ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พักร้อนสวิงรักอินเตอร์ copy

เริ่มโดย cyborg0011, เมษายน 19, 2021, 12:17:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

พักร้อนสวิงรักอินเตอร์

โหมงานมามากๆก็ทำให้เราล้าได้เหมือนกันนะครับ ผมกับ"กุ้ง"เลยจัดการจัดวันลาไปพักร้อนกันสองคน กะว่าสักสองสามวันไม่ทำอะไรเลย ไปเที่ยวไหว้พระ ดูสถานที่ต่างๆ เล่นน้ำทะเล หาอะไรอร่อยๆกิน แล้วกลางคืนก็รักกันให้มันหมดแรงกันไปข้างหนึ่ง วันแรกไปถึงพอจัดของเสร็จก็เข้าไปอาบน้ำนอนแช่ในอ่างกันสองคน จนเครื่องร้อน..กว่าจะถึงเย็นก็เกือบหมดแรง ต้องสั่งอาหารขึ้นมากินกันบนห้อง แล้วก็ต่อกันจนค่ำหมดแรงนอนกันไปยังงั้น เช้าวันรุ่งขึ้นเราก็ลงมากินข้าวกัน รู้สึกสดชื่นดีครับเพราะเมื่อคืนหมดแรงนอนกันไปตั้งแต่สามทุ่มรวดเดียวมาตื่นกันตอนเช้าเลย

ช่วงเช้าเราก็เช่ารถขับไปตามที่ต่างๆจนบ่ายก็กลับ พอมาถึงล็อบบี้รับกุญแจ กุ้งเห็นเพื่อนร่วมงานเลยแยกไปคุย ผมรับกุญแจแล้วเลยมาสมทบ ปรากฏว่าเพื่อนกุ้งเป็นฝรั่งผู้ชายผิวขาวตัวก็ขนาดไล่เลี่ยกับผม แฟนเขาเป็นญี่ปุ่นรูปร่างสันทัดแต่ตัวเล็ก สูงแค่คางผมเอง คุยกันสักพักก็นึกว่าจะแยกกันแต่ปรากฏว่าทั้งคู่พักห้องถัดไปจากผมนี่เอง ก็เลยคุยกันไปจนถึงห้อง เรามาเปลี่ยนเป็นชุดว่ายน้ำกันแล้วลงไปที่สระ กำลังเล่นน้ำกันอยู่สักพักผมก็แกล้งเข้าไปกอดด้านหลัง กุ้งหันมาต่อว่าแต่มือแกล้งล้วงมาขยำท่อนควยผม แล้วก็ยกมือขึ้นโบกเรียกเพื่อนกุ้งที่เดินมาลงน้ำด้วยกัน

"เจมส์" ฝ่ายชายน่ะครับ กางเกงตุงมาเลย กะว่าขนาดก็พอฟัดพอเหวี่ยงกับผมแหละ และ"ซาจิโกะ"ล่ะครับเต้านมกลมกระเปาะอยู่ในเสื้อบิกินี่ตัวจิ๋ว บิกินี่ด้านล่างก็บานเบ่งแทบปิดโคกหีนูนไม่หมด เห็นเงาดำทึบอยู่ข้างใน ผมหันมามองกุ้งบ้าง เต้าคู่ใหญ่อวบอัดอยู่ในเสื้อ..เห็นเม็ดหัวนมดันนูนขึ้นมาใหญ่กว่าซาจิโกะนิดหน่อย แต่ด้านล่างนั่นคงพอฟัดพอเหวี่ยงกัน กุ้งเองมองเป้าตุงของเจมส์..จนลับหายจากสายตาลงไปใต้น้ำ แล้วพอหันมาเจอตาผมก็หน้าแดง "สนใจมะ?" ผมแกล้งหยอก "เซี๊ยว.." กุ้งตีแขนผมเพี๊ยะ! หน้าแดงขึ้นกว่าเก่า "เดี๋ยวเหอะ.."

สองคนนั่นก็แหวกน้ำเข้ามาสมทบ เจมส์ก็จ้องร่องนมแฟนผมอยู่เหมือนกัน ผมทำเป็นไมรู้ไม่ชี้ แล้วชวนกันเล่นน้ำต่อ ระหว่างนั้นผมก็ว่ายน้ำไปรอบๆสระ เอาแรงที่ไม่ได้ออกกำลังกายมาสองสามวัน พอเหนื่อยก็วนมาพัก สองสาวเล่นน้ำกันเพลินอยู่ เจมส์ยืนดูอย่างรื่นรมย์ ผมเข้าไปคุยกับเจมส์ได้พักใหญ่ เจมส์เป็นเอ็นจีโอทำงานกับสหประชาชาติ พอรู้ว่าผมเป็นทหารเราเลยคุยกันได้หลายเรื่อง ระหว่างที่ยืนคุยกันสองสาวก็มาชวนไปเล่นบอลกัน ผมขอพักเหนื่อยก่อน เจมส์เลยไปเล่นด้วยกัน เห็นเล่นกันสนุกละครับ ตีบอลให้ลอยขึ้นในอากาศพอตกลงมา ก็แย่งกันคว้าแล้วขว้างใส่คนอื่น ใครโดนก็ต้องว่ายน้ำหนึ่งเที่ยว ตอนแย่งบอลกันเนี่ยก็นัวเนียกันทั้งสามคน ผมหายเหนื่อยก็เข้าไปสมทบ คราวนี้เลยนัวเนียกันใหญ่ เล่นกันจนเหนื่อยก็พอครับ

ตอนเดินขึ้นนี่เป้ากางเกงผมกับเจมส์ก็ตุงพอๆกันแหละครับ ดีที่น้ำเย็นๆช่วยให้มันไม่พองก๋าให้ขายขี้หน้าคนอื่น ตอนกลับขึ้นห้องสองสาวเดินนำหน้า ผมกับเจมส์เดินตามคุยกันไป ตาก็มองบั้นท้ายอวบผายสองคู่เดิน สั่นกระเพื่อมเร้าอารมณ์ ก่อนจะแยกกันเข้าห้องก็นัดกันกินข้าว พอเข้าห้องได้ ผมก็ดึงมือกุ้งลากไปข้างเตียง พริบตาเดียวชุดว่ายน้ำก็ไปกองกับพื้น เรายืนจูบกันสักครู่ ท่อนควยผมก็ดันอยู่ตรงหน้าท้องกุ้งหงึกๆ กุ้งกำควยรูดเล่น "อาบน้ำกันเหอะพี่อุ๊ เดี๋ยวลงไปไม่ทันนัด" กุ้งทัก เราเลยไปอาบน้ำ ระหว่างอาบก็เกือบๆจะได้บรรเลงกันอยู่สองพักสามพัก แต่ก็อาบจนเสร็จแล้วแต่งตัวออกไปข้างนอก ก็เจอเจมส์กับซาจิโกะออกมาพอดีเหมือนกัน เลยลงไปพร้อมกัน

ระหว่างกินข้าวก็คุยกันไปเรื่อยๆ คุยไปคุยมาก็เป็นเรื่องใกล้ๆกับงานที่ทำกันอยู่ เลยถกกันเรื่องนี้พักใหญ่ เจมส์ ซาจิโกะกับกุ้งสามคนทำงานด้วยกัน เลยมารุมเถียงผมคนเดียว จนกินข้าวเสร็จ ก็ยังคุยกันไม่จบเรื่อง เจมส์เลยชวนไปคุยกันบนห้อง เราก็คุยกันถกกันสนุกสนานไปเรื่อยๆ แต่ผมก็ยังโดนรุมอยู่ดี "รุมผมคนเดียว ไม่แฟร์นี่" ตอนท้ายๆผมเลยว่าขึ้น สามคนก็หัวเราะ "งั้นแบ่งพวกแล้วกัน" เจมส์ว่า ดึงซาจิโกะไปนั่งข้างๆ "ตานี้ก็พวกใครพวกมัน ดีไหมครับ?" "งั้นจะว่ากันเรื่องอาไรดีคะ?" กุ้งถามขึ้นมา "เอาเป็นเรื่อง คู่ไหนรักกันมากกว่ากัน ดีมั๊ย?" เจมส์เสนอพลางหันไปสบตาซาจิโกะที่พยักหน้ารับ "เอ่อ.. แล้วจะเริ่มยังไงล่ะครับเนี่ย?" ผมว่าขึ้น

"ก็..เริ่มยังงี้ดีกว่า" เจมส์เสนอขึ้น "ผมรักซาจิโกะ ยอมเธอได้ทุกอย่าง ทำได้ทุกอย่างด้วย" เจมส์เอื้อมมือขึ้นไปกุมเต้างาม ผมกับกุ้งหันมามองหน้ากัน แล้วหันไปมองเจมส์ที่คลึงเต้าแฟนสาว ซาจิโกะก้มลงจูบเจมส์ "ผมว่าซาจิโกะนี่ ยอด" มือของเจมส์เลื้อยหายเข้าไปในเสื้อซาจิโกะกุมเต่งเต้ากลมคลึงจนซาจิโกะหน้าแดงซ่านหลับตาแอ่นอกรับมือ มือกุ้งเอื้อมมาขยุกขยิกกุมท่อนควยผมบีบเบาๆ ผมหันไปมอง กุ้งเม้มปากแต่สายตามองเพื่อนไม่ละลด ผมหันไปมองบ้าง ซาจิโกะลดตัวนั่งลงบนตักของเจมส์จูบกันดูดดื่ม ผมเลยเอื้อมมือไปกุมเคล้นเต้ากุ้งบ้าง รู้สึกถึงหัวนมของกุ้งที่พองขึ้นรับ อุ้งมือก็กดคลึงวนจนกุ้งถอนหายใจ ผมโอบตัวดึงกุ้งเข้ามาแนบชิด จูบแก้มนวลเบาๆ

"งั้นหมายความว่า เราจะมาพิสูจน์กันให้รู้กันไปเลย" ผมว่าแล้วขยับตัวดึงชายเสื้อกุ้งจนพ้นศีรษะ ยกทรงตัวบางแทบปิดเต้านมโตอวบไม่มิด ผ้าโปร่งบางจนมองเห็นป้านหัวนมสีคล้ำ จุกเนื้อหัวนมดันผ้าจนเห็นขึ้นมาเป็นปุ่มปม ผมกดมือลงกับยอดถัน ก้มลงไซ้เนินอกอวบ กุ้งผละหงายลงพิงพนักเก้าอี้ มือยกประคองศีรษะผมกดลงเบาๆ ผมไล่มือไล้ไปตามสีข้างแล้วลงไปถึงขอบกระโปรงปลดตะขอ รูดซิปลงแล้วดันมือแทรกลงไปนวดเน้นที่ยอดเนินเนื้อหี "ตกลงครับ" เจมส์ว่า อึดใจต่อมาเจมส์ก็จัดการเสื้อซาจิโกะออกไป จนเผยให้เห็นว่าใต้เสื้อตัวหลวมนั้นซาจิโกะไม่ได้ใส่อะไรไว้ เต้านมกลมกลึงเต่งไตก้อนออกมาอวดสายตา ป้านเนื้อสีชมพูเข้ม หัวนมเม็ดเล็กจิ๋วประดับยอด เจมส์ก้มลงประทับจูบไซ้จนซาจิโกะคราง มืออีกข้างเกาะกุมเต้าเต่งคลึงไปมา เจมส์ไซ้สลับไปมาระหว่างเต้าทั้งสอง ซาจิโกะครางพลางแอ่นอก ยกเต้าอวบขึ้นสู้ปากแฟนหนุ่ม

ผมลุกขึ้นให้กุ้งนั่งลงบนโซฟา คู้เข่าลงนั่งเบื้องหน้า จัดการกับกระโปรงและกางเกงในตัวจิ๋ว แล้วจัดการปลดยกทรงออกไปกองอยู่บนพื้น กุ้งหน้าแดงซ่านไปทั่ว หายใจหนักๆเมื่อผมลดตัวลงจรดปากลงกับเนินเนื้อหว่างขาเรียวที่แบะอ้าให้ ผมแทรกตัวเข้าถนัด ผมประกบปากลงกับกลีบเนินหีอุ่นร้อน ตรงรอยกลีบเนื้อหีที่ประกบกันมีหยาดเมือกเยิ้มออกมาประดับเป็นเม็ดใส พอผมลากลิ้นไล่ตามรอยประกบจากด้านล่างขึ้นมายอดเนินกุ้งก็ครางอู้สองขาเกี่ยวรัดตัวผม สองมือกดเน้นศีรษะผมลงกับกลีบเนื้อร่องหี ผมสูดกลิ่นกลีบเนื้อร่องหีหอมกรุ่นแล้วลากลิ้นแทรกลงไปในรอยผ่า เกร็งปลายลิ้นกระดกเขี่ยเม็ดติ่งแตดระรัว

กุ้งสะดุ้งเมื่อโดนโจมตีเข้าที่จุดไวความรู้สึก สะโพกผายกระเด้ายวบๆ ปากรูหีขมิบเม้มหลั่งหยาดน้ำใสออกมาชโลมกลีบเนื้อร่องหี ผมแหย่ปลายลิ้นกวาดปากรูร่องหีเอาหยาดเมือกออกมาละเลงกลีบเนื้อหี กุ้งครางอู้ๆด้วยความเสียว ผมรู้สึกว่ามีมือมาปลดกระดุมเสื้อเลยผงะออกมอง ซาจิโกะเอื้อมมือมาปลดกระดุมผม ส่วนเจมส์ขยับมานั่งข้างๆกุ้ง มือข้างหนึ่งกำรูดท่อนควยแข็งเขม็งของตนเอง อีกข้างเอื้อมมาเกาะกุมเค้นคลึงเต้าอวบของกุ้งอยู่ข้างหนึ่ง มือกุ้งเกาะกุมทับบนมือเจมส์กดเน้นลงกับโนมเนื้อ ผมเลยขยับถอยออกมายืน ซาจิโกะเข้ามาจัดการถอดเสื้อผมออก แล้วอึดใจต่อมาผมก็มายืนเปลือยเปล่ากลางห้อง ท่อนควยแข็งจนตั้งชันผงกหงึกหงัก หัวบานเบ่งจนเป็นสีม่วง

ผมมองเปรียบกับควยของเจมส์ก็เห็นว่า พอจะเทียบกันได้ แต่เจมส์นั้นด้วยความที่เป็นฝรั่งก็เลยออกจะอวบกว่าของผมนิดๆ ส่วนความยาวเห็นจะสูสีกัน ยังนึกว่าโชคดีที่เจมส์ไม่ใช่คนที่มีท่อนควยใหญ่โตมโหฬารอะไร เจมส์เองก็มองท่อนควยผมเหมือนจะเปรียบเทียบอยู่เหมือนกัน พอเราสบตากับผมก็พยักหน้าให้น้อยๆเจมส์ก็ขยับตัวแทรกเข้าไปกลางหว่างขากุ้งแทนที่ผม แล้วก้มลงกดปากลงกับกลีบร่องหี กุ้งสะดุ้งเฮือกๆบิดตัวจนเต้าส่ายไปมา คงโดนเจมส์ละเลงลิ้นกับเม็ดติ่งแตดเสียวเข้าให้ สองขาเรียวกระหวัดรัดร่างเจมส์ไว้ กระเด้าสะโพกอยู่หยุบๆ

ส่วนผมอุ่นวาบที่ปลายท่อนควยก้มลงมอง จึงเห็นซาจิโกะนั่งคู้เข่าอยู่สองมือประคองท่อนควยแข็ง ปากเรียวได้รูปดูดอมปลายหัวท่อนควยของผมเข้าไป หัวบานดันจนแก้มยุ้ยโป่ง เรียวลิ้นไล้วนไปมาบนปลายรูหัวดุ้นควย แล้วเกลี่ยนวดกลีบเงี่ยงจนเสียววาบ มือข้างหนึ่งช้อนพวงถุงไข่คลึง ปลายนิ้วเหยียดเข้าไปเขี่ยตรงโคนถุงจนผมสุดเสียว ต้องกระเด้าดันเอวส่งท่อนควยเข้าปากซาจิโกะเบาๆ สองมือประคองศีรษะซาจิโกะขยับเข้าออก ท่อนควยขรุขระผลุบเข้าอกช้าๆ ซาจิโกะก็เม้มดูดท่อนควยผม น้ำลายอาบท่อนควยจนมันวาว ปลายลิ้นยังเขี่ยพลิกพลิ้วกับหัวบานอยู่ไปมา ปากเรียวขยับหน้าหลังกลืนท่อนเควยของผมเข้าไปจนเกือบหมดก่อนจะรูดถอยจนปลายเงี่ยงแพลมออกมาข้างนอกแล้วดันกลับ พร้อมครางเบาๆในลำคอ

ผมเสียวปลายหัวถอกซ่านไปทั้งลำเอ็นควย เมื่อซาจิโกะคราง ใบหน้าสวยคมส่ายช้าๆ ให้ปลายหัวบานกวาดไปทั่วโพรงปาก ซาจิโกะคายท่อนควยเนื้อแล้วผุดยืนดันอกผมถอยไปจนถึงเตียง จนผมต้องเอนลงนอนให้ซาจิโกะก้าวตามขึ้นมาคร่อมตัว สองมือเท้าลงคลานคร่อม ปากก้มลงจูบผมแน่นหนัก สะโพกหย่อนเอาหีกลีบนูนพาดลงกับท่อนควยที่แข็งเขม็ง ส่ายไปมาสองสามที ก็ดันเอาปลายหัวเอ็นควยจรดเข้ากับปากรูที่ขมิบหยาดเมือกออกมาชุ่มฉ่ำ พอซาจิโกะกดสะโพกกลีบหีเนื้อแดงสดก็แบะอ้าออก กลืนท่อนควยของผมเข้าไปช้าๆ ผมอุ่นซ่านไปทั้งท่อนลำควย เมื่อรูหีสวรรค์ร้อนอุ่นคับแน่นค่อยๆครอบลงกลืนแก่นกายผม ผนังรูหีบีบรัดกระชับวาบๆ จนผมต้องเกร็งก้นกระเด้าสวนหยุบๆ ส่งท่อนควยกระเสือกกระสนมุดเข้าวาบๆ สองมือยกขึ้นกุมกำเต้าอวบขาวผ่องเคล้นคลึงบดนิ้วกับปลายติ่งหัวนมที่จมบุ๋มจนตั้งยอดชัน ผมยกปากขึ้นประกบดูดดูนหัวนมเม็ดจิ๋ว

ซาจิโกะเสียวจนสุดกลั้น..กระแทกสะโพกลงพรวดเดียวกลีบเนื้อหีก็กลืนท่อนควยผมผลุบหายเข้าไปเบียดคับข้างใน เธอร้องครางดังลั่น กระดกสะโพกกระหน่ำลงกับท่อนควยผมสองที ก็เกร็งตัวกอดรัดผมครางลั่นห้อง ช่องเนื้อกระตุกวาบๆ ผมกดเอวกอดรัดซาจิโกะไว้

...เสียงกุ้งครางสั่นสะท้านดังมาจากโซฟา ผมหันไปมองก็เห็นว่าเจมส์คู้เข้าอยู่กลางหว่างขากุ้งที่ยกขึ้นโอบรัดสะโพกแข็งแรงไว้ สะโพกเจมส์กระเด้าดันท่อนควยแข็งผลุบเข้าออกรูสวรรค์ของกุ้ง ที่หลั่งเมือกออกมาอาบเอ็นล่ำจนมันปลาบ กลีบเนื้ออ้าอมท่อนควยจนคับแน่นช่องทาง ท่อนควยขรุขระแล่นเข้าออกรูสวาท ดึงดันกลีบเนื้อสีเข้มผลุบเข้าออก มือสองข้างของเจมส์เกาะกุมคลึงเคล้าเต้าอวบอยู่ไปมา กุ้งห่อปากสูดลมด้วยความเสียวสลับกับครางโอดโอย เมื่อเจมส์ เร่งจังหวะกระชั้นท่อนควยผลุบเข้าออก เจมส์ควงเอวส่ายสะโพกจนท่อนเนื้อกวาดควานไปทั่ว กุ้งครางจนเสียงสั่น แล้วกระตุกผวาขึ้นกอดเจมส์ อกเต้าอวบบดขยี้เข้ากับอกผายของชายหนุ่ม สะโพกเกร็งกระเด้งรับท่อนควยที่รัวเข้าใส่ พวงถุงไข่เจมส์รัดติ้วผมแน่ใจว่าเดี๋ยวเจมส์จะต้องระเบิดน้ำรักใส่เมียผมแน่นอน

เจมส์รัวเอวกระเด้ากระชั้น กุ้งผวาตัวสั่นระริกด้วยเสียวสุดทนไปก่อน เจมส์กดหนอกลงแนบสนิทบดควงส่ายขยี้หนอกโคนอุดมขนลงกับกลีบเนื้อกุ้ง เอวกระเด้าสั้นๆกุ้งสูดปากครางร้องลั่น กอดรัดเจมส์สั่นจนสะท้านไปทั้งสองคน แล้วหยาดน้ำขาวก็ไหลล้นท้นเอ่อออกมาย้อยอาบกลีบเนื้อหีและโคนท่อนควย

ด้วยความกลัวว่าจะน้อยหน้า ผมพลิกเอาซาจิโกะลง โดยที่ท่อนเนื้อยังคาอยู่ในรูคับ ขยับตัวจนถนัดแล้วซอยเอว สาวท่อนเนื้อเข้าออกรูคับของซาจิโกะ ซาจิโกะแผ่หงายสองมือกางคว่ำลงคว้ากำผ้าปูที่นอนดึงขยุ้มด้วยความเสียว เมื่อท่อนควยขรุขระผมบุกทะลวงรูหีเนื้อสีชมพูเข้าไปจนหนอกโคนบดอัดกับกลีบหีเนื้อขาวผ่อง ปากช่องร่องทางสีชมพูสดโดนพงขนหยาบบดอัดส่ายแคะครูดไปมา จนซาจิโกะร้องลั่นๆแบบไม่ออมเสียง ผมตะโบมมือลงกับอกอวบกระเปาะขาวผ่อง เคล้นคลึงแล้วก้มลงดูดหัวนมบุ๋มจนตั้งชูขึ้นมา

ซาจิโกะร้องลั่นๆ สะโพกกลมยกกระเด้ง ดันเนินเนื้อหีขึ้นรับท่อนควยผมจนกระทบกันพั่บๆ กลีบเนื้อรูสวรรค์บีบตอดท่อนควยผมวาบๆ จนเสียวไปทั้งตัว ผมขยับมั่นแล้วกระเด้าเอวกระชั้นถี่ดันท่อนเนื้อบุกทะลวงกลีบเนื้อจนผลุบเข้าปลิ้นออก หลั่งหยาดเมือกออกมา ชโลมจนทั่วท่อนควยลื่นปราดบุกทะลวง จนซาจิโกะกรีดร้องผวากอดรัดผม สะโพกกลมกระเด้งหยุบๆ รูสวรรค์บีบรัดกระตุกเคล้นเอ็นของผมทั่วทั้งท่อน ผมกัดฟันกระเด้าครั้งสุดท้าย แล้วกดหยอกเนื้อลงกับเนินพูหีขาวผ่อง ระเบิดหยาดรักขาวขุ่นร้อนผ่าวเข้าไปเต็มฉาด ซาจิโกะผวาร้องระล่ำระลักกอดผมแน่น เรียวปากช้อนขึ้นจูบผมแนบสนิท ท่อนควยเนื้อผมระเบิดกระหน่ำฉีดน้ำรักพ่นเข้าในร่างขาวผ่องเป็นจังหวะๆเหมือนจะไม่มีหมด จนครู่ใหญ่ผมก็ขยับเอวกระชั้นเบาๆ ก้มลงมองกลีบหีขาวที่กลืนท่อนควยผมจนคับ หยาดเมือกขาวไหลย้อยออกมาจนเนืองนองไปถึงที่นอน จนเปียกเป็นดวง ผมจูบซาจิโกะอีกครั้ง เธอลืมตาคู่สวยขึ้นมายิ้มกับผมอย่างเอียงอาย

"เจมส์คะ" ซาจิโกะร้องถามแฟนหนุ่ม "กุ้งยอดไหมคะ?" เจมส์ขยับตัวถอนท่อนควยออกจากรูเนื้อหีของกุ้งที่นอนหอบหายใจจนเต้ากระเพื่อมอยู่ "ผมไม่แน่ใจนะจิโกะ" ซาจิโกะเลิกคิ้วพร้อมๆกับที่กุ้งลืมตาขึ้น "คงต้องพิสูจน์กัน จนกว่าจะหมดวันพักร้อนของเรานั่นแหละจิโกะ" เจมส์ตอบ ซาจิโกะหัวเราะคิกๆ แล้วนั่นก็เหลืออีกสามวัน....

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

ทำงานที่เดียวกันแบบนี้ เชื่อเหอะถ้าเคยๆแล้วมีแอบไปจัดลับหลังผัวแน่

swbkk

แหม....สนุกสนานกันแบบนี้ เรื่องต้องถึง UN. ไหมเนี่ย ถือว่าช่วยสร้างความเข้าใจระหว่างนานาชาติ ::DookDig::