ้าไม่เคลื่อนไหว ก็เท่ากับรอความตายอยู่ตรงนั้น ถึงจะหนังเหนียวก็เถอะ ยิงกรอกปาก หรือทุบหนักๆ ก็ไม่น่าจะรอดนะครับ
ขอบคุณครับ
ข๋าคงผูกใจลูกน้องได้แยู่หม้ด แต่ก็ดสียวแทนพงษ์ศักดิ์นะครับ ว่าจะเผลอถูลงโทษหนักก็ได้ถ้ามัวแต่เคลิ้ม

Rrrrop

อย่างมันส์เลย ตอนนี้ สุดยอดครับ พระเอกเรานึกว่าซวยซะแล้ว

pimmy121

พระเอกไม่ได้มีของอะไรหรอก แต่เฮียแกมีพวก ซึ่งมันเป็นใคร สงสัยเด้ ช่วยคุณหนูรอดไปได้ครั้งนี้คงได้ความดีความชอบเพิ่มขึ้นอีกจมเลย

ziggy2

saranchai

เจษจะได้เปรียบเพราะว่ามีคนมาช่วยนี่แหละกับเพิ่มความขลังให้ตนเองได้พอดี

boranman01

Fazz

××Mon××

ชายลึกลับนี่ใครน้า มาช่วยเจษไว้สองครั้งแล้ว ส่วนกำนันสงสัยจะได้เปิดศึกกับเสี่ยซะแล้วล่ะ

chipchip

La Pt

aceinw6969

พ่อหมอผีกำมะลอ นับวันชักทริกเยอะขึ้นๆ