ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอ็ปLINEพาเสียว copy

เริ่มโดย cyborg0011, เมษายน 01, 2021, 01:14:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

แอ็ปLINEพาเสียว

เริ่มเรื่องเลยนะครับ ผมชื่อ"ฟลุ๊ก"นะครับ เมื่อประมาณสิ้นปีที่แล้ว ผมชอบเล่นLINEมาก ผมได้เล่นเจอเด็กสตรีวิทคนนึง ก็ติดต่อกันอยู่ประมาณ3เดือนก็ตกลงเป็นแฟนกัน ทั้งที่ยังไม่เคยเห็นหน้า พักหลังเรามีการเล่นเซ็กส์โฟนกันด้วยเลยอยากเจอกัน เธอชื่อ"ดา"...เธอกลัวผมหน้าตาไม่ค่อยดี เลยให้เพื่อนมาดูหน้าให้ เพื่อนของดาที่มาดูหน้าผมเป็นกระเทยชื่อ"แพท" วันที่แพทมาดูหน้าผมนั้นเป็นวันศุกร์ตอนเช้า ได้คุยกันนิดนึงแล้วเราก็เรียนพร้อมกับผม แล้วเราก็ไปกินข้าวพร้อมกัน

จากนั้นแพทก็มานั่งคุยเล่นที่ห้องของผม คุยไปคุยมา แพทถามผมว่าเคยมีเซ็กส์ไหม? ผมบอกว่าเคย แล้วแพทก็ถามอีกว่า "เคยมีใครใช้ปากให้หรือป่าว?" ผมตอบว่าเคย แพทถามอีกว่า "ชอบป่าว? ถ้าชอบแพททำให้เอามั้ย?" ตอนนั้นผมกำลังงงว่ามันคิดอะไร ผมก็เลยพูดทีเล่นทีจริงว่า "ถ้าอมไม่เก่ง ไม่ให้อมนะ"

เท่านั้นแหละครับ แพทถอดเสื้อของเธอออก นมเธอถึงจะฉีดมาแต่ก็สวยเหมือนกัน ที่สำคัญใหญ่ด้วยครับ แต่เธอไม่ได้ถอดกระโปรงเพราะเธอบอกว่ายังไม่ได้แปลงเพศ จากนั้นเธอก็ถอดกางเกงให้ผม เธอเห็นเจ้าหำน้อยของผมเธอบอกว่า "ไม่ใหญ่เท่าไหร่ อมง่าย แต่ทำไมยาวจัง" เธอเริ่มโดยการเอาลิ้นตวัดไปมาแล้วค่อยๆอมทีละนิดแล้วก็ดูด แต่ก็เข้าได้ไม่มิดด้าม

แหม...ช่างมันเหลือเกิน ผมพูดอะไรไม่ออก นอกจากครางซี๊ด...อย่างเดียว แพทอมให้ผมประมาณ 30 นาทีผมก็เสร็จ จากนั้นแพทบอกว่า "อย่าคิดอะไรมากนะเธอมีแฟนแล้ว เธอแค่เผลอตัวนิดหน่อย" แต่งตัวเสร็จเธอก็ออกไปจากห้องผม แล้ววันนั้นดาก็โทรหา หลังจากที่แพทออกไปแล้วประมาณ3ชั่วโมง เป็นเวลาประมาณ 16.30 น. ดาบอกว่าเมื่อกี้นี้เธอโทรไปหาแพทมา แพทบอกว่าผมหน้าตาใช้ได้ ดาเลยบอกว่าเดี๋ยวพรุ่งนี้เธอจะมาหาผมที่หอพัก เราคุยกันประมาณชั่วโมง

แล้วผมลงมากินข้าวที่ร้านชั้นล่าง ผมได้เจอกับแพท แพทอยู่กับเพื่อน3คน ผู้หญิงทั้ง 3 คนเลย พอเจอแพทก็ทักผมแล้วเธอก็นั่งคุยกับเพื่อนต่อ ผมก็สั่งข้าวกิน กินเสร็จผมกำลังจะเดินกลับไปที่ห้องผม มีผู้หญิงคนหนึ่งเธอเป็นเพื่อนของแพทแต่ไม่ได้เป็นเพื่อนกับดา เธอเดินมาที่ผมตอนผมกำลังจะขึ้นลิฟท์ เธอบอกว่าแพทเล่าให้เธอฟังหมดแล้ว เธอบอกว่าอยากเห็นฝีมือผม ผมก็เลยพามาบนห้อง

เธอบอกว่าเธอไม่เคยมาก่อน ขอให้ผมสอนให้ จากนั้นเราก็ถอดเสื้อผ้าให้กัน เธอชื่อ"เปิ้ล" หัวนมกับหีของเธอสีสดใสมากเลยครับ และพอเธอเห็นหำของผม เธอบอกว่า "มันจะเข้าหมดมั้ย?" ผมให้เธออมให้ เธอก็อมให้แต่ไม่ค่อยได้อารมณ์เท่าไร ผมจึงเลียให้เธอ เธอนอนอ้าขา ผมเอาหน้าของผมซุกกลางพงหญ้าสีดำ แล้วลิ้นของผมก็เริ่มทำงาน ตวัดไปมาจนเปิ้ลร้องว่า "ไม่ไหวแล้ว เอาของมาใส่หน่อย"

ผมจึงลุกขึ้นมา จับขาเธอยกขึ้นแล้วค่อยๆดันเจ้าหำน้อยของผมเข้าไป พอเข้าไปได้หน่อยเดียว ก็มีการกระตุกกลับของเธอและเธอก็บอกว่า"เจ็บ!!" ผมจึงค่อยๆดันเข้าทีละหน่อย เธอกัดฟันพร้อมครางออกมา "โอ้ย..ซีด...อาร์" พอเข้าไปจนสุด...เชื่อไหมครับว่าฟิตจริงๆ ผมก็ซอยเข้าออกเรื่อยๆจนเสร็จพร้อมกัน แล้วเราก็ไปอาบน้ำกับ เปิ้ลบอกว่าคืนนี้ขอนอนกับผม ผมก็ให้เธอนอน คืนนั้นผมกับเปิ้ลเย็ดกันอีก 3 รอบเล่นกัน108ท่าเลยครับ

พอวันรุ่งขึ้น เปิ้ลออกไปแต่เช้า เพราะผมบอกเธอว่าวันนี้ดาจะมา เธอก็เลยออกไปตั้งแต่ผมยังไม่ตื่น ประมาณเที่ยงของวันเสาร์ ดามาหาผมที่หอ เราไปดูหนังกัน ผมชวนเธอค้างที่หอ เธอบอกว่าห้ามทำอะไรเธอเด็ดขาด ต้องรับปาก เธอถึงยอมค้างด้วย ผมก็รับปากเธอไป

พอคืนนั้นผมขอดา ดาไม่ให้ผม ผมก็เป็นสุภาพชนเหมือนกัน ผมก็ไม่ขืนใจ ผมเลยต้องหาอุบายมาเพื่อที่จะได้เอาหำน้อยจิ้มดาน้อย ผมเลยบอกเธอว่าไม่เอาก็ได้ แต่ขอเลียหน่อย ทีแรกดาก็ไม่ยอมครับ ตื้อเข้าหน่อยก็เรียบร้อย ผมให้ดาอมก่อน ดาอมให้ผมพักนึง แล้วผมก็เลียให้ดา

ตอนผมเลียดาเกร็งมาก ผมเอานิ้วแหย่เข้าไปแล้วบอกเธอว่า "ดีมั้ย?" ดาบอกว่าก็รู้สึกดี ผมเลยบอกว่าถ้าเป็นหำน้อยจะรู้สึกดีกว่านี้อีกนะ เธอบอกว่าไม่ไหวแล้วเหมือนกัน จะทำอะไรก็ทำ ผมก็เริ่มเลยครับ ค่อยๆแหย่หำน้อยเข้าไป ฟิตเหมือนกันครับ ผมเริ่มซอยจากช้าๆแล้วค่อยๆเพิ่มความเร็ว ดาก็เก่งเหมือนกันครับ มีการเด้งรับด้วย คืนนั้นผมเสร็จไปอีก2ยก

พอตอนเช้า ตื่นมาปุ๊บก็เย็ดกันปั๊บครับ วันนั้นเสร็จไปอีก 3 ยก เราสนุกกันสุดๆเลยครับ พอตกเย็น ผมก็ไปส่งดาขึ้นรถกลับนนท์ แล้วหลังจากนั้นเปิ้ลก็มาหาผมบ่อยครับ บางทีก็มาค้าง พอดามาเปิ้ลก็ไปครับ ส่วนทางด้านแพทไม่มาอมให้ผมอีกเลย หลังจากนั้น ได้เดือนกว่าๆ ผมต้องเลิกกับดาครับ เพราะว่าเปิ้ลท้อง..เราแต่งงานกัน ตอนนี้ลูกชายผมได้ขวบกว่าๆแล้ว น่ารักมากครับ
เมื่อ2วันที่แล้วดาโทรมาหาผมบอกว่าอยากเจอผมสักครั้งก็ยังดี แต่ผมบอกว่าผมมีลูกแล้วตัดใจซะ ดาเขาก็เงียบไป แล้วก็วางหูไปครับ... สวัสดีครับ