ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คู่แท้คู่ชีวิต copy

เริ่มโดย cyborg0011, เมษายน 08, 2021, 12:41:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

คู่แท้คู่ชีวิต

ก็ไม่ต้องพูดพล่ามทำเพลงกันให้ยาวเลย วันหนึ่งผมได้เดินทางไปอบรมที่ต่างจังหวัด กับพนักงานอีกคนซึ่งเป็นผู้หญิงชื่อ"แอน" แอนเป็นคนที่หน้าตาไม่สวยมากนัก แต่ว่าหุ่นแอนสุดยอดมากเลย แอนสามารถเป็นนางแบบโชว์หุ่นได้เลยแหละ ผมมีเพื่อนอยู่คนนึงซึ่งเธอเป็นเพื่อนสนิทกับแอน เพื่อนผมเล่าว่าแอนเป็นผู้หญิงที่เรียบร้อยมาก ไม่เคยเที่ยวกลางคืนเลย และไม่เคยไปเที่ยวค้างคืนที่ไหนเลย แต่แอนเป็นผู้หญิงที่กล้าและมั่นใจในตัวเองมาก ทำให้เวลาทำงานแอนจะใส่กระโปรงสั้นมากๆ จนผมต้องแอบเก็บไปจินตนาการอยู่บ่อยๆ

จนผมได้มีโอกาสไปอบรมที่ชะอำกัน 2 คน(เหมือนฟ้ามาโปรด) ผมก็ขับรถไปเองโดยแอนนั่งไปข้างๆ ช่วงที่แอนหลับผมผมแอบเอามือลูบหน้าขาแอนประจำ นึกไปว่ายังไงคืนนี้แอนเสร็จเราแน่ๆ พอไปถึงที่พักเป็นรีสอร์ทเล็กๆ ผมจองไดห้องพักเดี่ยวเตียงเดี่ยว เลยถามแอนว่าพักที่นี่ได้ไหม เพราะว่าไปถึงประมาณ 4 ทุ่มแล้ว เลยขี้เกียจไปหาห้องพักที่อื่นอีก

แอนก็โอเคบอกว่าไม่เป็นไรหรอก ผมก็เลยเข้าทางสิครับ ก็เลยพากันเข้าห้องไปเก็บของ ต่างคนต่างอาบน้ำตอนที่แอนอาบน้ำอยู่ผมเลยออกไปซื้อเบียร์ดื่ม ให้เลือดสูบฉีดสักหน่อย พอกลับมาแอนกำลังนุ่งผ้าเช็ดตัวอยู่ ยังไม่ได้เปลี่ยนเป็นชุดนอนพาให้ผมแทบอดใจไม่ไหว อยากเข้าไปฟัดมากๆ พอผมเข้าไปอาบน้ำ ด้วยความที่อยากมากเลยทำให้ผมต้องช่วยตัวเองไปก่อน1ครั้ง พอออกมา แอนนอนดูทีวีอยู่ ผมถามว่า "แอนยังไม่นอนหรอครับ แอนนอนก่อนเลยนะ เดีํยวผมนอนข้างล่างเอง" แอนรีบบอกว่า "ไม่เป็นไรนอนเตียงเดียวกันก็ได้ แอนไว้ใจเธอ" ผมก็เลยต้องทำตามความศรัทธาของแอน คุยกันได้สักพัก แอนหาวบ่อยขึ้นแอนเลยบอกว่าขอนอนก่อนนะ ผมก็บอกว่าตามสบายเลยนะ เดี๋ยวจะห่มผ้าห่มให้

พอประมาณไม่ถึง 10 นาทีผมหันไปดู เห็นแอนหลับแล้ว แอนนอนหลับในท่านอนหงายและยังไม่ได้ห่มผ้า แอนใส่กางเกงขาสั้นกับเสื้อยืดนอน ทำให้เห็นทั้งขาขาวๆและอกอิ่มๆ ทำให้เกิดอารมณ์มาก ผมมองไปทั่วร่างของแอน แล้วผมก็เริมทำตามที่ใจต้องการ โดยบรรจงจูบหน้าผากแอน แอนหอมมากผิวเนียนมาก และผมค่อยๆลูบต้นขาและลามเข้าไปในกางเกงของแอน จนทนไม่ไหวต้องค่อยๆบรรจงถอดกางเกงแอนออก กางเกงเป็นผ้าคล้ายๆกางเกงกีฬา เลยทำให้ถอดง่าย

ผมเห็นโคกหีของแอนโหนกนูนมากๆ กางเกงในสีฟ้าอ่อน ผมก้มลงไปใช้จมูกสูดกลิ่นโคกหีของแอน ควย-น้องชายผมเงี้ยแข็งปั๊กเลย จากนั้นก็ค่อยลูบไปจนทั่วเนินนูนเบาๆ แอนยังไม่รู้สึกตัว ผมงี้ตื่นเต้นมากกลัวว่าแอนจะตื่นแล้วจะโกรธผม สักพักผมค่อยๆใช้ลิ้นดันเข้าไปในล่องผ่าน กกน.เข้าไป ตอนนี้น้ำของแอนแฉะมากเลย ผมค่อยๆบรรจงรูดกกน. ของแอนออก

เนินของแอนขาวเนียนมาก แอนมีขนไม่มากเท่าไหร่ แต่ตอนนี้น้ำของแอนเยิ้มไปหมด แล้วผมเลยใช้ลิ้นเลียไปที่ร่องของแอน พลางใช้นิ้วแหย่ๆหยั่งเชิงดูก่อน ทำให้แอนรู้สึกตัวร้องเสียงดังเลยว่า "ทำอะไรน่ะ" ผมไม่ฟังเสียง ลากลิ้นต่อไปแอนดิ้นและร้องอยู่พักนึงก็หยุดดิ้น ทำให้ผมเลียต่ออย่างสบายใจ เพราะตอนนี้แอนคงจะเสียวมากแล้วหละ เพราะแอนยังไม่เคยมาก่อน

จากนั้นผมก็ค่อยๆล้วงเข้าไปในเสื้อเคล้นนมทั้งสองข้างของแอน แอนครางน่าดูเลยครับ..ทั้งครางทั้งดิ้นเพราะความเสียว สักพักผมค่อยๆเลื่อนมาถึงสะดือ แอนสะดุ้งเด้งเอวรับการเลียของผม จากนั้นค่อยๆลากไปจนถึงนม นมแอนขาวน่าฟัดมาก ผมดูดนมแอนจนหนำใจ พลางค่อยๆถอดเสือผ้าของตัวเองออก แล้วจับมือแอนมาจับควยน้องชายผม พอมือแอนโดนควยน้องชายผมปุ๊บ แอนก็ชักมือกลับด้วยความตกใจ ผมต้องรั้งมือมาจนมากำควยน้องชายผมไว้ในมือ ควยน้องชายผมแข็งมากเพราะมือแอนนุ่มมาก ผมบอกแอนว่ารูดให้หน่อย แอนบอกว่าทำยังไงแอนไม่รู้ ผมเลยต้องจับมือแอนรูดสักพัก ทีนี้ปล่อยมือแล้วแอนรูดใหญ่เลย

ปากผมยังบรรเลงนมของแอนอยู่ มือก็ลูบหีจิ๋มแอน แอนครางได้อารมณ์มาก จนผมใช้นิ้วแหย่หีจิ๋มเข้าไปค่อยๆเข้า จนสักพักใส่เต็มที่ แอนร้องว่าเจ็บ ผมก็เลยเอาออก ทีนี้ขึ้นคร่อมแอน แล้วบอกว่าเจ็บแป๊บเดียวนะแล้วก็ดูดนมต่อจนแอนเคลิ้มได้ที่ ผมก็เอาควยน้องชายผมแหย่เข้าไป โดยแหย่แค่หัวก่อน แค่หัวควย..แอนก็ร้องแล้ว เพราะว่าของแอนแน่นมาก ผมค่อยๆใส่เข้าไปทีละนิด สักพักจึงสาวออกมาและใส่ไปเต็มที่

ทีนี้แอนร้องดังมาก ปากผมดูดปากแอนสักพัก โดยค่อยๆขยับเอวเล็กน้อย ให้แอนจะได้ไม่ค่อยเจ็บสักพักดูดนมต่อทีนี้เริ่มสาวแรงขึ้น..แรงขึ้น แอนเริ่มทนได้ หีของแอนตอดผมมากเลย ผมซอยเข้าออกสักพัก ก็จับแอนพลิกมาอยูข้างบนบ้าง แล้วดันตัวแอนให้นั่งคร่อม แล้วเอาจิ๋มมาจ่อที่ควยของผม แล้วกดสะโพกแอนลงมา ที่นี้แอนร้องมาก แอนเจ็บมากเพราะที่นี้เข้าลึกมาก เกือบสุดโคนเลย ผมต้องดึงตัวแอนมารัดไว้ แล้วดูดนมเพื่อลดความเจ็บลง

ที่นี้พอแอนไม่เจ็บแล้ว ผมก็นอนลงดันตัวแอนให้ตั้งไว้ แล้วจับสะโพกแอนกดลงเป็นจังหวะ จนแอนโยกเองได้ตอนนี้นมแอนเด้งดีมาก แอนโยกได้สุดยอดมาก แต่ต้องคอยดันตัวแอนขึ้น เพราะแอนจะล้มลงมาทุกที จนสักพักแอนคงเสร็จแล้ว เพราะแอนเริ่มเด้งแรงและถี่มาก แอนร่อนทั้งร้องเสียง ผมเลยรีบยกสะโพกดันสวนกับแอน แอนเด้งแรงขึ้นแรงขึ้น จนสุดท้ายแอนร้องออกมาเสียงหลงเลย แล้วก็ฟุบลงกับอกผม ผมรีบเด้งสะโพกเกร็งสุดๆแล้วก็มาถึงจุดสุดท้าย ผมปล่อยให้น้ำควยของผมแตกในหีจิ๋มของแอน

แอนบอกว่าแสบ ผมต้องกอดไว้แล้วบอกว่าผมรักแอนนะ แอนเป็นของผมแล้วผมจะดูแลแอนตลอดไป แอนตอบมาว่ารักแล้วทำไมต้องทำอย่างนี้ด้วย สักพักแอนก็ฟุบลงบนอกผม พร้อมด้วยน้ำตา เรานอนหลับกันทั้งที่ยังคาควยในรูหีกันอยู่ ผมมีความสุขมาก แอนนอนกอดผมแน่นตลอดคืนเลย จากนั้นตลอดการอบรม 3 วันผมก็ขอแอนทุกคืน แต่แอนบอกว่ากลับไป จะต้องไปขอแอนให้เรียบร้อย ผมก็ตกลง จากนั้นผมก็ได้อยู่กับแอนมาจนทุกวันนี้

swbkk

5 5 5นิทานเรื่องนี้สอนให้รู้ว่า - ถ้าจะนอนเตียงเดียวกันแล้วไซร้ ให้แน่ใจจริงๆว่าจะเป็นแม่ของลูกเรา มิฉะนั้นอาจจะเกิดเรื่องยาวได้   ::Evil::