ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประสบการณ์เสียว 1 (มอมเหล้า)

เริ่มโดย shadowman28, เมษายน 30, 2024, 12:08:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shadowman28

หลังจากมีเพื่อนๆสมาชิกขอมาว่าให้ลงเรื่องราวที่เคยลงไว้ในเว็บๆหนึงที่โดนปิดไปแล้ว เลยจะมาเล่าใหม่ในเว็บนี้ คือผมจะเล่าจะประสบการณ์ตรงตัวเองเลย
 เรื่องนี้มันก็นานมาแล้วสมัย Hi5 รุ่งเรืองตอนนั้นผมก็ได้รู้จักกะสาวคนหนึ่งหลังคุยได้ไม่นานเธอก็อยากมาเทียวดูทุ่งทานตะวันผมก็เลยชวนมาในวันหยุดเสาทิตพอถึงวันนัดเธอก็นั่งรถมา ตัวจริงก็สวยครับขาวอวบๆหน่อย ผมก็พาเที่ยวชมทุ่งทานตะวันตามที่เธอต้องการ ปรากฎว่าที่ๆพาไปดอกทานตะวันมันยังบานไม่เต็มที่เท่าไหร่(จริงๆมันเกือบานเต็มไร่แระ) ผมเลยแกล้งพูดไปว่าถ้ารอมาพรุ้งนี้มันบานเต็มที่จะสวยกว่านี้เธอ ก็บอกว่ามันจะดีหรอเพราะไม่ได้เตรียมตัวมาค้าง ผมเลยบอกไปว่าก็แล้วแต่นะถ้าอยากดูสวยๆๆพรุ้งนี้มันจะสวยกว่านีี้ สุดท้ายเธอก็ยอมอยู่รอพรุ้งนี้ (เข้าทางได้เยสแน่ๆๆ) หลังจากเธอตัดสินใจอยู่รอดูพรุ้งนี้อีกวัน ตัดภาพมาช่วงเย็นเลยแล้วกันครับ พอถึงช่วงเย็นผมก็พาไปทานข้าว สมัยนั้นเหล้าปั่นกำลังฮิต ผมก้พาไปนั้งร้านชิวๆ ผมก็สั้งเหล้าปั่นมาแก้ว1 เธอบอกว่าไม่กินเหล้าผมก็เลยบอกวาลองชิมดูมันไม่เหมือนเหล้าเลยเหมือนน้ำปั่นนั้นแระ เธอก็เลยลองชิมดู แล้วบอกว่าเออจริงเหมือนน้ำปั้่นเลย ผมเลยสั่งให้เธออีกแก้ว พอเริ่มกินไปเรื่อยเธอเริ่มออกอาการรุ้เลยครับว่าเริ่มเมากินจนหมดแก้ว ก็สั่งแก้วสองแต่แก้วสองผมแอบบอกเด็กเสริฟร์ว่าให้เพิ่มเหล้าอีก พอแก้วสองเท่านั้นแระครับคือเมาเลย แล้วก็เลยสั่งแก้วสาม กินยยังไม่ทันหมดคือเมาพับเลยก็เลยพากลับบ้าน ตอนนั้นในหัวผมคิดแล้วว่าไม่รอดแน่เสร็จแน่พอถึงบ้านผมก้อุ้มพาขึ้นห้อง ดุแล้วเธอคือควบคุมตัวเองไม่ได้แล้ว ผมเลยเริ่มโจมตีเลยเข้าไปนัวเนียเธอพยามขัดขืนนิดหน่อยครับเพราะเมามาก ผมเลยเริ่มจูบแล้วมือก็ล้วงเข้าไปจับหีเธอๆพยามจะขัดแต่ด้วยเมาขัดไม่ได้ผมก็จูบไปพร้อมกับล้วงหีไปด้วยจนเริ่มมีน้ำกีไหลมาก็จัดการถอดเสื้อผ้าเธอออกสภาพตอนนั้นคือเธอนอนอย่างเดียวเลยครับผมจัดการเสื้อผ้าเธอเสร็จจนไม่มีอะไรเหลือ นมเธอช่างใหญ่สมกะตัวครับหัวนมยังแดงสวยไม่คล้ำสวน หีนี่ดิครับอวบนูนมากมีขนเล็กน้อยดูสะอาดแคมหีคล้ำนิดหน่อยคงผ่านควยมาบ้างแล้ว พอถอดเสื้อผ้าหมดผมก็เริ่มดูดเลียหัวนมมือก็แหย่หี จนน้ำแฉะเหยิ้มแล้วผมก็ก้มลงไปเลียอย่างเมามันกลิ่มหีไม่มีเลยครับ เธอได้แต่พลิกตัวไปมานิดหน่อยร้องครางออกมามั้งจมผมเริ่มเงี่ยนจัดแล้วเลยจับควยที่แข้งโด่ยัดร่องหีเธอแบบสดๆไปเลยเพราะมั้นใจว่าเธอเองคงไม่มีโรคอะไรเพราะทำงาน รพ.อยู่แล้ว หีเธอค่อนข้างฟิตครับแต่ก้ยัดเข้าได้ไม่ยากเพราะมีน้ำหีมาก ผมกดที่เดียวมิดด้ามไปเลยจนเธอสะดุ้งร้องโอ้ย แต่โต้ตอบอะไรไม่ได้เพราะเมามากผมเลยจับเยสหลายท่าเลย ทั้งพลิกตัวเตะแคงเยส ท่าหมา ยกขาฟาดบ่า แล้วมาจบที่ท่าเบสิก  ผมเยสจนเสร็จแล้วน้ำแตกใส่หน้าท้องเธอไป แล้วก็หลับไปเพราะผมเองก็เมานิดๆๆจนเช้ามารู้สึกตัว เธอเองส่างเมาก็ต่อว่าผมใหย่เลยว่าทำอะไรเธอ ก็เลยขอโทษบอกว่าเมาแล้วก็มุดผ้าห่มเข้าไปกอดจากด้านหลัง ตอนนั้นยังเปลื่อยกันทั้งคู่หระหว่างควยก็เริ่มแข็งผมก็แกล้งเอาควยไปถูที่ร่องก้นเธอมือก็คลึงหัวนมเบาๆไป แล้วเธอก็ถามว่าเมื่อคืนแตกในไหม ผมก็ยอกเปล่าแตกนอก แล้วถามต่อว่าแตกในได้ด้วยหรอ เธอเองเงียบไม่ตอบ  ผมก็เลยจับเยสอีกรอบเลยรอบเช้านี้ผมถึงรู้เลยว่าเธอเองก็ลีลาเด็ดไม่เบาครับทั้งดูดควยขึ้นคร่อม เอวนี่อย่างพริ้วเยสได้ทุกท่าเลย จนแตกในใส่หีไป1ดอกแล้วไปต่อที่ห้องน้ำตอนอาบน้ำอีก1ดอก เช้านั้นเลยจัดไปสองยก   แล้วก็ไปทานข้าวก่อนทานข้าวแวะร้านยาจัดยาฉุกเฉินก่อน เธอบอกกันไว้ พอทานข้าวเสร็จก็ส่งเธอกลับทานตะวันไม่ไปดูแล้วเธอบอกหมดแรง       

ถ้ายากรู้ว่ามีรอบสองไหมต้องติดตามครับ

kalampee

เนื้อหาพอได้​ครับ​ แต่​พิมพ์​ผิด​เยอะ​มาก​จน​ไม่น่า​ติดตาม​

shadowman28

อ้างจาก: kalampee เมื่อ เมษายน 30, 2024, 12:31:50 หลังเที่ยงเนื้อหาพอได้​ครับ​ แต่​พิมพ์​ผิด​เยอะ​มาก​จน​ไม่น่า​ติดตาม​

ขอบคุณที่ติชมครับตอนพิมเมาไปหน่อย55

swss2511

เธอคงคิดว่าไม่ต้องมอมเหล้าก็เอาได้