ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวน้อยร้อยน้ำ ตอน 1

เริ่มโดย Gto Phanuruj, ธันวาคม 01, 2023, 11:58:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gto Phanuruj

มิ้นเป็นบัณฑิตจบใหม่อายุ 21 ปี สูง 165 หนัง 53 ส่วนสัด 34-24-35 จบการศึกษาจากมหาวิทยาลัยชื่อดังทางบ้านฐานะร่ำรวย สามารถส่งมิ้นเรืยนจบปริญญาเอกได้สบาย แต่เธอก็เลือกที่จะออกมาหาประสบการณ์ก่อนที่จะไปเรียนต่อ ป.โท แต่เธอคิดจะไปสมัครงานมากกว่าทำงานกับที่บ้านเพราะ กลัวไม่ได้ประสบการณ์เต็มที่  ด้วยโปรไฟล์ดีทั้งการเรียนและฐานะ ทำให้หลายที่ติดต่อเข้ามาให้ไปสอบสัมภาษณ์งาน แล้วทุกที่ก็รับ แต่มิ้นตัดสินใจเลือกทำงานกับธนาคารชื่อดังแห่งหนึ่ง เป็นสำนักงานใหญ่ ฝ่ายสินเชื่อ ซึ่งอาจมีไปเก็บเครส ลูกค้านอกสถานที่

การทำงานวันแรกอยู่ในช่วงทดลองงานและชุดยูนิฟอร์มยังติดไม่เสร็จ ทำให้ต้องใส่ชุดนักศึกษาไปก่อนเมื่อไปถึงที่ทำงานด้วยขาวสวยทำให้เป็นจุดสนใจ ของสายตาหนุ่มน้อยหนุ่มใหญ่ ขนาดผู้หญิงด้วยกันยังต้องหันมามอง บวกกับเธอเป็นคนมั่นใจในตัวเองทำให้ไม่สนสายตาหื่นของพวกผู้ชายที่มอง แต่กลับรู้สึกภูมิใจในตัวเอง

มิ้น"สวัสดีคะ...หนูชื่อมิ้นฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ"

มิ้นก็ยกมือสวัสดีทุกคน และทุกคนก็ให้การต้อนรับมิ้นอย่างเป็นกันเอง พี่หนิงเป็นหัวหน้าทีมของมิ้นไปรู้จักเพื่อนร่วมทีม มีกัน 4 คน ประกอบไปด้วย ชาย 2 คน หญิง2 คน ผู้ชายคนแรกชื่อพี่เอ็ก อายุ 45 ปี ตัวดำหัวล้านอ้วนลงพุง ผู้ชายคนที่ 2 ชื่อพี่บาว อายุ 38 ปี ผอมดูเหมือนคนไม่มีแรง ส่วนพี่ผู้หญิงสองคน คนหนึ่งชื่อพี่แววกับพี่แหม่ม พี่ในทีมใจดีหมดเป็นกันเอง มีแต่พี่เอ็กที่ชอบแทะโลม และชอบใช้สายตาอ่านกิน แล้วพี่หนิงก็แนะนำรายละเอียดของงาน

พี่หนิง"มิ้น...ทีมเราต้องหา ยอดสินเชื่อให้ได้อาจทำให้เลิกงานดึกหรือกลับบ้านดึกหน่อยนะ"

มิ้น"ได้คะ...."

ด้วยเทคโนโลยีทันสมัย ไม่ว่าจะเป็นการสื่อสารทางแอพพิเคชั่น ไลน์ เฟส หรือลงทะเบียนขอสินเชื่อต่างๆนั้นง่ายขึ้น ทำให้เข้าถึงลูกค้าได้ง่ายขึ้นแต่มิ้นพึ่งเข้ามาเลยมีพี่แววเป็นพี่เลี้ยงพาเธอไปสอนงานและปฏิบัติ มิ้นทำงานได้ 2 เดือนพี่ๆก็เริ่มปล่อยให้ไปพบลูกค้าเอง ด้วยความสามารถทำให้เธอเข้าใจและเรียนรู้งานได้อย่างรวดเร็ว

พี่หนิง"มิ้น...เดียว17.00น.ไปเก็บเครส ที่รังสิตนะ "

มิ้น"ได้คะ....พี่หนิงส่งโลเคชั่นลูกค้ามาให้หน่อยนะคะ"

มิ้นก็ได้รับโลเคชั่นที่บ้านลูกค้ามา ก็ขับรถไปยังจุดหมายเมื่อถึงจุดหมาย มิ้นก็ตกใจเพราะว่าบ้านที่มานั้นเป็นบ้านที่เปลี่ยวมาก ขณะลงจากรถก็รู้สึกว่าบรรยากาศน่ากลัว มิ้นไลน์แจ้งให้ลูกค้าทราบว่ามาถึงแล้ว เมื่อลูกค้าออก ก็เข้าไปแนะนำตัว

มิ้น"สวัสดีคะชื่อมิ้นมาจากธนาคารที่ลูกค้าขอสินเชื่อ"

ยูร"สวัสดีครับ...นี้ครับเล่มรถ

มิ้นเอาเอกสารยื่นให้ลูกค้าที่ชื่อยูรแต่มิ้นเห็นสายตาไอ้ยูรมองอ่านกินที่เรือนร่าง มิ้นทำเป็นไม่สนใจ แต่รู้สึกเหมือนสายตาของไอ้ยูร มองที่สะโพกของมิ้น

ไอ้ยูร"ผมว่าหนูเป็นพนักงานธนาคารจะสวยที่สุดเท่าที่เคยเห็นเลยครับ"

มิ้น"ขอบคุณคะ...แต่คนสวยกว่ามิ้นมีเยอะแยะ

มิ้นพยายามเลี่ยงที่จะคุยกับลูกค้าเพราะรู้สึกว่าไอ้ยูรมันจะพูดจาลวนลามเธอมากขึ้น แล้วเธอก็ไปที่รถเพื่อขูดเลขตัวถังรถ ขณะกำลังขูดเลขตัวถังรถ ไอ้ยูรก็มาอยู่ข้างหลังของมิ้นแล้วเอามือมาจับที่ก้น ทำเอามิ้นถึงกับตกใจ ในใจอย่างจะหันไปตบหน้า แต่ด้วยที่เป็นลูกค้า มิ้นเลยไม่อยากมีปัญหา แต่พยายามรีบขูดเลขตัวถังให้เสร็จ

มิ้น"ซูดดด...."

ไอ้ยูร"ก้นใหญ่แถมยังแน่นดีด้วยมันหน้าหมั่นเขี้ยว"

มิ้นถึงกับสะดุ้งเมื่อโดนไอ้ยูรเอามือฟาดที่ก้นดัง"เพี้ย"ด้วยกระโปรงทรงเอรัดรูปมิ้นรู้สึกเจ็บแต่ก็ไม่ได้หันไปตอบโต้ และรีบขูดเลขตัวถังให้เสร็จ และเมื่อขูดเลขตัวถังเสร็จ มิ้นพยายามที่จะเก็บของเพื่อที่จะกลับไปที่รถ แต่มือของไอ้ยูรก็มาเกี่ยวล๊อคเอวมิ้นไว้

ไอ้ยูร"จะรีบไปไหนละครับ...เรามาสนุกกันก่อนดีกว่า"

มิ้น"อย่าคะ...มันไม่ดี"

ไอ้ยูรไม่สนใจพยายามที่จะจูบมิ้นแต่หันหน้าหนีไอ้ยูรมันเลยไซด์ที่ซอกคอ หนวดของไอ้ยูรทำเอามิ้นเสียวจนขนลุก มิ้นพยายามหาที่จะหนีจากลูกค้ารายนี้ให้ได้ มือของไอ้ยูรขย้ำที่หน้าอกของมิ้นอย่างแรง ทำเอามิ้นทั้งเจ็บทั้งเสียว

มิ้น"อย่าบีบเจ็บนะ..."

ไอ้ยูร"หน้าอกมึงนี้ยังเป็นไตอยู่เลย...เดียวจะบีบให้เละคามือเลย"

ขณะที่ไอ้ยูรบีบหน้าอกเธออยู่นั้น มีรถวิ่งผ่านมามันเลยหยุดทำให้มิ้นอาศัยจังหวะนั้นกระทีบเท้าไอ้ยูรอย่างแรงทำให้มันปล่อยมือออก มิ้นรีบหยิบเอกสารทั้งหมดแล้ววิ่งขึ้นรถขับออกจากที่เกิดเหตุ มิ้นตัดสินใจไม่บอกเหตุการที่เกิดขึ้นกับหัวหน้างานเพราะว่าเธอยังอยู่ในช่วงทดลองงานอยู่ 

เมื่อเธอขับรถถีงธนาคารหัวหน้ารปภชื่อแจ๊ค อายุ 45 ปี หน้าตาโหด ผิวดำผมหยิก แต่ด้วยที่มันเป็นคนชอบออกกำลังกายทำให้มันมีร่างกายที่ลำบึกก้ามเป็นมัดๆ เข้ามาทักทาย มันสังเกตุเห็น รอยนิ้วมือที่เสื้อตรงบริเวณหน้าอกของเธอ

ไอ้แจ๊ค"สวัสดีครับคุณมิ้น...ไปหาลูกค้ามาเป็นไงบ้างครับ"

มิ้น"คะ...พึ่งเสร็จ"

มิ้นตอบไอ้แจ๊คสั้นๆ แล้วก็ขับรถเข้าไป ไอ้แจ๊คมองด้วยความคิดที่ว่าสักวันมันต้องเอามิ้นมาเป็นเมียให้ได้ เมื่อจอยไปถึงที่ทำงานก็รีบเครียเอกสาร แล้วกลับบ้าน เมื่อถึงบ้านพักผ่อนเพื่อลืมเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น แต่การกระทำของไอ้ยูรทำให้เธอรู้สึกบอกไม่ถูกรู้ว่าผิดแต่เหมือนจะชอบกับการกระทำ

เช้าวันต่อมามิ้นมาทำงานปกติ ที่ออฟฟิต เธอกังวนว่าไอ้ยูรลูกค้าจะโทรมาร้องเรียน แต่กับตรงกันข้าม พี่หนิงบอกว่าลุกค้าชมว่าเธอให้บริการได้ประทับใจมาก และบอกถ้ามีขอสินเชื่ออีกจะมาใช้บริการ ทำให้มิ้นรู้ทันทีว่าไอ้ยูรมันหวังที่จะล่อให้เธอไปเจอมันอีก แต่มิ้นดีใจที่ไม่โดนต่อว่า วันนี้มิ้นไม่มีไปเก็บเครส ข้างนอกเธอเลยทำเอกสารที่ธนาคารจนดึก มิ้นดูนาฬิกา ก็สี่ทุ่มแล้วเธอเลยเก็บข้าวของเพื่อกลับบ้าน ในระหว่างที่เธอเก็บข้าวของอยู่นั้น

ไอ้แจ๊ค"สวัสดีครับ...ยังไม่กลับอีกหราครับ"

มิ้น"กำลังกลับคะ...ว่าแต่พี่ยามมาทำอะไรคะ"

ไอ้แจ๊ค"ผมมาตรวจความเรียบร้อยตึกครับ"

ขณะที่มิ้นกำลังเก็บของเธอก็เหลืบเห็นเป้ากางเกงของไอ้แจ๊คว่ามีบางอย่างดันกางเกงออกมา ขนาดใหญ่ มิ้นเก็บของเสร็จและขอตัวไอ้แจ๊คแล้วออกไปจากห้องทำงาน มันรู้สึกเสียดายแต่ก็ทำอะไรไม่ได้เพราะว่ามันรู้ดีถึงเรื่องกล้องวงจรปิด แต่มันก็ไม่อยากให้เป้าหมายของมันหลุดไปเฉยๆ

ไอ้แจ๊ค"คุณมิ้นครับ....ขอไลน์ได้ไหมครับเพื่อมีเพื่อนอยากขอสินเชื่อจะได้สอบถามคุณมิ้น"

มิ้น"ได้คะ"

มิ้นรู้ทันทีว่าไอ้แจ๊คไม่ได้จะขอไว้แนะนำลูกค้าให้ แต่เธอก็ยังให้ไลน์ไปอยู่ดี หลังจากที่ให้ไลน์เสร็จมิ้นก็ขอให้ไอ้แจ๊คไปส่งที่รถเนื่องมากดึกแล้ว  ในระหวางเดินไปไอ้แจ๊คก็ชวนคุย ตลอด

ไอ้แจ๊ค"คุณมิ้นสวยขนาดนี้กลับดึกแฟนไม่ว่าหราครับ"

มิ้น"มิ้นไม่มีแฟนคะ...แล้วพี่แจ๊คละคะ"

ไอ้แจ๊ค"ผมเลิกกับแฟนไปนานแล้วครับ..."

มิ้น"ทำไมถึงเลิกละคะ"

ไอ้แจ๊ค"มันทนผมไม่ไหวอ่ะครับ"

มิ้น"ทน....."

เธอสงสัยว่าเมียของยามแจ๊ค ทนอะไรยามแจ๊คไม่ได้ และเมื่อเธอได้ยินคำตอบที่ไอ้แจ๊คบอกก็ต้องตกใจเพราะว่า เธอคำตอบที่เธอได้ยินจากไอ้แจ๊ค เธอไม่เคยได้ยินจากใครมาก่อน

ไอ้แจ๊ค"อ่อ.....มันทนแกนกายขนาดใหญ่และความหื่นของผมไม่ไหวครับ"

มิ้น"หราคะ"

ไอ้แจ๊ค"แล้วคุณมิ้นชอบใหญ่ๆและอึดไหนครับ"

มิ้นไม่ตอบและหันหน้าหนี้หลบสาย ไอ้แจ๊คดูจากท่าทางของมิ้นก็รู้ทันทีว่ามิ้นเองก็มีด้านมืดแต่เพียงยังไม่แสดงออก  เมื่อถึงที่จอดรถ ก่อนที่มิ้นจะขึ้นรถ

ไอ้แจ๊ค"คุณมิ้นอยากลองของผมไหมครับ"

สนใจหาอ่านได้ที่
ธัญวลัย
https://www.tunwalai.com/ebook/50195

ReadAWrite
https://www.readawrite.com/?action=manage_article&article_id=5b6f2abbe8cb1ec404cbcefd9c0f52f5&tab=mainManageChapter

ติดตามข้อมูลได้ที่
https://www.facebook.com/BlackDevilNTR

[/size]

swss2511

จะเสร็จยามหรือลูกค้าก่อนกัน

nantai

ยามก่จ้อง รุนพี่ก่จ้อง ลูกค้าก่จ้อง จะโดนใครก่อนดี

phong2474

therasak

จะใจแตกมั้ยนี่ถ้าเปิดโลกแห่งกามารมณ์ออกมา