ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วานแม่เป็นนางแบบ(นู๊ด) copy

เริ่มโดย cyborg0011, เมษายน 13, 2021, 01:00:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

วานแม่เป็นนางแบบ(นู๊ด)

ในที่สุดผมก็สามารถเก็บเงินซื้อกล้องดิจิตอลรุ่นโปรได้สำเร็จ ทำไมผมถึงดีใจขนาดนั้นหรือครับ ก็เพราะว่าผมสามารถถ่ายอะไรก็ได้ โดยไม่มีใครรู้เห็น ไม่ต้องเอาไปล้าง แถมไม่ต้องเอาไปสแกนให้เสียเวลา ตั้งแต่วันที่ซื้อกล้องมา ผมก็ถ่ายไปเรื่อยเปื่อยตามประสา พอผ่านไปสักระยะเริ่มรู้สึกเบื่อ เลยคิดว่าน่าจะลองถ่ายรูปนู้ดดูบ้าง แล้วใครล่ะจะเป็นนางแบบให้ แฟนก็ไม่มี เพื่อนหญิงก็หาที่สนิทยาก ผมจึงล้มเลิกความคิดนี้ไป ผมเป็นลูกคนเดียว พ่อก็มักชอบทำงานออกต่างจังหวัด เพราะที่ทำงานเขาให้ค่าเบี้ยเลี้ยงเดินทางค่อนข้างดี พ่อเลยออกบ่อยๆ แต่แม่ก็ทะเลาะกับพ่อบ้างเหมือนกัน เพราะกลัวพ่อจะไปมีเมียน้อยที่อื่น ห้องนอนของผมกับแม่อยู่ติดกัน บางครั้งแม่ก็เหงา บ่นคิดถึงพ่อ จนนอนไม่หลับก็มี

แม่ของผมเป็นคนงกจัด ไม่ยอมเสียเปรียบใครง่ายๆ แม่ค้าในตลาดจะรู้สรรพคุณดี เพื่อนๆของแม่ก็รู้จักดีเช่นกัน ผมเองจะซื้อกล้องดิจิตอล แม่ยังบอกว่าจะซื้อทำไมไม่มีประโยชน์ แม่เลยไม่ยอมซื้อให้ จนในที่สุดผมก็เก็บตังค์ซื้อเองซะเลย วันหนึ่งเพื่อนผมเอารูปถ่ายของมันมาอวด บอกว่าเป็นรูปนู้ดของมันกับแฟน ซึ่งที่มันเอามาให้ดูก็ไม่โป๊มาก มันบอกว่าถ้าอยากดูเด็ดกว่านี้ ต้องเอามาแลก ผมก็เลยถอนหายใจ หมดหวังเลย แต่ในใจก็อยากจะถ่ายนู้ดแบบนั้นบ้าง คงจะตื่นเต้นน่าดู

และแล้ว ผมก็เกิดไอเดียอันชั่วร้ายขึ้นมาจนได้ ผมก็ไม่รู้ว่าแผนนี้จะใช้ได้ผลหรือเปล่า? แต่ก็น่าจะลองดู
คืนนั้นผมเห็นแม่ผมเตรียมเข้านอนแล้ว จึงเข้าไปบอกว่าอาจารย์สอนสุขศึกษา เขาสั่งทำรายงานเรื่องระบบสืบพันธุ์ ในกลุ่มของผมจึงหาเงินลงขันกันไป ถ่ายภาพอวัยวะเพศของชายและหญิงของจริง แม่ก็พูดว่า "บ้าน่า...แล้วใครเขาจะยอมให้ถ่าย แล้วถ้าถ่ายแล้ว เอาไปล้างฟิล์มยังไง?" ผมก็บอกแม่ว่า "พวกผมก็เลยเตรียมเงินลงขันจ้างนางแบบน่ะสิครับ ส่วนเรื่องล้างฟิล์มไม่ต้องห่วงเพราะใช้กล้องดิจิตอล ไม่ต้องไปล้างก็ได้รูป" แม่ทำท่าเข้าใจ ผมจึงเสริมอีกว่า "ถ่ายแค่ตรงนั้นเอง ไม่ต้องเห็นหน้า แค่สี่-ห้ารูป ได้ตั้ง 3500" "ถ่ายแค่นั้นน่ะ ได้3500เชียวเหรอ" แม่ทำเสียงสูง

ผมเริ่มจับจุดอ่อนของเธอได้ แม่เป็นคนงก ถ้ามีเงื่อนไขที่เป็นใจอย่างนี้ แม่คงไม่ปล่อยไปแน่ๆ ผมจึงลองทาบทามแม่ดู แม่ก็ปฏิเสธบอกว่าอาย แต่ผมก็ชักจูงอยู่นาน จนแม่ใจอ่อนเห็นด้วย ผมจึงจัดแจงพาแม่ไปในห้องน้ำ เพราะเป็นที่ลับตาคนดี "ไหนล่ะ? ถ่ายยังไงล่ะ?" แม่ถาม ผมก็บอกว่า "ก็โพสกล้องไปตรงนั้นเลย" ผมพูดอย่างตื่นเต้น แม่ค่อยๆถลกเสื้อขึ้น และรูดกางเกงนอนตัวนอกออก เหลือแต่กางเกงในสีขาวบาง ผมตื่นเต้นจนบอกไม่ถูก ที่จะได้เห็นของจริงเป็นครั้งแรก แม่ยังยึกยักไม่กล้าถอด และทำท่าจะเปลี่ยนใจอีก

ผมจึงต้องกล่อมอีกครั้ง แม่ของผมเป็นคนรูปร่างค่อนข้างจะอวบอัด ณ ตรงหน้าผมตอนนี้ แม่เหลือเพียงกางเกงในตัวบางสีขาว ซึ่งห่อหุ้มเนินเนื้ออวบซึ่งดันผ้าออกมาจนโหนกนูนเด่น กะดูจากภายนอกแล้ว โคกของแม่คงจะใหญ่น่าดู ผิวของแม่ขาวเหมือนหยวก ต้นขาค่อนข้างจะอวบ หน้าอกก็ดูใหญ่พอดีตัว ใจผมเต้นรัวไม่เป็นจังหวะ ครั้นคิดว่าจะได้ดูอะไรๆที่อยู่ภายใต้กางเกงในสีขาวบางตัวนั้น แม่เริ่มรำคาญเมื่อผมเซ้าซี้ จึงค่อยๆเอื้อมมือดึงกางเกงในลงไปที่หัวเข่า ท่ามกลางสายตาของผมที่มอง ตามอย่างไม่ลดละ

ผมถึงกับตะลึง นั่งมองตัวเกร็ง มังกรตัวน้อยผงาดอย่างไม่รู้ตัว เพราะภาพที่ปรากฏตรงหน้า "ถ่ายได้หรือยังล่ะ?" แม่ตัดบทเมื่อเห็นผมนิ่งอยู่นาน "ทำยังกะไม่เคยเห็นมาก่อนอย่างนั้นแหล่ะ" "ก็ผมยังไม่เคยเห็นของจริงมาก่อนน่ะสิครับ" ผมตอบพลางหยิบกล้องตั้งท่าจะถ่ายด้วยมือที่สั่นเกร็ง ...เนินเนื้อของแม่โหนกนูนและโคกมาก ตั้งแต่ผมดูรูปโป๊มา ก็ยังไม่เคยเห็นใครจะโคกใหญ่ขนาดนี้มาก่อน เส้นขนปกคลุมอยู่ประปราย ทำให้มองเห็นกลีบสองข้างนั้นชัดเจน กลีบของแม่ปิดสนิทดูขาวสะอาด ไม่มีติ่งเนื้อยื่นออกมาตรงกลาง มองดูแล้วงดงามเหมือนของเด็กไม่มีผิด ต่างกันเพียงที่มีเส้นขนและความโหนกนูนเท่านั้น ผมกดชัตเตอร์ถ่ายไป10 ภาพ แต่ในใจก็อดนึกอิจฉาพ่อไม่ได้ ที่มีโอกาสได้ลิ้มรสของหอยตัวขาวใหญ่นี้

"พอ..ได้หรือยังล่ะ?" แม่ถาม "ยังครับ เพิ่งถ่ายได้ไม่กี่รูปอยู่เลย เป็นรูปยืนธรรมดาด้วย ยังไม่ได้ถ่าย clitoris เลยครับ" "อะไรคือ clitoris?" แม่ทำหน้าไม่เข้าใจ "ก็เม็ดละมุดไงล่ะครับ" ผมตอบ "อ๋อ.. แตดน่ะเหรอ ไม่ต้องศัพท์วิชาการมากนักหรอก แม่ฟังไม่รู้เรื่อง บอกตรงๆก็ได้ ไม่ต้องอาย" แม่พูดพลาง เดินหันหลัง ย้ายก้นขาวอวบไปนั่งตรงขอบอ่างอาบน้ำ ตะโพกของแม่ช่างดูใหญ่ ก้นก็ยังดูเต่งตึงขาวเนียน เพราะวัยก็เพิ่งจะเพียง 37 เท่านั้น

จากนั้นแม่ก็ชันเข่าสองข้างขึ้น ผมก็ตามไปดูใกล้ๆ มองกลีบหีที่ขาวนูนนั้นอย่างไม่ลดสายตา ยิ่งแม่นั่งท่านี้ยิ่งทำให้2กลีบดูนูนเด่นขึ้นมาอย่างชัดเจน แต่2กลีบนั้นก็ยังปิดตัวกันแน่น ไม่เห็นรอยแยกตรงกลางได้ นั่นอาจเพราะไม่มีใครมาแหก2กลีบนี้ออกจากกันนานแล้ว แม่ค่อยๆใช้นิ้วกดที่สองกลีบนั้น และก็ค่อยๆแหวกมันออกจากกันช้าๆ พร้อมกับเสียงสูดปากเบาๆ "ซี้ด..." ควยของผมถึงกับแข็งโป๊กอย่างไม่เคยแข็งขนาดนี้มาก่อน

ภายในสองกลีบนั้น เป็นสีชมพูสด กลางร่องมีติ่งเนื้อยื่นออกมาก เม็ดแตดน้อยๆเหมือนจะหลับไหลไม่รู้เรื่องว่าเจ้าของได้แหกมันออกมาดูโลกภายนอกแล้ว รูหีของแม่ยังแห้งสะอาดและปิดสนิท มันช่างสวยงามอะไรเช่นนี้ ผมไม่รอช้ารีบกดชัตเตอร์ถ่ายรูปเก็บไว้หลายภาพทันที เหมือนแม่จะรู้ใจ แม่ใช้นิ้วค่อยๆเลื่อนลงด้านล่างเล็กน้อย และแหกรูหีให้ดูอย่างช้าๆ จนมองเห็นร่องเนื้อสีชมพูสด ช่างน่าหม่ำ น่าใช้ลิ้นชิมรสเป็นที่สุด แต่รูนั้นก็ยังคงปิดตัวกันสนิท เพราะไม่ได้ใช้งานมานาน แม่ค่อยๆเลื่อนนิ้วแหกรูหีลึกเข้าไปอีกอย่างตั้งใจ ให้ดูอีกครั้ง พร้อมกับเสียงสูดปากซี้ดเบาๆ ผมใจเต้นรัวไม่เป็นจังหวะ แต่ก็ยังพอมีสติกดชัตเตอร์ถ่ายไว้

"อยากได้รูปอะไรอีกว่ามา แม่ง่วง จะนอนแล้ว" แม่บ่น ผมเลยตอบกลับทันทีว่า "อยากได้รูปหีของผู้หญิงที่กำลังมีอารมณ์พร้อมจะผสมพันธุ์น่ะครับ เอาแบบมีน้ำหล่อลื่นแฉะนิด ๆ" "มันจะแฉะได้ยังไง? ก็แม่ไม่มีอารมณ์นี่" แม่ตอบกลับ "แม่ก็ใช้นิ้วเขี่ยให้เกิดอารมณ์สิครับ" "ไม่เอาหรอกแม่อาย แค่นี้ก็อายจะแย่อยู่แล้ว ตั้งแต่เกิดมา นอกจากพ่อแกแล้ว แม่ไม่เคยแหกให้ใครดูขนาดนี้เลย" "งั้นรอเดี๋ยวนะครับ" ผมพูดพลางเอาหน้าเข้าไปใกล้เนินเนื้อหีของแม่ ที่อยู่กลางหว่างขาที่แหกอยู่นั้น ผมแลบลิ้นออกมาแล้วตวัดเข้ากลางร่องหีของแม่จากล่างขึ้นบนเบาๆ ผมก็ไม่รู้เหมือนกันว่าทำไมถึงได้กล้าทำอย่างนั้น อาจเป็นเพราะร่องเนื้อสีชมพูสดนั้นทำให้ผมขาดสติ ลืมความกลัวทั้งหมด

ครั้นเมื่อติ่งเนื้อแตดน้อยๆต้องลิ้น แม่ถึงกับสะดุ้ง ร้องหลุดปากออกมาอย่างลืมตัว "โอ๊ย...ซ..." แม่ทำท่าจะหุบขาแต่ก็กลับค่อยๆแบะอ้าออกมาอีกครั้ง ผมได้ใจจึงตวัดลื้นแบบเมื่อกี้อีกครั้ง แต่คราวนี้ตั้งใจใช้ลิ้นปะทะกับแตดน้อยๆที่แอบหลบในซอกกลีบอย่างจัง เพียงการตวัดลิ้นชั่วแว่บเดียว2ครั้ง ทำให้ร่างของแม่สั่นสะท้านไปทั้งร่าง นั่งหลับตาพิงฝาห้องน้ำ หายใจแรงถี่ๆ ผมคิดว่านั่นคงเพราะพ่อไม่ได้เอากับแม่นานแล้ว ทำให้รสสัมผัสเพียงน้อยนิด ทำให้แม่นั้นเกิดอารมณ์เป็นอย่างมาก ติ่งเนื้อแตดที่ไม่สัมผัสกับลิ้นชายนานแล้ว ตื่นตัวอย่างเห็นได้ชัด

ผมเอื้อมมือสองข้างอุ้มก้นขาวเนียนของแม่ไว้ ส่วนหน้านั้นก็มุดอย่างตรงหว่างขา ประจันหน้ากับเนินเนื้อกลีบขาว ผมจูบลงระหว่างกลีบสองกลีบนั้น ค่อยๆใช้หน้าซุกไซ้วนสัมผัสกับเนินเนื้อเบาๆ "อา..." แม่สะดุ้งคราง พร้อมกับใช้มือกดหัวผมไว้ ผมค่อยๆเลื่อนมือสองข้างออกมาจากก้นขาวนั้น ค่อยๆแหกกลีบเนื้อออกจากกันช้าๆ จนติ่งเนื้อไม่มีกลีบคอยปิดบังอีกต่อไป ผมจ้องแตดสีชมพูอยู่ครู่หนึ่ง แล้วใช้ลิ้นตวัดที่มันขึ้นลง หลายๆรอบอย่างรุนแรงเหมือนกับเครียดแค้นมันมาก่อน

"โอ๊ย..." แม่ร้องเสียงดังทันทีเมื่อลิ้นสัมผัสถูกติ่งเนื้อเพียงครั้งแรก "โอ๊ย.. ใจจะขาดแล้ว" แม่ร้องพลางดิ้นทุรนทุราย พอดีมือของแม่ไปคว้าผ้าเช็ดตัวที่ตากเอาไว้ในห้องน้ำได้ แม่ก็จับผ้าเช็ดตัวนั้นบิดแน่นตัวเกร็งผมยิ่งเห็นอย่างนั้นยิ่งได้ใจ ลำพองใจยิ่งนัก คราวนี้หันมาดูดติ่งเนื้อแตดแทน เม็ดแตดที่หลับไหลมานาน ถูกลิ้นอันสากของผมถูไถไปมา ความไวต่อความรู้สึกของมัน ทำให้ผู้เป็นเจ้าของหน้าบูดหน้าเบี้ยว ครางไม่เป็นภาษา ผมตวัดลิ้นต่อไปยังรูหีที่เปียกเยิ้ม น้ำสวาสช่างหอมหวาน ผมใช้ลิ้นชอนไชเข้าไปในร่องรูเนื้อสีชมพูสดนั้น แล้วกดหน้าแนบแน่นเข้าไปกลางร่อง พร้อมกับลิ้นที่ชอนไชเข้าไปลึกภายใน ความสากแข็งของลิ้นปะทะกับร่องเนื้ออ่อนที่แสนจะไวต่อความรู้สึก สร้างความกระสันให้กับทั้งผมและแม่เป็นอย่างมาก

"โอีย...โอ๊ย...โอยยยย ไม่ไหวแล้ว ใจจะขาด หยุดก่อน หยุดก่อน" แม่ครวญครางและสั่งให้หยุดหลังจากที่ผมทำได้เป็นสักพักหนึ่งแล้ว แม่หายใจรวยริน นอนสิ้นแรง อ้าขาค้างอยู่ท่านั้น หมดเรี่ยวแรงที่จะดิ้นหรือพลิกตัว "ผมแข็งไปหมดแล้วครับแม่" ผมพูดพลางถลกกางเกงลง โชว์ดุ้นเนื้อหัวแดงใสที่ผงึกหงึกๆ "ไหนมาใกล้ๆซิ" แม่พูดพลางเอื้อมมือมาจับกำกลางดุ้นของผมไว้ ผมรู้สึกดีมากๆเลยที่แม่จับของผมอย่างนี้ แล้วแม่ก็จับมันถอกขึ้นลงเหมือนจะชักว่าวให้ผมเบาๆ ประมาณ5-6ครั้ง แล้วก็พูดว่า "โตเป็นหนุ่มแล้วนี่เรา ไม่เหมือนแต่ก่อนตอนเด็กเลยนะ ใหญ่ขึ้นและก็มีขนด้วย" แม่พูดเหมือนกับไม่เคยเห็นของวัยรุ่นมาก่อน

แม่จ้องมองควยและถอกมันขึ้นลงช้าๆ ประดุจเหมือนอยากจะให้มันเข้าในรูหีเสียเต็มประดา สักพักนึงแม่คงจะนึกกลับใจขึ้นมาได้ ทำท่าจะลุกหนีไป ผมเห็นท่าไม่ดี เลยใช้มือเข้าไปตะปบหีของแม่ไว้ก่อน ฤทธิ์ความเสียวมันยังไม่หมด การถูกจับอย่างนี้ทำให้แม่หมดแรงอีกครั้ง ผมลูบคลำคลึงเนินเนื้อนั้นไปมา รู้สึกว่ามันเนียนมือมาก จากนั้นจึงใช้นิ้วกลางเขี่ยเม็ดแตด โดยตวัดนิ้วเหมือนกับการกวักเรียกเข้าหาตัวผม ท่านี้ผมจำมาจากเพื่อน ซึ่งเทคนิคนี้จะทำให้ผู้หญิงเกิดอารมณ์มากกว่า การขยี้ธรรมดา แม่เริ่มครางในลำคอ ทั้งที่มือก็ยังกำดุ้นควยเนื้อแข็งของผมไว้แน่น ผมสลับเขี่ยเม็ด เอานิ้วแหย่รูหีดูบ้าง รูหีของแม่แฉะเยิ้มไปด้วยน้ำหล่อลื่นเตรียมพร้อมสำหรับการสอดใส่ของควยชาย ผมแหย่อยู่นาน จึงเปลี่ยนไปใช้ลิ้นอีกครั้ง คราวนี้เมื่อถูกลิ้นแม่ก็ยกหีกระดกขึ้นรับกับลิ้นที่คอยตวัดอย่างเป็นจังหวะ ผมทำอยู่ท่านั้น ปล่อยให้แม่ร้องครวญครางไปเรื่อยๆ ผมลงลิ้นหนักขึ้น-หนักขึ้น-เร็วขึ้น-ถี่ขึ้น-ถี่ขึ้น-ถี่ขึ้น ......

"โอีย...ทนไม่ไหว..สุดๆแล้ว" แม่ร้องเสียงหลง ผมหยุดชะงักและถอยออกมา ดูท่าทีแม่ซึ่งนั่งพิงฝา เกือบๆจะกลายเป็นท่านอน แม่หลับตานอนอย่างหมดแรง..หายใจรวยริน ขาก็แบะอ้าโชว์เนินเนื้อที่โหนกนูน สองกลีบที่เคยปิดสนิทตอนนี้ก็เปิดอ้าท้าทาย โชว์เม็ดแตดสีชมพูสดอย่างไม่อายสายตาของใครอีกแล้ว รูหีก็แฉะเยิ้มไปด้วยน้ำกามที่หล่อลื่น พร้อมรับการสอดใส่ ผมจ้องมองอยู่พักหนึ่ง ก็ไม่เห็นแม่กระดุกกระดิกไปไหน ผมค่อยๆถอดเสื้อออก ค่อยๆถอดกางเกงอีกทีละตัวอย่างย่ามใจว่าแม่คงไปไหนไม่รอดแล้ว ในตอนนั้นความรู้สึกผิดชอบชั่วดีมันหายไปสิ้น คงจะเป็นเหมือนคำกล่าวที่ว่า"หน้ามืด"กระมัง ผมค่อยๆเอาหัวควยถูไถขึ้นลงตามร่องกลีบเพื่อดูอาการของแม่ แม่ก็ตอบรับเพียงเสียงครางในลำคอเบาๆ ไม่มีอาการขัดขืนใดๆ ผมจึงค่อยๆกดหัวควยเข้าไปในรูช้าๆ

"อูว..พระ..เจ้า..ทำไมมันคับและเสียวสบายอย่างนี้" ดุ้นควยของผมที่แข็งแกร็งผงกหงึกๆ กลับรู้สึกสบายอย่างบอกไม่ถูก เมื่อถูกรูหีของแม่คาบงับเอาไว้ ผมไม่รอช้าค่อยๆแทงเข้าไปจนสุดดุ้น แล้วสาวออกมาแล้วกระแทกเข้าไปใหม่ประมาณ2-3ที ช่างรู้สึกเสียวสบายเสียจริง แม่เองก็คงมีอาการคล้ายกัน เพราะเผลอครางออกมาทั้งที่ตายังหลับ "อาซ์.." ผมโน้มตัวไปข้างหน้า แล้วซอยเข้าออกเป็นจังหวะอยู่พักนึง ส่วนแม่ก็นอนนิ่งๆ ให้ผมซอยอย่างไม่ขัดขืน ผมเน้นหัวควยกระแทกเข้าไปสุดลำคลึงกว้านไปมา "ซื๊ด เสียวดีแท้" ผมอดนึกถึงพ่อไม่ได้ที่ได้เป็นเจ้าของแม่ และเอาแม่ทุกวัน แต่วันนี้ผมก็ไม่ขอน้อยหน้า ขอเสร็จสักน้ำหนึ่งละกัน นึกแล้วผมก็กระแทกอีกครู่หนึ่ง แล้วก็กดเข้าไปสุดแล้วขยับตัวเคล้าคลึง ให้ดุ้นควยมันเข้าไปคลอเคลียในรูหีพักหนึ่ง

ทันใดแม่ก็พูดเบาๆว่า "พอเถอะลูก พอได้แล้ว พอหอมปากหอมคอ" มีหรือที่ผมจะเชื่อ ตอนนั้นความกำหนัดทำให้ผมไม่ฟังอะไรแล้ว ผมก็สาวเข้าออกอีกด้วยความมัน ส่วนแม่ก็ร้องปัดอย่างไม่เป็นภาษา จับใจความได้ว่า "พอก่อน..พอก่อน" ได้แป๊บเดียว ผมก็รู้สึกเหมือนกับว่าผมจะเสร็จแล้ว จึงดึงควยออกมาจากรูหีของแม่ ปากของแม่ก็ยังพร่ำบ่นว่า "พอแล้ว..พอแล้ว" แต่มือของแม่กลับทำในสิ่งที่ตรงกันข้าม หลังจากที่ผมดึงควยออกมาเพื่อพักก่อน แม่กลับดึงควยผมรูดลงไปตามร่องหี แล้วกดมันเข้ารูหีไปอีก คราวนี้ผมก็สาวหนักๆ พร้อมกับแม่ที่เด้งรับตามจังหวะ แม่โอบกอดผมไว้แน่น นอนบิดตัวเกร็ง ผมก็เด้ากระแทกด้วยความมัน

"โอ๊ย... เร็วอีกนิดลูก...เร็วอีกนิด" แม่เร่งเร้า ผมกระแทกควยเร็วขึ้นอย่างไม่ยั้งคิดเหมือนกัน หีที่โหนกนูนของแม่เด้งรับลำควยที่เปียกเยิ้มไปด้วยน้ำหีของแม่อย่างเป็นจังหวะ ผมลุกขึ้นมาเอาตัวตั้งฉากกับแม่ เพื่อจะได้กระแทกได้สะดวกขึ้น มือผมก็รั้งขาที่อวบขาวของแม่ไว้เข้าหาลำตัวผม "โอีว..แม่ครับ ผมจะเสร็จแล้ว" "แม่ก็เหมือนกัน...เร็วหน่อยลูก..เร็วอีกหน่อย" ผมซอยยิกๆ ตาก็จ้องไปที่กลีบหีสีชมพูที่ถูกควยของผมเสียบกระแทกเข้าไปอย่างเร็ว ธรรมดาหีก็โหนกนูนอยู่แล้ว ยิ่งตอนนี้มันอมควยของผมเข้าไปทั้งดุ้น ยิ่งดูน่ามองไปใหญ่ "อา...ผมเสร็จแล้ว...." ผมร้องดังๆ พอๆกับแม่ซึ่งบิดตัว ครางลั่นเหมือนกัน "โอ๊ย...เสียวหีเหลือเกิน โอย...เสียวหี..." แม่พูดคำหยาบอย่างลืมตัว น้ำเชื้อขาวขุ่นของผมถูกฉีดพ่นเข้าไปในรูหีที่เปียกเยิ้มอย่างแรงด้วยความกระสันสุดขีด ลำดุ้นเอ็นนั้นกระตุกเป็นจังหวะ พอๆกับรูหีของแม่ที่บีบรัดเป็นจังหวะเช่นเดียวกัน

พอเสร็จแล้ว ใจผมก็เต้นแรงด้วยความเหนื่อยอ่อน พอๆกับแม่ซึ่งนอนหายใจแรงๆด้วยความอ่อนล้าเช่นกัน ผมฟุปคาอกแม่ ส่วนท่อนล่างควยของผมก็ยังคงเสียบคาในรูหีของแม่อยู่ ซึ่งทั้งควยของผมและหีของแม่ต่างก็กระตุกรับกันอย่างต่อเนื่องในท่านั้นอยู่นาน ...หลังจากเหตุการณ์คืนนั้นแล้ว ผมจำติดตรึงตาอย่างไม่เคยลืมแม้แต่นาทีเดียว ผมวนเวียนคิดถึงเนินเนื้อที่โหนกนูน ขาวอวบของแม่อย่างต่อเนื่อง ซึ่งพอรุ่งเช้าพ่อก็กลับมาจากต่างจังหวัดพอดี แม่ทำตัวเหมือนปกติทุกอย่าง เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ซึ่งผมเองก็จำยอมทำตัวเสแสร้งเช่นเดียวกัน ทั้งที่ในหัวนั้นยังคงคิดวนเวียนติดใจอยู่ตลอด เพราะนั่นเป็นการร่วมรักครั้งแรกกับผู้หญิงจริงๆในชีวิตของผม

พ่อทำท่าจะอยู่ติดบ้านนานพอสมควร กว่าจะได้ออกไปต่างจังหวัดอีกครั้ง ผมเริ่มเบื่ออาหารและหลบตาพ่อและแม่ จนแม่เองก็เริ่มสงสัยถึงพฤติกรรมที่เปลี่ยนไปของผม แต่แม่ก็ไม่ได้เข้ามาถาม ทุกครั้งที่ร่วมโต๊ะอาหารกัน ผมมักทานนิดเดียวและก็อิ่มก่อนเสมอ
"มัน เป็นอะไรของมัน" พ่อกล่าวอย่างสงสัย
"ไม่มีอะไรหรอกพี่ ลูกเราก็เริ่มแตกหนุ่มเป็นวัยรุ่นแล้ว เค้าคงมีเรื่องในใจให้ขบคิดเป็นธรรมดา" แม่ตอบ
"แม่ก็ดูลูกหน่อยนะ เพราะช่วงนี้ผมอาจทำงานหนักจนไม่ค่อยมีเวลา" พ่อเสริม
"ค่ะ" แม่ตอบพร้อมกับก้มหน้าเหมือนมีอะไรในใจ

วันหนึ่งหลังเลิกเรียน ผมก็เดินตรงขึ้นห้องของผม แต่ก็พบว่าห้องนั้นเปิดอ้าอยู่ เหมือนมีคนอยู่ข้างใน
พ่อนั่นเอง! พ่อผมกลับมาก่อน และกำลังมองและสำรวจกล้องดิจิตอลของผมอยู่ หน้าของผมร้อนผ่าว ร้อนตัวสุดขีด เกรงว่าพ่อจะเห็นรูปโป๊ของแม่ที่ผมถ่ายไว้ จึงรีบเข้าไปชวนคุยเพื่อกลบเกลื่อนโดยด่วน
"สวยไหมครับพ่อ? ผมเก็บตังค์ซื้อเอง..แฮ่ะ ๆ " "อื้อ..สวยดีนี่ ความละเอียดเท่าไหร่ล่ะ?" พ่อถาม
"ก็ประมาณ 8 ล้านพิกเซลเห็นจะได้ครับ" พ่อจ้องมองกล้องจากภายนอก พลิกไปพลิกมาท่ามกลางสายตาของผมที่ลุ้นไม่ให้พ่อกดปุ่มเพื่อดูภาพที่เคยถ่ายไปแล้ว ด้วยสีหน้าที่ตระหนก และกระวนกระวาย
"เมื่อก่อนพ่อก็เคยเล่นกล้องนะ ตอนนี้ที่ทำงาน พ่อก็มีกล้องดิจิตอลอยู่ตัวหนึ่งเหมือนกัน" พ่อเล่าราวกับเป็นผู้เชี่ยวชาญเรื่องกล้อง แล้วพ่อก็วางกล้องลงบนโต๊ะ ท่ามกลางความโล่งใจของผม "เฮ่ออ....."

จากนั้นพ่อก็เดินออกจากห้องและก่อนออกจากประตูพ่อก็พูดกับผมเบาๆว่า
"นางแบบที่ลูกถ่ายเป็นใครเหรอ? หุ่นดีนะลูก ไอ้เนินตรงนั้นก็อวบสวยเชียว ว่างๆแนะนำให้พ่อรู้จักมั่งนะ" แล้วพ่อก็เดินจากไป ผมร้อนวูบ หน้าซีดเป็นไก่ต้ม นั่นแสดงว่าพ่อเห็นรูปนั้นแล้ว แต่ก็คิดวิเคราะห์เข้าข้างตัวเองว่าพ่อน่าจะจำไม่ได้ว่าเป็นของแม่ เพราะไม่ได้ถ่ายหน้าไว้ และพ่อก็ห่างเหินการนอนกับแม่นานแล้ว เพราะพักนี้แม่อ้วนขึ้น หอยเลยตัวใหญ่ตามลำดับ ผมยังนึกหวาดๆ ถ้าพ่อรู้ความจริงขึ้นมาจะทำยังไง? เพราะรูปที่ผมถ่ายไว้ถัดๆ มาคือรูปควยของผมเสียบที่เข้าระหว่างกลีบหีของแม่พอดีซะมิดดุ้น แถมยังมีรูปน้ำกามที่แตกเลอะเทอะ จนล้นรูของแม่อีก ยิ่งคิดผมยิ่งหนาวๆ ร้อนๆ

พ่อยังคงไปทำงานตามปกติ แม่เองก็ทำตัวเหมือนจะลืมเรื่องคืนนั้นไปแล้ว ผมเองก็ว้าวุ่นใจอย่างบอกไม่ถูก จึงกลับบ้านมืดค่ำ โดยอ้างว่าไปทำการบ้านกับเพื่อน และแล้ววันหนึ่งในโต๊ะอาหาร พ่อก็พูดกับแม่ว่า "เออ นี่แม่ พรุ่งนี้ที่ทำงานพ่อเขามีงานด่วน" ผมตื่นเต้นดีใจและพยายามเงี่ยหูฟัง พ่อคงจะออกต่างจังหวัดอีกแน่นอนผมคิดในใจ "ไปต่างจังหวัดอีกหรือคะ?" แม่ถาม "เปล่าหรอก ยังหรอกจ๊ะ ต้องราวเดือนหน้าโน้น พ่อถึงจะออกต่างจังหวัดอีกที" {ผมห่อเหี่ยวลงทันที "โธ่วววว.. อุตส่าห์รอคอยมานาน ตั้งเดือนหน้าเชียวเหรอ อกแตกตายแน่เรา" ผมคิดในใจ} พ่อพูดต่อว่า "ที่พ่อพูดน่ะคือพรุ่งนี้ พ่อมีงานด่วนที่ทำงาน ลูกค้าเขาเร่งมา พ่ออาจจะกลับดึกหน่อยนะ ไม่ต้องรอกินข้าวเย็น" "อ๋อ เหรอคะ" พ่อกล่าวต่ออย่างอารมณ์ดีว่า "แม่นี่ใจร้ายจังเลยนะ พ่อกลับมาได้ไม่ถึง10วัน จะยัดเยียดให้พ่อไปอีกละ" "แหม พ่อก็.." แม่เขินอายด้วยคำแหย่ของพ่อ
ผมคิดในใจว่า ทั้งคู่สวีทกันขนาดนี้คืนนี้ก็คงจะมีอะไรกันแน่เลย....

คืนนั้นก็เป็นไปตามที่ผมคิด ห้องของผมนั้นอยู่ติดกับห้องนอนของพ่อและแม่ ผมนอนไม่หลับกระสับกระส่าย พอผงกขึ้นมาดูนาฬิกา ก็พบว่านี่มันจะตี1แล้ว ความเงียบของราตรี ทำให้ได้ยินแม้กระทั่งเสียงหายใจของตนเอง สักพักผมก็ได้ยินเสียงแว่วจากห้องข้าง ๆ "โอ๊ย...พ่อจ๋า โอ๊ย...." เสียงแม่นั่นเอง แม่ครวญครางเหมือนกำลังเสียวซ่านอย่างเต็มที่ "ของแม่ยังฟิตเหมือนเดิมเลยนะ" "ก็พ่อเล่นห่างเหินไปนานนี่นา อาา..."

ราตรีที่มืดมิดอย่างนี้ ถึงพ่อเย็ดกับแม่ก็จริง แต่ก็คงไม่มีโอกาสได้เห็นกลีบหีอันขาวโหนกนูนของแม่แน่นอน เพราะทั้งคู่ต่างก็ปิดไฟทำกันอย่างเงียบเชียบ ผมรู้สึกแปลกๆอย่างบอกไม่ถูก ตัวมันร้อนผ่าวไปหมด ควยก็แข็งโด่ ใจหนึ่งก็อยากฟังเสียงต่อแต่ใจหนึ่งก็ทนฟังไม่ได้ "นี่เราเป็นอะไรไป?" ผมถามตัวเอง พลางนึกถึงโคกเนื้อที่อวบอิ่ม ซึ่งขณะนี้กำลังถูกควยของพ่อกระแทกย้ำอย่างเมามัน ผมสับสนว้าวุ่นไปหมด แต่พักหนึ่งก็เริ่มแน่ใจตัวเองแล้วว่าผมเป็นอะไรไป ผมหึงแม่นั่นเอง ผมไม่อยากให้แม่โดนใครเย็ดอีก แล้วผมก็กระสับกระส่าย คิดว้าวุ่นจนผลอยหลับไปอย่างไม่รู้ตัว

ตอนเช้าผมก็ตื่นไปโรงเรียนด้วยอาการงัวเงีย ผมเรียนไปนั่งหลับไปตลอดวัน รู้สึกเหนื่อยเพลีย อยากกลับบ้าน ทั้งๆที่เพื่อนๆก็ชวนไปเที่ยวเหมือนเช่นเคย แต่ทว่าวันนี้ผมกลับไม่อยาก และขอตัวกลับบ้าน พอมาถึงบ้าน ผมก็อาบน้ำแต่งตัว แล้วเข้าห้องนอนเก็บตัวเงียบ และก็ผล็อยหลับไปด้วยความเพลีย สักพักหนึ่งผมก็รู้สึกเหมือนกับว่ามีคนมาปลุกผม "ลูก ๆ ตื่นๆได้แล้ว ไม่กินข้าวเย็นเหรอ?" แม่ผมนั่นเอง "นี่มันสามทุ่มแล้วนะลูก ป่ะลงไปกินข้าวกินปลา แม่คอยอยู่นะ" ผมงัวเงีย แล้วก็บอกปัดไปว่า "กินเถอะครับแม่ ผมไม่หิว" แม่ถอนหายใจเฮือก แล้วถามต่อ ว่า "เป็นอะไรเหรอลูก? แม่รู้นะ พักนี้แม่สังเกตุเห็นลูกแปลกๆไปน่ะ" ผมนอนนิ่งเงียบไม่ตอบ

แม่จึงพูดต่อว่า "เพราะวันนั้นใช่ไหม? แม่กะจะเข้ามาถามลูกตั้งนานแล้ว แต่ก็ไม่มีโอกาสอยู่กับลูกสองคนเสียที" ผมยังคงนอนนิ่งไม่ตอบ แม่จึงถอนหายใจ แล้วทำท่าจะเดินออกจากห้องไป "เอ่อ... แม่ครับ" ผมรีบตะโกนเรียก แล้วก็นิ่งไปพักนึง ก่อนจะกล่าวต่อไปว่า "ผมขอโทษที่ผมทำอะไรไม่สมควรลงไป แต่ผมรักแม่นะครับ" แม่เดินเข้ามาเอามือลูบหัวผมเบาๆอย่างเอ็นดู แล้วพูดว่า "แม่รู้จ๊ะ แม่ลืมมันไปหมดแล้วล่ะ คิดเสียว่ามันไม่ได้เกิดขึ้นละกันนะ" แทนที่ได้ยินคำตอบเช่นนั้นแล้วผมจะดีใจ แต่ผมก็ไม่เข้าใจตัวเองเหมือนกันว่าทำไมผมยังรู้สึกเศร้าๆอยู่ แม่ก้มลงมองตาแล้วพูดทีเล่นทีจริงว่า "หรือว่าติดใจ อยากลองอีก???"

คำพูดนี้ทำให้ผมร้อนวูบเหมือนดีใจอย่างบอกไม่ถูก จนผมหน้าแดง "แม่พูดเล่นจ๊ะ คงไม่อยากทำอย่างนั้นจริงๆ ใช่ไหม?" แม่พูดพร้อมกับรอยยิ้ม พลางลูบหัวผมเบาๆ ผมจึงตอบออกไปว่า "ถ้าผมอยากทำจริงๆ แม่จาา...อนุญาตหรือเปล่าครับ?" ผมกล่าวอ้ำอึ้งในลำคอ แบบกล้าๆกลัวๆ "แม่นึกไว้แล้วไม่มีผิด นี่แหล่ะน๊าเด็กหนุ่มวัยรุ่น แม่ทำให้ลูกเสียคนหรือเปล่าเนี่ย?" แม่กล่าวพร้อมกับมองตาผม "ผมขอโทษครับแม่ ผมผิดเองที่คิดอย่างนั้น" "ลูกไม่ผิดหรอกจ๊ะ แม่ไม่โทษลูกหรอก ถ้าจะโทษก็คงต้องโทษการเริ่มเป็นหนุ่มเต็มตัวของลูกกระมัง" แม่กล่าวด้วยสีหน้าที่ยังดูอารมณ์ดี พลางเอื้อมมือเข้าไปในผ้าห่ม แล้วล้วงเข้าไปในกางเกงของผม

"ไหนดูซิ.... ว๊ายย!!!! นี่แข็งโป๊กเลยนะ" แม่อุทานด้วยความตกใจ "นี่แหล่ะน๊าา..เด็กหนุ่มแข็งขันง่าย ไวต่อความรู้สึกจริงๆ" แม่พูด พลางลูบคลำตามท่อนควยของผมที่อาจจะมีขนาดไม่ใหญ่เท่าของพ่อ แต่ก็จัดว่าใหญ่ในรุ่นเดียวกัน ผมลืมตาเพ่งมองไปที่แม่ของผม ซึ่งผมก็เพิ่งเห็นว่าเธอใส่ชุดนอนสีชมพูบางใส ไม่ใส่ยกทรงและไม่ใส่แม้แต่กางเกงใน เพราะผมเห็นเส้นหมอยของแม่สะท้อนออกมาลางๆข้างนอกด้วย

เอ.!!.?? หรือว่าแม่ตั้งใจมาให้ผมเอาเพราะคงรู้ว่าผมว้าวุ่นใจหนักด้วยพลังเลือดหนุ่มกันนะ.!!.??

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ต่อไปแม่กลายเป็นดาราหนังเอ๊กซ์