ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตามหาเรื่องเสียวครับ

เริ่มโดย kamphaeng, เมษายน 04, 2021, 03:14:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kamphaeng

เป็นเรื่องที่เคยอ่านนานแล้วครับ

เนื้อเรื่องประมาณว่า คนสติไม่ดีแอบดูพ่อกับแม่กำลังมีไรกัน สาวสวยกับจากมหาลัยเจอเข้าพอดีเลยแอบดูด้วย สุดท้ายได้กันเอง วันสงกรานต์โดนเพื่อนหลอกไปให้เพื่อนผู้ชายข่มชืน แต่รู้ทัน เลยหนีออกมาได้

มีท่านไหน พอจะจำชื่อเรื่องได้บ้างครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

review1972

ตามด้วยอีกหนึ่งเสียงครับ รบกวนผู้เชี่ยวชาญด้วย

wasapol