ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที 65

เริ่มโดย mrt006, เมษายน 01, 2021, 09:05:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Iscore

ขอบคุณครับ พอจัดการจิ้งเหลนเสร็จเจอเซต้านึกว่าจะจับทำเมียแต่พอจัดการเสร็จรีบกลับเลยจัดเฟร่าไปหนึ่งเฟร่าบ่นแสบแถมใหญ่กว่าเดิมแต่มีเป็ดกับชีสอยู่
#อยากกินเป็ดอบชีสสุดๆพาชีสไปเอาท์ดอร์ด้วย

kpkp

I love Xonly

pomse

ซีสกับเป็ดคงไม่แคล้วโดนป๋าชัยระบายน้ำใส่แน่ๆ

ekkpol

jax116

pp1659

ตอนนี้ชัยน้อยใหญ่กว่าเดิม สาวๆที่ตามมาจะรับไหวไหมครับ

naja313

taetaetae277

Pooh

dan49

สงสัยคราวนี้ป๋าได้เมียอีกเผ่าแน่ เล่นเอาไข่จิ้งเหลนยักษ์ทีเธอแอบไปจิ๊กมาเก็บไว้เอง คงต้องเอาไว้แลกกับการปี๊ข้ามเผ่าพันธุ์แน่แน่55555555

Perion

ใหญ่ขึ้นอย่างนี้ เดี๋ยวเมียก็ไม่ค่อยให้ทำหรอกครับป๋า

Perion

ซีสกับเป็ดคงไม่แคล้วโดนป๋าชัยระบายน้ำใส่แน่ๆ

phet.79

แสบเลยเหรอ ป๋าอัพเกรดมาใหม่ใหญ่กว่าเดิม🤣🤣

BabyFace

หญ่ขึ้นอย่างนี้ ตอนนี้ชัยน้อยใหญ่กว่าเดิม สาวๆที่ตามมาจะรับไหวไหมครับ เดี๋ยวเมียก็ไม่ค่อยให้ทำหรอกครับป๋า

adas

ว่าด้วยการส่งเสริมและพัฒนาศักยภาพป๋าชัย