ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่ก็ผัวน้องก็ผัว สยิวสะท้านเมีย copy

เริ่มโดย cyborg0011, เมษายน 03, 2021, 12:37:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

พี่ก็ผัวน้องก็ผัว สยิวสะท้านเมีย

ตอนแรก

ขอเริ่มเลยนะครับ ผมอายุ27 แฟน24 แต่งงานกันมาได้ปีกว่าแล้ว แต่เธอกลับพลาดตกเป็นของน้องชายผม ที่ย้ายเข้ามาอยู่กับผมได้แค่อาทิตย์กว่าๆ (สอบติดมหาลัยแห่งหนึ่ง เลยต้องย้ายมาอยู่กับเรา เพื่อสะดวกในการเดินทางไปเรียน) เธอโดนน้องชายผมล่วงเกินล่วงล้ำไปหลายครั้งตลอดช่วงบ่ายของวันอาทิตย์ ซึ่งผมไม่อยู่บ้าน ผมกลับมาตอนเย็น รับรู้เรื่องราวทุกอย่างจากสภาพที่เห็น  เหมือนหัวใจจะสลาย ไม่เคยคิดว่าเรื่องแบบนี้มันจะเกิดขึ้น...ทุกคนเสียใจ ความรู้สึกผมเองในตอนนั้นบอกไม่ถูก ทั้งเสียใจทั้งหึงหวง แต่กลับมีอารมณ์แปลกๆแบบรู้สึกเสียวที่หน้าท้องจนไปถึงต้นคอในตอนที่รับรู้

แฟนผมก็ทั้งรักและทั้งหวง น้องชายก็ผูกพันกันมาตั้งแต่เด็ก ไม่สามารถที่จะโกรธแล้วตัดขาดจากกันได้ เปิดใจคุยกัน3คน ก็ได้ทราบว่าลึกๆแล้วน้องชายผมมันรักและรู้สึกกับแฟนผมเกินคำว่าพี่สาว (พี่สะใภ้) ส่วนแฟนผมไม่ยอมพูดอะไรในตอนนั้น ทุกอย่างดูไม่มีคำตอบ ผมนอนกอดแฟนผมในคืนแรกหลังที่เธอถูกล่วงล้ำด้วยควยของน้องชายผม ด้วยความหึงหวงกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น ต้องการแสดงความเป็นเจ้าของเธอ ผมเลยขอที่จะร่วมรักกับเธอ

แต่เธอก็ไม่ยอมผม บอกแค่ว่ายังไม่พร้อม เธอเจ็บระบมหีเพราะน้องชายผมทำแรงๆกับเธอนานมาก เธอพูดออกมากับผมตรงๆ แบบไม่ปิดบังหรืออายปากว่าน้องชายผมก็มีดุ้นควยที่ใหญ่กว่าผมมาก แบบครึ่งต่อครึ่ง เธอพูดกับผมแบบตรงๆแบบนั้น ทำให้ผมรู้สึกสยิวและขนลุกไปหมด อารมณ์มันบอกไม่ถูกจริงๆ แต่อย่างน้อยก็ดีใจที่เธอไม่เฉไฉโกหกผม คิดอย่างไรเห็นอย่างไรก็พูดออกมาอย่างนั้น

และก็ทำให้ผมรับรู้ด้วยว่าน้องชายผมถึงแม้จะเป็นพี่น้องคลานตามกันมา แต่ก็มีอะไรๆที่แตกต่างกันโดยเฉพาะขนาดของตรงส่วนนั้น ทำให้ผมยิ่งรู้สึกหึงหวงและอิจฉาจนนอนไม่หลับ ได้แต่นอนกอดปลอบประโลมแฟนผม ที่ช่วงดึกเธอนอนไข้ขึ้น เนื่องจากรับศึกหนักจากน้องชายผมเมื่อช่วงบ่าย แต่คืนต่อมา ผมก็ได้ร่วมรักกับเธอ สิ่งที่ผมรู้สึกได้ในตอนนั้นคือ ของแฟนผมหลวมขึ้นเยอะเลย ซึ่งเธอเองก็รู้สึกเช่นเดียวกับผม ตอนนั้นทั้งผมและเธอ ใจมันสั่นๆคำพูดจากปากแฟนผมที่เอ่ยขึ้น ถามผมว่ายังจะรักเธอเหมือนเดิมมั้ย? โกรธเธอหรือเปล่ากับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น?

สำหรับผมมันยากที่จะกลั่นคำพูดออกมาเป็นคำตอบ แต่ก็กลั้นใจพูดกับเธอไปว่าไม่เป็นไร ผมไม่โกรธ และไม่ต้องสงสัยหรอกว่าทำไมถึงไม่โกรธ เพราะยังไงผมก็เป็นผู้ชายคนแรกของเธอ แล้วผู้ชายคนที่สองก็เป็นน้องชายผมเอง เรื่องความต้องการมันเป็นเรื่องธรรมชาติ ใครๆก็เลี่ยงไมได้ เมื่อมันเกิดขึ้นแล้วก็ให้มันแล้วผ่านไป ส่วนต่อไปเรื่องน้องชายผมจะมาขอทำแบบนั้นกับเธออีก หรือว่าเธออยากไปทำกับน้องชายผมอีก เพื่อเติมเต็มความรู้สึก ผมก็จะไม่ว่าเธอ เพราะความสุขที่ผมให้เธอในตอนนี้มันอาจไม่เพียงพอแล้ว

ตอนนั้นแฟนผมเธอกลับไม่ดีใจนะ ดูจะเสียใจมากกว่าที่ผมไม่หวงเธอ และมีทีท่าที่จะยอมให้เธอมีอะไรกับน้องชายผมได้อีก เท่ากับว่าผมยอมให้เธอมีผัวสองคนพร้อมกันได้...อะไรประมาณนั้น เธอคงยังทำใจไม่ได้ละมั้งครับ ที่ต้องตกเป็นของผู้ชายถึงสองคนในเวลาเดียวกัน แถมยังต้องอยู่บ้านเดียวกันอีก เธอเลยไม่คุยกับผมและน้องผมเกือบสัปดาห์ บรรยากาศในบ้านค่อนข้างมึนตึง ผมตามง้อและขอโทษเธอ บอกว่าไม่ใช่ไม่หวง แต่รักทั้งตัวเธอและก็น้องชาย และคิดว่าเมื่อเรื่องมันเกิดขึ้นแล้ว เราสามคนก็ไม่อย่างเจ็บปวด เสียความรู้สึกกับสิ่งที่เกิดขึ้น น่าจะทำให้เป็นเรื่องของความสุขที่ได้ทำ ซึ่งบอกตามตรงถ้าเป็นคนอื่นผมก็คงจะไม่ยอม

ด้วยคำโน้วน้าวของผม เธอเลยใจอ่อนสงสารทั้งตัวผมและน้องชาย เธอพยามยามทำใจไม่โกรธผมและน้องชาย ที่พยามยามทำให้ทุกอย่างลงตัวในแบบที่ผู้หญิงคนหนึ่งยากที่จะทำใจได้ สาเหตุที่ผมพยามทำเช่นนี้ ก็เพราะผมรู้ว่าลึกๆแล้วน้องชายผมมันรักแฟนผม มันซึมไม่ยอมกินข้าวกินปลา ไปเรียนก็ไม่ไป ได้แต่หมกตัวอยู่ในห้อง ไม่กล้าออกมาสบตาผมและแฟนผมเลย ทั้งๆที่ผมไม่ต้องการที่จะถือโทษโกรธเคืองอะไรกับมัน

แล้วผมก็รู้สึกว่าไม่น่าจะสามารถให้ความสุขทางกายให้กับแฟนผมได้เต็มทีอีกแล้ว ถึงแม้ว่าวันเวลาอาจจะช่วยให้ช่องคลอดรูรักของแฟนผมกลับมากระชับรับกับดุ้นความเป็นชายของผม ที่มีขนาดด้อยกว่าน้องชายได้ แต่ก็คงไม่เหมือนเดิม รวมทั้งด้านจิตใจและความรู้สึกจากการสัมผัส สำหรับแฟนผมมันย่อมเป็นความสัมผัสที่แตกต่างอย่างแน่นอน ผมก็เลยหาทางออกไม่ได้ แล้วจึงเลือกทางที่ไม่มีใครต้องเจ็บ และคิดว่าทุกอย่างน่าจะดีขึ้น คือเมื่อแฟนผมเสียตัวให้น้องชายไปแล้ว ของมันก็เคยๆกันแล้ว ก็ไม่แปลกที่จะยอมให้น้องชายผมมาเติมเต็มความสุขให้เธอ

หลังจากนั้น น้องชายผมก็จะมาคลอเคลียกับเมียผมแทบทุกครั้งที่มีโอกาส เพราะผมเปิดโอกาสให้ เมื่ออยู่ในบ้านผมคือสามีเธอ น้องชายผมก็คือสามีเธอเช่นกัน ซึ่งมันก็เข้าใจดี และจะไม่มาคลอเคลียกับแฟนผมเวลาที่มีผมอยู่ด้วย เพราะมันเกรงใจผม น้องชายผมกับแฟนผมจะมี อะไรกันที่ห้องของมันเอง ทำกันแต่ละครั้งแฟนผมก็ร้องครางจนลั่นบ้าน ทำเสร็จก็หมดแรงเดินกลับมาหาผมแทบไม่ไหว จนบางทีน้องชายผมก็ต้องมาเรียกให้ผมไปนอนกับเธอที่ห้องมันแทน เพราะกลัวผมน้อยใจที่เธอไม่กลับมาหาผม ส่วนตัวมันเองก็มานอนห้องผมแทน ผมไปนอนกับเธอก็ไม่ค่อยได้มีอะไรกับเธอหรอก เพราะเธอมักหมดสภาพ นอนหลับไปตั้งแต่น้องชายผมทำเสร็จตลอด

น้องชายผมมันยังหนุ่ม ตัวใหญ่กว่าผม แข็งแรง ส่วนบ่งเพศนั้นก็ใหญ่กว่าผมมาก แถมยังมีอารมณ์ทางเพศสูง เวลาทำอย่างว่ากับแฟนผมก็ค่อนข้างทำแรงและใช้เวลาทำได้นาน ทำเอาช่วงหลังๆนี้แฟนผมโทรมลงพอสมควร เคยถามเธอว่าน้องชายผมทำให้เธอมีความสุขมั๊ย? เธอก็บอกว่า "ไม่รู้ซิ ว่ามีความสุขมั้ย? มันเสียวมากนะ แต่ก็เจ็บด้วย" เพราะน้องชายผมมีดุ้นขนาดใหญ่ เธอไม่ชินกับขนาดดุ้นนั้นของน้องชายผมซักที ผมก็ได้แต่ขำเธอ หัวเราะเธอด้วยความเอ็นดู กับความใสซื่อของเธอ เธอยังคงสวย น่ารักเสมอในสายตาผม

และนอกจากนี้ บางครั้งน้องชายผมกลับมาจากซ้อมกีฬาดึกๆ ก็ไม่รู้มันไปคึกอะไรมา ทั้งที่ดึกแล้ว ผมนอนคลอเคลียกับแฟนผมอยู่ในห้อง มันก็จะมาขอแฟนผมเย็ดถึงในห้องของผมก็มี ซึ่งผมก็จะลุกออกไปนอนห้องมันแทน โดยไม่ได้แสดงอาการหงุดหงิดไม่พอใจ เพราะแฟนผมช่วงหลังๆมักจะตามใจน้องชายผม ซึ่งเรียกง่ายๆก็คือ"ผัวคนที่สองของเธอ"นั่นแหละ ผมก็ไม่ได้ว่าอะไร แค่แอบหึงและอิจฉานิดๆเท่านั้น ในทางกลับกัน ผมกลับรู้สึกว่ามันยิ่งดีกับแฟนผมมากขึ้น ผมเป็นห่วงก็แต่สุขภาพเธอมากกว่า เพราะผมก็สงสารที่เธอต้องเจอดุ้นใหญ่ๆ และอารมณ์ขึ้นๆลงๆของน้องชายผม

รับศึกจากน้องชายผมมาแต่ละครั้ง ผมสำรวจดูหลังจบศึก ก็พบว่าส่วนนั้นเธอมักจะช้ำบวมแดง เนื้อแคมในก็ถูกดึงรั้งจนยับยู่ยี่ไปหมด ดีที่แคมนอกเธออวบหนา และเธอมีโหนกเนินหีที่อวบนูนและใหญ่ รวมทั้งขนตรงนั้นที่ดกดำยาวและหนานุ่ม จึงรองรับการกระแทกกระทุ้งตอกเสาเข็ม ซึ่งดุ้นลำใหญ่เอาการของน้องชายผมได้เป็นอย่างดี

และแล้วจุดหักเหของรูปแบบการมีเซ็กส์ก็เกิดขึ้นครับ หลังจากที่เรื่องของแฟนผมกับน้องชายเป็นที่ยอมรับของเราสามคนได้ไม่นาน น้องชายก็เข้ามาสนิทสนมกับการใช่ชีวิตรักของเรามากขึ้น จนบางทีถึงไม่ได้มีsexกัน ก็จะขอมานอนที่ห้องผม โดยผมจะให้แฟนนอนกลาง ซึ่งก็อย่างว่าครับ แฟนผมโดนน้องชายตัวดีของผม ล้วงควักแทบทั้งคืน ไม่เป็นอันหลับอันนอน น้องชายผมจะชอบนอนจับนมหรือโหนกเนินหีของแฟนผมจนหลับไป จู่ๆมาคืนหนึ่งน้องชายก็นอนล้วงหีของแฟนผมเล่นไปเรื่อย คงเกิดอารมณ์มั้งครับ ผมเกล้งทำเป็นหลับ แต่แอบหรี่ตามองดูอยู่ตลอด

เห็นดุ้นเอ็นควยน้องชายผมนี่แข็งโด่ ทิ่มขาอ่อนของแฟนผมดุ๊บดุ๊บ แฟนผมพอหันไปก็ถูกมันจูบปากแลกลิ้นแบบดุเด็ดเผ็ดมัน จูบกันเสียงดังจ๊วบจั๊บ จนแฟนผมต้องบอกให้น้องชายผมเบาเสียงลง เพราะกลัวผมจะได้ยินแล้วตื่น แฟนผมแอบเหลือบตามาดูผม ผมก็แกล้งทำเป็นนอนหายใจเป็นจังหวะยาวๆแบบคนหลับไปแล้ว เธอเลยดูใจชื้นและก็หันมาแลกลิ้นกับน้องชายผมต่อ มันเริ่มลามมาจับนมและโหนกเนินหีของเธอขยี้จนน้ำเยิ้มออกมาฉ่ำกางเกงนอน น้องชายผมมันค่อยๆคืบตัวคลานขึ้นนอนคร่อมทับแฟนผมไว้ทั้งตัว พร้อมกับจูบปากสอดลิ้นเข้าไปคว้านวนไปมาในช่องปากเธอ มือข้างนึงก็ขยำเต้านมอย่างเอาเป็นเอาตาย มืออีกข้างก็เขี่ยติ่งแตดเสียวของเธอแบบเน้นๆ แฟนผมถอนหายใจเฮือกๆ และก็กลั้นหายใจไม่ให้เกิดเสียงครางด้วยความเสียว

ตอนจบ

หลังจากนั้น ทั้งสองก็ได้เปลื้องสิ่งเกะกะของตัวเองออก โดยพยายามทำอย่างเบาที่สุด เพื่อไม่ให้ผมตื่น ตอนนี้ความอยากความหื่นคงครอบงำทั้งสอง จนหมดสิ้นความละอายแล้วมั้งครับ ทั้งที่ผมนอนอยู่ตรงนั้นยังทำกันได้ แฟนผมนอนถ่างขาออกแล้วให้น้องชายผมจับข้างหนึ่งยกขึ้น เธอใช้ขาอีกข้างงอเข่ายันเอวแอ่นเนินร่องหีให้ลอยเด่นขึ้น รอรับควยเสียว แล้วผมก็ได้เห็นเต็มสองตาแล้วครับ ดุ้นควยยักษ์นั้นของน้องชายผมที่เธอเคยบอกว่าใหญ่กว่าผมกว่าเท่าตัว ควยดุ้นใหญ่และยาวจนทำให้ผมขนลุกเสียวแทนเธอครับ มันใหญ่กว่าท่อนแขนแฟนผมอีก

น้องมันค่อยบรรจงถูไถร่องหีแฟนผม แล้วออกแรงกดให้ดุ้นควยค่อยๆจมหายลงไปอย่างยากเย็น ดันแล้วดันอีก...กดแล้วกดอีก.. จนแฟนผมเกร็งด้วยความเสียวและคับแน่นปนความเจ็บ มือจิกกำผ้าปูที่นอนแน่น ปากเม้มเพื่อไม่ให้ร้อง และแล้วก็ดังกรึ๊บ!!...ตามมาด้วยเสียงดังซ้วบๆๆๆ ซ้ำๆ ต่อจากนั้นการกระทุ้งที่หนักหน่วงและถึงใจ สมกับที่รอคอยก็เกิดขึ้น ทุกช่วงจังหวะทำเอาหีแฟนผมปลิ้นเข้าปลิ้นออก น้ำหีไหลเยิ้มฉ่ำเป็นทางออกมา จนหยดลงที่นอน น้องชายผมดึงตัวเธอแอ่นขึ้นและกระแทกรูหีแบบสุดโต่ง อัดแรงเข้ามาเต็มเหนี่ยว จนก้นแฟนผ กระแทกกับเตียง และถูกยกขึ้นรับการกระแทกใหม่

ผมมองหน้าแฟนผม เห็นเธอกลั้นใจกัดฟันจนน่าจะเจ็บริมฝีปากไปหมด เพราะเกรงว่าจะส่งเสียงทำให้ผมตื่น จนที่สุดทั้งสองก็เสร็จพร้อมๆกัน น้ำกามขุ่นคลั่กคงพุ่งใส่ร่องรูหีและช่องคลอดมดลูกของแฟนผมอย่างแรง แต่ดุ้นเอ็นควยยักษ์ของน้องชายผมยังไม่มีทีท่าจะอ่อนนิ่มลง น้องชายผมจับเธอนอนตะแคง คิดจะเสียบต่อ แต่ผมทนความเสียว เนื่องจากภาพที่เห็นไม่ไหว เลยกระฉูดน้ำกามตัวเองออกมา โดยที่ไม่ต้องทำอะไรเลย งงมากตอนนั้น เลยแกล้งทำเป็นตื่นแล้วบ่นพึมพำกลบเกลื่อนความเสียว แฟนผมเลยรีบไล่ให้น้องชายผมกลับไปนอนห้องเดิม โดยบอกให้รอก่อน อีกสักพักเข้าห้องน้ำแล้วจะตามไป น้องมันรีบคว้าเสื้อผ้ากลับไปนอนห้องตัว

แฟนผมค่อยๆขยับตัวจะลุก ผมก็คว้าข้อมือเธอไว้ เธอร้องว๊าย..นิดหนึ่ง แล้วถามผมว่าตื่นนานแล้วเหรอ? ผมเลยตอบแบบเสียงสั่นๆไปว่า "จ้ะ นานแล้ว...นานเลยล่ะ" แล้วผมก็บอกกับเธอว่า "นอนก่อนเถอะ หายเจ็บหีแล้วเหรอ? น้องชายผมมันควยใหญ่จังเลยนะ มิน่าละโดนครั้งแรกถึงกับไข้ขึ้นเลย" เธอแปลกใจมาก รวมทั้งอายผมจนหน้าแดงไปหมด เพราะตั้งแต่รู้จักแต่งงานกันมา ผมไม่ใช่คนพูดจาคำหยาบคาย เธอไม่เคยได้ยิน ปกติไม่เคยเรียกหรือพูดถึงตรงนั้นของเธอเลยด้วยซ้ำ วันนี้ผมมาแปลก และเธอก็คิดไม่ถึงว่าผมจะแอบดูเธอร่วมรักเย็ดกับน้องชาย

เธอเลยนอนลงข้างๆผมด้วยความเขิน ผมไม่รอช้ารีบแทรกตัวลงที่หว่างขา จับขาเธอยกขึ้นและแบะออกเหมือนปีกนก เธอมองดูผม เลยเห็นว่าผมไม่ได้ใส่กางเกงนอนแล้วตอนนั้น ท่อนเอ็นควยแข็งโด่หัวชี้มาที่หีเธอ เธออายผมมากตอนนั้น หน้าแดง..แต่ก็บอกผมว่าทำเบาๆนะ อย่ากระทุ้งแรงเพราะยังช้ำจากศึกยกเมื่อสักครู่ ผมเลยเอามือมาจับปลิ้นแคมหีเธอสำรวจไปทุกบริเวณทั้งง่าม..ทั้งกลีบ..ทั้งรูหี แล้วก็ซบหน้าซุกที่ร่องหีเธอเต็มๆ เรียกว่าหน้าซบแนบร่องหีเลยทีเดียว และดูดกินน้ำหีของเธอแบบคนหิวจัด เธอไม่คิดว่าผมจะกล้าทำ เพราะเธอพึงเสร็จกับน้องชายมาหยกๆ น้ำกามจากน้องชายผมยังคาอยู่ในร่องหีและไหลเยิ้มอยู่เลย

แต่ผมไม่สนแล้ว จูบไปทั่วโหนกเนินหีเธอ ใช้ริมฝีปากเม้มเส้นขนเธอดึงเล่นด้วยอารมณ์สยิว ใช้ลิ้นเลียไปทั่วกลีบแคมหี-แตดและดูดเลียน้ำรักของเธอที่ผสมรวมกับน้ำกามของน้องชายผม กลิ่นคาวคลุ้งไปหมด ผมเลียเอาเธอเสียวซี้ด..กรี๊ดลั่นห้อง จับหัวผมกดกับหีแล้วจิกขึ้นลงกระแทกกับปากรูอย่างสุดหงี่ ผมจิกก้นเธอและกดปากลงแนบแน่นกับรูหีพร้อมกับซู้ดปากดูดน้ำหีของเธอ จนมันแทบจะแห้งเหือด เธอคงเสียวรัญจวนใจมาก..เสร็จคาปากของผมในทันที พร้อมทั้งแสดงอาการแปลกใจในสิ่งที่ผมทำ

ทั้งที่ก่อนหน้านี้ ผมนั้นไม่เคยจะใช้ปากกับหีเธอเลย แต่คราวนี้ผมยอมรับแบบลูกผู้ชายเลย ว่าเห็นลีลาการตอกเสาของน้องชายผมแล้ว นึกหวั่นๆว่าแฟนผมจะติดใจทางนั้นจนลืมผม เลยยอมลงทุนลงลิ้นโดยไม่รังเกียจเลยว่าหีเธอพึ่งโดนน้องชายผมกระทุ้งและกระฉูดน้ำกามใส่จนฉ่ำเยิ้มไปก่อนนี้เอง เธอนอนหอบระทวย โดยมีผมเลียหอยให้ดังแผล่บ..แผล่บเหมือนหมาเลียน้ำจากชามข้าว ผมนอนลงและจับให้เธอลุกขึ้นนั่งคร่อม เธอก็นั่งคร่อมขย่มหีลงไปให้มิดในทีเดียว ผมถึงกับร้องซี้ด กุมกำนมเธอไว้แทบจะแหลก และคงเป็นเพราะร่องรูเธอถูกดุ้นเอ็นใหญ่ของน้องชายผมเบิกทางมาหมาดๆ เลยขยายพอจะให้ผมเสียบเข้าหีได้อย่างคล่องลำ จนถึงเรียกได้เลยว่าหลวมลื่นคล่อง

เธอขย่ม..ผมก็โขยก..ผลัดกันรุกผลัดกันรับอยู่เป็นนาน ผมก็เสร็จแต่เธอเองนั้นไม่เสร็จ คงเพราะของผมเล็กเลยไม่ค่อยเสียดสีละมั้ง แต่เรากอดกันแนบแน่นเบียดร่างกายเข้าหากัน นอกจากsexแล้ว ความรักคือสิ่งสำคัญที่สุดที่เราสองคนมีให้กัน ผมลูบไล้เรือนร่างชุ่มเหงื่อของเธอไปมา ก็พอดีกับที่น้องชายเปิดประตูเข้ามา คงเพราะทนรอไม่ไหว พอเห็นภาพก็ตะบึงตะบอนหาว่าแฟนผมโกหก ไหนบอกจะไปหา ทำไมมาเล่นพี่ชายก่อน ขี้โกงกันอย่างนี้ไม่ถูกต้อง จนแฟนผมต้องรีบบอกว่าไม่มีอะไรน้องชายผมไม่เชื่อ บอกว่าร้องเสียงดังไปถึงห้องข้างๆ ยังจะร้องว่าไม่มีอะไร แฟนผมมองหน้าผมให้ช่วย ผมยิ้มกริ่มบอกให้เธอทำเฉยๆไว้เดี๋ยวผมจะจัดการเอง

ผมเลยเดินไปกระซิบอะไรบางอย่างกับน้องชาย แล้วเราสองคนก็เดินมาหาเธอพร้อมกัน น้องชายผมอุ้มเธอขึ้นยืน ผมก็เดินเข้าประกบ ช่วยกันล้วงควัก ทั้งหีทั้งนมเธอดึงกันไปมาจนมันแทบจะเสียทรงไปเลย จนเธอออกปากไล่และดุเราทั้งสองคน แต่ได้ไม่กี่คำ เธอก็เสียวจนปากสั่น พูดไม่ออกได้แต่คราง อือ..อือ..ให้เราสองคนสนุกกับเรือนร่างเธออย่างเมามันส์ น้องชายผมกอดเธอไว้แน่นด้วยวงแขนอันแข็งแกร่งที่สอดเข้าคล้องไหล่ของเธอทั้งสองข้าง และก้มหน้าลงฟัดซอกคอหัวไหล่ของเธอ

ผมซึ่งอยู่ด้านหลังจับสองขาของเธอยกขึ้นจนตัวลอย เธอร้องวี้ดด้วยความกลัวจะตก ผมเลยรีบหาหลักให้ยึดก็ดุ้นเอ็นของผมนั่นเอง เสียบเข้าที่รูหอยของเธอพร้อมกับจับต้นขาสองขาเธอล็อกไว้ และส่ายเอวบดขยี้ไปมา เธอและผมเสียวมากๆ ๆ ๆ ใครไม่เคยลองต้องลองนะครับ แทบขาดใจเลยทีเดียว ผมและเธอเสียววาบไปทั่วท้องน้อย น้องชายผมค่อย ๆปล่อยตัวเธอลง ให้เท้าแขนกับพื้นไว้ เหมือนโดนไถนา แล้วแทรกตัวมานั่งถ่างขาตรงหน้า เพราะแรงกระแทกของผมทำให้หน้าเธอถูไถไปบนท่อนเอ็นควยของน้องชายผม
เธอเลยดูดเอ็นให้มันๆจับหัวเธอโยกอย่างเร็ว จนแท่งเอ็นควยยักษ์ตำคอเธอแทบจะสำลัก ผมก็ยังกระแทกไม่หยุด เธอคงเริ่มเมื่อยจนจะพยุงตัวไม่ไหว แต่ปากก็พูดไม่ได้เพราะถูกดุ้นเอ็นควยของน้องชายผมอุดอยู่ สองแขนก็ต้องคอยเท้าพื้นไว้ เธอคงทรมานแสนสาหัสกับศึกครั้งนี้เหลือเกิน เธอถูกกระแทกอยู่นาน ผมเลยนึกได้ ค่อยๆปล่อยตัวเธอลง จับนอนหงายพาดกับขอบเตียงน้องชายผมลุกลี้ลุกลนตามมานั่งคร่อมที่ช่วงหัวและอัดดุ้นเอ็นควยกระแทกใส่ปากเธอแบบไม่ปรานีปราศรัย ผมนั่งถ่างหีเธอจนแบะเป็นรูกลวงโบ๋ แล้วกระดกลิ้นใส่รูยึก..ยึก

เราสองคนผลัดกันขึ้นลงบนตัวเธอเหมือนคนตายอดตายอยาก แฟนผมบ่นว่าจากเสียวเป็นแสบจากแสบเป็นเสียวสลับกันอยู่ตลอด ...ทั้งห้องคลุ้งไปด้วยกลิ่นคาวของน้ำกามของเราทั้งสามคน เราทำกันอยู่นาน แฟนผมเธอบอกว่าเสร็จมากที่สุดในชีวิตเลยครั้งนี้ คือมากกว่ายี่สิบครั้งแล้ว ส่วนเราสองคนนั้นก็หมดแรงนอนพังพาบอยู่ข้างๆเธอ เช้านั้นเราสามคนได้รู้จักกับคำว่าฟ้าเหลืองจริงๆ คือมองไปทางไหนมันเหลืองหม่นไปหมด เหนื่อยจนไม่มีแรงที่จะยืนขึ้น แต่เราพี่น้องสองคนก็ทำหน้าที่ผัวที่ดีแสนดี ลุกขึ้นจัดการทำงานบ้าน ทำกับข้าว และยังอาบน้ำให้เธอด้วย

จากนั้นพอถึงวันหยุดทีไร พวกเราจะซื้ออาหารมาตุนไว้เยอะ ๆ และจัดการสะสางธุระของตนเองให้เสร็จแล้วก็ล็อกบ้านสำราญกันสามคนแบบนี้ทุกครั้ง เรามีความสุขกันมากโดยที่ภายนอกไม่มีใครรู้หรอกว่าเราทำอะไรกันบ้าง เรื่องระหว่างผม เธอ และน้องชายผม ดำเนินต่อไปเรื่อยๆอย่างมีความสุข แต่ก็มีบางช่วงที่ต้องห่างกัน คือช่วงปิดเทอม น้องชายผมต้องกลับบ้าน เพื่อไปช่วยงานพ่อแม่ทางบ้านบ้างเล็กๆน้อยๆ ตอนแรกน้องมันก็จะไม่ยอมกลับ ต้องเกลี้ยกล่อมกันอยู่นาน เพราะผมอยากให้น้องชายผมพัฒนาตัวเองให้ทำอะไรได้บ้าง เรียนจบแล้วจะได้ไม่ลำบากนัก แต่ก็สัญญาว่าจะให้กลับมาอยู่กับเราทุกวันหยุดเสาร์อาทิตย์ ถึงกระนั้นมันก็ยังไม่พออกพอใจสักเท่าไหร่ ด้านแฟนผมก็บ่นให้ผมฟังบ้างว่าพอไม่มีน้องชายแล้วเหงาๆ แต่ผมก็รู้ว่าที่ว่าเหงานั้นเหงาอะไร เลยปลอบใจเธอด้วยดุ้นเอ็นควยหลายครั้งหลายครา แต่ดูเหมือนเธอไม่อิ่มซักที....