ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.22 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, เมษายน 12, 2021, 03:48:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

P555

มาตามต่อครับ นึกถึง Cannabis Beer นะครับ มันเมาแบบแปลกๆ หลังจากนั้น ต่อก็โดนชายชุดดำ ตีหัวและฉีดยา พอตื่นขึ้นมาก็ตัวเล็กกลายเป็นเด็กอายุ 8 ขวบ ชื่อของเค้า คือ โตนัน 555

pond06931

ตกลงใครพูดจริงใครโกหกละ แล้วจะเชื่อใครดีละ

ananchai2002

มาแล้ววววววเข้ามารอทุกวันเลย

g9898

มีคนมาปั่นอีกแล้ว ตกลงเชื่อใครได้บ้างเนี่ย  ::Hmmm::

mint38-24-38

ดีใจกับพระนางค่ะ มีฉากรักฉากสวาทฟินๆ กัน แต่ก็ทำให้ลุ้นไปด้วยเกี่ยวกับเรื่องว่าใครจะหักหลังใครไหมนะ ดูพร้อมดราม่าได้ในช่วงต่อๆไป

ไว้รอฟีเจอรริ่งกันนะคะ ไม่รีบเผื่อให้พี่ต่อเคลียร์งานแล้วภาคต่อๆไปก็ได้จ้า 555 เดี๋ยวไว้หนูคอยส่งไอเดียให้พี่ทางทวิตนะ
คนเขียนนิยายเสียว ชอบแนวดาร์ค ntr mindbreak เขียนนิยายเสียวร่วมได้ ใครสนใจหลังไมค์  ติดตามทวิตเตอร์ได้ที่ https://twitter.com/Mint383

633sqd

ใครร้ายใครดี เริ่มแย่งกันแล้วสิ ต่อความสามารถน่าจะเยอะกว่านี้นะ หรือการผ่าตัดเป็นข้ออ้างเพื่อตัดตอนพลังพิเศษ

Angel_p

ใครดีใครร้าย แต่ทางzina มีโอกาสเป็นตัวร้ายมากกว่านะ แต่รอดูติดตามเผื่อมีหักมุม อิอิ

Mylove1234

จริงๆ ไรต์เขียนมาแบบนี้ ทำให้ผมยังงงๆว่าจริงๆแล้ว ZINA มันร้ายจริงๆรึเปล่า

John Conner

อ้าว ยังไง ยังไง ใครหลอกใช้ใคร ใครไว้ใจได้เนี่ย

865162

สงสัยต้องใช้พลังสะกดแทนให้ยอมรับ หลังจากนั้น สร้างฮาเร็ม.

ryg123456

พัวพันกับแบบนี้นายต่องงงงงง

aumoum

ลึกลับซับซ้อนอีกละ​ ใครเป็นใครอีกละ

mighty

คริสมาสต์ในปีนี้ช่างมีทั้งของขวัญที่สุดแสนดีและข่าวร้ายที่ต่อได้รับ..อีกทั้งทางฝั่งน้าไพลินและzinaต่างก็เล่นสงครามประสาทกับต่อโดยตลอดความเชื่อใจและความหวาดระแวงได้ถูกปลูกถ่ายให้กับนายต่อเรื่อยๆจนสับสนว่าท้ายที่สุดแล้วเค้าควรยืนอยู่ฝั่งไหนกันแน่และไว้ใจใครได้จริงๆบ้าง...นายต่อนายคือหนึ่งเดียวที่ทั้ง2องค์กรณ์ต้องการตัวมากที่สุด..

Ganakorn Gongmag

คนที่เข้ามาผัวผันทั้งหมด คงไม่ปกติแน่ๆ ต้องมีที่มาที่มาที่ไปและเหตุผลขอวแต่ละคนแน่ๆ ไว้ใจใครไม่ได้แน่ๆ

จักรภพ อุดมสิน

อีฟกับสตีฟแหม ยังไงก็เชื่ออีฟมากกว่าล่ะ