ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฉัน เธอ และ เขา เวอร์ชั่นโทน [ ปั่นให้ทันเวอร์ชั่นเจ๊ 2.0 ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 15, 2021, 02:25:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xijikoh

aey3699

ตกลงเป็นคนดีว่างั้น เข้าใจนะอยากได้ก็อยากแต่ความมั่นใจมันหมดไปแล้วนี่แหละ โครตน่ากลัวมาก เคยมีประสบการณ์แบบนี้มาก่อนเข้าใจดี ตอนนั้นไม่มั่นใจไปหลายวันถามตัวเองว่าเป็นอะไรแค่เธอไม่ให้เอาตอนนั้นถึงกับไปต่อไม่เป็นเลยเหรอ แต่ทีแย่ที่สุดคือวันนั้นแฟนเก่าเธอมาหาด้วยเลยคิดมาก แต่ก็เชื่อใจเธอนะเพราะเธอเล่าว่าแฟนเก่ามันเข้ามากอดเธอแรงมากจะจับเธอกดให้ได้ เธอดิ้นจนเป็นตัวรอยแดงเต็มไปหมดแต่ก็หลุดมาได้ เพราะสิ่งที่สอนเธอไว้ช่วยเธอรอดมาได้ แต่ไม่กล้าให้เห็นรอยเลยไม่ให้เอา กลัวเข้าใจเธอผิดว่ามีอะไรกับแฟนเก่า

Skyioi

ขอบคุณ​ครับ​
ชาวบ้านธรรมดาคงจะไม่มีวาสนาหละ
ของเจ้าโทนเรามันต้องนางฟ้า

Slamander055

กำลังจะได้เสียบ แต่ดันเจอคนเบรกมันก็ต้องเสียเซลฟ์กันบ้างแหละ