ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.20 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, เมษายน 02, 2021, 04:37:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gritkin

กัญชากู้โลกเลยมั้ยคราวนี้ เมาจนได้อีฟปะ 555

nananews

test nana

ลุ้นต่อเลยครับ ว่าดูดกัญชาแล้วจะเปนอย่างไรบ้าง
อยากไปอัมสเตอรดัมมากเลยนะครับ ฮ่าๆ

elelle

แบบแทนอยู่ดี อาจจะเป็นแนวผมเองนะ สูงแล้วมันเด่นอ่ะ

g9898

สงสัยอีฟจะเคลิ้มก็ไอตรงนี้แหละ ::Grimace::

lindor

ชอบตอนนี้แฮะ อ่านแล้วนึกถึงตอนไปเนเธอร์แลนด์ ลองปุ๋นเลย ของเค้าดีจริง  ::Glad::

นุครับ

หลากหลายอารมณ์จริงครับตอนนี้

mighty

เป็นตอนที่ยาวมากๆเลยการที่จะเม้นต์นั้นทำให้คิดหนักกันเลยทีเดียวเพราะไรต์เขียนมาแบบคนเม้นต์เกรงใจเลยเหตุการทั้งหมดที่ผ่านมานั้นต่อจะจำได้ขนาดไหนการตรวจร่างกายเหมือนการกระตุ้นพื้นความจำที่ขาดหายให้มาประติดประต่อเรื่งาาวต่างๆเข้าด้วยกันตั้งแต่วัยเด็กที่มีครอบครัวอันอบอุ่นและต้องพบเจออุบัติเหตุจนต้องเสียพ่อแม่ไปตัดมาตอนที่ได้พบกับอิงใหม่ๆตั้งแต่เข้ามหาลัยทำให้เข้าใจถึงเรื่องาาวในชีวิตของต่อมากขึ้น..บทต่อไปของขวัญวันเกิดแทนจะเซอร์ไพซ์ต่อแบบไหนกันนะ..

aekkung

พ่อกีบแม่ของต่อถูกองค์กรฆ่าตายแน่เลย

sunnies

ตอนนี้ยาวดีครับ​ ว่าแต่ลองกัญชาแล้วจ่ะยังไงดีล่ะนี่

wittayacc

Wichana

มันต้องเคลิ้มคู่แล้วไปจบบนเตียงนะครับผม

สูบกัญชาแล้ว เดียวก็ได้กันชัวร์เพราะลอยทั้งคู่

m_onepiece

อุ่ยมีความลับในห้องน้ำด้วย

jongjo

เลือกไม่ถูกเลยว่าต้องเลือกใคร ขอเหมาสองคนเลยละกัน