ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องจริง ของโบว์ ตอนที่ 9 : คุณลูกค้า

เริ่มโดย Bow_ka, กุมภาพันธ์ 20, 2024, 05:14:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bow_ka

โรงงานที่โบว์ทำอยู่ เป็นการรับจ้างผลิตตามออเดอร์ลูกค้าค่ะ  แต่ไม่ขอบอกนะค่ะว่าเป็นสินค้าประเภทไหน
ลูกค้าแต่ละเจ้าโบว์เชื่อว่าเป็นยี่ห้อที่ทุกคนน่าจะรู้จักดีค่ะ  ส่วนใหญ่จะเป็นงานส่งออกเกือบทั้งหมด
ทางลูกค้าแต่ละเจ้า ก็จะมีการส่ง QC มาตรวจงานที่โรงงานบ่อยๆค่ะ   ซึ่งจะมี QC มาตรวจอยู่ 3-4คน  หมุนเวียนกันไป
โบว์อยุ่แผนก QC ก็มีหน้าที่ต้องเตรียมงานมาให้ครบทุก sec เพื่อให้ลูกค้าเลือกตรวจค่ะ   ต้องเอามาให้ครบนะค่ะ เอามาไม่ครบ แล้วลูกค้าดันเลือกตัวที่เราไม่ได้เอามานี่มีปัญหาเลยค่ะ  พวกโบว์เรียกว่าไปประกบลูกค้าค่ะ
ใน 3-4 คน เท่าที่โบว์จำได้ จะมี 2 คนค่ะ คือพี่ฮุ้ง เป็นผู้หญิง  และ พี่วุธ เป็นผู้ชายค่ะ  ( ชื่อวุธ เหมือนกับพี่วุธแฟนเก่าโบว์ค่ะ )
แต่ละคนก็ไม่เหมือนกันค่ะ ใน 4 คนนี้พี่ฮุ้ง จะมาแนวเนี๊ยบๆ ที่สุด ไม่ผ่อนปรน ผิดคือผิด ตีเสียก็คือตีเสีย  ไม่สนใจว่าจะต้องเสียเวลาแก้ไขงาน ส่งงานทันไหม
ส่วนพี่วุธ จะชิลๆสุด  ไม่ใช่ว่าแกไม่สนใจนะค่ะ  แต่อะไรที่พอจะหยวนๆได้  แกจะเรียกหัวหน้าผลิตเข้าไปคุยแล้วบอกว่าให้ระวังจุดนั้น จุดนี้   
ด้วยความชิลๆ  มันเลยทำให้พี่วุธพูดคุยเป้นกันเอง และสนิทสนมกับพนักงานที่นี่ง่าย  การคุยทีเล่นทีจริงนอกเหนือจากเรื่องงาน จึงเป็นเรื่องปกติ   และยิ่งเป็นลูกค้าพวกเราก็ต้องคุยเล่นด้วยเป็นเพื่อนค่ะ  แบบว่าสายตาตรวจงานไป  ปากก็คุยไปเรื่องอื่น
ทุกครั้งที่ QC เข้ามาตรวจงาน จะมาเช้า กลับเย็นค่ะ (นั่งเครื่องมา แล้วมีรถจากโรงงานโบว์ไปรับ และส่งขึ้นเครื่อง ) คือ QC ต้องวางแผนการตรวจงานให้เสร็จทันภายในวันนั้น
ถ้างานเยอะ ก็ต้องมา 2 คน ค่ะ 
โบว์คุ้นเคยกับทีม QC หลายคนค่ะ เพราะต้องคอยเตรียมงานไปให้พี่เขาตรวจหลายครั้ง  ส่วนใหญ่หัวหน้าโบว์จะให้โบว์เข้าไปช่วยหยิบงานค่ะ ไมได้จะชมตัวเองนะ  แต่แกบอกว่า เอาคนสวยๆไปประกบ เผื่อลูกค้าจะไม่ตีตกงาน อิอิ

หลังจากเหตุการณ์เรื่องเลิกกับพี่วุธ และได้โดนทั้งน้องเวฟ พี่ปอง  พี่ตู่ เย็ด   มันทำให้โบว์มีความกล้ามากขึ้นค่ะหมายถึงไม่ขี้อายเหมือนก่อน โบว์เลยมีวคามกล้าคุยกับลูกค้ามากกว่าคนอืน่ในแผนก  ( การโดนเย็ดนอกจากความเสียวแล้ว มันก็มีข้อดีอย่างอื่นด้วยนะเนี่ย  )  เป็นปีเลยค่ะ ที่โบว์ได้ประกบลูกค้า ความเป้นกันเองมันเลยมีมากขึ้นอยู่ตลอด โดยเฉพาะกับลูกค้าผู้ชาย เช่นพี่วุธ

ช่วงหลังๆงานเริ่มเยอะขึ้นค่ะ แล้ว QC  ก็ต้องหมุนเวียนกันไปหลายโรงงาน  จะมาพร้อมกัน 2 คนไม่ได้แล้ว  เมื่อตรวจไม่เสร็จภายในวันเดียว ก็ต้องนอนค้างค่ะ โดยจะมีการแจ้งโรงงานให้จองโรงแรมให้ ไปรับ-ไปส่ง  แต่ค่าโรงแรม ลูกค้าเป็นคนจ่ายเองค่ะ   
ในวันที่ลูกค้าค้างที่นี่การไปเอ็นเตอร์เทนลูกค้าก็มีบ้าง โดยทางหัวหน้าแผนก QC  จะเป้นคนพาลูกค้าไปทานข้าว   นอกจากว่าลูกค้าจะบอกว่าไม่เป็นไร นั่นหมายถึงเขาคงไม่อยากรบกวนโรงงานค่ะ  คนชอบให้ทางโรงงานเอ็นเตอร์เทนก็ต้องมีค่ะ  แน่นอนว่าทางโรงงานเลี้ยง บางคนก็ชอบในจุดนี้   หนึ่งในคนที่ชอบก็คือ พี่วุธ ค่ะ
แรกๆ หัวหน้าแผนกพวกโบว์ เป็นคนพาไปเอ็นเตอร์เทน  ก็ร้องเกะมั่ง นั่งกิน นั่งดื่มบ้าง นิดหน่อย  แต่มาช่วงหลัง  พี่วุธจะปฏิเสธหัวหน้าแผนกโบว์ ว่าไม่ต้องพาไปแล้ว  แกเกรงใจ   
เปล่าค่ะ  แกยังต้องการการให้มีคนพาไปเอ็นเตอร์เทนอยู่   แต่ไม่ใช่หัวหน้าแผนกพาไปค่ะ    คนที่แกอยากให้พาไปเอ็นเตอร์เทน คือโบว์
แต่จะให้แกบอกว่าขอให้โบว์เป็นคนพาไป  ก็คงไม่ใช่ค่ะ สิ่งที่แกทำคือ แอบขอเบอร์โบว์ตอนตรวจงานค่ะ  แล้วบอกว่า เย็นนี้ โบว์ไปนั่งกินเป็นเพื่อนผมหน่อยละกัน ( คือที่โรงแรมมันมีคาราโอเกะเล็กๆค่ะ   แต่ไม่ใช่ที่เดียวกับที่โบว์โดนพี่ปองพาไปเสียวนะค่ะ ) 
โดนลูกค้าชวนแบบนี้ ซึ่งดบว์ก็บอกไปแล้วว่า โบว์ไม่มีตังค์   แกก็บอกว่า แกเลี้ยงเอง  ขนาดบอกว่ามีแต่มอเตอร์ไซค์  แกก็ยังตื๊อให้โบว์มาให้ได้  สุดท้ายก็ต้องจำใจไปค่ะ
ซึ่งแกยังกำชับว่า ไม่ต้องบอกหัวหน้าแผนกนะ แกปฏิเสธหัวหน้าโบว์ไป แล้วมาชวนโบว์ ถ้าแกรู้แกจะไม่เข้าใจ   แล้วมองไม่ดี
แน่นอนว่าโบว์ก็แอบคิดระแวงนะค่ะ  แต่วันนั้น  ก็ยังไป !!!!
เรานัดกัน 1 ทุ่มค่ะ  โรงแรมอยู่ห่างจากที่พักประมาณนึงค่ะ  ขี่มอเตอร์ไซค์ 10 นาที ถึง
การคุ้นคุยในตอนตรวจงาน พอมาเจอนอกเวลางาน มันก็แอบเกร็งไม่ได้ค่ะ  แต่พี่วุธก็พูดเล่นพูดหัว จนทำให้โบว์เริ่มเป็นกันเองมากขึ้น 
การเอ็นเตอร์เทนลูกค้าแบบส่วนตัววันนั้นจึงไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย นอกจากการทานข้าว  โบว์ดื่มน้ำอัดลม พี่วุธดื่มเบียร์สด   ใช้เวลาไม่นาน เราก็แยกย้ายค่ะ
นั่นไม่ใช่ครั้งเดียว  ที่โบว์ต้องไปเอ็นเตอร์เทนพี่วุธ ส่วนตัว แบบลับๆค่ะ   หลายคนที่อ่านมาถึงตรงนี้ คงจะคิดว่า โบว์คงไปเอ็นเตอร์เทนต่อแบบเสียวๆแน่นอนใช่ไหมค่ะ
การพูดคุยกันช่วงหลังๆ มันเริ่มมีค่ะ ชมโบว์ว่าสวย ว่าน่ารัก เซ็กซี่ ไรงี้   แอบเขินนะค่ะ  ในใจก็หวั่นๆว่าจะโดนแกชวนขึ้นห้องมั๊ย
หลายครั้ง ที่เราต้องซ้อนมอเตอร์ไซค์โบว์ไปกินร้านอื่น เพราะพี่วุธอยากเปลี่ยนบรรยากาส   
แต่นอกจากการหยอดทางคำพูดแล้ว  ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยค่ะ  แม้แต่แอบถูกเนื้อต้องตัว นิดนึงก็ไม่มี  มันเลยทำให้โบว์สบายใจ และตายใจค่ะ
เกือบปีเลยค่ะ  ที่เราสนิทสนมกัน  จนการมาตรวจงานครั้งนั้น  พี่วุธบอกว่าจะไม่ได้มาตรวจแล้ว เพราะแกได้เลื่อนตำแหน่งเป็นผู้เชี่ยวชาญอะไรสักอย่างนี่แหละค่ะ
แกก็เอาขนมมาฝากพวกโบว์หลายคนเลย

ระหว่างนี้ โบว์ก็ยังติดต่อพี่ตู่ น้องเวฟอยู่นะค่ะ  ส่วนพี่ปอง ได้ย้ายไปอยู่อีกสาขานึงค่ะ เลยไม่ได้เจอกันอีก เพราะเรื่องของพี่วุธตั้งแต่ต้นจนจบ มันกินเวลาเป็นปีๆ เลยค่ะ

ผ่านไประยะนึงมันมีโครงการอบรม QC โรงงานที่จัดขึ้นโดยลูกค้าค่ะ  ซึ่งเป็นเจ้าที่พี่วุธทำงานอยู่ค่ะ   ทางโรงงานต้องส่ง QC 2 คนไปอบรม เพื่อให้เข้าใจนโยบายคุณภาพของลูกค้าค่ะ   ทางโรงงานโบว์ได้จัดคนไป 2 คนคือ หัวหน้าหน่วย ชื่อพี่จุ๋ม  และโบว์  ไปกันหลายโรงงานที่ทำงานให้กับลูกค้าเจ้านี้ค่ะ
โบว์กับพี่จุ๋มนั่งรถบริษัทไป ไปแบบคนไม่รู้ทางของ กทม เลยค่ะ อาศัยพี่คนขับรถพาไปอย่างเดียว  ส่วนพวกโบว์บ้านนอกเข้ากรุงเลยค่ะ 
เป็นตึกอยู่แถวไหนของ กทม ก็จำไม่ได้แล้ว  ประมาณว่าต้องขึ้นลิฟไป ออฟฟิสของลูกค้าน่าจะอยู่ชั้น 10 (ถ้าจำไม่ผิดอ่ะนะ )  ตามกำนดคือ อบรมสายๆ ถึงช่วงเย็น เสร็จแล้วก็กลับเลยค่ะ
การอบรมก็ไม่มีอะไรค่ะ  คงไม่เล่ารายละเอียดเดี๋ยวจะเบื่อกันเพราะเล่ามายาวมากละ
เรื่องมันเกิดขึ้นเพราะ วันนั้น โบว์ได้เจอพี่วุธอีกครั้งค่ะ  พี่วุธทำงานที่นี่เลยได้เจอกัน  ก็ทักทายกันตามประสาคนคิดถึงโบว์มั๊ง   
นั่งอบรมไป ก็มี sms ส่งมาจากพี่วุธค่ะ  ว่า กลับตอนไหน  ค้างมั๊ย มากับใคร 
สมัยนั้นไม่มีไลน์นะค่ะ ใช้มือถือปุ่มกดค่ะ การคุยกันทาง sms นี่เปลืองเงินมาก อิอิ
สรุปว่าเราแอบคุยกันทาง sms  ด้วยลูกตื๊อของพี่วุธ  พอรู้ว่าโบวืจะกลับเย็นนั้นเลย  แกก็ตื๊อให้อยุ่ต่อ   โบว์ว่าจะกลับยังไง แกก็บอก เดี๋ยวซื้อตั๋วเครื่องบินให้
โห โบวยังไม่เคยนั่งเครื่องบินเลยนะค่ะ  มันเลยเกิดอาการลังเล   เอาไงดีเนี่ย
กลัวน่ะกลัวค่ะ  แต่บ้านนอกเข้ากรุงมันก็อยากเที่ยวต่อที่ กทม อยู่บ้าง   แถมตอนที่โบว์ไปเอ็นเตอรเทนพี่วุธ แกก็ไม่เคยล่วงเกินโบว์
ความไว้ใจมันมีค่ะ    บวกกับความอยากอยู่เที่ยว   บวกกับความอยากนั่งเครื่องบิน 
แล้วพี่วุธ ก็ส่งข้อวคามมาให้โบว์ตัดสินใจ ว่า  "ถ้าน้องโบว์จะยังไม่กลับ ข้อความมาบอกพี่นะ "
มันมีเวลาให้โบว์ตัดสินใจนานค่ะ จนกว่าจะอบรมเสร็จนั่นเลย
พออบรมเสร็จ โบว์ก็ตัดสินใจได้ค่ะ  โบว์ไปบอกพี่จุ๋มว่า  " พอดีมีเพื่อนที่ทำงาน กทม ชวนโบว์เที่ยวต่อ โบว์เลยจะกลับเอง " 

แกก็ไม่ได้ว่าอะไรนะค่ะ แกไม่รุ้หรอกว่าคนนั้นคือพี่วุธ ลูกค้า  พี่จุ๋มแกอยากรีบกลับอยู่แล้ว เพราะกลับถึงบ้านก็ค่ำแล้ววันถัดมาก็เป็นวันอาทิตย์พอดี ( เราอบรมกันวันเสาร์ค่ะ )
อบรมเสร็จโบว์ไปส่งพี่จุ๋มทีชั้นจอดรถค่ะ พี่คนขับรถรอที่นั่น  แล้วก็ส่งพี่จุ๋มขึ้นรถกลับโรงงาน
ส่วนโบว์ ซึ่งไม่ได้เอาอะไรมาเลยนอกจากเอกสารนิดหน่อยกับเงินไม่กี่พัน  ก็ sms บอกพี่วุธว่า "โบว์อบรมเสร็จแล้ว  โบว์อยู่ที่จอดรถชั้นนี้ นะค่ะ"
พี่วุธไม่ปล่อยให้โบว์รอนานค่ะ  แกขับรถลงมาจากที่จอดรถอีกชั้น แล้ววนมารับโบว์

ถามไถ่กันพอสมควร ตามประสาคนไม่ได้เจอกันนาน
แล้วแกก็บอกว่า แกจะจองตั๋วเครื่องบินให้โบว์ไฟลต์พรุ่งนี้ เพราะตอนนี้มันไม่มีไฟลต์ไปจังหวัดโบว์แล้ว ซึ่งแกจะไปส่งสนามบินพรุ่งนี้
คืนนี้เดี๋ยวแกจะจองโรงแรมให้โบว์พักเอง    แถมให้เงินโบว์ไว้อีก 2000  เป้นค่าต่อรถจากสนามบิน ไปอำเภอที่โบว์อยู่ค่ะ  ไม่อยากรับแต่ก็ต้องรับไว้ค่ะ
โห แบบว่าคนไม่เคยนั่งเครื่องบืนค่ะ  นึกว่ามันบินตลอดเวลา  แถมมาอยู่ตั้ง กทม  จะทำไงได้ค่ะ  หลงกลพี่วุธแล้วค่ะ  ก็ได้แต่เลยตามเลย
เสื้อผ้าก็ไมไ่ด้เตรียมมาค่ะ  จนแกพาไปจองโรงแรม ที่ไหนก็ไม่รู้   พาโบว์ไปส่งถึงหน้าห้อง แล้วให้โบว์เข้าไปอาบน้ำอาบท่า  แกลงมารอล้อบบี้ข้างล่าง 

โบว์ก็อาบน้ำ ใส่ชุดเดิมค่ะ ก็มันมีชุดเดียว  แล้วลงมาหาพี่วุธที่ล้อบบี้
มันได้แต่เลยตามเลยค่ะ ไปไหนไม่ได้จริงๆ

พี่วุธพาโบว์ไปทานข้าวที่ร้านนึงไม่ไกลจากโรงแรม  มีเพลงฟัง  ร้านสวย บรรยากาสดี อาหารอร่อยมากๆๆๆๆๆๆ
ความกังวล มันก็มาแทนที่ด้วยความสนุก พี่วุธดื่มไม่มากค่ะ เพราะแกว่าต้องขับรถ  แต่แกก็ชนแก้วให้โบว์ดื่มบ่อย
โบว์ดื่มเบียร์เป็นค่ะ   แต่โดนชนแก้วบ่อยๆ ก็เริ่มหน้าแดงนิดๆค่ะ
ไฟสลัวๆของที่ร้านสร้างบรรยากาสได้ดี พี่วุธจากนั่งอยู่ตรงข้าม ก็เริ่มขยับมานั่งชิดโบว์  มีโดนเนื้อตัว   และมีจับมือค่ะ
กับพี่วุธ ที่ยังมีความเกรงใจในฐานะแกเป็นลุกค้า มันเลยทำให้โบว์ไม่พยายามที่จะขัดขืน หรือเอามือออก  ปล่อยให้แกจับมือค่ะ
แล้วบางครั้งแกก็โน้มตัวมาคุยใกล้ๆ แบบว่าแทบจะหอมแก้มโบว์เลยค่ะ  เรานั่งกันนานค่ะ  โบว์เองก็เริ่มจะเมานิดๆแล้ว
แล้วแกก็ชวนโบว์ไปเที่ยวต่อ  แต่โบว์อยากกลับแล้ว  แกเลยพาโบว์กลับโรงแรมค่ะ
พี่วุธขึ้นลิฟมาด้วย  นึกว่าจะมาส่งแค่หน้าห้องเหมือนเดิม  แต่ไม่ค่ะ แกเข้ามาในห้องด้วย  จัดแจงปิดประตูห้องเสร็จแกก็เข้ามาโอบโบว์ที่ด้านหลังเลยค่ะ
พลางพูดพึมพัมว่า คิดถึงโบว์มาก คิดถึงใจจะขาด
ตกใจค่ะ   แกกอดค่อนข้างแน่นเลย  โบว์พยายามขยับตัวออกจากวงแขนพี่วุธ ก็ไม่ได้ 
ได้แต่บอกว่า .... พี่วุธ  ไม่เอานะค่ะ แบบนี้มันไม่ดี   
พี่วุธบอก ...  รู้มั๊ย พี่ดีใจมากขนาดไหนที่เจอโบว์
พูดไปพลางหอมซอกคอโบว์ค่ะ 
โบว์ ...... อึ๊ยย  พี่วุธ ไม่ทำแบบนี้นะค่ะ
พี่วุธ  ..... โบว์หอมจังเลยครับ   
โบว์  .... พี่วุธ   ไม่นะค่ะ ไม่...
ชุลมุนกันนิดหน่อย  แล้วโบว์ก็โดนพี่วุธดันไปที่เตียงค่ะ    โบว์เหมือนจะนอนลงที่เตียงตามแรงดันนิดๆของพี่วุธ และอาหารเมานิดหน่อย
แต่พี่วุธ ก็ยังไม่เลิกซุกไซ้คามหอมจากร่างกายโบว์
โบว์ได้แต่ร้องห้ามว่า  พี่วุธ  ไม่   ... ไม่  ................มะ ..ไม่ อ๊ะ  .......
แน่นอนค่ะ โบว์โดนไซ้รขนาดนั้น ความสยิวมันก็เกิดขึ้น
จนการห้ามว่า ไม่  ไม่  มันเริ่มเบาลงเรื่อยๆ
กระดุมเสื้อพนักงานโดนปลดออก  และเสื้อก็โดนถอดออกจนหน้าอกโบว์โชว์ให้พี่วุธเห็นเต็มๆตา
พี่วุธพยายามจะถอดกระโปรงพนักงานโบว์ด้วยค่ะ  แต่โบว์ดิ้น อันนี้ตั้งใจว่าจะไม่ยอมจริงๆ
พี่วุธเลยได้แต่ก้มลงเลียที่หัวนมโบว์  มอบความเสียวให้โบว์แบบนั้น นานมากกกกกกกกกก
นานจนโบว์ครางด้วยความเสียว จากการปล่อยให้พี่วุธ ทั้งไซส์ ทั้งดูดเลียหัวนม
พี่วุธ ... อ่าาา โบว์  โบว์สวยมาก
โบว์ .. อ๊าาา  พี่วุธ  อ๊าาาาาาาาา
พี่วุธยังพยายามจะถอดกระโปรงดบว์  แต่โบว์ก็ยังฝืนใจตัวเอง ขยับเอวหนีไม่ยอมให้แกถอดได้
แล้วพี่วุธ ก็เริ่มแผนการ   เลียต่ำลงมาที่สะดือ  แล้วเลีย วนอยู่แบบนั้น แถมมือยังเอื้อมมาลูบที่หัวนมโบว์  มันทำให้โบว์เสียวมากจริงๆค่ะ
โบว์เริ่มครางดังขึ้น  ความเสียวมันทำให้พี่วุธปลดตะขอและดึงกระโปรงโบว์ลงอย่างรวดเร็ว
โบว์ .... หึ้ยย พี่วุธ  ไม่ไม่ไม่  โบว์ตกใจจริงๆ
พี่วุธ เงิยหน้ามามองดบว์ แล้วพูดว่า  ขอพี่ชื่นใจอีกหน่อยนะครับ พี่สัญญาว่าจะแค่ข้างนอก
โบว์... ไม่ ไม่
พี่วุธ  ... แค่ข้างนอกนะครับโบว์ ไม่เอาเข้าไปนะครับ
โบว์ .. อื๊ยย ไม่ ... อ่าาา  มะ ไม่.....
พี่วุธไม่ถามอีกค่ะ  รูดกางเกงในโบว์ออก จับขาโบว์ชันขึ้นที่ขอบเตียง แล้วก้มลงไปเลียที่ร่องหีโบว์
อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา   มันเสียวมากจริงๆค่ะ   แกเลียที่ร่องหีของโบว์นานมาก  นานจนโบว์ครางไม่เป็นเสียง บิดเป็นงูเลยค่ะ
จากนั้นแกก็เริ่มขยับตัวขึ้น  แล้วเอาตัวแทรกมาที่หว่างขาโบว์   
ตอนนี้แกยังไม่ถอดเสื้อผ้าสักชิ้นเลยนะค่ะ
แกรูดซิบ ดึงควยตัวเองออกมาค่ะ 
โบว์เห้น ได้แต่ร้อง  ...พี่วุธ  ไม่ไม่ไม่ไม่
พี่วุธบอก  ... พี่ไม่เอาเข้าไปนะครับโบว์ ขอแค่ข้างนอกนะครับ
แล้วแกก็เอาควยแกมาถูร่องหีโบว์ค่ะ 
มันยิ่งทวีความเสียวมากค่ะ  แกไม่ได้เอาควยเข้ามาจริงๆค่ะ แค่ถูที่ร่อง มันก็เสียวมากๆ
แล้วแกก็ผละตัวเองไปถอดเสื้อผ้าค่ะ มันใช้เวลาแป็บเดียว  ไวมาก  โบว์ได้แต่นอนครางอยู่บนเตียงค่ะ
ถอดเสื้อผ้าเสร็จแกมาอยู่ที่ท่าเดิม  แล้วก็เอาควยถูที่ร่องหีโบว์ต่อ
โบว์ ...อ๊าาาาาาา พี่วุะ  ไม่เอาเข้ามานะ   อ๊าาาาาาาาาาา
พี่วุธ ... ไม่เอาเข้าครับโบว์
โบว์...พี่ ... วุธ    อ๊าาาาาาาาาาาาา
พี่วุธยังถูไถ ร่องเสียวโบว์ต่อ  พลางก้มลงมาจูบโบว์ เพื่อลองใจ
แล้วการลองใจของพี่วุธก็ได้ผล  เพราะเราได้จูบกันอย่างดูดดื่มค่ะ
เมื่อลองใจได้ผล พี่วุธก็เริ่มถูไถ ต่อ  แต่ไม่มีการบอกว่าจะไม่เอาเข้ามาค่ะ
เพราะควยของพี่วุธ กระเเทกเข้ามาในหีของโบว์ อย่างไม่ให้โบว์ตั้งตัว
โบว์ ...พี่วุธ ไม่  อ๊าาาาาา  อ๊าาาาาาาาาาาาาาาา
พี่วุธ ...  อ่าาาา โบว์   ดี  เสียว  อ่าาาาาาาาา
พั่บๆๆๆๆๆๆ  คือเสียงที่โบว์โดนพี่วุธกระเเทกความเสียวใส่ไม่ยัง
จนพี่วุธใก้เสร็จ แล้วดึงควยออกมาปล่อยน้ำแห่งความเสียวที่หน้าท้องโบว์
เรานอนพักสักแป๊บ  โดยที่พี่วุธกอดโบว์ไว้ไม่ยอมปล่อย
แล้วก็พากันเข้าไปอาบน้ำในห้องน้ำ
ในห้องน้ำ มีอ่างอาบน้ำค่ะ  เราอาบด้วยกันในนั้น
และแน่นอนว่า  การโดนพี่วุธเย็ดในอ่างอาบน้ำก็ได้เริ่มต้นค่ะ
จากการโดนลูกค้าที่เล็งเราไว้นานมาก   พอได้โอกาสลคุณลูกค้าเลยจัดความเสียวมาให้โบว์แบบไม่ยั่งเลยค่ะ

sunnies

pamaaeng

1819

มาอบรมQC  ก็ต้องโดน ผู้เชี่ยวชาญQC  ตรวจภายในอย่างละเอียดซิ   ว่าแต่ เรื่องจะไปจบ ลงตรงไหน โบ มีเข้ามาแบบเรื่่อย  ๆ แรกๆ แนวntr เลย  แอบ แฟนนอกใจ แต่ ตั้งแต่เลิก แฟน ไป ก็ เป็นแนว เปลี่ยนคู่นอนไปเรื่อย แอบกินลับๆ 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Raymond

มากทม.อีกเมื่อไหร่ ขออนุญาตเลี้ยงครับ อิอิ

meowmeng

อยู่กับลูกค้าขนาดนี้ มีหรือไม่คิด่าจะโดนอะไรน้องโบว์

san2503

jaaebaby

basset

Pepe Indy

พี่วุธเสือซุ่ม