ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ปั๊มน้ำนมพาได้เสียว copy

เริ่มโดย cyborg0011, เมษายน 13, 2021, 12:55:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

ปั๊มน้ำนมพาได้เสียว

สาวแม่ลูกอ่อน ตอนที่ 1

เรื่องที่ผมจะเล่าต่อไปนี้เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นจริงกับผมโดยตรง เมื่อประมาณครึ่งปีที่ผ่านมา ผมได้ย้ายเข้ามาทำงานในสถานที่ที่เป็นหน่วยงานราชการแห่งหนึ่ง หลังจากเข้ามาทำงานได้สักพัก ผมก็รู้จักผู้คนมากมาย แต่ก็จะมีเพียงคนไม่กี่คนที่สนิทกันจริงๆ และสามารถพูดคุยกันได้ทุกเรื่อง ทั้งเรื่องงานและเรื่องส่วนตัว ด้วยความที่ผมเป็นเด็กจบใหม่ ก็จะคอยมีพี่ๆที่โตกว่าทำงานก่อนมาเป็นพี่เลี้ยงในการทำงาน พี่เลี้ยงของผมมีทั้งหมด 2 คนซึ่งทั้งคู่ก็แก่ประมาณ 5 ปี โดยพี่ทั้งสองคนนั้นเป็นผู้หญิงหน้าตาดี แต่เสียดายทั้งคู่แต่งงานมีครอบครัวเป็นแล้ว คนแรกชื่อว่า"แอม" ส่วนอีกคนชื่อว่า"เอ๋"

จริงๆแล้วพี่สองคนนี้ทั้งคู่ก็สนิทกันเป็นอย่างมาก รวมทั้งผมกลายเป็นกลุ่มก็3คนที่ไปไหนด้วยกันตลอดบ่อยๆด้วยความที่ผมเป็นคนในจังหวัดและมีรถส่วนตัว ทำให้พี่ทั้งสองคนก็มักจะชวนผมไปกินข้าวดูหนังช้อปปิ้งหลังจากเลิกงานบ่อยๆ แต่พี่ทั้งสองคนนี้ต่างกัน ตรงที่ว่าพี่เอ๋จะอยู่กับสามี ส่วนพี่แอมจะพักอยู่คนเดียว ด้วยความที่สนิทกันพี่แอมจะชวนผมไปไหนมาไหนด้วยกันบ่อยๆ และด้วยความที่พี่แอมเป็นสาวท้อง ทำให้ตัวเองขับรถไม่สะดวก เธอจึงจ้างผมขับรถซื้อข้าวของให้เธอบ่อยๆ หลังจากที่ผมทำงานที่นี่ได้ประมาณเดือนกว่าๆ พี่แอมเธอก็ลาคลอดเป็นเวลา3เดือนเพื่อกลับไปเลี้ยงดูลูกที่ภาคอีสาน

หลังจากที่พี่แอมกลับมาทำงาน เธอก็ต้องกลับมาใช้ชีวิตคนเดียว เสาร์อาทิตย์ก็จะกลับบ้านพักทางภาคอีสาน โดยจะมีสามีของเธอมารับในช่วงเย็นวันศุกร์ แล้วมาส่งเธอในวันอาทิตย์ตอนบ่ายๆ หลังจากนั้นประมาณครึ่งเดือน ผมก็ได้รับหนังสือคำสั่งให้ผมไปประชุมที่หน่วยงานแห่งหนึ่ง ในจังหวัดเดียวกันแต่ต่างอำเภอเป็นเวลา 2 วัน โดยชื่อที่ต้องไปประชุมนั้นเป็นชื่อของผมกับพี่แอม ด้วยความที่มันไม่ไกลมากระยะทางเพียงแค่ไม่กี่สิบกิโลเมตร เราเลยตัดสินใจว่าจะเดินทางไปเช้าเย็นกลับ

หลังจากที่นัดแนะพี่แอมเป็นที่เรียบร้อย เช้าวันรุ่งขึ้นผมก็ขับรถมารับพี่แอมที่หน้าบ้านพักของเธอ ที่ผมเห็นคือกระเป๋า2ใบ ใบนึงเป็นกระเป๋าถือผู้หญิงทั่วไป ส่วนอีกใบเป็นเหมือนกระเป๋าเดินทางใบใหญ่ๆอีกใบ ทันทีที่ขึ้นรถ ผมก็ถามพี่แอมว่าทำไมต้องเอากระเป๋ามา 2 ใบ ผมจะได้คำตอบกลับมาโดยที่ผมหายสงสัยทันทีเพราะว่ากระเป๋าใบนึงนั้น เธอใส่เครื่องปั๊มนมและซองเก็บนมสำหรับแช่แข็งให้ลูกเธอไว้ดื่ม ตอนที่เธอกลับไปบ้าน

หลังจากที่ประชุมเสร็จในช่วงเช้า เรารักสองคนก็ขับรถออกไปกินข้าวกันที่ร้านอาหารแห่งหนึ่งในอำเภอนั้น หลังจากที่กินข้าวเสร็จระหว่างที่กำลังขับรถกลับมาประชุมต่อ ระหว่างทางพี่แอนก็พูดขึ้นมาว่า ให้ผมจอดแวะปั๊มข้างทางแป๊บนึง เพราะว่าเธอจะต้องปั๊มนมใส่ขวดแล้วแช่ใส่กระเป๋าแช่แข็ง หลังจากที่เธอพูดจบ ผมขับรถไปประมาณไม่ถึง5นาที ก็เลี้ยวรถเข้าปั๊มแห่งหนึ่งทันทีที่เจอ พี่แอมไม่รอช้าที่เปิดประตูรถออกมาแล้วไปนั่งที่เบาะหลัง ด้วยความที่ผมเห็นพี่เอ็มเป็นพี่สาวคนนึงในที่ทำงานที่สนิทกัน ผมบอกพี่แอมขึ้นมาว่า

"พี่แอมครับ พี่แอมปั๊มนมไปเลยก็ได้ เดี๋ยวผมไปนั่งรอที่ร้านกาแฟก็ได้ พี่จะได้ไม่อึดอัดตอนนี้พี่ปั๊มนม" พี่แอมตอบผมกลับมาทันทีว่า "ไม่เป็นไร แกก็นั่งอยู่ในรถนั่นแหละ"  "ครับ" ผมตอบสั้นๆ ทันทีที่จบบทสนทนาของเราทั้งสองคน พี่แอมก็ไม่รอช้าที่จะใส่ผ้าคลุมสำหรับปั๊มนม หางตาของผมลอบสังเกตในกระจกมองหลัง  ผมเห็นเธอเอามือทั้งสองของเธอปลดกระดุมชุดข้าราชการเธอออกอย่างช้าๆ ถึงแม้พี่แอมจะมีผ้าคลุมแต่ก็ทำให้ผมได้เห็นเสื้อในของเธออย่างชัดเจน ทันทีที่เธอเอาที่ปั๊มนมของเธอใส่เข้าไปในผ้าคลุมแต่ก็มีบางจังหวะที่เธอขยับตัวทำให้ผ้าห่มของเธอมันขยับไปด้วย จึงทำให้หางตาของผมที่มองเห็นผ่านกระจกมองหลัง ทำไมผมเห็นร่องนมของเธอ

จนเธอปั๊มนมเสร็จ ตอนที่พี่แอมถลกผ้าคลุมของเธอขึ้น เป็นครั้งแรกที่ผมได้เห็นเต้านมของเธอเต็มๆตา นมอกของเธอใหญ่มาก ผิวของพี่แอมขาวจนทำให้ผมเป็นเส้นเลือดที่นมอกของเธออย่างชัดเจน แม้กระทั่งผมใส่แว่นตากันแดดอยู่ ยิ่งตอนที่เธอเอาหัวปั๊มน้ำนมออกจากหัวนมทำให้ผมได้เห็นหัวนมของเธออย่างชัดเจน หัวนมของเธอใหญ่เหมือนสาวแม่ลูกอ่อนทั่วไป หัวนมสีคล้ำตัดกับผิวขาวของเธออย่างชัดเจน หลังจากนั้นเธอก็จัดเสื้อผ้าเครื่องแต่งตัวของเธอให้ปกติ จากนั้นผมก็ขับรถประมาณ5นาทีแล้วก็กลับไปที่ประชุมของเราต่อทันที

ในวันรุ่งขึ้น ผมก็ไปรับเธอในเวลาเช้าเหมือนเมื่อวาน หลังจากที่กินข้าวกลางวันเสร็จ ระหว่างทางเธอก็จะให้ผมแวะที่ปั๊มเดิม เพื่อที่จะทำการปั้มน้ำนมในช่วงเที่ยง ที่เธอทำเป็นประจำจนเป็นกิจวัตรประจำวันไปเรียบร้อยแล้ว หลังจากที่เราประชุมเสร็จประมาณ4โมงครึ่ง ทันทีที่ขึ้นรถพี่แอมก็พูดขึ้นมาว่า "วันนี้จะรีบไปไหนหรือเปล่า? ถ้าไม่รีบ พาพี่แวะซื้อของที่ห้างหน่อย พอดีของใช้พี่หมด" ผมตอบไปทันทีว่า "ได้" อย่างไม่มีปัญหา หลังจากที่เดินซื้อของเสร็จ5โมงกว่า พี่แอมก็บอกว่าเลี้ยงข้าวผมเป็นการตอบแทน ที่พาเธอมาซื้อของในวันนี้

หลังจากที่ซื้อของเสร็จ ผมก็ขับรถพาพี่เอามาส่งที่บ้านพัก พี่แอมก็ให้ผมเข้ามาจอดรถในบ้าน แล้วให้ผมช่วยหยิบของที่เธอซื้อมาในวันนี้เข้ามาไว้ในบ้านของเธอ แล้วพี่แอมก็เดินไปในครัว พี่แอมถามผมว่าตัวผมอยากกินอะไรเป็นพิเศษไหม พี่แอมจะทำให้กิน ผมตอบพี่แอมไปว่าผมกินได้หมดไม่เรื่องมาก กับข้าวที่ทำในวันนั้นก็มีต้มจืดแล้วก็ผัดผัก หลังจากที่กินข้าวเสร็จ ตอนผมกำลังจะขอตัวกลับบ้าน พี่แอมเลยบอกกับผมว่าตอนผมออกไป ให้ผมล็อคบ้านให้แกด้วย เพราะว่าพี่แอมจะขึ้นไปอาบน้ำพักผ่อนแล้ว

ระหว่างที่ผมขับรถอยู่ พี่แอมก็โทรมาหาผม พร้อมกับถามผมว่าแกลืมกระเป๋าปั๊มนมลูกอยู่บนรถผมหรือเปล่า? ให้ผมดูให้หน่อยที่เบาะหลัง ซึ่งผมก็หันหน้าไปเห็นกระเป๋ามันตกอยู่ตรงที่วางเท้าคนนั่งหลังทันที ทำให้ผมต้องวกรถกลับ เอากระเป๋าใบนั้นกลับไปให้พี่แอมอีกรอบที่บ้าน พอดีผมปวดหนักต้องการเข้าห้องน้ำด่วนในตอนนั้น ผมเลยขอเข้าไปในบ้านของพี่แอม เพื่อที่จะเข้าห้องน้ำปลดทุกข์ในตอนนั้น หลังจากที่ผมเดินออกมาจากห้องน้ำผมตกใจอย่างสุดตัว เพราะภาพที่ผมเห็นอยู่ตรงหน้า คือพี่แอมกำลังปั๊มนมอยู่โดยที่ไม่ใส่เสื้อคลุม ทำให้ผมเต้านมเธออย่างเต็มตา

"แกจะมาตกใจทำไม ฉันรู้เมื่อวานแกก็แอบมองนมฉัน ตอนที่ฉันปั๊มนมให้ลูกอยู่" พี่เอ็มพูด ผมถามพี่แอมกลับว่า "พี่รู้ได้ไงว่าผมแบบดู?" พี่แอมตอบกลับมาด้วยสีหน้าที่ยิ้มแล้วหัวเราะว่า "โถ..พี่รู้แล้วกัน" แล้วพี่แอมก็ถามผมด้วยน้ำเสียงที่ติดตลกอีกครั้งว่า "อยากดูใกล้ๆไหมล่ะ?" ผมตอบพี่แอมไม่ทันทีว่า "จะบ้าเหรอพี่!!!" "ตอนนี้แกก็ยังมองพี่อยู่ไง" พี่แอมพูดพร้อมกับหัวเราะ "มานั่งข้างๆพี่มา" พี่แอมพูดแรียกผมอีกครั้ง แต่ตอนนั้นร่างกายของผมมันเดินไปตามคำชวนของพี่แอมโดยทันที

พี่แอมมองหน้าผมแล้วยิ้มพร้อมกับหัวเราะออกมาพูดขึ้นมาว่า "อะไรวะไม่เคยเห็นคนปั๊มนมให้ลูกไง?" "ก็ไม่เคยอ่ะดิพี่" ผมต่อพี่แอมไปแทนที "เอ่อ...ที่นี่ก็เห็นแล้วสินะ" พี่แอมพูดขึ้นมา "อยากลองจับไหม?" พี่แอมถามผม "ไม่เอาหรอก" ผมตอบ "แน่ใจนะ ถามอีกครั้ง อยากลองจับไหม?" พี่แอมถามย้ำ ผมเงียบไม่ตอบอะไร จนพี่แอมก็พูดว่า "ลองจับดูสิ" แล้วแกจะเอาเครื่องปั๊มนมออก มือของผมมันไปจับนมของพี่แอมโดยอัตโนมัติทั้งที่ปากบอกไม่อยาก นมของพี่แอมใหญ่ล้นมือ หัวนมของคนเป็นแม่มันแข็งเป็นไตพร้อมกับเชิดตั้งสง่า

ตอนนั้นผมอารมณ์กระเจิดกระเจิงไปหมดแล้ว ไม่สนใจอะไรถูกผิดทั้งสิ้น ผมไม่รอช้าที่จะจูบปากพี่แอม เธอก็ก็จูบผมกลับทันที เธอไม่รอช้าที่ถอดเสื้อของผมออก แล้วจากนั้นเธอก็เลื่อนมือของเธอมาแก้เข็มขัดและกางเกงของผมทันที เธอรูดถอดกางเกงของผมลง พร้อมรูดถอดกางเกงในของผมออกไปทางเท้า ควยแข็งตั้งชูสง่า เธอไม่รอช้าที่จะจับมันเข้าไปในปากของเธอทันที ทั้งดูดและอมควยเหมือนคนขาดมานาน

"พี่แอม พี่อมได้สุดยอดเลย" ผมพูด "ชอบไหมละ?" พี่แอมเงยหน้าถาม "ชอบครับ..เสียวสุดๆไปเลยครับพี่" ผมตอบ เธออมให้ผมต่อประมาณ5นาทีจนผมต้องพูดขึ้นมาว่า "พอก่อนครับพี่ เดี๋ยวน้ำแตก ยังไม่ได้เอาเลย" "แกเลียเป็นใช่ไหม? ใช้ปากทำให้พี่บ้างสิ" พี่แอมพูดเหมือนสั่ง ผมไม่รอช้า ผมถอดเสื้อพี่แอมออกทันที แล้วผมใช้ลิ้นเลียไปที่หัวนมของพี่แอม หัวนมของเธอแข็งชี้ตั้งทั้งสองข้าง ช่วงนี้ขอดูดนมของพี่แอม น้ำนมของเธอไหลออกมาบ้างนิดๆหน่อยๆ พี่แอมร้องครางในลำคอทันที

จากนั้นผมก็ค่อยๆถอดกางเกงของพี่ออก หีของพี่แอมไม่มีขนแม้แต่เส้นเดียวขาวเนียน ทำให้ผมได้เห็นเม็ดแตดอย่างชัดเจน ผมไม่รอช้าที่จะก้มไปเลียลิ้มที่เม็ดแตด พี่แอมถึงกับเด้งเอวขึ้นมาลอยสูงจากโซฟาทันที สีหน้าของพี่แอมบูดเบี้ยวไปด้วยความเสียว หีของพี่แอมเต็มไปด้วยน้ำเงี่ยนที่ไหลออกมาล้นรูของเธอ "น้ำพี่เยอะจัง พี่เงี่ยนมากเลยเหรอ?" ผมถาม "เงี่ยนมากเลย พี่เงี่ยนมากๆ เย็ดพี่เลยนะ เย็ดพี่ที" พี่แอมพูดด้วยเสียงกระเส่า

ผมไม่รอช้าที่จะจับตัวพี่แอมนอนราบไปกับโซฟา และผมค่อยๆเอาควยของผมสอดใส่เข้าไปในรูหีของพี่แอม ผมตื่นเต้นอย่างมาก เป็นครั้งแรกในชีวิตที่ผมได้เอาผู้หญิงโดยที่ไม่ใส่ถุงยาง มันมีความสุขอย่างบอกไม่ถูกเพราะมันทั้งอุ่นคับแน่นพร้อมกับมีน้ำหล่อลื่นผสมอยู่ ผมไม่รอช้าที่จะเริ่มเด้งเอวเย็ด หีของพี่แอมมันทั้งรัดทั้งฟิตดูดตอดควยของผม แล้วผมก็ก้มตัวไปดูดที่หัวนมสลับไปมาทั้ง2ข้าง พี่แอมร้องครางออกมา มีบางจังหวะที่ผมก้มหน้าไปจูบพี่แอม สลับกับดูดนมทั้งสองเต้า แล้วก็เริ่มค่อยๆเร่งจังหวะเอาแรงขึ้นไปเรื่อยๆ

ผมกระซิบข้างหูพี่แอมว่า "เสียวไหม?" "เสียวมาก พี่เสียวมากๆ แกอย่าหยุดนะ ทำไปเรื่อยๆ" พี่แอมตอบ ผมรู้ตัวเองว่าผมใกล้จะเสร็จตอนนี้ ด้วยความที่ไม่ได้ใส่ถุงยาง ผมตัดสินใจชักควยของผมออกมา พร้อมกับปล่อยน้ำบนเนินสวาทของพี่แอมทันที ทันทีที่น้ำเงี่ยนของผมหมดแต่ควยของผมบังแข็งอยู่ ผมไม่รอช้าที่จะจับควยของผมสอดใส่หีพี่แอมเข้าไปอีกครั้ง รอบนี้ผมเด้งเอวแรงขึ้นกว่าเดิม พี่แอมร้องออกมา อ่า..อ่า..อ่าอ่า..ไม่ขาดเสียง

"พี่ขอเย็ดท่าหมาได้ไหม?" ผมถามพี่แอมทันที พี่แอมไม่รอช้าตอบกลับมาว่า "ได้เลย พี่ชอบท่านี้ เอาแรงๆนะ" แล้วพี่แอมก็เปลี่ยนตัวเองมาอยู่หมอบคลานในท่าหมา ผมไม่รอช้าที่จะสอดใส่ควยจากด้านหลัง ผมเห็นนมของพี่แอมกระเพื่อมส่ายตามแรงเด้าของผม มีบางจังหวะที่ผมเอื้อมมือไปจับนมของเธอสลับกับใช้นิ้วเขี่ยหัวนมของเธอไปพร้อมๆกัน

หลังจากนั้นไม่กี่นาที ผมรู้ทันทีว่าพี่แอมเสร็จเป็นที่เรียบร้อย เพราะว่าช่องคลอดรูหีของพี่แอม ขมิบรัดควยผมรัวๆ ผมเด้งเอวต่อไปอีกไม่กี่ที พี่แอมก็พูดขึ้นมาว่า "ปล่อยเข้ามาข้างในพี่ได้เลย ไม่เป็นไร" พี่แอมบอกผม หลังจากนั้นไม่ถึงนาที ผมก็เสร็จไปอีกรอบนึง ผมหมดแรงปุ๊บนอนทับไปบนหลังพี่แอม โดยที่ตัวผมอยู่บนร่างพี่แอมที่นอนราบไปกับโซฟาแล้ว

"เป็นไงบ้างละ? เอาสาวแก่มีลูกแล้วแบบพี่ ไม่ชอบละสิ" พี่แอมแย็บผม ผมสวนกลับพี่แอมไปในทันทีว่า "ใครบอกล่ะพี่ ชอบมากเลย ไม่เสียใจแม้แต่น้อยที่ได้ทำแบบนี้" "แหม...ปากหวานจริงๆนะแกเนี่ย" พี่แอมย้อนผมกลับมา  ..."พี่แอมครับ นิค(ชื่อผมเองแหละ)ถามพี่อย่างนึงสิ" ผมถามพี่แอม "ถามมาสิ" พี่แอมถามกลับ "ถามจริงๆนะพี่ ทำไมนมพี่ใหญ่จัง หน้าอกพี่ขนาดเท่าไหร่ครับ?" ผมอยากรู้มาก "ก็คัพ38D นมแม่ลูกอ่อนก็ใหญ่แบบนี้แหละ ตอนคลอดใหม่ๆตั้ง40 แน่ะ ตอนนี้ลดลงแล้ว"

"ว่าแต่พี่ขออะไรอย่างหนึ่งได้ไหม?" พี่แอมถามผมกลับมา "ได้ครับพี่" ผมตอบสั้นๆ "ตอนนี้เราเป็นผัวพี่แล้วนะ รับได้ไหม?" พี่แอมถามผม "ได้สิ อยู่ๆก็ได้เมียเด็ดซะขนาดนี้ รักตายเลย" ผมตอบพี่แอมกลับไป "งั้นเป็นอันว่าเวลาอยู่ที่นี่พี่เป็นเมียเธอนะ ดูแลพี่ดีๆล่ะ" พี่แอมบอกผม "ผัวคนนี้จะดูแลให้ดีที่สุดเลย" ผมย้ำกับพี่แอมกลับไป หลังจากนั้น เธอก็ให้ผมรีบแต่งตัวกลับบ้าน เพราะกลัวว่าจะมีใครมาเห็น แล้วเอาไปฟ้องผัวของแกเวลามาส่งแกกลับมาทำงาน

สาวแม่ลูกอ่อน ตอนที่ 2

วันรุ่งขึ้น ผมเจอกับพี่แอมในที่ทำงาน เราทำตัวเหมือนปกติ เป็นพี่น้องกัน แต่ก็มีช่วงกลางวันที่เรานั่งกินข้าวด้วยกัน มีการพูดคุยหยอกล้อ แต่ก็จะทำไม่ให้มีคนอื่นสงสัย เพราะรู้กันแค่สองคนเท่านั้น ระหว่างที่นั่งทำงานอยู่ตอนประมาณใกล้ๆจะเลิกงาน อยู่ๆก็มีเสียงไลน์ดังขึ้นมา ผมไม่รอช้าที่จะรีบเปิดดู ก็เป็นข้อความที่พี่แอมส่งมา...

"คืนนี้จะมาหาพี่ไหม?" พี่แอมพิมพ์
"ได้สิ เดี๋ยวคืนนี้ผมไปหา" ผมพิมพ์ตอบ
"มาดึกๆหน่อยนะ"  พี่แอมพิมพ์
"พี่คิดว่ากี่ทุ่มดี" ผมพิมพ์ตอบ
"ซัก 22:00 น.แล้วกัน แล้วเจอกันนะ" พี่แอมพิมพ์กลับมา

ตอนนี้ผมไม่มีกะจิตกะใจที่จะทำอะไรต่อ เพียงแค่รอเวลาที่จะไปหาพี่แอมเท่านั้น เวลาประมาณเกือบ22:00 น ผมไม่รอช้าที่จะอาบน้ำแต่งตัว แล้วขับรถออกไปบ้านพี่แอม ทันทีที่ถึงบ้านพี่แอม เธอใส่ชุดนอนลายลูกไม้รอเปิดบ้านให้ผมอยู่ ทันทีที่ผมก้าวลงจากรถ พี่แอมก็พุ่งเข้ามากอดพร้อมกับจูบผลทันที "ชอบชุดของพี่ไหม?" พี่แอมถาม "ชอบมาก ไม่คิดว่าพี่จะมีชุดแบบนี้" ผมตอบพร้อมรอยยิ้ม

พี่แอมจูงมือผมเข้าบ้านทันทีที่พูดจบ พี่แอมถามผมว่า "หิวไหม? กินอะไรมายัง?" ผมตอบกลับไปว่า "หิวมากเลย" "จะกินอะไรล่ะ พี่ทำให้" พี่แอมถามกลับ "ก็อยากกินพี่นะสิ" ผมตอบ "บ้า!! พูดอะไรแบบนี้ ปากหวานซะจริงๆ" พี่แอมอมยิ้ม แล้วพี่แอมก็พาผมขึ้นไปบนห้องนอน พี่แอมรุกต่อทันที เราทั้งสองคนไม่รอช้าที่จะเริ่มที่จูบกันอย่างดูดดื่ม ตอนนี้ควยของผมมันแข็งเป็นท่อนไม้อยู่ในกางเกงอย่างชัดเจน ตอนที่พี่แอมเอามือมาจับควยผม พี่แอมถึงกับอุทานออกมาว่า "ดูสิ...มันแข็งจังเลย!!" หลังที่พูดจบพี่แอมก็ให้ผมไปนอนที่เตียงแล้วพี่แอมก็ถอดเสื้อและกางเกงของผมออก เหลือเพียงแค่กางเกงบ๊อกเซอร์ตัวเดียว แล้วพี่แอมก็ก้มดูดที่ตัวผม พี่แอมใช้ปากทั้งดูดและจูบมาที่หัวนมของผม

"พี่แอมเสียวมากเลยพี่" ผมบอกเธอ "ชอบไหม?" พี่แอมถามผม "ชอบครับ ว่าแต่พี่ทำแบบนี้กับคนอื่นด้วยไหม?" ผมถาม "ไม่นะ พี่ทำให้เฉพาะนิค" พี่แอมตอบ หลังจากนั้นเธอก็ถอดกางเกงบ๊อกเซอร์ของผมออก ทำให้เธอได้เห็นควยของผมเต็มๆตา "ควยเธอใหญ่มากเลย ขนาดเท่าไหร่เนี่ย?" พี่แอมถาม ผมตอบไปว่า "7.5 นิ้ว" แล้วพี่แอมก็ค่อยๆเอาควยผมเข้าปากของเธอ แล้วเธอก็ทำให้ผมโดยวิธีทั้งดูดสลับกับเลียที่ลำควย พี่แอมพึมพำออกมาว่า "ใหญ่ๆแบบนี้...อร่อยเลย"

"ขอผัวกินหีเมียบ้างสิ" ผมขอบ้าง แล้วพี่แอมก็พลิกตัวคร่อมหน้าผม ผมไม่รอช้าที่จะถลกชุดนอนของพี่แอมขึ้น แล้วใช้ลิ้นเลียไปที่เม็ดแตดของเธอ สีหน้าของพี่แอมบูดเบี้ยวพร้อมกับเด้งเอวสู้ลิ้นผม ที่บรรจงเลียไปที่เม็ดแตดของเธอ เธอส่งเสียงครางโหยหวนออกมาดังลั่นห้อง แล้วจากนั้นผมก็ใช้นิ้วผมสอดแยงใส่เข้าไปในรูหีของเธอ พร้อมกับเลียที่เม็ดแตดของเธอไปพร้อมกัน

"โอ๊ย..โอ๊ย..โอ๊ย.." เป็นเสียงร้องของพี่แอมที่แสดงถึงความเสียวออกมาไม่ขาด ผมสังเกตได้ว่าพี่แอมคงใกล้จะเสร็จเต็มที่ พี่แอมใช้ขาหนีบหัวผมแน่นขึ้น แล้วใช้มือของเธอลูบหัวผมไปพร้อมกัน เธอส่งเสียงครางออกมาดังมากขึ้น พร้อมกับเด้งเอวลอยสูงขึ้นจากเตียง จากนั้นไม่ถึงนาที ตัวพี่แอมสั่นกระตุกรัวๆ "สุดยอดมาก ทำให้พี่น้ำแตกโดยที่ไม่ต้องสอดใส่...เป็นครั้งแรกเลยที่โดนแบบนี้" พี่แอมบอกกับผม

"พี่ให้ผมคนนี้เย็ดพี่ต่อหรือยัง?" ผมถามกลับไป พี่แอมพยักหน้าเป็นคำตอบ ผมไม่รอช้าที่จะนอนคร่อมตัวเธอ พร้อมกับเอามือผมจับที่ควยตัวเอง แล้วค่อยๆจับมันเข้าไปในร่องรูหีเธออย่างช้าๆ จนมิดลำแล้วผมก็ค่อยๆโยกเอว ค่อยไปตามจังหวะจากช้าไปเร็ว มีบางช่วงที่พี่แอมยกขาชี้สูงขึ้นเป็นรูปตัววี มันยิ่งทำให้ควยผมเข้าไปลึกกว่าเดิม หีพี่แอมตอดรัดตุบๆเป็นจังหวะตลอดเวลา "อ่า..อ่า..อ่า..อ่า..อ่า..อ่า" เธอครางออกมาไม่ขาด บ่งบอกว่าเธอทั้งเสียวแล้วมีอารมณ์อย่างมาก

หลังจากที่ผมทำท่านี้ได้ประมาณ5นาที ผมก็กระซิบข้างหูพี่แอมว่า "พี่อยากทำบ้างไหม?" เธอตอบเบาๆ "ได้..ขอพี่ทำหน่อย" แล้วผมก็กอดเธอไว้ พร้อมกับพลิกตัวให้เธอมาอยู่ข้างบนตัวผม เราอยู่ในท่า Woman On Top พี่แอมไม่รอช้า..โยกเอวของเธอทันทีที่อยู่ในท่านี้ นมทั้งสองเต้าขนาดมหึมาดึงขึ้นลงตามจังหวะที่โยกเอวเอากับผม พี่แอมพูดกำลังขย่มผมอยู่ "เย็ดมันมากเลย ควยใหญ่ๆแบบนี้ เย็ดมันจัง"

บางจังหวะเธอก็ก้มมาจูบปากผม ส่วนผมก็ดูที่หัวนมของเธออย่างเมามันสลับกันไป "น้ำพี่จะแตกแล้ว" พี่แอมพูดขึ้นมา ผมไม่รอช้าที่จะเด้งเอวสวนขึ้นไปทันที จากนั้นไม่ถึงนาทีพี่แอมก็เสร็จพร้อมๆกับผม เป็นครั้งแรกที่เราน้ำแตกพร้อมๆกัน ทันทีที่เธอเสร็จ เธอนอนหมดแรงฟุบลงมาที่ตัวผม "พี่หมดแรงเลย" พี่แอมพูด ตอนที่เธอลุกออกจากตัวผม น้ำอสุจิของผมไหลออกมาจากหีของเธอสวนออกมาทันที ทำให้มันเลอะเต็มที่นอน แล้วเธอก็มานอนข้างๆผม

"คืนนี้นอนกับพี่ได้ไหม?" พี่แอมถาม "จะดีหรอพี่?" ผมถามกลับไป "ไม่เป็นไรหรอก ไม่มีใครมาเห็นอยู่แล้ว" เธอตอบกลับมา หลังจากนั้นผมก็เผลอหลับไป แล้วรู้สึกตัวตอนประมาณตี4 ผมเลยรีบแต่งตัวแล้วขับรถกลับบ้านทันที...ต่อๆมา ผมก็ยังคงปฏิบัติหน้าที่สามีที่ทำงานในวันทำการให้กับพี่แอม อย่างต่อเนื่องเสมอต้นเสมอปลาย ได้พักก็วันศุกร์-เสาร์ที่พี่แกกลับไปอยู่กับผัวกับลูก

swbkk

เสียวด้วย สนุกด้วย ได้เมียถูกใจอีกต่างหาก....แต่ระวังลูกปืนหน่อยล่ะ 5 5 5