ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 3 #76

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 11, 2021, 10:17:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

ตองกับไก่มาหาผมเพราะมีเรื่องอยากปรึกษา ดูเหมือนทั้งสองคนจะชอบความตื่นเต้นแปลกใหม่ตลอดเวลาในชีวิตคู่
ผมไม่ได้กะช่วยเหลือ เพราะสองคนก็แต่งงานแล้ว
แต่หลายๆอย่างก็พาไปจน ผมยัวและเม ไปต่อกันที่ที่แห่งนึงกับตองและไก่

ทุกอย่างเกิดขึ้นด้วยความตื่นเต้นและอารมณ์เป็นหลัก
ถึงจะเคยทำกิจกรรมกันมาแล้ว แต่มันก็ไม่ใช่อารมณ์จู่ๆอยากแล้วก็ชวนกันไป
เพราะแต่ละคนมีหน้าที่มีบทบาทของตัวเอง ความสัมพันธ์ก็อีกเรื่องนึง
ผมคิดว่าเซ็กส์จะดีเมื่อทุกอย่างพร้อม ทั้งอารมณ์ เหตุผล ความต้องการ
อาจจะรวมถึงความพลั้งพลาดไปด้วย

หลังจากจบเหตุการณ์ในคืนนั้น
ผมเฝ้าคอยดูรูปที่สิงคโปร์อย่างใจจดจ่อ เพราะทอมไปอยู่ที่นั่น
สิงคโปร์มันคือเมืองฝรั่ง ฝรั่งทำงานมักจะไปที่นั่น
ส่วนไทยน่ะเหรอ นอกจากกัญชาดี กระหรี่ดัง มีแต่ฝรั่งที่อยากมาเที่ยวมากกว่าทำงาน

ในภาคนึงของทอมซึ่งเคยเป็นแฟนเก่าฟินนั้นคือนักธุรกิจสตาร์ทอัพที่มีคนสนใจลงทุนในแพลตฟอร์มที่ทอมมันคิด
มันเป็นคนเก่งคนนึงเลย ก็ไม่แปลกที่มันจะเคยคบฟิน

ผมพยายามดูภาพหรือหาทางรู้เรื่องที่สิงคโปร์ก็ไม่เป็นประโยชน์

ตองกลับไปที่ห้องกับไก่
ผมนอนอยู่กับยัวและเม เมชะเง้อหน้ามามองแล้วบอกว่า กลัวสองคนนั้นจะไปยุ่งกับทอมเหรอ
ผมบอก ไม่หรอก ห่วงเฉยๆกลัวทอมมันนิสัยไม่ดี
ยัวเผลอหลุดมาว่าทอมมันไม่วางยาสองคนนั้นหรอก
เมลุกขึ้นมาจากเตียงพร้อมถามว่าทอมวางยาใคร
ผมมองยัวที่ทำท่าตกใจพร้อมกับบอกว่า ทอมมันมียาอะไรของมันไม่รู้ชอบไปใส่ให้ผู้หญิงกินแล้วก็มีอารมณ์น่ะ

ยัวหลบหน้าไปแอบมองผมแบบมีความนัย

เมบอก เมอยากกลับบ้านแล้วค่ะ กลับบ้านนะ...เมกระซิบเบาๆ
ผมบอกนี่ตีสามแล้วจะกลับบ้านเดี๋ยวเรียกรถมา
ยัวบอกว่ายัวกลับด้วย

เมลุกขึ้นมานั่งครึ่งตัวจะใส่ชุด ผมคว้าเมมากอดพร้อมกับระดมจูบอีกครั้ง หน้าอกที่ใหญ่แต่ไม่ได้ยานเลยสู้มือมาก
เมร้องว่าพอแล้ววันนี้ไม่ไหวแล้วนะคะ
คำว่านะคะของเม ทรงพลังและดูปรามในที เมคงต่อสู้กับความรู้สึกตัวเองสักอย่างอยู่

ยัวหัวเราะพร้อมลุกไปใส่เสื้อผ้า
ท่วงท่าที่ยัวใส่เสื้อผ้านั้นต้องบอกว่ายั่วยวนมาก จนเมมองแล้วเผลอพูดมว่า เซ็กซี่จังเลย
ผมอยากจะต่อกับสองคนนี้อีกรอบแต่ก็ไม่ไหวแล้ว

เมบอกว่าช่วงนี้สองคนนี้ว่างไหม อยากให้ไปธุระกับเมด้วย ช่วงนี้สภาพเศรษฐกิจแปลกๆ
คิดว่ามีเรื่องต้องจัดการแยะเลย ไปเป็นเพื่อนกันไหวไหม เมไม่อยากตัดสินใจคนเดียวเลย

ผมถามถึงพี่อามว่าเป็นยังไง พี่อามทำคาร์โก้และอิมพอร์ทเอ๊กพอร์ทกับจีน ตอนนี้เริ่มมีปัญหาบ้าง แกไปหัวหมุนกับงานอยู่
เราแยกย้ายกันไปในรุ่งเช้า

ผมกลับมาจะทิ้งตัวนอนแต่ก็จิตใจมันคั่งค้าง
พอสายๆผมเลยไลน์ไปหาทั้งบีและฟิน เงียบไม่มีคำตอบ

สิ่งที่ผมกังวลจะเป็นจริงไหม หรือจริงๆผมไม่อยากเสียสองคนนั้นไป
ระยะเวลาที่ผ่านมาก็มีความผูกพันธ์ลึกๆในเรากันบ้างมันปฏิเสธไม่ได้หรอก แต่เราก็ออกตัวกันไม่ได้

สายๆบีส่งรูปมาหาถามว่า น่ารักไหม
ผมบอกน่ารักสิ กำลังจะถามว่าแต่งตัวไปไหน
บีบอกว่าเดี่ยวจะไปเซนโตซ่ากับฟินแล้วก็ทอม แล้วก็เพื่อนๆที่นี่

ผมอยากพิมพ์ไปว่า ไม่ใช่แค่น่ารัก มันน่าเย็ดกลายๆนี่สิรู้ตัวไหม
ผมพิมพ์ไปหาฟินอีกทาง ถามว่าวันนี้ทำอะไร
ฟินตอบมาว่าไปเซนโตซ่ากับบี
ผมบอกว่าระวังทอมนะ ฟินส่งหน้าแลบลิ้นกลับมาบอกแค่ว่า ได้ เดี่ยวส่งคลิปบีเมาให้นะ ฮ่าๆๆ

ผมเลยบอกไปว่าขอคลิปฟินเลสเบี้ยนกับบีดีกว่า
ฟินบอกไม่เอาอ่ะเบื่อบีแล้ว เดี่ยวถ้าหาผู้ชายได้จะวิดิโอคอลไปนะ แล้วก็ส่งหน้าแลบลิ้นกลับมาอีกที

แค่คำพูดแค่นี้ของผมก็ตื่นทันที

ตกบ่ายๆ เมโทรมาถามผมว่าวันนี้มีธุระไหม เธออยากคุยอะไรหน่อย
ผมบอกขอค่ำๆดึกๆได้ไหม ผมจะไปหา เมบอกได้

ผมเคลียร์งานจนค่ำ พร้อมกับข่าวว่ามีคนติดเชื้อในไทยบ้างแต่ไม่รุนแรง

ยังไม่น่ากลัวอะไร คงแค่โรคติดต่อเหมือนไข้หวัดนกล่ะเดี่ยวก็หายไป ไม่ถึงบ้านเราหรอก
เมดูเครียดมากๆ ผมก็เครียด ดูข่าวที่จีนแล้วมันลุกลามไปเรื่อยๆ
ในไทยก็เริ่มมาแล้ว แต่ยังติดมาจากคนกลับจาต่างประเทศ

เราพูดคุยกันจนเมเริ่มกรึ่มๆ เมพูดกับผมว่า หาที่ที่ทำให้เมหายเครียดหน่อยสิ
ผมถามว่าไปห้องผมเหรอ เมส่ายหน้า หน้าแดงกล่ำ
ผมยกที่ที่จะไปอีกสักสองสามที่ เมกัดฟันก้มหน้าเหมือนจะเขินแต่ก็ไม่
แล้วเมก็พูดมาว่า ขอโทรหายัวก่อนนะ เมคุยโทรศัพท์กับยัวเงียบๆสักพักเมก็บอกว่า

เมอยากแต่งตัวโป๊ๆนิดๆแล้วคนมองแต่เอาคนไม่รู้จักนะเดี่ยวรูปหลุดอ่ะ
ผมเบิกตาโพลงบอกเมว่า เม แบบเมเดินไปไหนคนก็มองอ่ะ ยากไป
เมยิ้มเขินๆบอกนั่นสินะ เมเล่าความรู้สึกของการถูกมองและความตื่นเต้นที่เธอรู้สึกแปลกๆให้ฟัง
ยิ่งดึกเมยิ่งฉายแสง การพูดคุยกับเมหน้าแดงๆตัวแดงๆเพราะไวน์ทำให้เมยิ่งสวย
เมเล่าถึงตอนไปซื้อถุงยางว่าตื่นเต้นมาก เป็นเรื่องใหม่ๆโป๊ก็โป๊แต่ก็ต้องไปซื้อ ภาพมันขัดกับผู้หญิงบุคลิคดีดูมีชาติตระกูล แต่ไปซื้อถุงยางเซเว่น
เมอธิบายไม่ได้ แต่มันปั่นป่วนและเมเผลอหลุดมาว่า พอขึ้นมาบนรถเมรู้สึกเหมือนเสร็จเลย

ผมบอกเมว่าเช็คบิลเถอะ เดี๋ยวผมพาไปที่ใหม่ เมถามว่าไปไหน
ผมบอกว่าเมตามมาอย่างเดียวพอ เมให้คนรถกลับไปก่อน
ผมขับรถออกมาทั้งๆที่ยังนึกไม่ออกหรอก แต่ไปก่อน นาทีนี้ต้องไปก่อน

ยัวโทรมาหาผมตอนเราขับรถติดไฟแดงตรงกลางสุขุมวิท
ผมคุยโทรศัพท์พร้อมกับเอามือล้วงไปที่หว่างขาเม ผมรู้สึกได้ว่าน้ำของเมเอ่อล้นออกมาจนเปียกกางเกงใน
เมเอนตัวพิงเบาะหลังหลับตาแหวกขาให้อย่างรู้ใจ

ข้างๆมีมอร์เอตร์ไซส์มาจอดบ้างแต่เมไม่ได้หลบอะไร เอามือปิดหน้านิดๆพร้อมกับเอียงตัวให้
เสียงอืมมมมมหหห์เบาๆของเม ทำให้ผมคุยกับยัวไม่ค่อยมีสามธิเท่าไหร่
ยัวบอกว่ามีงานปาร์ตี้ฝรั่งสุดสัปดาห์นี้ จะพาเมมาก็ได้นะ ไม่ค่อยมีคนไทย
ยัวหยุดไปแป๊ปนึง แต่มันก็จะโป๊ๆหน่อยนะ

ผมถามว่าโป๊แค่ไหน
ยัวบอกว่า เมต้องทำใจเลยล่ะ ผมเข้าใจทันทีว่ามันจะเป็นยังไง
ผมถามว่ายัวไปทำอะไร ยัวตอบว่าก็พาคุณกับเมไปไง แล้วก็วางสายไป

เมตอนนี้หลับตาพริ้ม เอามือมากดมือของผมให้ไม่ให้หนีไปจากร่องฉ่ำๆของเม เมขยับเอวเบาๆ เสียงอื้มมมม...รอดไรฟันออกมา
ผมให้เมหันหลังมาหาผม ให้หันหน้าออกไปถนน เมลุกขึ้นตามอย่างว่าง่าย
ชุดเดรสที่เมใส่มามันบางจนลุ้นได้
ผมล้วงไปเรื่อยๆเร่งความเร็วขึ้นให้ทันไฟเขียว เมร้องอี๊ยยยยยยยยยยยยยตัวกระตุกพิงไปกับกระจกร้องเสียงดังลั่น

เมหันมาหอบหายใจยาวเอามือกดหน้าอกตัวเองแน่น ร้องโอยยยยย เสียวจังค่ะ พร้อมกับเป่าปาก
ผมบอกว่าเดี๋ยวลงไปหาน้ำกินกัน
เมหันมามองเซเว่นอีกแล้วเหรอ ผมพยักหน้า
เมทำหน้าตาตื่น ใช่ชุดนี้อยู่ในคลับเมื่อกี๊ไม่โป๊หรอก แต่เซเว่นตรงคลองเตย...

ผมให้เมเดินนำไป โดยทำว่าเมมาคนเดียว แรกเข้าพนักงานก็มองตามแล้ว รอยจีสตริงเจอแสงไฟแบบนั้น มันยิ่งกว่าตื่นเต้น
แล้วเมก็เอื้อมหยิบเครื่องดื่มมันอยู่ชั้นบนสุด ผมถ่ายรูปไว้ทัน เมนึกได้ว่ามันร่นมาจนสุดก็หันมามองมีผมกับพนักงานเซเว่นอีกคนยืนอยู่
เมร้องอุ๊ย พนักงานผู้ชายมองผมแล้วยิ้มๆ ไม่คิดว่าผมมาด้วยกัน ผมปล่อยเมให้อยู่ตรงนั้น
แล้วเดินออกมารอหน้าเซเว่น

เมเดินออกมาด้วยหน้าตาตื่นพร้อมการหายใจแรงๆจนหน้าอกไหว
รีบให้ผมเปิดรถหน้าแดงกล่ำ
เข้ารถมาผมถามเป็นไง เมพยักหน้าบอก เมลืมว่ากระโปรงสั้นอ่ะค่ะ อายมาก
ผมถามว่าตื่นเต้นไหม เมพยักหน้าเขินๆ
เมบอกกลับบ้านเถอะ เมดูต่อสู้กับตัวเองหลังจากลงไปเซเว่น ผมขับรถไปส่งเมหน้าบ้าน

บ้านที่อยู่ใจกลางสุขุมวิทและมีวอยแยกไปส่วนตัวเป็นทางเข้าบ้าน
ผมจอดรถเมื่อเลี้ยวเข้าซอยแยก ซอยประมาณ 50 เมตรได้ ผมจอดรถดับไฟ
เมมองหน้า ผมไม่ได้พูดอะไรมากจับหัวเมกดลงมาพร้อมกับรูดซิปของผมออก

เมมองซ้ายมองขวาว่านี่หนน้าบ้านนะ พร้อมกับบอกว่าเดี๋ยวคนในบ้านเห็นนะ
ผมไม่ได้ฟังจนจบประโยคก็กดหัวเมก้มลงมา เสียงอ๊อคคแรกผ่านไป ลิ้นเมก็ตวัดอยู่ปลายหัวของผมอย่างรวดเร็ว
เมห่อปากรูดขึ้นรูดลงพร้อมกับตวัดกินฝใสๆของผมเหมือนเด็กเล่นของเล่น

เมหยุดหันมาแหงนหน้าถามผมว่า เมใช้ปากเก่งไหม
ผมยิ้มบอกไม่ค่อยนะ ไหนลองทำอีกซิ เมขบมาเบาๆบอก บ้า...
แล้วสักพักก็มีคนเดินมา เมก้มวูบหัวลง แม่บ้านของเมมายืนคุยโทรศัพท์ตรงรถผม

เมก้มหน้าทั้งๆที่ผมของผมคาปากอยู่ ผมกดหัวลงไปอีกนิด เมก็ใช้ลิ้นตวัดอยู่ข้างใน ลิ้นเมรัวถี่ยิบด้วยความตื่นเต้น
บางครั้งก็ตวัดลากกโคน ผมร้องโอ๊ววววว ออกมาดังๆเมื่อเมดูดที่โคนผมแรงๆจนน้ำพุ่งออกมาปี๊ดนึง

เมหอบหายใจตัวสั่น คนใช้ยังคุยพิงออยู่ตรงกระโปรงหน้า
พอวางสายก็เหลือบมองมาในรถนิดนึง แต่มันมืด ก็เล่นโทรศัพท์ต่อ
สักพักก็เดินเข้าไป ผมถามเมไปเบาะหลังไหม เมบอกไม่เอาอ่ะ มันใกล้ไป
ผมถามว่าไหนบอกชอบตื่นเต้นไง เมตีผมที่แขนดังเพี๊ยะ บอกนี่ก็เดินแทบจะไม่ไหวแล้วนะ

สักพักเมก็บอกว่า ส่งเมเข้าบ้านเถอะ แต่จอดที่รั้วพอ เดี๋ยวคุณออกรถแล้วเมค่อยกดกริ่งเดี่ยวคนใช้จำได้
ผมยิ้มบอกรอบคอบดีจัง
ผมสตาร์ทรถไปส่งเมแล้วก็ออกมา ผมโทรหายัวถามรายละเอียดงานจัดเลี้ยงที่ว่าอีกครั้งว่าปลอดภัยไหม
ยัวเล่าให้ฟังว่า ก็ปลอดภัยนะ เป็นฝรั่งที่ปาร์ตี้กลุ่มเล็กๆห้าหกคน ยัวรู้จัก
แต่ปาร์ตี้แล้วจะจบยังไงต้องดูสถานการณ์เอาเองนะ เพราะกลุ่มนี้ค่อนข้างเปิด
และไม่มีใครอยู่ในไทยเลย คือบินมาปาร์ตี้แล้วกลับ
ค่อนข้างมีเงิน แต่มาใช้ไพรเวทไลฟ์ที่นี่

ผมถามต่อว่าเขาจะไม่รู้จักเมเหรอ ยัวบอกโฮ้ยไฮโซเมืองไทยกระจอก พวกนี้รวยกว่าแยะ ไม่สนหรอก
ผมขำกับคำพูดยัวจนกลั้นไม่ได้
ผมถามต่อว่าแล้วผมกับเมจะเข้าไปในฐานะอะไรในงาน
ยัวบอกว่ามาเสริฟไหมแล้วก็หัวเราะ ไม่สิก็เป็นเพื่อนแวะมาหา มาพูดคุยได้ เดี่ยวหาห้องที่มันมองเห็นได้ให้
ผมถามยัวต่อว่ามันใช่สวิงไหม ยัวบอกไม่ใช่นะ แต่บอกไม่ถูกอ่ะ สนใจก็มาแล้วกัน

ผมบอกขอคิดดูก่อน
ขอแบบที่แอบดูแทนได้ไหม กลัวเมกลัว ยัวบอกขอคิดก่อน

ผมขับรถกลับห้องกำลังจะนอนก็ไมีไลน์เด้งเข้ามาจากฟิน
พิมพ์มาว่า อะโย๋ อะโย๋

แล้วก็ส่งรูปมาให้ดู ผมกดวิดิโอคอลไปทันที ฟินกดรับแล้วก็หัวเราะหน้าแดงกล่ำ น่าจะเมาเหมือนกัน
ผมถามอยู่กับใครบ้าง ฟินยื้มตาหยี บอกอยู่เต็มไปหมดเลย แต่อยู่ข้างนอกกัน นี่มาอาบน้ำเปลี่ยนชุด
พาบีมานอน ผมถามต่อว่าแล้วฟินล่ะ เมาไหม
ฟินนบอกมาวววว คิดอยู่ว่าจะออกไปต่อดีไหม ผมบอกเมาก็นอนสิ
ฟินบอกยังไม่สุดเลย ผมเลยชวนคุยเรื่องอื่นๆไป
เรื่องงาน เรื่องสถานการณื ฟินบอกที่นี่มีคนติดบ้างแล้วตามข่าว คุยๆกันไปมาแล้วฟินก็หลับไป

ผมก็หลับไปคิดว่าไม่มีอะไร
แต่เช้ามาผมก็เจอรูปนี้จากบี!!!!

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Bankrupt

รอบนี้นานมากแต่คุ้มที่รอครับ ขอบคุณครีบ

poppyza

ตอนใหม่มาแล้วFcเรื่องนี้ครับ

jackalza

รูปจากบีนี่เด็ดจริง ๆ ก้นขาว ๆ นั่นฟินสินะ

manxxx

ฟินกับบีน่าจะเสียทั้งคู่แล้วครับ รักษาเมไว้ดีกว่า

pankea

เรื่องระหว่างทอมกับฟินแมัจะเลิกเป็นแฟนกันแล้วแต่ยังกลับมามีสัมพันธุ์กันบ่อยๆแถมฟินก็ยังลากคนอื่นไปให้ทอม(บี เม ไก่และยัวโดนเฉพาะยัวน่าจะรู้อะไรลึกๆของทอมซะด้วย)อีกด้วย สงสัยอยู่ว่าสองคนนี้เลิกกันจริงหรือแยกกันหาคนเล่นเสียวเพื่อเปลี่ยนกลิ่นกันแน่

เอเค

Amarin Wandee

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ เมกล้ามากเลยนะ โชว์ได้เด็ดจริงๆเลยครับ

Birdza

kookkaitong

blueseven92

เชียร์ เม สุดใจครับกล้าโชร์แล้ว

dew1

ทอมจัดแซนด์วิช​กันเลยทีเดียว

okai

รูปสุดท้ายหลังงานปาร์ตี้แน่ๆครับ..เปิดประเด็นได้อีก..

ones26421

เสียดายบีเหมือนกันนะ คงโดนหลายเลย