ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวคาราโอเกะ ตอน เสี่ยมือปลาหมึก

เริ่มโดย zuper, เมษายน 16, 2021, 12:11:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sunnyman

นานจะมี plot แนวใหม่ๆ มาบ้าง จะติดตามต่อไปนะครับ

Zephyr2

Ke2l3e2oS

jeerasak suksamran

จัดแบบพิเศษให้เฮียถึงในห้องน้ำเลย ตื่นเต้นดี

Gig11

ryg123456

สงสัยพาไปจัดในห้องน้ำเพื่อเปลี่ยนบรรยากาศนะครับ

teerapong2534m

แล้วซิ้มจะต้องตอบแทนเฮียมือปลาหมึกอย่างไรน้อ ตามลุ้นจริงๆ

akira

จะกินปลาหมึกตอนปลาหมึกกำลังเมาเนี่ยนะ

1305kk

Numusc

ซิ้มมีคุณธรรมมากที่คิดตอบแทนลูกค้าปกติจะเห็ลูกค้าโดนอย่างเดียว

kpnttn

คืนกำไรในห้องน้ำสินะ

อ้าวเฮีย เมาเกิน เลยอดจัดเต็มเลย

Keberuszx

ซิ้มไม่น่าจะรอดครับอิอิเชียรเสี่ยเลยแบบนี้

Long Sakorn