ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รวบแม่เลี้ยงทำเมีย copy

เริ่มโดย cyborg0011, เมษายน 02, 2021, 12:40:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

รวบแม่เลี้ยงทำเมีย

สวัสดีครับผม ผมชื่อ"บาส"ครับ ผมเป็นเพื่อน"ไอ้นุ้ย"มัน มันเคยพูดเรื่องที่มันเล่าเรื่องเสียวของมันลงในเว็ปนี้ให้ผมฟัง ผมก็เลยอยากจะลองดูบ้าง ถ้าพิมพ์ผิดพิมพ์ถูกอ่านแล้วงงยังไง ก็ขอโทษด้วยครับ เรื่องมันมีอยู่ว่าแม่ของผมเสียไปนานแล้ว ตอนนี้ผมอยู่ในบ้านกับพ่อแค่ 2 คนครับ พ่อผมเป็นคนเจ้าชู้ใช้ได้เลย แต่ตอนนี้ผมมีแม่ใหม่แล้วครับ "น้าอ้อย"เป็นแม่เลี้ยงผม น้าอ้อยอายุห่างจากพ่อของผม7ปีครับ พ่อผม40 แล้วยังห่ามแข็งแรงอยู่ครับ ไม่มีผมขาวด้วย น้าอ้อย33 ยังดูสาวและสวย-หุ่นดีอยู่เลย
พ่อผมเป็นครูครับ สอนอยู่โรงเรียนแห่งหนึ่ง มีอยู่วันหนึ่งก่อนที่พ่อจะมีน้าอ้อย วันนั้นผมรู้สึกว่าไม่สบายเลยขออาจารย์กลับมานอนพักที่บ้าน จู่ๆก็ได้ยินเสียงเปิดประตู ผมก็ไม่คิดอะไร..คงเป็นพ่อผมเองหล่ะ เพราะพ่อชอบกลับมาเอาเอกสารที่บ้านเพราะลืมบ่อยๆ ยังเคยให้ผมเอาไปให้ที่โรงเรียนที่พ่อสอนด้วย ผมรู้สึกหนาวๆร้อนๆด้วยพิษไข้ อยากจะกินน้ำก็เลยเดินลงมาที่ชั้นล่าง แต่เมื่อผมเดินลงมาแค่ไม่กี่ขั้นบันได ภาพที่ผมได้เห็น คือพ่อกำลังนั่งคุกเข่า เลียหีเด็กสาวในชุดนักศึกษาบนโชฟาอยู่ครับ พ่อผมเลิกกระโปรงของเธอขึ้น กางเกงในเจ้าหล่อนกองอยู่ที่พื้น
...ดุ้นควยพ่อผมเนี่ยโด่แข็งปั๋งเลย พ่ออ้าขาเธอออกแล้วก็ใช้ลิ้นเลียร่องหีของเธอ พ่อแหวกมันออกจนผมเห็นเป็นเนื้อหีสีแดงสดน่าดูดจริงๆ เธอคราง "อู้ย..เสียวหีจังอาจารย์ ..อาจารย์เลียหีเก่งจริงๆ ดูดเม็ดแตดหนูได้ถึงใจจริงๆ เก่งกว่าแฟนหนูอีก" พ่อผมก็เลียใหญ่เลยครับ ดุ้นควยของพ่อก็กระดกหงึกๆ พ่อผมถาม "ไงเสียวหีมากมั๊ย? เดี๋ยวหนูจะได้เสียวยิ่งกว่านี้อีก จะเย็ดให้ระเบิดไปเลย" นศ.สาวบอก "เอาสิคะ หนูเงี่ยนมากเลย น้ำหนูจะแตกอยู่แล้ว เสีย..ว รูหีจัง เสียวรูหีจริงๆ"
ภาพที่ผมได้เห็นและได้ยิน มันทำให้ผมเงี่ยนตามไปด้วย ควยผมโด่มากๆเลยจัดการงัดมันออกมาชักว่าวซะเลย พ่อนั่งพิงโชฟาแล้วก็ให้เธออมดุ้นควยให้ พ่อผมครางใหญ่เลย "อู้ย...ย..หนูจ๋าหนูอมควยเก่งจัง อยากแตกในปากหนูจังเลย.." "อย่าเพิ่งสิคะ มาเย็ดหนูก่อน น้ำหีหนูไหลเยิ้มขนาดนี้แล้ว หนูรอควยอาจารย์มาเย็ดอยู่นะ" "ได้จ๊ะได้ มาเย็ดเลย"
เธอก็เลยถ่างอ้าขาแล้วขึ้นนั่งคร่อมเอาดุ้นควยของพ่อผมถูไถหีขึ้นลง แล้วก็นั่งลงพรวดทีเดียว พ่อถึงกับเกิดอาการตัวเกร็งด้วยความเสียว... ทั้ง2ก็เย็ดกันอย่างเมามัน ส่วนผมที่ไม่สบายอยู่ ก็แอบดูแล้วก็ชักว่าวไป ผมนะอยากจะไปร่วมวงด้วยจริงๆตอนนั้น พอพ่อเย็ดกันเสร็จก็พากันกลับออกไป ผมก็นอนนึกถึงภาพนั้นไปแล้วก็ชักว่าวไป เสร็จตั้งหลายรอบ 

ส่วนนี่เป็นเรื่องของผมกับน้าอ้อยแม่เลี้ยงของผม มีอยู่วันหนึ่งพ่อผมต้องไปสัมมนาที่ต่างจังหวัดอาทิตย์หนึ่ง ผมก็เลยต้องอยู่กับน้าอ้อยแค่2คน ผมก็ไปเรียนตามปรกติ 2-3วันก็ยังไม่มีอะไรเกิดขึ้น จนมาวันที่ 4 นี่แหล่ะ ผมกลับมาถึงบ้าน ก็เห็นห้องพ่อเปิดประตูแง้มอยู่ ผมเดินผ่านก็เลยหันไปดู ภาพที่ผมเห็นคือ น้าอ้อยกำลังช่วยตัวเองอยู่ ผมก็เลยนั่งแอบๆและมองดูน้าอ้อยเกี่ยวเบ็ด มือข้างหนึ่งก็บีบนม อีกข้างก็แหย่งเข้าในรูหี ชักเข้าชักออกเป็นว่าเล่น ควยผมลุกตุงกางเกงสุดๆเลยครับ
หีน้าอ้อยถึงนะออกคล้ำไปหน่อย ไม่มีหมอยเลย..น่าจะโกนครับ หีแดงมีน้ำเงี่ยนไหลเยิ้มลงถึงร่องตูดเลย น้าอ้อยครางด้วยความเสียวซ่านที่รูหี "อู้.....ย..ย. เสียวหีจัง อู้ย.....ซี๊ด" น้าอ้อยทำไปได้สักพักตัวก็กระตุก หีขยิบ ยิกๆคิดว่าน่าจะเสร็จแล้วล่ะ น้าอ้อยก็ลุกขึ้น ผมตกใจรีบเดินแอบๆเข้าไปในห้อง ในหัวผมตอนนี้มีแต่ภาพของน้าอ้อยที่ช่วยตัวเองอยู่เต็มหัวผม มันทำให้ผมคิดความคิดที่ไม่ดี คิดที่จะเย็ดกับน้าอ้อยอย่างเดียว
ตอนเย็นน้าอ้อยตะโกนให้ผมลงมาช่วยน้าทำกับข้าวเย็น ผมก็มาช่วย น้าอ้อยใส่กางเกงยีนส์รัดรูปได้ใจผมมากๆรัดจนเห็นร่องหีเป็นหีโหนกนูนเลย ผมมองแล้วต้องกลืนน้ำลายเลย ยิ่งตอนที่น้าอ้อยโก้งโค้งหยิบของนะ ก้นน้ากลมกลึงได้รูปจริงๆผมมองจนควยผมแข็ง ผมทนไม่ไหวแล้ว ผมจึงเดินเข้าไปข้างหลังน้าอ้อย แล้วก็กอด น้าอ้อยก็สะดุ้งตกใจ ผมเลยไซ้ที่ซอกคอน้าอ้อย แล้วก็งับขบเบาๆใบหู จนน้าอ้อยอ่อนระทวย
ผมบอกว่า เมื่อตอนบ่ายเห็นน้าช่วยตัวเอง ผมแอบดูเลยรู้สึกเงี่ยนอยากเย็ดกับน้ามากๆ ผมเอาดุ้นควยที่แข็งเชม็งถูตรงก้นน้า มือที่กอดอยู่ก็หันมาบีบนมแทน น้าก็ไม่ว่าอะไร ผมก็เลยได้ใจ จับหน้าน้าหันมาประกบปากดูดแลกลิ้นกันไปมาพัลวัล ผมล้วงมือเข้าในเสื้อน้าปลดสายเสื้อในออก "หูย.. นมน้าใหญ่จังครับ แน่นมือจัง ยังไม่คล้อยเลย" ผมพูดแล้วงับเข้าที่หัวนมทันที ผมเลียวนรอบๆหัวนมที่ใหญ่เต็มปากเต็มมือ เลียไปดูดไป
"อูย.....ย...ย. บาสจ๋า น้าเสียวหัวนมจัง ดูดแรงๆเลยบาส..น้าชอบ ผมเลยบีบและเคล้นแรงขึ้น แหมมันเต็มไม้เต็มมือจริงๆ มือผมอีกข้างก็คลำไปที่หีของน้า ลูบขึ้นลูบลงกดเน้นไปที่ร่องหีตรงกลาง น้าอ้อยครางไปซี้ดปากไป "น้าครับถอดกางเกงของน้าออกที ให้ผมได้เลียหีน้าหน่อยครับ ผมอยากเลียหีน้า" "ได้...จ..ะ..ได้ อู้ย....ย.... ซี๊ดเสียว.....ว...ว" ผมถอดกางเกงผมด้วย ผมให้น้านอนลงบนพื้นอยู่ในท่า69ครับ น้าอ้อยอยู่ด้านบน น้าอมควยผมผมก็เลียหีน้า
"อุ๋ย....บาส เสียวเม็ดแตดจัง ดูดเก่งจริง เลียหีน้าอร่อยมั๊ย? "อร่อยครับน้า หีน้าหอมดี น้าอมควยผมเป็นไงมั่งครับ?" " ....จ๊ะอุ๋ย...ซี๊ด....ด...ยาวใหญ่กว่าพ่ออีกนะเนี่ย อมเต็มปากเลย ซี๊ด...ด...". ผมเลียแบบรัวๆที่ติ่งแตดเม็ดเสียวของน้า น้าก็แอ่นหีถูไถไปมาที่ปากผม "ซี๊ด....ด....ด... บาส เย็ดน้าเถอะนะ น้าเสียวหีไม่...ไหวแล้ว"
ผมไม่รอช้า จับน้าอ้อยลุกขึ้น โน้มตัวน้าลงนอนคว่ำบนโต๊ะอาหารครึ่งตัว และให้น้าเอาขาอีกข้างขึ้นเหยียบเก้าอี้ตัวข้างๆ ท่านี้มันทำให้ผมเห็นหีที่โหนกนูนจากด้านหลัง ผมงี้เสียวจี๊ดใจเลย ผมเอาดุ้นควยของผมจ่อหีรูหีของน้าแล้วก็แทงพรวดเข้าไปรวดเดียวจนมิดลำ น้าอ้อยร้อง "โอ๊ย .... บาสจ๋า หีน้าแหกหมดแล้ว...." "ยังหรอกครับ แค่นี้ยังไม่แหกหรอก เดี๋ยวผมจะเอาให้แหกยิ่งกว่านี้อีก ทำแบบนี้แล้วผมเสียว...สุดๆเลยน้า..ซี้ด....ด...ด หีน้านี่ตอดดีจัง เสียวควยจริงๆ ผมจะเย็ดให้น้าสุขสุดๆไปเลย...".. "จ๊ะ...ได้เลยจ๊ะบาสจ๋า น้าจะรับท่อนควยบาสเอง โอ๊ย....เสีย...ย....ยว"
ผมกระแทกหีน้าแบบไม่ยั้งเลยครับ เสียงของรูหีกับดุ้นควยเสียดสีกันดังพลั่บ..พลับ..ลั่นบ้านเลย หีน้าก็ตอดขมิบควยผมเรื่อยๆ มันสุดๆครับ เย็ดกับน้าอ้อยอร่อยสุดๆ ผมให้น้าเปลี่ยนท่าบ้าง คราวนี้ผมนอนบนโต๊ะอาหารแล้วก็ให้น้าอ้อยขึ้นคร่อมผมแทน น้าอ้อยแกย่อตะโพกลงมา กระแทกพรวดอย่างแรง ทำเอาน้ำผมเกือบแตกแนะ "อู๊ย.....ย....ย...น้าครับ ผมเสียว...สุดๆเลย...".. "ก็น้าเอาคืนเมื่อกี้ไง ที่ทำน้า....ฮิฮิ"
"น้าผมอยากเอาน้าตรงระเบียงหน้าบ้านจัง ผมว่ามันต้องทำให้น้าเสียวกว่านี้แน่ๆซีด...ด......ด..." "บ้านะบาสเดี๋ยวก็มีคนเห็นหรอก...". "ไม่มีหรอก คนเข้าบ้านกันหมด เราไม่ต้องเปิดม่านก็ได้" "เหรอจ๊ะ...งั้นก็ได้จ้ะ.ซี้ด.....ด....ด...ดแค่นี้ยังเสียวหีเลย" ผมเลยอุ้มน้าท่าลิงอุ้มแตง เดินไปโยกเย็ดไป อู๊ย..ย..ย..เสียว...ไปอีกแบบครับ
ผมเลยให้น้ายืนโก้งโค้งเอาตัวแนบกระจกระเบียงไว้ แล้วรูดม่านเปิดนิดหน่อย พอให้เห็นบรรยากาศด้านนอก ให้มันรู้สึกเสียวมากขึ้น จัดท่าได้ผมกระแทกควยเข้ารูหีของน้าอย่างสุด ผมซอยยิกๆเลย นมน้าอ้อนถึงกับแนบชิดแบนติดกับกระจดเลย "อู๊ย....ย....ย....ย..บาส น้าจะเสร็จแล้ว....น้ำหีน้าจะออกแล้ว...เสียวหีเหลือเกิน เย็ดมันมากๆ" ผมเพิ่มแรงกระแทกอีกหลายทีจนผมทนไม่ไหวเหมือนกัน จนต้องปลดปล่อยน้ำรักเข้าหีของน้าแบบเต็มๆ และเยอะๆมากๆ มันไหลเยิ้มออกมาจนล้นรูหี
ส่วนน้าอ้อยก็เสร็จเรียบร้อยน้ำแตกอาบควยผมเหมือนกัน แต่ผมยังไม่ถอดดุ้นควยออกนะ ผมซอยอยู่กับที่ช้าๆไปเรื่อยๆ จนดุ้นควยมันแข็งตัวขึ้นมาอีก วันนั้นผมเย็ดกับน้าไป4รอบ จนหีน้าบานบวมเป่งเลย ผมบอกน้าว่าเราจะปิดกันเป็นความลับนะ น้าก็ตกลง และหลังจากวันนั้น ผมก็แอบพ่อมาเย็ดกับน้าอ้อยตั้งหลายครั้งที่พ่อเผลอ ทุกวันนี้ก็เย็ดอยู่ครับ แล้วผมจะกลับมาเล่าให้เพื่อนๆฟังใหม่ ขอบคุณครับ...มือใหม่หัดเล่า....

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)