ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไฟราคะแม่ยังสาว copy

เริ่มโดย cyborg0011, เมษายน 08, 2021, 12:46:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

ไฟราคะแม่ยังสาว

ผมชื่อเล่นว่า"อ๊อด" ครอบครัวเราไม่ใหญ่มีแค่สามคน มีฐานะดีพอประมาณ พ่อปลูกบ้านชั้นเดียวในพื้นที่บ้านปู่ที่ปู่แบ่งกั้นรั้วให้ บ้านเป็นแบบสามห้องนอน มีห้องคนรับใช้ข้างนอก ส่วนใหญ่ผมจะอยู่กับปู่ย่าและป้าเป็นคนเลี้ยงผม แม่ไปทำงาน ผมจึงห่างๆกับแม่ ผมเสียพ่อไปตั้งแตผมอายุได้สิบสอง แม่ผมเป็นหม้ายตั้งแต่สาวสามสิบกว่า แม่ได้กับพ่อตั้งแต่รุ่นๆ จะว่าไปถ้าแม่จะมีแฟนใหม่ก็ไม่ยาก แม่ยังสาวและสวยในสายตาของคนทั่วไป ผมยังแอบชอบเลย แต่ก็เป็นแม่ได้แต่มอง

เรายังอาศัยบ้านที่พ่อสร้างในที่ดินของปู่ ท่านเป็นคนมีฐานะร่ำรวย มีแม่บ้านและคนรับใช้ จะว่าไปแม่ต้องอาศัยบ้านนี้ แม่เป็นคนมาจากต่างจังหวัด ฐานะทางบ้านแม่ไม่ดีนักเท่าไหร่ แม่มีงานทำแต่ก็แค่พอมีรายได้เลี้ยงตัว ส่วนผมกลายเป็นหลานชายสุดที่รักคนเดียวของปู่ย่า จึงไม่มีปัญหาเรื่องการเงิน หลังพ่อตายผมต้องมานอนบ้านเป็นเพื่อนแม่บ่อยขึ้น แต่ก็อีกผมรู้สึกไม่สนิทกับแม่เท่าที่ควร เพราะผมอยู่กับย่าและป้ามานาน ผมไม่เคยนอนห้องเดียวกับแม่ ผมมีห้องของผมเอง

ตอนผมอายุสิบสี่ ย่าเปลี่ยนแม่บ้านใหม่ ผมเรียกเธอว่า"น้าแอ๋ว" มาจากต่างจังหวัด เป็นญาติห่างๆของย่าเธอเป็นม่ายผัวตายแบบแม่ ทั้งยังมีลูกชายอายุอ่อนกว่าผมปีกว่าชื่อ"โต" รูปร่างหน้าตาดีเป็นคนเงียบๆเรียบร้อยนิสัยดี ผิดกับผมที่เป็นคนกล้าทะลึ่ง ห่ามๆไม่ค่อยเกรงใครแต่ไม่เกเร โตอยู่ต่างจังหวัดจะเข้ามากรุงเทพฯหาแม่เขาก็ในวันหยุด มาช่วยงานที่บ้านด้วย ผมชอบและสนืทกับเขา

ผมอายุสิบหก เขาก็จะสิบห้า ปู่ให้น้าแอ๋วเอาเขามาเรียนในกรุงเทพฯ พักอยู่กับเรา บ้านผมมีห้องคนรับใช้ว่างก็แบ่งให้เขาอยู่ได้ แต่เขามักไปอยู่บ้านปู่ นอนกับแม่เขาประจำ ก็เหมือนกับผมมันแค่รั้วกั้น เดินข้ามไปมาได้ ผมจะมาบ้านก็ตอนมานอนวันๆไม่ค่อยเจอแม่เท่าไร แม่ก็ไม่ค่อยไปสุงสิงกับญาติๆทางบ้านปู่เท่าไรนัก ผมยิ่งสนิทกับโตมากขึ้นเมื่อเขามาอยู่ด้วย

โตดูแลทำความสะอาดบ้านผม และช่วยแม่ทำงานบ้าน ดูว่าแม่ก็ชอบเขา มาระยะหลังดูว่าแม่จะเอาใจโตมาก ชอบพาเขาไปตลาดหรือห้าง มักซื้อของใช้ต่างๆให้เขาอยู่บ่อยๆ ผมไม่คิดอะไรมาก โตเขาเป็นคนหน้าตารูปร่างกำยำ ช่วยถือของได้เยอะ

แต่เรื่องมันเปลี่ยนไป ในวันที่ผมเรียนกวดวิชากลับดึก บ่อยที่ผมจะไม่เข้าบ้าน แม่ก็รู้ผมมักจะนอนบ้านปู่ ผมไม่อยากกวนให้แม่ตื่นมาเปิดบ้านให้ ปู่จะมีห้องให้ผมประจำ แต่คืนนั้น ผมนึกอยากกลับนอนห้องที่บ้านผม เลยเดินไปทางหลังบ้านเงียบๆไม่ทำเสียงดัง กลัวแม่ตื่นเพราะประตูที่ผมจะเข้าบ้านอยู่ใกล้ห้องแม่ แต่ผมเห็นแสงไฟสลัวๆจากห้องแม่ ที่ม่านหน้าต่างปิดไม่สนิท ผมแปลกใจแม่ยังไม่นอนหรือไง? ผมลองเดินย่องเบาไปที่หน้าต่างมองเข้าไป

ผมได้เห็นเห็นหัวเตียงแม่หันมาทางหน้าต่าง แม่นอนงอคู้ตะแคงตัวขวางเตียง แต่ที่ผมตกตะลึงแม่ไม่ได้นอนคนเดียว มีโตลูกชายน้าแอ๋วคนรับใช้ย่านอนอยู่ข้างหลัง ชุดนอนแม่ถลกขึ้นถึงเอว เปิดให้เห็นขาอ่อนขาวเรียวได้สัดส่วน กางเกงในถูกรูดลงถึงเข่าที่งอคู้ ทำให้ผมได้เห็นสะโพกก้นขาวแม่เป็นครั้งแรง ส่วนโตไม่มีกางเกงนอนร่างเขาเปลือย นอนสอดมือจากข้างหลังแม่ มาโอบกอดจับเต้านมแม่ในชุดนอนบีบขย้ำ ตัวเขาแนบประกบสนิทอยู่ข้างหลังแม่ ก้นเอวเขาขยับยึกๆเข้าๆออกๆที่ก้นแม่ แม่สั่นหัวมือยกจิกผมตัวขยับดิ้นตามแรงกระแทก

ผมรู้ดี..นี่โตกำลังผสมพันธุ์/ร่วมเพศ/ประเวณีกับแม่ ผมมือสั่นปากแห้งหัวใจแทบวาย คิดจะเข้าไปห้าม ก็ไม่ควร..คนกำลังเอากันมันๆมีความสุขไม่ควรขัดจะบาป ผมสับสนทำอะไรไม่ถูก ได้แต่ยืนดู สักอึกใจ ผมไม่นึกโกรธโตที่ทำ เข้าใจว่าแม่ยังสาวหม้ายมาหลายปี คงเป็นความต้องการของแม่เอง ถึงยอมให้เขาทำแบบนี้ แต่ผมอิจฉาเสียดาย..นี่แม่ผม ผมดูแค่ครู่ แม่พลิกตัวนอนคว่ำโตกอดแม่แน่นไม่ยอมปล่อย ขึ้นนอนทาบทับคร่อมบนหลังแม่ แม่ก็ยกเอวดันก้นขึ้นนิด ทำให้โตกระแทกเอวกดก้นเข้าหาได้ถนัด และหนักหน่วง จนหัวแม่สั่นผงกไปมาเพียงไม่กี่ทีเสียงแม่กรีดร้องพอได้ยิน ทั้งที่ห้องติดแอร์ปิดหน้าต่างกระจกแล้ว ทุกอย่างก็หยุดนิ่ง

ผมย่องเข้าบ้านเงียบๆ แล้วจัดการกับตัวเอง ผมขบคิดไม่รู้จะทำยังไงต่อไปดี เรื่องนี้ปู่ย่าคงไม่รู้ ทั้งน้าแอ๋วแม่ของโต เขามักแอบมานอนที่บ้านตอนผมนอนบ้านปู่ อ้างมาเป็นเพื่อนเฝ้าบ้านให้แม่ คิดแล้วผมคงต้องทำอะไรสักอย่าง แต่ผมเงียบไว้รอโอกาส เช้าแม่เห็นผมก็แปลกใจ ปกติทุกวันผมจะนอนบ้านแม่เฉพาะถ้าไม่มีกวดวิชากลับดึก แต่วันนี้เช้าผมอยู่บ้านแม่ เธอเลยถาม "เข้ามาเมื่อไร?" ผมบอกเข้ามาเมื่อคืนดึกมากแล้วเลยไม่เรียกแม่ แม่ดูท่างงๆ ผมไม่พูดอะไรอีก

สองวันต่อมา ผมควรกวดวิชาและไม่นอนบ้านแม่ แต่วันนี้หัวค่ำผมอยู่บ้านแม่ก็แปลกใจ เราอยู่กันแค่สองคนแม่มายืนใกล้ผมแล้วถาม "ไม่ไปเรียน ไปนอนบ้านย่าหรือไง?" แม่คงสงสัยเพราะตามตารางเวลาวันนี้ผมจะนอนบ้านปู่ แม่คงรอโตคืนนี้แต่เห็นผมอยู่..จึงผิดคาด ผมบอก "วันนี้ไม่มีเรียนแม่" แล้วถาม "ทำไมหรือนัดโตไว้?" แม่สะอึกผงะงงถาม "อ๊อดหมายความว่าไง..ที่แม่นัดโต?" ผมเลยบอกอย่างไม่เกรง ตามแผนที่คาดไว้ "ถ้าผมไม่อยู่แม่จะให้โตมานอนที่นี่ไม่ใช่เหรอ?" แม่แก้ตัว "ก็มาอยูเป็นเพื่อน แม่อยู่คนเดียว"

ผมเลยว่า "แม่อยู่คนเดียวคงเหงา เลยเอาโตขึ้นเตียงนอนกับแม่ แก้เหงาใช่ไม้?" แม่ผงะที่ผมพูด แม่ขึ้นเสียงดุข่ม "นี่อ๊อดพูดอะไรบ้าๆ ออกมาได้ไง" ผมบอก "ผมรู้เห็นการกระทำของแม่กับโตหมดแล้ว" แม่ตกใจหน้าซีดเลิ่กลั่ก หลุดปากพูด "รู้อะไรได้ไงกัน?" ผมพูดหน้าเฉย "ก็แม่ไม่รอบคอบ คืนก่อนนอนเอากันม่านหน้าต่างไม่ปิดให้ดี ดีนะว่าผมเห็นถ้าปู่/ย่า/หรือน้าแอ๋วมาเห็น จะว่าไง?" แม่ปากสั่น มือตบอกนิ่งอยู่ครู่ แล้วตะกุกตะกักว่า "จะให้ใครรู้ไม่ได้เรื่องนี้" ผมเลยขู่ "แต่ผมรู้ ต่อไปคนอื่นจะรู้หรือไม่? ผมไม่แน่ใจ"

แม่กระสับกระส่ายอายหน้าซีดอย่างเห็นชัด แม่อ้อมแอ้มพูด "อย่าบอกใคร..แม่ขอหละ" ผมได้ทีถาม "แม่ขอผม จะขอบ้างแม่จะให้ไม๊?" แม่รีบถาม "จะเอาอะไร แม่จะให้" ผมกระหยิ่มใจเป็นไปตามคาด ผมเลยบอกอย่างไม่เกรงใจ "ผมจะเอาแม่บ้าง จะได้ไม๊?" แม่ตกใจทำท่าโกรธ ไม่พอใจดุว่า "บ้า!!จะได้ไง!!" ผมใจเย็นบอก "กับโตเด็กกว่าผม แม่ยังเอาได้ ผมก็มีทุกอย่างเหมือนๆเขา" แม่อึดอัดใจ ส่ายหน้าพูดไม่ออก บ่นเพียงว่า "มันไม่เหมือนกัน เราทำกันอย่างนั้นไม่ได้" ผมเลยบอก "แม่คงไม่รู้ วันนี้โตไปบ้านนอก ไม่มาหาแม่ แล้วแต่แม่..จะเอายังไง คิดให้ดี ผมเป็นคนคันปากซะด้วย" แม่มองผมด้วยสายตาที่ไม่พอใจ ไม่พูดอะไร รีบเดินหนีไป แล้วผมไม่เห็นแม่อีก

คืนนั้นผมนั่งเล่นในห้องอยู่ แม่ก็เข้ามาหา ในชุดนอนเสื้อไม่มีแขนกางเกงนอนทรงหลวมๆเอวสายยืด ท่าทางแม่ประหม่า ผมลุกนั่งที่ขอบเตียงถาม "แม่มีอะไรเหรอ?" แม่เดินเข้าหาส บตาผมก้มหน้าบอก "เอ้อ..แม่มีเรื่องจะคุยด้วย" แม่บอก ผมแกล้งพูด "ก็ว่ามา" แม่อึกอักพูดไม่เต็มปาก "เรื่องแม่กับโต..อ๊อดอย่าพูดไปนะใครรู้เรื่องโตกับแม่ ตายแน่" ผมรู้ถ้าปู่รู้..มีหวังทั้งแม่และโตพาลจะถึงน้าแอ๋วด้วย จะโดนไล่ออกจากบ้านแน่ๆแม่จะไม่มีที่ไปถ้ารู้ถึงที่ทำงานจะอับอายพาลตกงานอีก

เป็นโอกาสที่ผมจะต้องรีบฉวย จึงบอกไป "แม่มีค่าปิดปากให้ผมไม๊หละ" แม่อ้อมแอ้ม "จะเอาอะไร?"ผมบอก "ไม่อยากพูดมาก ก็บอกไปแล้วเมื่อตอนเย็น"แม่ทำหน้าแหยงดูอึดอัดใจ แต่ตะกุกตะกัก พูดเสียงอ่อย "เราทำอย่างนั้นไม่ได้" ผมบอกสวนไป "ได้...อยู่ที่แม่จะให้ทำหรือเปล่า?" แม่ยืนนิ่งเงียบผมย้ำ "ยังไงก็ไม่มีใครจะรู้เรื่องผมกับแม่ แม่ก็สบายใจได้เรื่องโต" แม่ถาม "ทำไมอ๊อดคิดกับแม่อย่างนั้น" ผมไม่เกรงใจสวนกับในทันที "ทำไมแม่ทำกับโตอย่างนั้น?" แม่โต้กลับอย่างไม่พอใจเหมือนจะมีปากเสียงกับผม "เรื่องของแม่ แม่ยังไม่แก่ ยังมีไฟ ยังต้องการอยู่ จะปล่อยให้แห้งตายไปหรือไง?"

ผมเลยขึ้นเสียงว่า "ใช่..แม่ยังไม่แก่ ยังสาวสวยด้วย ผมเสียดาย จะปล่อยให้ใครปู้ยี่ปู้ยำได้ไง ลงเป็นแบบนี้ แม่ควรเป็นของผมเท่านั้น" เราหยุดโต้เถียงกัน แม่นิ่งกัดฟันเม้มปากขบคิดอยู่ครู่ แล้วก้มหน้าถามเสียง อ่อย  "อ๊อดทำเป็นเหรอ? เคยหรือยัง?" ผมกระหยิ่มอมยิ้มบอกตรงๆ "เคยสามเดือนแล้ว ก็แค่สองครั้ง แต่ผมว่าผมจะทำได้ดีไม่แพ้โต" ทุกอย่างเงียบ อีกอึดใจแม่มองผมเม้มปากเหมือนทำใจ แล้วพยักหน้าแบบเสียมิได้ พูดเสียงอ่อยๆว่า "ก็ได้ แต่ต้องสัญญาจะไม่บอกใคร" ผมบอก "แน่นอน ผมพูดไปผมก็จะซวยด้วย"

แม่บอก "เอาสิ..อยากจะทำอะไรก็ทำ" แม่เมินหันหน้าหลบ ผมยิ้มพอใจ ไม่รอช้าหรือเกรงใจ ยื่นสองมือจัยโคนขากางเกงนอนที่หลวมๆเอวเป็นสายยืดดึงรุดลงอย่างง่ายดาย ตาผมจ้องมองที่หน้าท้องและขอบกางเกงใน ครั้งแรกที่ผมได้เห็นชัดแบบนี้ แม่มีหน้าท้องนิดแต่ไม่อ้วน เมื่อกางเกงนอนแม่รูดลงหลุดกองที่ข้อเท้า ทำให้ผมตะลึงตาโต ที่ได้เห็นเป้ากางเกงในแม่ ที่อวบนูนโคนขาอ่อนที่ขาวเนียนได้สัดส่วน ควยผมแข็งโด่ขึ้นมาอย่างห้ามไม่ได้

แม่ยกสองมือปิดหน้าด้วยความอาย สองมือผมลูบไล้โคนขาอ่อนแม่ แม่ขยับขานิด ตาผมจ้องที่เป้ากางเกงในแล้วเอามือลูบจับมันอวบนุ่มเต็มฝ่ามือ ผมบีบหีจนแม่ย่องอตัวถอย สองมือจับแขนผมและจ้องหน้าผมด้วยสายตาโศก หน้าเหยเกแต่ไม่พูดอะไร ผมเลยบอก "ถอดเสื้อกางเกงใน แก้ผ้าสิแม่ ผมอยากดู" แม่ดูลังเลแต่ถอยตัวหันหลังให้แล้วรูดถอดกางเกงในลง ผมตะลึงก้นแม่ขาวกลมแน่น ไม่ผิดจากที่ผมคิดฝันไว้ แม่ถอดเสี้อไม่มีเสื้อในผิวตัวแม่ขาวเนียนไม่มีที่ติ

ผมรู้สึกเคืองๆตัวเองที่ปล่อยให้สาวสวยขนาดนี้ ที่อยู่ใกล้มือผมไปเป็นของคนอื่นโดยผมไม่มีส่วนร่วม ผมรีบถอดกางเกง แม่หันกลับมาเอามือปิดระหว่างขาและกอดปิดเต้านมที่กลมเป็นเต้าเต่งตึง แม่ผงะตะลึงตกใจตาพองโตเมื่อเห็นควยผมแข็งตั้งโด่ ผมเลยแกล้งถาม "แม่ไม่เคยเห็นควยเหรอ?" แม่อ้อมแอ้มพูดสั่นๆ "เคยเห็นของพ่อเรา ก็นานมาแล้วๆก็ของโต" ผมถามอีก "แม่ก็เคยเห็นของผมมาก่อน" แม่บอก "มันนานเป็นสิบปี แล้วตอนนั้นมันแค่ไอ้จู๋ แต่นี่มันควยควายควยม้าแล้ว"

ผมดึงแขนแม่ให้ลงนั่งข้าง ผมบอก "แม่อายอะไร? มือปิดจิ๋มปิดนมทำไมกัน? ขอผมดูหน่อย" ผมจับมือที่ปิดหว่างขาและที่กอดเต้านมให้กางออก แม่ไม่ขัดขืนแต่แม่อาย ตัวสั่นๆพูดอะไรไม่ออก เอียงหน้าหันไปอีกทาง นมเต้าแม่ขาวผ่องขนาดคง ๓๖ คับบี หัวนมเล็กสีชมพูคล้ำฐานปานเล็ก ผมก้มมองที่หน้าท้องแม่ดูขาวเรียบไม่มีลาย ลงหว่างขาที่แม่นั่งหนีบแทบไม่เห็นขนหมอยมีแค่ขนอุยดำๆไม่รกทึบ ผมหลุดปากชม "สวยจัง" ผมจับเต้านมแม่ที่นุ่มตึงมือบีบๆคลึง แล้วซบหน้าลงคลุกเคล้า ปากขบดูดหัวนม แม่สะดุ้งสูดหายใจเข้าเฮือกใหญ่ ใจแม่สั่นเต้นแรงจนผมรู้สึกได้ที่หน้าอกผมเลยถาม "แม่กลัว/ตื่นเต้นเหรอ?" มือผมยังจับลูบคลึงเต้านมแม่และลำตัว
แม่ขยับตัวถอย..ปากสั่น..พยักหน้า..ไม่มองหน้าผม ผมเลยถาม "แต่แม่ทำไมเป็นอย่างนี้ นี่ไม่ใช่ครั้งแรกของแม่ ผมซะอีกที่ไม่เคยบ่อย ผมก็ตื่นเต้นเช่นกัน เพราะแม่สวย" แม่พูดเสียงสั่น "ออ..อ๊อดแม่ไม่เคยกับอ๊อดๆเป็นคนที่สาม ที่แม่..เออ..แม่อาย..ม..แม่กลัว..ค..คือเราแม่ลูกกันนะ..ออ..อ๊อดจะทำ..ค..แค่นี้พอได้ไม๊ อย่าทำต่อเลย หรือจะให้แม่..เอ้อ.ชักว่าวให้ก็ได้." ผมเข้าใจแต่บอกแม่ไป "ชักว่าวผมทำเองได้ แล้วแม่ชักว่าวให้โตหรือเปล่า?" แม่เงียบนิ่ง ผมพูดต่อ "ผมเป็นลูกก็ลูกผู้ชาย มีความต้องการเหมือนแม่และโต จะหยุดแค่นี้ทำไมใ..ห้ผมทำต่อเถอะ"

แม่ก้มหน้าไม่พูด ผมเลยบอกอีก "แม่ถ่างขาสิ ผมอยากดูหีแม่" ผมจับสองเข่าแม่กางออก แม่ไม่ขัดขืนผมก้มมองดูหี มีแค่ขนอยดูสะอาดตา ผมจับให้แม่เอนตัวลง นอนถ่างขาแม่ออก ร่องหีแม่เป็นพลูกลีบแนบสนิท มีติ่งเนื้อเล็กๆแล่บอกมานิดเดียว ผมบอกชม "หีแม่สวยจังเลย" ผมเอามือลูบจับเอานิ้วเซาะแยงเข้าร่องหีที่ชื้นแฉะ ผมเอาสองนิ้วแยงเข้ารูหี แม่สะดุ้งนิด ผมถาม "แม่เงี่ยนเหรอ?หีแม่แฉะเลย" แม่เอามือปิดหน้าพยักหน้านิดๆอย่างอายๆ ผมบอก "ผมก็เงี่ยน ให้ผมเย็ดแม่นะ" แม่ผงกหัวขึ้น พูดสั่นๆ "ไม่เย็ดกันได้ไม๊?"

ผมว่า "ถึงขนาดนี้แล้ว จะลังเลหวงอะไรอีก หรือจะให้โตเย็ดแม่คนเดียว" แม่นิ่งแล้วขยับตัวขึ้นบนเตียง นอนกางขา ผมตามขึ้นไปนอนคร่องทับร่างอยู่ในหว่างขาแม่ มือผมจับลูบบีบคลึงหี แม่แบะปากซื๊ดครางเบาๆมือเข้าจับควยผมถอด แม่บอก "ใหญ่ยาวจัง" ผมเข้าประชิดแนบตัวแม่ สองขาแม่กางกว้างยกเข่าลอยขึ้น แม่เอามือล้วงจับเอาหัวควยผมถูลงในร่องหี จนถูกรูหีแล้วบอก "เอาสิ อยากเย็ดแม่ ก็เอาเลย" ผมไม่รอช้ากดควยแทงกระเด้าเข้ารูหี แม่สะดุ้งร้อง "โอ้ย!!เจ็บ!!"

ผมก็เจ็บ ไม่นึกเลยรูหีแม่จะคับแน่นรัดควยผมขนาดนี้ แต่ผมทนเจ็บได้ โยกกระเด้าแทงควยเข้าไปอีก แม่เอามือจับยันเอวผมแต่ไม่ผลักไส ปล่อยให้ผมโยกกระเด้าเย็ดรูหี แม่ซี๊ดปากครางโอยๆสะบัดหน้าซ้ายขวา แล้วผวาโอบดึงผมเข้ากอดรัด ทั้งครางออกเสียงสั่นกระเส่า "เสียวๆหี..เย็ดแรงๆ..แม่เงี่ยน" ผมทำตามแม่สั่งออกแรงส่ายเอวโยกเย็ดอย่างเต็มที่ จนขาแม่สองข้างที่ยกงอเข่าสั่นตามแรงกระแทก เต้านมที่เต่งตึงกระเพื่อมไหวตามแรงกระเด้า ผมต้องเอามือจับบีบขย้ำกดไว้ ทั้งก้มหน้าลงคลุกขบไซ้ดูดหัวนม

แม่ครางไม่ขาดเสียง จับผมเงยหน้าขึ้นประกบจูบ ดูดปากสอดลิ้นเข้าควานในปากผม ผมไม่เคยแทบสำลัก แต่พักเดียวผมก็หัดตอบจูบแม่ด้วยลิ้นผม แม่ตัวสั่นไปทั้งตัว เหมือนลูกนกตกน้ำ ผมยิ่งซอยเย็ดแรง แม่ยิ่งดิ้นเหมือนปลา ถูกทุบหัว ทั้งร้องครางเหมือนวัวถูกเชือด แต่เป็นเสียงคนที่กำลังกระสันเสียวในรูหี แม่แอ่นส่ายหีจนก้นลอยแทบไม่ติดพื้น ลมหายใจแม่ร้องแรงและหอบขัด ผมกระเด้าเย็ดหีแม่อย่างไม่เกรงใจ ด้วยความสุขสุดเสียวเป็นที่สุด เราบรรเลงเพลงกามเย็ดกันนาน จนหีแม่เปียกแฉะด้วยน้ำเงี่ยน

แม่กรี๊ดเสียงร้องเกร็ง บิดร่างกระตุกแล้วหยุดนิ่ง แต่หอบเหนื่อย ปล่อยให้ผมเย็ดต่ออีกครู่ จนน้ำกามผมแตกทะลักพุ่งใส่ในรูหี รูหีแม่ตอดดูดรับเอาไว้หมด ผมกอดจูบดูดปากแม่ แม่ยิ้มบอกผม "อ๊อด..แม่ไม่นึกเลย ลูกแม่จะเย็ดเก่งขนาดนี้ ทำให้แม่ถึงที่สุดอย่างไม่เคย" ผมถาม "แล้วโตไม่ทำให้แม่ถึงที่สุดหรือไง?" แม่ยิ้มๆบอก "ก็ถึงเหมือนกัน น้ำแตกหายเงี่ยนได้ แต่ไม่ถึงใจขนาดนี้" ผมยิ้มบอก "ถ้าแม่ชอบ ก็ให้ผมเย็ดอีกนะ" แม่ยิ้มดึงผมเข้ากอดแล้วกระซิบที่หูผม "แม่ไม่ไปไหน จะนอนที่นี่ทั้งคืน"

ผมพอใจนอนกอดจูบดูดนม ลูบโลมไล้ร่างเปลือยแม่ ผมถามแม่ "โตเย็ดแม่ได้คืนละกี่ที" แม่บอก "อย่างมากได้แค่สอง" คืนนั้นผมได้เอากับแม่ไปถึงสี่ที จนแม่หมดแรงสลบหลับ เช้าตื่นผมยังเอาได้อีกทีก่อนแม่ลงจากเตียงเตรียมตัวไปทำงาน ดูแม่มีความสุขมาก ไม่บ่นว่าหริอปฏิเสธสักคำเดียว แต่แม่บอกผมว่า "ตั้งแต่เมื่อคืนถึงเช้าโดนผมปี้ห้าที ในชีวิตเกิดมาไม่เคยโดนมากขนาดนี้ อย่างมากแค่สามที" ผมบอกแม่ว่า "เพราะแม่สวยผมถึงคึกคัก ทั้งแม่ก็เย็ดมันสุดๆ ผมยอมสู้หมดแรง"

วันนั้น ผมไม่อยากไปเรียน แม่ก็ไม่อยากไปทำงาน แต่เราก็ต้องไป....

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

น่าจะกินตับน้าแอ๋วแก้แค้นด้วย