ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เที่ยวป่าเขา..ห้ามกลับมืด-ห้ามหลงทาง copy

เริ่มโดย cyborg0011, มิถุนายน 01, 2021, 11:56:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

เที่ยวป่าเขา..ห้ามกลับมืด-ห้ามหลงทาง

เหตุเกิดเพราะหลงทาง

บ้านเรามีกันสามคน ผมลูกชายคนเดียว บ้านเราจัดว่ามีฐานะมาก มีคนรับใช้คอยดูแลบ้าน ผมอาจไม่เจอพ่อแม่เท่าไรนัก งานท่านยุ่ง เรามีธุรกิจบริษัทฯส่วนตัวที่มั่นคง พ่อแม่มักออกงานสังคมกลับบ้านดึก ผมก็เรียนและบ่อยที่ผมไปนอนบ้านลุงที่อยู่ในหมู่บ้านเดียวกัน เพราะมีญาติผู้ชายรุ่นๆเดียวกันไม่เหงา ผมสิบเจ็ดจะสิบแปดไม่ช้านี้ แต่บ้านเราสามคนจะไปเที่ยวด้วยกันในวันหยุดประจำ เราชอบเที่ยวธรรมชาติดูป่าเขา วันนั้นเราไปที่ต่างอากาศแห่งหนึ่ง ธรรมชาติสวยมากแต่อยู่ห่างไกลหลังเขา เราพักอยู่สองวันจนวันกลับ เรายังอยู่ถึงเย็น ดึกเรากลับ..เกิดจำทางผิดหลงทาง วนอยู่จนมืดและเปลี่ยว

เหตุเกิดมีรถบรรทุกเล็กวิ่งตัดหน้าเราๆต้องจอดดู ท่าไม่ดี แล้วก็จริง..มีชายวัยกลางคนสามคนลง ตรงมาที่รถเราอย่างรวดเร็ว พร้อมอาวุธปืน เราตกใจกลัว มันฉุดกระชากเราลงจากรถ พ่อถามมันต้องการอะไร? ชายคนหนึ่งตีพ่อด้วยด้ามปืน พ่อฟุบ แม่กรีดเสียงร้อง มันตบปากให้เงียบ มันบอกให้เงียบ ไม่มีใครแถวนี้ สำเนียงพูดมันไม่ใช่คนไทย มันจับเราขึ้นรถ โดยมีชายร่างใหญ่คุม แล้วขับรถเราเข้าป่าข้างทาง ห่างจากที่หยุดรถเพียงไม่กี่เมตร เหมือนมันเตรียมการ รู้สถานที่เป็นอย่างดี เราทำอะไรไม่ถูก มันเร็วมาก มันเริ่มหาของมีค่า แต่ดูพวกมันไม่พอใจ พ่อได้สติจะสู้แต่ถูกพวกมันซ้อม ผมจะเข้าช่วยก็โดนด้วย เล่นเอาแย่ แม่เข้าห้ามแต่พวกมันซ้อมพ่อจนสลบ ชายร่างเล็กพูดกับเราสำเนียงฟังไม่ชัดว่าไม่ได้อะไรมาก แล้วมันพูดภาษาที่เราไม่รู้เรื่อง

แต่มันขู่เราเป็นภาษาไทยว่าเราเห็นหน้าพวกมัน ต้องจะฆ่าปิดปากอย่างคราวก่อนจะดีกว่า แล้วเอารถไปขาย คนอ้วนบอก "กูไม่อยากฆ่าคนวันนี้" คนร่างเล็กว่า" แล้วมึงจะเอาไง?" คนมีหนวดพุดภาษาที่เราฟังไม่รู้ จากนั้นสองคนเข้าฉุดแม่ที่กอดร่างสลบพ่อออก อีกคนจับผมมัด แม่ดิ้นรน พวกมันหัวเราะชอบใจ ไอ้คนอ้วนจับแขนแม่ไขว้หลังมัด ไอ้คนตัวใหญ่มีหนวดกระชากเสื้อแม่เปิดเนินอกขาว แม่ร้องดิ้นรน มันตบปากชกท้องกระชากเสื้อในแม่ขาดติดมือ สองเต้านมขาวผ่องขนาด ๓๖ ของแม่แกว่งไกวไปตามแรงกระชาก และแรงที่แม่ดิ้นรน ผมไม่เคยเห็นนมแม่แบบนี้ ผมรู้พวกมันกำลังจะข่มขืนแม่ ผมช่วยอะไรไม่ได้เลย พวกมันหัวเราะชอบใจ พูดกันเราฟังไม่ออก

ไอ้ตัวเล็กตรงเข้าจับนมแม่บีบขยำ หัวเราะเสียงร่า แม่งอตัวเพราะถูกชกท้อง มือถูกไอ้อ้วนจับมัดไว้ ไอ้หนวดแกะขอกางเกงแม่ แล้วรูดลง ผมได้เห็นหีแม่ที่ขนหมอยดกดำถึงจะมืดก็มีแสงไฟจากรถส่องเห็น แม่ร้องดิ้นรนขอความปราณี "อย่าๆทำฉัน จะเอาอะไรก็เอาไป" แม่ถูกไอ้ตัวเล็กตบปากแม่จนเลือดกลบ มันบอก "พวกกูจะเอามึงนี่หละ" มันหันปืนมาทางผม ขู่จะยิงผมถ้าไม่เงียบ ผมตกใจกลัวจนตัวสั่น แม่ก็กลัวต้องยอมนิ่ง เรากลัวจนตัวสั่นด้วยกันทั้งคู่ กางเกงแม่ถูกถอดออก แล้วแม่งอตัวดิ้น แต่ก็สู้แรงไอ้อ้วนที่จับไว้ไม่ได้ มันบอก "ยอมกูดีๆ จะได้ไม่เจ็บตัว แล้วกูจะไม่ฆ่ามึง" ไอ้หนวดถอดกางเกงมันออกเดินเข้าหาแม่มันบอก "ขอกูก่อน" แม่ร้องเพียงว่าอย่าๆ แต่ไม่มีผล พวกมันไม่มีใครปฏิเสธที่จะให้ไอ้หนวดเอาแม่ผมก่อน มันยกขาขวาแม่ขึ้น แม่มองผมด้วยสีหน้าตระหนกกลัว แล้วมันเริ่มกระเด้าตูดขมิบเอาควยมันเย็ดหีแม่ โดยไอ้อ้วนจับแม่ให้นิ่งเป็นเป้าให้เพื่อนมันเย็ด

แม่กรีดร้องร่ำไห้เมื่อถูกเย็ด มันกระเด้าเย็ดแม่ต่อหน้าผมอย่างไม่ปราณี แม่ร้องร่ำไห้อย่างโหยหวนจนหมดแรงจะดิ้นรน ผมกลับรู้สึกตื่นเต้นอย่างบอกไม่ถูกที่เห็นแม่ถูกเย็ด แม่เป็นคนสวย ยิ่งได้เห็นหีเห็นนมแม่ แต่ผมก็อดสงสารแม่ไม่ได้ ไอ้อ้วนถอดกางเกงมันออก มันพูดอะไรไม่รู้ แม่ร้องบอก..อย่าๆ.. ผมคิดว่าควยมันถูที่ตูดแม่แล้วก็จริงแม่ร้องลั่นด้วยความเจ็บปวด ไอ้อ้วนเอาควยเย็ดตูดแม่ทั้งที่ไอ้หนวดกำลังเย็ดหี แม่ร้องไห้น้ำตาแทบเป็นสายเลือด ดิ้นรนเป็นปลาถูกทุบหัว จนตัวอ่อนหมดแรง แม่ถูกไอ้อ้วนจับแขนไว้ ไอ้หนวดก็ประคองบีบขยี้นม ไอ้หนวดเย็ดจนเสร็จ ถอยตัวออกแม่ฟุบตัวลง ไอ้อ้วนจับแม่คว่ำหน้า มันเข้านอนทับหลังแม่ เริ่มเย็ดตูดอีก แม่ร้องเสียงระทวยโอยๆ ตัวสั่นก้นกระเพื่อมตามแรงกระแทก จนไอ้อ้วนเสร็จ

ไอ้ตัวเล็กที่ถอดกางเกงควยแข็งรออยู่ เข้าต่อคิว จับแม่หงายหน้า แม่พยายามเอามือปัดป้องผลักดัน ขาถีบมัน แต่ไร้ผล มันจับขาแม่ยกถ่างกดย้อนไปทางหัว จับแขนแม่กดไว้ที่พื้น แม่หมดทางดิ้นสู้ รูหีแม่เปิดบานผมเห็นชัด มันจับควยยัดใส่เย็ดได้อย่างสบาย แม่สะบัดส่ายหน้าร้องจนหมดเสียง ไอ้หนวดยืนคุมผมแล้วเข้าหาของในรถ ไอ้ตัวเล็กเย็ดนานจนเสร็จ ถอยตัวออก ไอ้อ้วนพูดอะไรไม่รู้ แม่ร้องบอก..พอๆแล้ว.. แต่ไอ้อ้วนไม่สนใจ เข้าปี้หีแม่ผมอีก แม่จะดิ้นรนก็ไม่มีทางหลุด แม่ร้องสะอึกสำลักอึกอักตามแรงกระเด้าของไอ้อ้วน แม่เอียงหน้าหันมองผมด้วยสายตาที่โศก ตัวสั่นนมกระเพื่อม หมดแล้วทุกอย่าง ปล่อยให้ไอ้อ้วนเย็ดกระแทกบีบขยำเต้านมแทบแหลกคามือมัน ทำไปตามอำเภอใจ นานจนมันเสร็จ

ไอ้หนวดมาขอต่อคิวรอบสอง แม่ตัวอ่อนหมดแรง ปล่อยให้มันจับหันหลัง หิ้วเอว ยกก้นขึ้นแล้วมันก็เย็ดตูด แม่ร้องโอยๆอย่างหมดแรง หัวสั่นคลอนเต้านมแกว่งกระเพื่อม ไอ้ตัวเล็กเข้าจับนมแม่ ไอ้หนวดเอาเสร็จ ไอ้ตัวเล็กเอาต่อ แม่ได้แต่ร้องขอเสียงอ่อนแรง พอๆแล้ว แต่มันก็ผลัดกัดกันเวียนเทียนเย็ดแม่ผมอย่างสนุกสนานไม่สนใจสายตาผม หรือร่างพ่อที่สลบเมือด ผมเป็นห่วงพ่อจะเป็นตายก็ไม่รู้ ส่วนแม่ผมคิดคงทำอะไรไม่ได้ ต้องปล่อยให้พวกมันขยี้สวาทบนเรือนร่างแม่ หวังเพียงว่ามันจะไม่ฆ่าเรา แล้วเสียงไอ้อ้วนบอก กูได้ของดีแล้ว มันเอากล้องถ่ายรูปของเราออกมา ถ่ายรูปแม่ที่แก้ผ้ากำลังถูกไอ้ตัวเล็กเย็ด ขย่ม แม่ตกใจร้อง..อย่าๆ เมื่อถูกแสงไฟแฟลชจากกล้อง มันผลัดเรียงคิวเย็ดทั้งหีทั้งตูดแม่คนละสามรอบ

ผมได้เห็นพฤติกรรมที่พวกมันสมสู่ร่วมเพศกับแม่ผมอย่างละเอียดทุกคน ถึงจะไม่ชัดมันมืดแต่แสงสว่างจากไฟรถ ก็พอเพียงที่จะเห็นอะไรของแม่บ้างเป็นสัดส่วน ที่ผมไม่เคยเห็นและฝันอยากดู ผมเห็นอวัยวะเพศของสงวนของแม่ทุกจุด ผมยอมรับว่าควยผมแข็ง เพราะแม่เป็นคนสวยมากๆ มันบอกจะไว้ชีวิตเรา แต่ขอรูปไว้เป็นที่ระลึก แต่พวกมันฉลาดน้อย ไม่รู้จักกล้องดิจิตอล ผมเอาการ์ดความจำออกตั้งแต่ตอนขึ้นรถออกจากที่พัก มันถ่ายไปก็ไม่ได้ภาพ แล้วเมื่อพวกมันเสร็จกิจจนพอใจ มันก็ไปพร้อมรถเรา ทิ้งกระเป๋าและข้าวของเราไว้กระจายไปทั่ว แม่ซมซานคลานมาหาผม แกะเชือกที่มัดผมออก เรามีเพียงตะเกียงดวงเล็กและไฟฉายที่มันทิ้งไว้ให้

เรากอดกัน ทำให้ผมได้เห็นและสัมผัสเรือนร่างเปลือยแม่ อย่างใกล้ชิดครั้งแรงในชีวิต ถึงจะตื่นกลัวสงสารท่าน แต่ใจผมก็หวิวๆ ควยผมแข็งอย่างห้ามไม่ได้ เพราะแม่อยู่ในสภาพร่างเกือบเปลือยหมด ทั้งผมได้เห็นเหตุการณ์การกระทำที่พวกมันทำกับแม่ แม่ร่ำไห้ด้วยความอายเจ็บ เเค้นเเละเจ็บปวด ผมผละตัวออกจากแม่ รีบเข้าดูอาการพ่อที่สลบอยู่ พ่อไม่ได้สติอาการไม่ดีเลย แม่รวมพลังลุกหาเสื้อผ้ามาใส่ เราออกมาริมถนน หวังจะมีคนผ่านมา นานเป็นชั่วโมง ก็ไม่มีใครผ่านมา จนฟ้าจะสางจึงมีรถชาวบ้านผ่านมา ช่วยรับเราไปโรงพยาบาลและ แจ้งความ เจ้าหน้าที่ว่ามันเป็นพวกจี้ปล้นรถเอาไปขายประเทศเพื่อนบ้าน เข้าใจว่าพวกนี้ ไม่ใช่คนไทย โชคเรายังดีที่มันไม่ฆ่าเรา

แม่ไม่ยอมให้ตรวจร่างกายมาก บอกไม่เป็นไรแค่ฟกช้ำ แต่พ่อผมอาการหนักมาก ต้องส่งเข้ารักษาในกรุงเทพฯ แม่พยายามไม่พูดให้การอะไรมาก ต้องการให้เป็นแค่จี้ปล้น ไม่มีข่มขืน ไหนๆพวก มันก็คงไม่ใช่คนไทย มันไม่รู้จักเรา เราจะไม่กลับไปที่นั่นอีก แม่บอกให้ผมไม่พูดถึงเรื่องพวกมันที่ทำอะไรไปกับแม่ แม่กลัวเรื่องแตกจะอับอาย สู้เก็บเรื่องไว้รู้กันแค่นี้ พ่อก็สลบไม่รู้เห็น ผมให้การตามที่แม่ขอ ช่วยปกปิดความอับอายของแม่ต่อสังคม ยืนยันกับพ่อว่าพวกมันแค่ซ้อมเรา เอารถ แม่ให้ของกับมันทุกอย่าง มันไม่มีเวลามาก มีรถผ่านไป สองคนมันรีบหนี มันไม่ได้ทำอะไรเรามากไปกว่านั้น...

เหตุการณ์คืนนั้น เราต้องสร้างเรื่องขึ้นมาว่า.. พวกโจรทำร้ายพ่อแล้วเอารถกับทรัพย์สินไป ไม่พาดพิงถึงเรื่องที่แม่ถูกกระทำ แม่ไม่ยอมตรวจร่างกาย ทั้งที่พ่อเข้าโรงพยาบาลอาการหนัก แม่บอกแค่ถูกพวกมันตบตีแล้วรีบหนีไป พ่ออยู่โรงพยาบาลนานเป็นเดือน ผมให้การช่วยปิดบังเรื่องของแม่เมื่อมีญาติๆและเพื่อนแม่มาเยี่ยมพ่อ พ่อไม่รู้อะไรในคืนนั้นเพราะสลบ แม่อายผมไม่กล้าสู้หน้าผมอยู่นานหลายวัน จนญาติบางคนดูผิดสังเกตแต่ก็คิดว่าไม่แปลกเพราะทุกคนเข้าใจว่าเราเป็นห่วงพ่อ พ่อออกจากโรงพยาบาลทุกอย่างเข้าสู่ปกติ แต่แม่ยังห่างดูไม่สนิทกับผมเหมือนแต่ก่อน ผมก็เช่นกัน กำความลับแม่ไว้ ภาพเหตุการณ์คืนนั้นติดตาผม ไม่นึกเลยมันจะทำให้ผมสยิวใจมาตลอดไม่มีลืม ผู้หญิงที่ถูกข่มขืนคือแม่ผม ความจำอันเลวร้ายของผม ทำให้ผมเก็บแม่มาเป็นนางในฝันทำอนาจารกับตัวเอง

หลังพ่อออกจากโรงพยาบาลได้หกเจ็ดเดือน ผมสังเกตพ่อดูไม่ร่าเริงอย่างแต่ก่อน จนวันนั้น ผมแอบได้ยินพ่อพูดโทรศัพท์กับเพื่อนสนิทคนหนึ่ง ได้ใจความว่า "กูกลุ้มใจ เมียกูบ่น กูหมดสมรรถภาพไม่สู้เลย หมอบอกคงต้องใช้เวลาอีกนานในการเยียวยา ก็แค่บางทีอาจะดีขึ้น ประสาทส่วนสำคัญกูกระทบกระเทือนอย่างแรง จากคืนที่กูถูกซ้อม ไปเมืองจีนคราวหน้า จะไปหายาดีมาลอง" ผมเข้าใจทันทีถึงว่าเห็นบางที่แม่ก็หงุดหงิดกับผม ทั้งที่ไม่เคยเป็นมาก่อน ผมเข้าใจทุกอย่างจากที่แอบฟังพ่อคุยกับเพื่อน จากนั้นอีกหลายวัน พ่อไปต่างประเทศ ปกติจะพาแม่ไปด้วย แต่คราวนี้แม่ไม่ไป จากที่พ่อไม่อยู่สามวัน เหตุการณ์ในบ้านเราก็เปลี่ยนไปในคืนสุดท้ายก่อนพ่อกลับ

คืนนั้นผมกลับดึก มีกวดวิชา และผมไม่ไปนอนบ้านลุงกับญาติผู้ชายรุ่นเดียวกัน เพราะพ่อสั่งให้ผมอยู่เป็นเพื่อนแม่ทุกวัน ระหว่างพ่อไม่อยู่ ผมเข้าบ้านอาบน้ำตามปกติ แม่หลบเข้านอนอยู่ในห้อง ผมบังเอิญเห็นประตูห้องแม่ปิดไม่สนิท มีแสงไฟสลัวๆสว่างรอดออกมา ผมเลยคิดว่าจะไปปิดให้ แต่ในความเงียบผมกลับได้ยินเสียงแม่ครางเบาๆ หายใจหอบ ผมแปลกใจแอบเปิดเข้าไปดู ผมผงะเห็นแม่ในชุดนอนน อนตะแคงหันหลังให้ประตู ชุดนอนถลกขึ้นถึงโคนขาที่ขาวเรียวสวยได้สัดส่วน เปิดเกือบถึงก้น นอนกอดก่ายขี่หมอนข้าง มือซุกอยู่ข้างหน้า ก้นขยับถูกับหมอน ผมรู้ทันทีแม่กำลังสำเร็จความใคร่ให้ตัวเอง ผมตื่นเต้นที่ได้เห็น ผมยืนดูอยู่ครู่ คิดไปต่างๆนานาถึงภาพเหตุการณ์คืนก่อนนั้น เมื่อหลายเดือนก่อน ใจผมสยิวยิ่ง ผมรู้พ่อทำอะไรไม่ได้

ความคิดอันชั่วร้ายเกิดขึ้นในหัวผม ผมอยากโดดเข้าไปหาแม่เพื่อช่วยระบายความใคร่ที่อัดอั้นอยู่ในอกแม่ ผมขยับตัว ขาถูกถังใส่ของริมประตู จนมีเสียงดัง แม่พลิกตัวหันมาดู เห็นผมแม่ตกใจ รีบลุกนั่งจับชายชุดนอนลงปิดขาอ่อน ดึงผ้าห่มขึ้นมาปิดตัวถึงอก แม่อาย..มองผมอย่างหน้าตื่น แม่พูดเสียงสั่น "แดง(ชื่อผม)มาทำอะไร? มายืนดูแม่อยู่นานหรือยัง?" ผมคิดแม่เห็นผม ผมก็เห็นแม่ขนาดนี้แล้ว จะทำไงดี ผมควรเข้าหาทำอย่างที่ฝันหรือถอยหนี ผมกลับคิดแม่มีทุกข์ ผมช่วยทำได้ น่าจะลอง แต่ผมลังเลนี่แม่..ผมจะทำไงดี แต่ผมคิดอีก..เป็นโอกาสที่น่าลอง ไม่น่าปล่อยไป แม่ก็แม่..ถ้าแม่ยอม ผมก็เอาเพราะแม่เป็นคนสวยๆมากในสายตาของผมและคนทั่วไป ทั้งคิดแม่กำลังอยู่ในภวังค์อารมณ์ใคร่ ผมตัดสินใจเดินเข้าหานั่งที่ริมเตียงทางข้างขวาของแม่

แม่ทำหน้าตื่นขยับตัวถอย ถามสั่นๆ "เข้ามาทำไม?" ผมเลยบอกและถาม "เห็นประตูห้องแม่ปิดไม่สนิท เลยจะมาปิดให้ พอดีเห็นแม่ๆกำลังทำอะไร?..เอ่อ" แม่เลิกลั่กพูดไม่ออก ผมเลยบอก "ผมรู้ครับว่าพ่อทำอะไรอย่างที่แม่ต้องการให้แม่ไม่ได้" แม่อึดใจ พูดเสียงดุข่มผม และข่มใจตัวเอง "ทำอะไร? รู้ได้ไง?" ผมไม่สนใจเสียงดุของแม่ ผมเลยบอก "ผมได้ยินพ่อคุยกับเพื่อนพ่อ ผมรู้แม่ต้องการอะไร?" แม่นิ่งครู่ จ้องมองผมแล้วพูดเสียงแข็ง "ไม่เป็นไร เรื่องแค่นี้แม่ทนได้" ผมเลยบอกอีกว่า "แม่ทนได้ แต่ที่แม่ทำกับหมอนข้างนั่น ไม่ได้ช่วยให้อะไรดีขึ้นสักเท่าไร?" แม่อายสบตาเอียงหน้าหลบไม่มองผม แม่ส่ายหน้านิด เอามือป้องปากจับอกส่ายหน้า พูดอ่อยอ้อมแอ้ม "แล้วจะให้แม่ทำยังไง?"

ผมได้ที คิดถึงขนาดนี้ คงจะหยุดไม่ได้ เป็นไงเป็นกัน ผมเลยพูดสั้นๆ "แม่ให้ผมช่วยสิ" แม่หันจ้องมองผมอย่างงงๆ แล้วพูดว่า "แดงจะทำอะไร? จะช่วยยังไง?" ผมตอบกลับ "ให้ผมทำกับแม่แทนพ่อสิ" แม่พูดเสียงตกใจ "จะบ้าเหรอ!! แดงรู้ไหมพูดอะไรออกมา" ผมบอก "ผมรู้ครับ ว่าผมกำลังพูดอะไรอยู่" แม่ตอบสวนกลับ "แดงคิดบ้าๆ ทำอย่างนั้นไม่ได้เด็ดขาด" ผมเอาไม้เด็ดออกมาพูด "ได้สิ ถ้าแม่ยอมให้ผมทำ ทีเรื่องไอ้สามคนนั้นแม่บอกผมให้การเท็จปิดความลับของแม่ ผมยังทำได้ ถ้าผมพูดความจริงไป แม่จะมองหน้าใครๆไม่ติด ไม่มีหน้าตาในสังคมอย่างวันนี้" แม่ผงะนิ่งเงียบ เมินหน้าหลบไม่มอง ผมไม่พูดอะไร ผมเงียบรออยู่อึดใจ ผมพูดอีก "แม่มีทุกข์ ผมปลดทุกข์ให้แม่ได้ แม่ต้องการอะไรผมรู้ ผมทำให้แม่ได้ทุกอย่าง ที่แม่ต้องการ" ดูท่าทางแม่ขบคิดแล้วพูดเสียงขัดๆ "หมายความว่า แดงอยากจะทำอย่างไอ้สามคน ทำกระแม่หรือไง?" ผมรีบบอก "ไม่ใช่ครับ ผมจะทำกับแม่อย่างที่พ่อเคยทำให้แม่ในอดีตก่อนคืนนั้น"

แม่หันมองผม เม้มปากแล้วก้มหน้าพูดเสียงอู้อี้ "จะทำอย่างนั้นไม่ได้นะแดง เราแม่ลูกกัน" ผมพูดเสียงนุ่นๆบอกแม่ "ผมก็ผู้ชายมีทุกอย่างเหมือนพ่อ แม่ก็ผู้หญิงสวยที่ยังไม่แก่ ผมรู้แม่ยังมีไฟร้อนอยู่ในตัว ถ้าแม่ไม่คิดอะไรมาก ผมพอจะช่วยดับไฟนั้นให้ ถ้าแม่ต้องการ" แม่ก้มหน้าเม้มปากแน่น ขบคิดอยู่อึดใจ แล้วแม่เมินหน้าหลบไม่มองผม เลื่อนตัวลงนอนหงายไม่พูดอะไร เอียงหน้าไปทางซ้ายนิ่งอยู่ครู่ ในความเงียบแล้วแม่ค่อยๆ เปิดผ้าห่มที่ปิดตัวถึงหน้าอกออก หันหน้ามามองสบตาผมอย่างอายๆ เม้มปากขมิบ เหมือนจะพูดอะไรแต่ไม่พูด หันเอียงหน้ากลับไปอีกทาง เอาสองมือกำเกาะไว้ที่หน้าอก

ผมลองจับผ้าห่อที่ปิดตัวจากหน้าท้องค่อยๆเปิดออกจนหมดถึงปลายเท้า ทำให้ผม เห็นสัดส่วนแม่ที่ใส่ชุดนอนผ้าอ่อนนุ่มบาง แนบตามเนื้อตัว ใจผมสั่นตื่นเต้นที่ได้เห็นใกล้แบบนี้ สองมือแม่จากเกาะอกวางลงแนบข้างลำตัว ไม่พูดอะไร ผมคิดว่าแม่คงไม่ปฏิเสธสิ่งที่ผมเสนอ และอยากจะทำ ผมเอาสองมือจับชายชุดนอนจากหัวเข่าถลกเปิดขึ้นช้าๆ จนผมเริ่มเห็นเป้ากางเกงในที่อวบนูน แม่เอามือซ้ายยกป้องปิดปากไม่หันมองผม ผมถลกเปิดชุดนอนแม่ขึ้นเรื่อยๆจนถึงเอว ตาผมจ้องมองขาอ่อนขาวที่เรียวงามและเป้ากางเกงในแม่ที่อวบนูน ผมเอามือลูบไล้จากหัวเข่าขึ้นขาอ่อน จนสุดโคนแล้วเอามือสัมผัสเป้ากางเกงในแม่อย่างแผ่วเบา มันนุ่มและอุ่นๆ มือผมอีกข้างผมจับลูบหน้าท้อง ผมดูว่าแม่สั่นๆแต่ไม่ห้าม ผมเลยกดมือหนัก ลูบคลำจับทั้งโหนกนูน แม่ยังเงียบไม่พูดห้าม แต่ขยับขาทำท่าบิดตัวจะหลบหนี

สองมือผมจับขอบเอวกางเกงในแล้วรูดลง แม่ยกสองมือปิดหน้าตัวเองด้วยความอาย เมื่อกางเกงในหลุด ถึงแสงไฟจะสลัว แต่ก็สว่างพอที่จะให้ผมเห็นโหนกหีแม่ที่มีขนหมอยดกดำแต่ไม่ลกหนาทึบ ผมจ้องมองร่องผ่าตรงใต้โหนกง่ามขา มันแนบสนิทหนีบกันเป็นพูดูสวยงาม ผมคิดนี่หละช่องทางสู่สวรรค์หรือนรกได้ทั้งนั้น ผมถอดเสื้อกางเกงนอนออกทันที แม่ยังนอนเฉยไม่หันมามอง ผมเอามือซ้ายบีบลูบหน้าท้องแม่อีก มือขวาลูบที่โหนกหีขนหมอยแม่ แม่สะดุ้งขยับขาเอียงตัวนิด ไม่พูดอะไร มือยังปิดหน้า ผมขึ้นเตียงจับสองขาแม่ตรงข้อพับเข่ายกตั้งให้กางออกเท่านั้น ร่องพูหีแม่ที่แนบสนิทก็เปิดอ้า จนผมเห็นกลีบเนื้อแคมในทั้งเม็ดละมุดที่มีเมือกเป็นมัน จนขนหมอบบริเวณง่ามขาแฉะ ผมเอามือโปะจับบีบหีแม่อย่างเต็มมือ ทั้งเอานิ้วสองแยงแทงเข้ารูหี แม่สะดุ้งสองมือที่ปิดหน้าลงจิกจับปลอกหมอน สะบัดหน้าซ้ายขวาแต่ไม่พูดอะไร ไม่มองผม ผมคิดต้องรีบทำก่อนแม่จะเปลี่ยนใจ

ผมเข้าประชิดจับควยที่แข็งยาวถูลงร่องหี แม่ตกใจผงกหัวขึ้นดู ก้มหน้าเบะปากหน้าบูดเบี้ยว แล้วทำตาแข็งจ้องหน้าผม ผมไม่รอช้าโยกแอ่นเอวเสียบแทงควยเข้ารูหีแม่ แม่สะด้งสุดตัวกัดฟันแน่นจนกรามปูด หน้าท้องเกรงแข็ง กลั้นหายใจ สองมือที่จับหมอน ตีลงบนที่นอน จับจิกผ้าปูที่นอนกำแน่น ผมคิดแม่คงเจ็บ เพราะผมก็เจ็บหนังหุ้มควย เส้นสองสลึง รูหีแม่คับแน่มาก แต่หัวควยผมเข้าไปแล้ว ผมโยกกระเด้าอัดควยเข้าไปอีกสองสามทีทั้งที่เจ็บ แม่ตาเหลือกถีบขายันตัวหนี ผมตามเย็ดจนควยมิดลำ หัวแม่ชนขอบหัวเตียง ผมจับโคนขาอ่อนแม่ไว้ ชักควยออกเกือบสุด แม่แอ่นหีตาม แล้วผมกระแทกสวนกับเข้าไป แม่ร้อง..โอย! สะบัดหน้าหายใจหอบขัด ผมเริ่มกระเด้าซอยเย็ดหีแม่ช้าๆ อย่างนิ่มนวล ไม่รุนแรง แม่สะอึกสำลักลมหายใจ เอามือปิดหน้า เสียงแม่สะอื้นเหมือนร้องไห้ แม่ดิ้นส่ายขยับตัวบิดเอวแอ่น ผมจับโคนขาอ่อนแม่ไว้ไม่ให้ดิ้นหนี

เสียงแม่ครางสะอื้น "แดงทำไมทำกับแม่อย่างนี้?" ผมผงะหยุดซอยเย็ด "แม่ผมขอโทษครับ" แม่สั่นหน้าครางบอกเสียงสั่น "เย็ดแรงๆเร็วเข้า อย่าหยุด แม่เสียว..เงี่ยน" ผมเข้าใจที่แม่ว่าทำไมผมทำอย่างนี้ คงเพราะผมกระเด้าช้า กระแทกเบา ไม่สะใจ ผมเลยเริ่มซอยเย็ดให้หนักขึ้นสามสี่ที แม่ยกตัวผวาโอบดึงผมเข้ากอดแน่น ผมกอดนอนทับบนตัวแม่ ถูกอกเต้านมที่นิ่มและนุ่ม ผมยกตูดกระดกขึ้นลง ควยกระแทกหีเสียงดังพั่บๆๆ แม่ครางระงมระคนกับเสียงสะอื้นไห้ แต่แม่ขาสั่นแอ่นหีร่อนรับแรงกระแทก ตัวกอดผมแน่นจนผมแทบหายใจไม่ออก ผมเอามือขวาที่กอดแม่ขึ้นมายันอก จับเต้านมแม่ที่ขนาดเต็มล้นมือ นมแม่ตึงเป็นเต้าตึงมือผม ผมบีบขยำอย่างมันมือ แม่ไม่พูดว่าอะไรสักคำ ได้แต่ครางดิ้น แอ่นร่อนหี ผมอยากถอดชุดนอนแม่ออก ผมอยากดูเต้านมแม่ให้ชัดๆ ผมได้เห็นแค่ครั้งเดียวเมื่อร่วมแปดเดือนก่อน ที่ไอ้สามคนมันทำกับแม่

แต่ผมคิด ถ้าผมหยุดกระเด้า แล้วถอดชุดนอนแม่ตอนนี้ ขณะแม่มีอารมณ์ร่วมอย่างเต็มที่ แม่อาจสะดุดอารมณ์เปลี่ยนใจไม่ให้ผมเย็ดต่อ คิดแล้วได้เท่านี้ ก็มากเกิดคาดแล้ว แม่หลับตาเอาสองมือจับแก้มหน้าผมเข้าประกบจูบ ดูดปากสอดลิ้นเข้าปากผม ผมอึกอักไม่เคยจูบปากใครมาก่อน แต่ก็ไม่กล้าปฏิเสธที่จะดูดลิ้นแม่ที่ตะวัดทั่วในปากผมอย่างเร้าร้อน มือผมจับเต้านมแม่บีบคลึงไม่ยอมปล่อย ควยเย็ดซอยหีแม่ไม่หยุดนิ่ง แม่จูบไซ้คลุกเคล้าหน้ากับหน้าผม สลับดูดปากดูดลิ้นอย่างเมามัน แม่ครางสะอึกสะอื้น ทั้งซี๊ดปากเสียงระงม ผมหยุดกระเด้าซอย เพราะผมเหนื่อย แม่ตีก้นผมแล้วกัดฟันพูดเสียงสั่น "หยุดทำไม?" ผมเย็ดแม่ต่ออยู่อีกนาน จนแม่ขาสั่นแอ่นหีจนก้นลอยตัว เกร็งกระตุก กรีดเสียงร้องแล้วหยุดนิ่ง หายใจหอบ ปล่อยให้ผมกระเด้าอีกไม่กี่ที ผมก็กดควยแบนสนิทกับหีแม่ แม่บอก "แตกในเลย อย่าชักออก"

คำแรกที่แม่พูดกับผม ผมหลั่งน้ำกามใส่ในรูหีแม่จนหมดทุกหยด ผมจึงหยุดนิ่ง ผมหันมองแม่ที่นอนสะอื้นหลับตา มีน้ำตาที่หางตาทั้งสองข้าง ผมถามแม่ด้วยความกังวล "ผมขอโทษครับ แม่ร้องไห้เหรอ?" แม่สั่นหน้ามือปาดน้ำตา พูดอ้อมแอ้ม "ปลดทุกข์ให้แม่ จะขอโทษทำไมกัน?" ผมก้มมองหีแม่ เห็นขนหมอยเปียกแฉะ แม่ดันผมผละตัวลงจากนอนทับร่าง แม่นอนตะแคง คู้ตัวหันหลังให้ผม ดึงชุดนอนลงปิดก้นขาวถึงโคนขา ผมเอามือลูบก้น แม่พูดเสียงอ่อย "แม่อยากอยู่คนเดียว แดงไปก่อนเถอะ แม่ไม่เป็นไร" ผมถอยตัวลงจากเตียง หันมองแม่ที่นอนหันหลังให้ เเล้วผมกลับห้องผม

เช้าผมตื่นออกจากห้อง พ่อกลับมาแล้วตั้งแต่ก่อนฟ้าสางโดยเท็กซี่ ผมเจอแม่ แม่ทำเฉยเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น แต่แม่ดูยิ้มแย้มสดใส่กว่าวันก่อน ผมก็ไม่ทำตัวให้มีพิรุธ กลัวพ่อจะสงสัย หรือคนรับใช้เห็นผิดสังเกต แต่ผมอดคิดไม่ได้ว่า ผมนี่มันระยำจริง ทำอะไรลงไป แต่มานึกอีกที ไม่เห็นแม่ห้ามผมหรือพูดว่าอะไร ระหว่างผมทำ แถมเช้านี้ยังดูสดใส เรื่องทุกอย่างที่เกิดเมื่อคืนก็เงียบไป ผมไม่คิดอะไรจะดีกว่า...

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)