ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เคลมเลขาสวยกับลูกสาวหล่อน copy

เริ่มโดย cyborg0011, เมษายน 07, 2021, 12:24:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

เคลมเลขาสวยกับลูกสาวหล่อน

ผมชื่อ"วัติ"ครับ ตอนนี้ผมได้เข้าซื้อบริษัทซิ้อขายหลักทรัพย์แห่งหนึ่งที่กำลังจะล้มละลาย ด้วยราคาที่แสนถูกโดยทิ้งพนักงานไว้ให้ผมราวๆ 70 คน เมื่อผมเข้ารับช่วงกิจการ และได้พบเลขาที่เจ้าของท่านเก่าได้ฝากฝังไว้กับผมเนื่องจากเป็นลูกหลานคนรู้จักกัน เธอชื่อ"แข" อายุราว37 เป็นคนที่สวยมาก ตูดใหญ่กำลังดี และนมยังตั้งชูชัน เนื้อขาวน่ากินท้าสายตาดู เป็นสาวลูกผู้ดี คุณๆน่าจะพอนึกภาพออกนะ แต่ดูท่าทางเธอไม่ค่อยชอบผมนัก ที่อายุอ่อนกว่าเธอเกือบสิบปีแต่สามารถเข้าซื้อกิจการบริษัทแห่งนี้ได้ แต่เนื่องด้วยสถานการณ์บังคับ เธอจึงจำยอม ทุกเย็นลูกสาวเธอที่กำลังเรียนในโรงเรียนชื่อดังแถบนั้น มารอกลับบ้านพร้อมกัน หน้าตาสวยเหมือนแม่ อายุราวสักสิบสี่ได้ ชื่อ"น้องปลา" ส่วนสามีเธอทำงานเป็นพนักงานบัญชีระดับล่างของบริษัทประกันแห่งหนึ่งที่ตึกใกล้กัน

วันนี้ผมวางแผนดัดหลังอีนี่ได้ โดยตอนเย็นผมกดโทรศัพท์เรียกเธอ ว่าเย็นมีเลี้ยงผู้ร่วมหุ้นใหม่จากต่างประเทศ วันนี้เธอแต่งตัวสวยเซ็กส์ชุดกระโปรงแส็คแขนสั้นสีขาว น่าถลกมาเย็ดซะเดี๋ยวนั้น ตอนเย็นนั้นผมพาหล่อนขึ้นรถและกำชับให้เธอบอกที่บ้านว่าต้องกลับดึก เราพากันไปดื่มเบียร์ที่เดอะพาวิลเลี่ยนจนดึก ผมคะยั้นคะยอให้เธอดื่มเบียร์...ไอ้เจ้าผู้ร่วมหุ้นใหม่ผมก็บ้ายอ เรากล่อมเธอจนเมามาย จนดึกผมพาอีแขมาที่คอนโดของผมเอง ด้วยสภาพเธอที่เมาเป๋จนไม่รู้ตัว เพราะรอบดึกผมสั่งเหล้ามาต่ออีกที

ผมบรรจงพาเธอเข้ามาที่ระเบียงหลัง เพราะผมอยู่ชั้นบนสุด และเปิดไฟสว่างเห็นท่อนขาขาวนวล เธอรักษารูปร่างดีมาก ผมถลกกระโปรงสั้นเธออย่างหื่นกระหาย พลันผมนึกไอเดียเด็ดที่จะได้เย็ดอีนี่ตลอดไปเท่าที่ต้องการ โดยจัดการนำกล้องมาถ่ายภาพเธอทั้งท่าธรรมดาและอ้าขา แหกตูด และทั้งท่าที่ถูกผมเย็ดจนรูจิ๋มปลิ้นเข้าออกอย่างเมามัน โดยที่ถ่ายไม่ติดหน้าของผมเลยเห็นแต่ลำตัวและลำควย จากนั้นผมพลิกร่างเธอหันหลักแหกรูตูดและกวาดเอาน้ำที่อยู่เต็มแอ่งหน้ามาที่รูตูดของเธอ ก่อนจะค่อยๆยัดเยียดท่อนควยเข้าแอ่งด้านหนังที่ชุ่มน้ำของเธอ ผัวอีแขคงไม่เคยเย็ดตูด มันช่างฟิตดีจริง ผมซอยเข้าออกอย่างบ้าคลั่ง

อากาศเย็นๆกระทบร่าง พร้อมเสียงเนื้อกระทบกันดัง..ตั้บๆๆๆๆๆ ผมเสร็จในรูตูดเธอจนน้ำเงี่ยนกับเลือดทะลักออกมา ผมดึงควยออกมา..ขี้และเลือดของอีแขกับน้ำเงื่อนของผมก็ไหลตามกันออกมา แล้วผมก็เอาควยผมมายัดใส่ปากเธอ พร้อมซอยควยกระแทกจมูกโด่งสวยของเธออย่างเมามัน โดยไม่ลืมถ่ายภาพเด็ดทิ้งไว้เป็นหลักฐาน หลังจากนั้นผมยังไม่สะใจ ยังไปเอาขวดเบียร์เปล่ามายัดรูตูดและรูหีของเธอพร้อมๆกัน จนอีแขเริ่มรู้สึกตัวและร้องลั่นออกมา คงจะแสบรูหีกับรูตูด แต่มันก็ไม่มีแรงสู้ จึงต้องยอมให้ผมแทงและเป็นนางแบบจำเป็นให้ผมต่อไป..ฮ่า..ฮ่า

จนเกือบตีสอง ผมจึงหยุดและล้างตัวให้เธอ ก่อนจะพาเธอไปส่งที่บ้าน โดยมีลูกสาวของเธอในชุดนอนขาสั้นออกมารับ ผมคิดในใจว่าสักวันกูต้องเย็ดมึงทั้งคู่ให้ได้พร้อมๆกัน พอวันรุ่งขึ้นอีแขก็ไม่มาทำงาน กลับโทรมาบอกว่าขอลาป่วย จนเช้าวันที่ 3 เธอถึงมาทำงานราวหลังพักเที่ยง ผมก็เรียกเธอมาพบที่ห้อง พอเธอเข้ามาผมก็เห็นเธอทำหน้าตาอยากร้องไห้ คงพอรู้เล่าๆว่าคืนวันนั้นโดนอะไรไปบ้าง พอมาถึงโต๊ะของผม ผมก็โยนรูปของเธอที่ถูกผมเย็ดเมื่อคืนวันนั้นลงบนโต๊ะให้เธอดู แล้วผมบอกเธอว่า "คุณแข คงไม่ต้องพูดอะไรมาก ผมมีรูปถ่ายเด็ดๆของคุณเยอะ และคุณแขคงไม่อยากให้ผมส่งภาพพวกนี้ลงไปในเน็ต และเอาไปให้ครอบครัวคุณดูใช่ไหม?"

ดูท่าทางเธอตกใจมากจนหน้าซีดลงไปก่อนที่จะร้องไห้ออกมาและด่าผมอย่างเจ็บแค้นว่า "แกมันไอ้เลว ไอ้บัดซบ ไอ้คนชิงหมามาเกิด ฮืออออออ.. ฮือ...." ผมเดินไปหาเธอ พร้อมบอกเธอข้างหูอีกว่า "ถ้ามึงยังอยากทำงานที่นี่และไม่อยากให้ผัวกับลูกมึงรู้เรื่องนี่ มึงต้องเข้ามาให้กูเย็ดทุกที่ทุกวันและทุกเวลาที่กูอยาก เข้าใจไหม?"เธอผงกหัวพร้อมน้ำตาที่ไหลรินออกมา "ถ้ามึงลาออก กูจะปลอมประวัติมึงให้เสียหายไปเลย แล้วอีกอย่างอายุอย่างมึง อย่าไปหวังสมัครงานที่ไหนอีกเลย ยอมกูซะดีๆเถอะ แล้วกูขึ้นเงินเดือนให้มึง" ผมพูดทั้งรอยยิ้มสะใจและปล่อยให้เธอไปทำงานตามปรกติ

จากนั้นตอนเย็น ผมเรียกแขมาอมควยระหว่างประชุมทางไกลกับที่ไต้หวัน ช่างเป็นการประชุมที่สะใจจริงๆ ผมน้ำแตกคาปากและบังคับให้อีแขกลืนไปจนหมด โดยลูกเธอยังนั่งรอด้านนอกห้องโดย คิดว่าแม่เธอยังจดรายงานการประชุมอยู่ สายๆวันถัดมา ผมเรียกประชุมหัวหน้าฝ่าย 4 คนโดยมีแขนั่งข้างๆ มือของผมมือนึงก็จับปากกา มือซ้ายที่ว่างๆก็ลูบหีและล้วงควักแขอย่างสะใจ โดยไม่มีใครรู้นอกจากผมกับแข ที่นั่งโดนผมตกเบ็ด เงียบโดยไม่แสดงอาการพิรุธอะไร จนเมื่อการประชุมเสร็จ และทุกคนออกไปแล้ว

ผมรีบจับตูดอีแขโก้งโค้งกับโต๊ะประชุม จนก้นขาวไซด์ XL ลอยเด่น ผมเอาน้ำลายลูบหัวควยและอัดรูตูดอย่างรุนแรง แขร้อง"โอ้ก"ได้คำเดียวเพราะผมกางมืออุดปาก และกระเด้าตูดแขอย่างรุนแรงด้วย ความหื่นกระหาย จนเวลาที่สาวควยเห็นเลือดปนออกมา แต่ผมก็ไม่สน ยังคงเย็ดตูดเธอ จากนั้นเมื่อใกล้เสร็จก็เอาควยจ่อปากพ่นน้ำใส่ปากรูปกระจับของเธอและให้แขกลืนให้หมด หล่อนน้ำตาไหลพรากด้วยความทรมานผมรู้สึกสะใจเอามาก อีกทั้งครั้งนี้ผมใช้กล้องที่ต่อกับโน้ตบุกของผมบันทึกเหตุการญ์อย่างใกล้ชิด และเมื่อเปิดดูในครั้งหลังๆครั้งใด ก็รู้เสึกเสียวที่หัวควยไปทุกครั้ง

แขทนเป็นที่ระบายอารมณ์ของผมมาได้สองเดือน ก็ต้องพบเหตุการณ์ที่ทำให้เธอต้องทรมานใจเกี่ยวกับลูกสาวเธอจนได้ เช้าวันนั้นผมเย็ดอีแขแต่เช้าตรงหน้ากระจกส่วนที่หันหน้าไปหาบริษัทของผัวมัน มือของผมและแขเกาะติดผนังเป็นตุ๊กแก แขในท่าถูกถลกกระโปรงสั้นสีน้ำเงินขึ้น กางเกงในปลิวไปติดที่พนักเก้าอี้ ผมกระเด้าเธออย่างรุนแรงจนเสียวกระจกผนังจะพังหล่นลงไป แต่ช่วงเวลาสุดเงี่ยนแบบนี้ผมไม่สนอะไรแล้วจนน้ำผมแตกคารูหีของหล่อน จากนั้นจึงจับหัวเธอกดมาอมหัวควยจนสะอาดเรี่ยม ท่าทางวันนี้เธอคงมีวันเบาๆจึงเห็นเลือดซึมๆ ผมจึงให้แขไปส่งเอกสารที่ตึกแถวสีลม และกลับบ้านได้เลยในบ่ายนั้น

ช่วงเย็นประมาณ 6.30 น้องปลาลูกสาววัย 14 มานั่งรอแม่เธอเหมือนเดิม วันนี้ปลามาในชุดกีฬาขายาวสีขาวเพราะเธอเป็นเชียร์ลีดเดอร์ของโรงเรียนชื่อดังแถวนั้น ผมจึงเรียกเธอเข้ามาในห้องที่ดูเธอค่อนข้างคุ้นเคย โดยไม่รู้ว่าที่เป็นที่ๆแม่ของเธอถูกเย็ดทั้งรูหีรูตูดและปาก แทบทุกวันตลอดสองเดือนที่ผ่านมา ผมโอบไหล่ปลาอย่างเอ็นดูและบอกว่าคุณแม่เธอไปส่งเอกสารเดี๋ยวมา ผมจึงยื่นน้ำส้มที่เตรียมไว้ให้เธอไป ปลากล่าวขอบคุณและรับน้ำส้มไปดื่ม พอเธอดื่มไปได้ครึ่งแก้ว ผมก็ชวนเธอคุยสักห้านาทีโดยถามเกี่ยวกับเรื่องการเรียนทั่วๆไป

พอปลาเริ่มออกอาการง่วงซึม ผมเดินอ้อมไปทางด้านหลัง เอาหน้าขาที่ควยเริ่มลุกแนบหลังปลาพร้อมกอดเธอไว้ ดูเธอจะขัดขืนเล็กน้อยเพราะไม่ค่อยมีแรงแล้ว ผมจับให้ปลาลุกขึ้นมาโก่งตัวโดยที่ลำตัวและหัวของเธอพาดลงที่โต๊ะของผม และถลกกางเกงวอร์มสีขาวออก เห็นบั้นท้ายขนาดมินิลอยตรงหน้า จากนั้นผมรีบถอด กางเกงในสีขาวบริสุทธิ์ออก ปลาดิ้นและร้องออกมาด้วยแรงอันน้อยนิดที่มีอยู่ ผมจึงรีบเอามืออุดปากเธอไว้ และรูดซิป พร้อมควักท่อนเอ็นควยสอดใส่ช่องหีสวรรค์น้อย ที่เฉอะแฉะจากฤทธิ์ยาและคับติ้วด้วยความบริสุทธิ์อย่างทนุถนอมจากทางด้านหลัง
พร้อมเล้าโลมเธอ ทั้งลูบคลำเม็ดละมุดน้อยเธออย่างเบามือ อีกมือก็บีบนมลูกส้มสลับกันทั้งสองข้าง เพราะเธอไม่ร้องโวยวายแล้ว น้องปลาครางออกมา คงเริ่มเงี่ยนจากฤทธิ์ของยาและเพราะเนื่องจากความยังไม่ประสาเรื่องนี้ ผมกล่อมเธอว่ารักเธออย่างโน้นอย่างนี้ เอวก็กระเด้าเข้าไปช้าๆ จนควยเข้ามิดด้าม รูหีน้อยเธอตอดรัดหนักหน่วง แม้ว่าผมจะถนอมสักเท่าใด ปลาก็แสดงอาการเจ็บอย่างเห็นได้ชัด ท่าทางยาปลุกเซ็กที่ใส่ในน้ำส้มไม่ได้ผล เท่าลมปากของผมซะแล้ว เพราะเธอร้องโอดโอยเป็นระยะ

ทันใดนั้นอินเตอร์คอมก็ดังว่า "คุณวัติคะพ่อน้องปลามารอที่ลอบบี้ค่ะ" ผมเสียดายเป็นอย่างมากแต่ก็ถอนควยออกมาเสียงดับ"พร๊อก!!!"เหมือนเปิดฝาจุกก๊อก รูจิ๋มน้องปลามีเลือดและน้ำใสๆไหลลงมาที่ขาอ่อนของเธอ พอผมดึงออกมา ปลาเธอร้องไห้ออกมา ผมจึงปลอบและขู่เธอเรื่องไล่แม่เธอออก จนเธอหยุดร้องและยอมใส่เสื้อผ้าเงียบๆ จากนั้นก็กลับบ้านไปโดยไม่พูดจาอะไร ผมเริ่มเสียวๆว่าคุกจะมาเยือน แต่ก็ไม่มีเหตุการณ์อะไรเกิดขึ้น

นี่ก็ผ่านมาเกือบอาทิตย์ ปลายังทำตัวเหมือนเดิม แต่แววตาที่มองผมตอนมารอแม่ เธอเริ่มเปลี่ยนไป ผมก็ยังยิ้มๆให้เธอ จนเย็นวันศุกร์สบโอกาส ผมได้คุยและขู่เธอ พร้อมทั้งนัดให้น้องปลายอมไปเที่ยวกับผมโดยไม่ให้บอกแม่และพ่อของเธอในวันเสาร์ที่จะถึงนี้ สายวันเสาร์ผมมารับปลาที่สยาม หลังจากเรียนติววิชาเสร็จ พอเธอเห็นผมก็ทำหน้าตื่นๆกลัวๆ ก่อนที่ผมจะเดินเข้าไปหาเธอและพาไปดูหนังและกินข้าวเที่ยงด้วยกัน แต่แหมคนเยอะไปหน่อย ก็เลยไม่ได้ทำอะไร

จากนั้นผมพาเด็กสาววัย 14 มาที่คอนโดที่เคยใช้เชือดแม่เธอ หลังประตูปิดลง ผมสวมกอดเข้าด้านหลังของน้องปลาที่เธอยืนตัวสั่นอยู่กลางห้อง ท่อนเนื้อควยที่แข็งปั๋งก็ดันตูดน้อยของปลา วันนี้ปลาใส่กระโปลงยีนสั้นเลยเข่าประมาณนิ้วนึง และเสือยืดแขนสั้นสีขาว ดูสะอาดตาน่าเย็ดยิ่งนัก ผมถอดกางเกงออกและกดตัวของน้องปลาลงไปให้ดูดหัวควยให้ผม ทีแรกเธอไม่ยอมผม จึงขู่เธอเรื่องแม่เธอจึงยอม พอเธออมของผมเข้าไปผมก็โดนฟันเธอไปเต็มๆแทบน้ำตาเล็ดออกมา จึงค่อยๆสอนว่าให้ปลาดูดเหมือนดูดไอติม เธอก็ทำตามได้เยี่ยมจริงๆ ผมถอนควยมาแล้วรีบถอดชุดของปลาออก แล้วนอนลงให้ปลาน้อยค่อยๆหย่อนตัวเธอลงมาจนลำควยของผมเข้าไปในตัวเธอหมด

แล้วจึงให้เธอขย่มด้านบนเพื่อเธอจะได้ไม่เจ็บมาก หลังจากค่อยสอดใส่ผมเห็นกลีบค่อยๆแหกออกทีละน้อยและเห็นเลือดของเธอค่อยไหลลงมาที่ฐานควยของผม จากนั้นผมก็จับสะโพกของเธอให้รูดขึ้นรูดลงค่อยๆ จนหีเธอปลิ้นเข้าออกช้าเนิบนาบ จนเธอเริ่มที่จะทำเอง ผมเลยเอามือที่ประคองสะโพกเธอมาคลำ ตูดและนวดเฟ้นไปมา โอ...ตูดแข็งปั๋งเด้งดึ๋งดีจริงๆ สักสิบนาทีปลาก็เริ่มขย่มเร็วขึ้น ผมแสบที่หัวควยมากเพราะรูหีของเธอมันช่างคับแน่นเหลือเกิน

สักพักผมจับปลานอน และสาวควยเข้าออก มือก็เคล้นนม ปลาร้องโอดโอย แต่ผมเร่งซอย..จนปลาเริ่มผลักอกพร้อมบอกว่า "พอแล้ว พอแล้ว" ถ้าเป็นคุณจะหยุดไหมล่ะ? แต่ผมละก็ไม่มีทางหรอก ผมจับปลาพลิกโก้งโค้งและขย่มความหฤโหดจนน้องปลาน้ำตาไหลและร้องออกมาอย่างโหยหวน จนในที่สุดผมก็เสร็จกิจเต็มหลังเด็กสาว และดึงเธอขึ้นมากอดและปลอบประโลม จนน้องปลาหยุดร้อง ผมจึงพาเธอไปล้างเนื้อตัว ขณะที่อยู่ในอ่างอาบน้ำ ผมเดินตามไปพร้อมขอให้น้องปลาอาบน้ำให้

พออาบเสร็จผมก็เริ่มมีอารมร์อีกครั้ง จึงเข้าไปหอมแก้มเธอ ก่อนที่จะดูดนมเธอ และไซ้ลงมาที่หีของเธอ จนน้องปลาเธอเริ่มเตลิดอีกครั้ง ผมจึงจับเธอเล่นท่า 69 แบบยืนโดยปลาห้อยหัวมาอมควยผม ส่วนผมก็จับที่ปลีน่องของเธอแหกออก และยกให้ตัวเธอลอยอยู่ในอากาศ เธอจึงดูดดุ้นควยของผมจนดัง..จ๊วบ..จ๊วบ ผมก็เร่งระรัวลิ้นจนปลาเกร็งกระตุก แต่ผมยังไม่เสร็จ จึงปล่อยปลาลงและจิกผมของเธอให้อมควยของผมต่อ จนน้ำแตกคาปากเธอ ทีแรกน้องปลาทำท่าจะบ้วนทิ้ง แต่ผมก็บังคับให้น้องปลาเธอกลืนมันลงไป ตามที่ผมสั่งจนหมดเกลี้ยง แล้วจึงพาเธอไปอาบน้ำอีกครั้ง เมื่ออาบน้ำเสร็จผมอุ้มปลามาที่เตียงและเริ่มบรรเลงเพลงรักอีกครั้งจนเพลีย เราสองคนจึงหลับไป

สะดุ้งตืนอีกที ก็ตอนเกือบทุ่มแล้ว.ผมจึงปลุกน้องปลามาเย็ดส่งท้ายก่อนกลับบ้าน ระหว่างทางที่ส่งกลับบ้านผมให้ปลานั่งแนบข้างและบังคับให้เธอชักว่าวให้ไปตลอดทาง เป็นความสุขอย่างหนึ่งที่อยากให้คุณๆลองซะ จากนั้นพอถึงวันหยุดผมก็มักที่จะบังคับให้น้องปลาแวะมาที่คอนโดของผม และเราจะเย็ดกันตลอดไม่ว่าจะปิดประตูเข้ามาแล้ว หรือแม้แต่ทางเดินหน้าห้องผมเวลาไม่มีคน ผมก็ยังดึงแขนเธอแล้วถลกกางเกงมาเย็ดกันระหว่างทางเดินหน้าห้องมาแล้ว แม้แต่เวลาก่อนกลับบ้าน ผมมักเย็ดปลาในรถตรงซอยแถวบ้านเธอนั่นแหละ โดยที่ผมซื้อโทรศัพท์มือถือรุ่นใหม่ให้เธอ และทุกๆอาทิตย์หลังจากที่เธอกับผมเย็ดกันผมก็จะให้เงินเธอไว้ใช้ทุกครั้ง

ช่วงนี้ผมมีความสุขจริงๆ กลางวันก็เย็ดอีแขคนแม่ พอวันหยุดก็เย็ดน้องปลาคนลูก โดยที่ผัว/พ่อของพวก เธอไม่เคยระแคะระคายเลย หลังจากนี้คงเป็นช่วงสุดโหดของน้องปลากับแม่ของเธอ ที่ต้องรับบทหนัก...

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม