ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไอ้หนุ่ม(ดุ้นทองคำ)ฟัดทีสี่เลย copy

เริ่มโดย cyborg0011, เมษายน 09, 2021, 12:15:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

ไอ้หนุ่ม(ดุ้นทองคำ)ฟัดทีสี่เลย

โครตโชคดี ได้ xxx ทีเดียว 4 คน

ผมชื่อ"ป้อม"ครับอายุ 18 ปี ที่บ้านผมอยู่กัน 4 คน มี พ่อ แม่ พี่สาว แล้วก็ผม พี่สาวผมชื่อ"แป้ง"แก่กว่าผม 3 ปี พี่สาวผมค่อนข้างเป็นคนสวยรูปร่างดี แต่ทางบ้านผมค่อนข้างจะเข้มงวดพอสมควร พี่สาวผมเองก็นิสัยเรียบร้อยก็เลยยังไม่มีแฟน ส่วนผมก็ได้แต่แอบเอาหนังโป๊ของเพื่อนมาดู แล้วก็สำเร็จความใคร่ด้วยตัวเอง ซึ่งถ้าทางบ้านรู้ผมคงตายแน่ มีเหมือนกันครับพยายามแอบดูพี่สาวหลายครั้งแต่ไม่สำเร็จซักที ก็ด้วยที่พี่ผมเค้าค่อนข้างระวังตัวมาก พี่สาวผมเค้ามีเพื่อนสนินอยู่3คน ชื่อ"แหม่ม", "เก๋" แล้วก็ "ก้อย"ครับ หน้าตาดีแล้วก็หุ่นดีทุกคน มีอยู่ 2 คนคือแหม่มกับเก๋ท่าทางเปรี้ยวใช้ได้ แต่เวลาอยู่ต่อหน้าพ่อแม่ผมเค้าจะทำตัวเรียบร้อย มาเที่ยวที่บ้านก็แต่งตัวเรียบร้อย ผมเคยเจอในห้างสองคนแต่งตัวเปรี้ยวใช้ได้เลยครับ
และแล้ววันของผมก็มาถึง มีอยู่อาทิตย์นึง พ่อกับแม่ผมเค้าต้องไปต่างจังหวัด 2 วัน ตอนเช้าเมื่อพ่อกับแม่ผมออกเดินทาง ผมนัดเพื่อนไปเที่ยวกัน แล้วบอกกับพี่สาวไว้ว่าจะกลับค่ำๆ แต่พอผมออกไปแล้วไอ้เพื่อนผมมันดันเบี้ยวครับ ก็เลยต้องกลับบ้านครับ ทีนี้ตอนกลับมาถึง บ้านผมปิดล็อค ผมต้องใช้กุญแจไขเข้าเอง พอเข้าไปในบ้านปรากฎว่าไม่มีคนอยู่เลย แต่ผมเห็นรองเท้าผู้หญิง3คู่อยู่ที่หน้าบ้าน ผมก็เลยเดินขึ้นไปชั้นบน ก็ได้ยินเสียงคุยกันในห้องพี่สาวผม ผมก็เลยแอบเดินไปดู
โชคดีที่พี่สาวผมเค้าคิดว่าผมจะกลับค่ำๆ ก็เลยไม่ระวัง ไม่ได้ปิดประตูห้องให้สนิท ผมเลยแนบสายตาแอบดู ปรากฏว่าพวกพี่ๆเค้าเอาหนังโป๊มาดูกัน สงสัยจะเป็นพี่แหม่มหรือพี่เก๋นี่แหล่ะ ตอนแรกๆพี่สาวผมเค้าไม่ยอมดู แต่พี่3คนเค้าก็นั่งดูกัน ผมแอบเห็นพี่สาวผมมีแอบๆดูบ้าง เป็นหนังแนวเลสเบี้ยนครับ แต่มีฉากชายหญิง นิดหน่อย ดูกันได้สักพัก พี่แหม่มกับพี่เก๋คงมีอารมณ์ (ผมเคยแอบได้ยินว่าทั้งสองคนเคยมีแฟนแล้ว) ก็เริ่มลูบไล้กัน แล้วก็เริ่มลามไปที่พี่ก้อยซึ่งก็ร่วมด้วย ก็เหลือแต่พี่สาวผมตอนแรกไม่ยอมท่าเดียว แต่ก็พักเดียวครับ เห็นทั้งของจริงทั้งในหนังแล้วยังโดนเพื่อนๆรุมอีก กระเจิงเลยครับ
สุดท้ายก็แก้ผ้ากันหมดทั้ง 4 คน แต่ละคนอย่างที่บอก ทั้งสวยทั้งหุ่นดี พี่สาวผมขาวมากครับ เพราะที่บ้านผมมีเชื้อจีน หุ่นสมส่วน ข้างล่างมีขนประปราย ส่วนพี่แหม่ม..ผิวไม่ขาวมาก แต่หน้าอกใหญ่แล้วก็สวยด้วย ข้างล่างไม่ค่อยมีขน สงสัยจะแต่งมาด้วย พี่เก๋นี่ออกคล้ำนิดหน่อยแต่ไม่ถึงกับดำเพราะแกเป็นคนใต้ แต่หุ่นดีมากครับ สะโพกสวย ก้นสวยครับ หน้าอกเล็กกว่าพี่แหม่มหน่อยนึง ส่วนพี่ก้อยดี หุ่นจะเล็กกว่าคนอื่นหมด ข้างล่างขนเยอะหน่อย ผิวขาวกว่าพี่เก๋ครับ แต่ก็ดูดีครับ เรียกว่าทั้ง4คนไม่แพ้กันเลยครับ ผมแอบดูทั้ง 4 คนเล่นบทเลสเบี้ยนหมู่กัน หลักๆก็รุมพี่สาวผมครับ
เท่าที่ฟังเพื่อนพี่สามคนเคยทำอย่างนี้กันแล้ว เหลือเฉพาะพี่สาวผมคนเดียวที่ยังไม่เคย มีอยู่ช่วงนึง พี่แหม่มเลียข้างล่างพี่สาวผม ส่วนพี่เก๋กับพี่ก้อย ผลัดกันดูดนมคนละข้าง พี่ผมดิ้นพราดเลยครับ ท่าทางจะเสียวน่าดู ผมเองดูไปก็แอบสาวดุ้นควยตัวเองไปด้วย ตอนหลังเริ่มแยกคู่ครับ พี่แหม่มกับพี่เก๋เอาของเทียมมาใช้ครับ สองคนนี้เคยมีแฟนมาแล้ว ก็เลยกล้าใช้ ส่วนพี่ก้อยน่าจะยังก็เลยจับคู่กับพี่สาวผมกลับหัวกลับหางช่วยกันเลีย ผมดูไปสาวไปจนควยน้ำแตกคาหน้าห้องเลยครับ
แต่ในห้องเค้ายังไม่เสร็จกัน ผมเลยวางแผน ทำเป็นผลักประตูเข้าไป แล้วโวยวายจะฟ้องพ่อกับแม่ พี่ๆตกใจกันใหญ่เลยครับ รีบหาผ้ามาปิดกัน แล้วผมก็ปิดประตูเดินออกไป แล้วก็แอบฟังอยู่หน้าห้อง พี่สาวผมร้องไห้ฟูมฟาย เพราะกลัวผมจะเอาเรื่องไปฟ้องพ่อกับแม่ สักพักพี่แหม่มเค้าก็เสนอไอเดียให้ผมมาส่วนร่วมกับความผิดด้วยกัน จะได้ไม่กล้าเอาเรื่องไปฟ้อง โดยจะยอมให้ผมร่วมกับเธอแล้วก็พี่เก๋ด้วย ลืมบอกไปผมเองก็ค่อนข้างหน้าตาดี สูง180กว่าครับเพราะเล่นกีฬาด้วย ตอนแรกๆพี่ผมเค้าไม่ยอมเพราะเค้าคิดว่าผมคงไม่เอาด้วย แล้วพี่ผมก็ไม่กล้าด้วย(พี่สาวผมเค้าเข้าใจว่าผมเรียบร้อย) เค้าก็เลยวางแผนกันให้พี่สาวผมไปเรียกผมมาตกลงกัน แล้วพี่แหม่มกับพี่เก๋จะค่อยๆปลุกอารมณ์ผมเอง สุดท้ายพี่ผมก็ตกลง
ผมรีบวิ่งกลับไปห้อง ทำทีเป็นไม่สนใจ รออยู่สักพักพี่ผมก็มาเคาะประตู ขอคุยด้วยที่ห้องพี่ผม แรกๆผมก็ทำเป็นไม่พอใจเล็กน้อยพอเป็นพิธี ตอนนี้พี่ผมแกคงอายมากหน้าแดง แต่แต่งตัวมาเรียบร้อยแล้ว ผมเลยเดินไปที่ห้องพี่สาวผม พี่ที่เหลือเค้าแต่งตัวกันเรียบร้อยแล้ว แต่แต่งแบบตั้งใจยั่วผมมีเปิดๆแล้วก็ยังเปิดหนังโป๊ไว้ด้วย จากนั้นก็เริ่มขอร้องผมไม่ให้เอาเรื่องไปบอกพ่อกับแม่ ส่วนพี่แหม่มกับพี่เก๋ก็เริ่มเข้านั่งประกบผมซ้ายขวา
ผมทำเป็นไม่ยอม พี่สองคนก็เลยเริ่มลูบไล้ผม แล้วก็พูดจาขอร้องไปด้วย พูดไปพูดมาแกเล่นลูบควยของผมเลยครับ ซึ่งตอนนั้ก็แข็งตัวเต็มที่แล้ว ส่วนพี่เก๋ก็ขยับมานั่งคร่อมผมแล้วก้เริ่มจูบปากผม จากนั้นก็เริ่มถอดเสื้อผ้าตัวเอง แล้วก็หันมาถอดเสื้อผ้าผม แล้วก็เริ่มนัวเนียกัน ส่วนพี่แหม่มคว้าควยของผมได้จับดูดเลยครับ ส่วนพี่สาวผมกับพี่ก้อย หลบออกไปข้างๆ พี่ผมเค้าคงอายอยู่ครับ ไม่กล้าดู ส่วนพี่ก้อยนั่งดูครับ สักพักเริ่มหันไปนัวเนียกับพี่สาวผม
ส่วนผมตอนแรกลงไปนอนแผ่บนเตียง พี่เก๋ก็เลียหัวนมผม พี่แหม่มก็ดูดควยผม สุดยอดเลยครับ ตอนนี้ผมเจอของจริง..ยังดีที่ผมเคยดูหนังโป๊กับช่วยตัวเอง แล้วก็พึ่งช่วยตัวเองไปหยกๆเลยยังไม่เสร็จ ผมแอบหันไปดูพี่สาวผม ตอนนี้ก็เริ่มดูผมกับพี่สองคนแล้วครับ แล้วก็เริ่มหันไปร่วมกับพี่ก้อย สักพักพี่แหม่มก็ขึ้นคร่อมตัวผมจับของผมสอดเข้าไปในของแก แล้วก้อขย่มใหญ่เลยครับ จนพี่เค้าเสร็จไป1ครั้ง ตอนนี้พี่เก๋ก็เข้ามาสวมแทน ขย่มได้สักพักแกก็ลงไปโก้งโค้ง แล้วให้ผมยืนสอดเข้าทางด้านหลัง อย่างที่บอกครับ ก้นพี่เก๋สวยมากๆ แล้วผมก็เสร็จในท่านี้พร้อมพี่เก๋ครับ
หันไปที่พี่สาวผมกับพี่ก้อย ขยับเข้ามาดูใกล้ๆ เลยครับ ผมเห็นพี่ก้อยหันไปคุยอะไรกับพี่แหม่ม พี่แหม่มมาบอกว่าพี่ก้อยอยากจะลองของจริงบ้างเพราะแกยังไม่เคย เอาละซิ สงสัยผมจะได้เปิดซิงพี่ก้อยซะแล้ววันนี้ พี่แหม่มถามผมว่าไหวมั๊ย? ผมรับปากเลยครับ พี่แหม่มให้พี่ก้อยไปนอนบนเตียง แล้วให้ผมค่อยๆสอดควยผมเข้าไป โดยคอยกำกับผมด้วยเพราะผมเองพึ่งเคยมีอะไรกับผู้หญิงบริสุทธิ์จริงๆ ส่วนพี่ก้อยแรกๆร้องเจ็บ แต่พี่แหม่มเค้าช่วยปลุกอารมณ์ให้สักพักผมก็เริ่มสาวช้าๆ พี่ก้อยก็คงหายเจ็บแล้ว หันมาร้องซี๊ดซ๊าดแทน ส่วนพี่ผมแอบดูอยู่ข้างๆ โดยมีพี่เก๋ปลุกอารมณ์อยู่ ระหว่างที่ผมขย่มพี่ก้อยอยู่ พี่แหม่มแกก็คอยเลียทั้งควยผมกับหีของพี่ก้อยตลอด เสียวสุดๆ เลยครับ
หีของพี่ก้อยฟิตมาก บีบนวดควยของผมตลอด สักพักพี่ก้อยก็เสร็จ แล้วพี่แหม่มแกให้ผมดึงออกมา แล้วแกก็ดูดควยผมต่อจนผมเสร็จในปากแก แกบอกกลัวพี่ก้อยท้อง ส่วนแกกับพี่เก๋กินยาคุมอยู่เพราะมีแฟนทั้งคู่ ผมลงไปนอนแผ่หมดแรงแล้วก็หลับไป สักพักผมรู้สึกเหมือนมีใครมายุ่งกับดุ้นควยของผม ก็เลยค่อยๆลืมตาดู ปรากฎว่าเป็นพี่สาวผมครับ พี่สามคนเค้ายุให้ลองจับดู จนควยผมเริ่มตื่นอีก พี่สาวผมเค้าตกใจใหญ่เลยครับ คงกลัวผมตื่น ผมต้องรีบแกล้งทำเป็นหลับต่อ แป๊บเดียวคราวนี้เริ่มจับใหม่ ต่อมาพี่แหม่มเค้าให้ลองอมดู พี่ผมแกไม่กล้าแต่พี่ก้อยขอลอง
จากนั้นพี่ก้อยก็เริ่มใช้ปากกับควยผม โดยมีพี่แหม่มกับพี่เก๋คอยสอน สักพักก็ให้พี่สาวผมลองบ้าง คราวนี้พี่ผมเข้ามาลองครับ โดยผลัดกับพี่ก้อย จนผมทนไม่ไหวแกล้งทำเป็นจะตื่น พี่ผมเค้าเลยหลบออกไป ผมตื่นขึ้นมาก็จับพี่ก้อยมากอด ส่วนพี่แหม่มเค้าขึ้นมานั่งคร่อมที่หน้าผม แล้วให้ผมใช้ลิ้นเลียของแก ส่วนพี่เก๋ก็หันไปอมควยผมแทน ผมแอบดูเห็นพี่เก๋จับมือพี่สาวผมมาช่วยรูดควยผมด้วย แล้วให้พี่ก้อยช่วยกันเลียควยผมอีกแรง จนพี่แหม่มทนไม่ไหว เอาหีของแกสวมควยผมแล้วก็ขย่มต่อ พี่เก๋ก็เข้ามาประจำตำแหน่งแทนพี่แหม่ม ผมก็เลียของพี่เก๋ต่อ ส่วนพี่ก้อยคงยังเจ็บหีของแกอยู่เลยหันไปจับคู่กับพี่สาวผมแทน
จนสุดท้ายผม พี่แหม่มแล้วก็พี่เก๋ก็เสร็จอีกครั้ง หลังจากนั้นเรา5คนก็แอบมีอะไรกันเรื่อยๆ แต่พี่สาวผมเค้ายังไม่ยอมให้ผมใส่ควยเข้าไปในหีของเค้า ยอมแค่ให้ใช้ปากได้เท่านั้น พี่ผมคงยังกลัวๆอยู่ครับ แล้วอีกอย่างคงเห็นผมเป็นน้องชายด้วย แต่ผมก็คงต้องพยายามให้ได้แหล่ะครับ สักวันต้องได้แน่นอนครับ 5555

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

ไอ้มุขขู่แบบอ่อนๆๆแบบนี้ ถ้าคนมีความคิดเขาคงไม่กลัวหรอก เพราะไม่ใช่เรื่องใหญ่โตอะไร