ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักแท้แพ้ใกล้ชิด 2

เริ่มโดย raainum, เมษายน 16, 2021, 03:44:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

raainum

เป็นเวลากว่า 1 เดือนแล้วล่ะครับ ที่พวกเราสามคนใช้ชีวิตอยู่ในบ้านน้อยหลังนี้ โชคดีของผมและก็โล่งใจไป ที่ผมไม่ได้โดนกดขี่รังแกจากไอ้ช้างและอีหมวย ตามที่ผมเคยคิดไว้ก่อนหน้านี้ แต่..

ผมไม่สามารถแก้ผ้าเดินในบ้านตัวเองอย่างที่เคยทำได้ จะเปิดทีวีดูหนังเอวีลั่นบ้านอย่างที่เคยเป็นก็ไม่ได้ หรือแม้กระทั่งอยากดูรายการอะไรตามใจตัวเอง จากสมาร์ททีวีก็ไม่ได้อีกตามเคย เพราะทีวีมันมีเครื่องเดียว ผมจึงยกมาไว้ข้างล่าง กลางห้องรับแขกที่เล็กมาก ๆ หวังเอาไว้ใช้ดูด้วยกัน และต้องมานั่งดูมือถือจอเล็ก ๆในห้องตัวเอง ชีวิตตรู

แต่ที่หนักหนาสาหัสที่สุดคือ อีวัน เธอคนเดียวคือตัวก่อปัญหา ที่ทำให้ผมอึดอัดใจ มันไม่มีอะไรมากหรอก แต่มันก็มากนะสำหรับผม แค่เธอชอบแต่งตัวโป๊ โป๊มาก ๆ เสื้อนงเสื้อในก็ไม่เคยใส่! เธอไม่ตั้งใจหรอกผมดูออก
แต่..เฮ้อ! แต่ วัน เธอเหมือนเด็กน้อย เหมือนเด็กน้อยซื่อ ๆ จะว่าเด็กก็ไม่เชิง เธอเหมือนลูกหมาน้อย ๆ ไร้เดียงสาซะมากกว่านะ

อย่างวันนี้นั่งดูซีรี่ย์เกาหลีด้วยกัน 3 คนแท้ ๆ จู่ ๆก็เอามือไปจับไอนั่นของไอ้ช้างเพื่อนผม ตอนนอนตักกันเฉยเลย แม่มม ไม่เกรงใจตรูเลย ไอ้ห่านช้างก็ห้ามนะ บอกแฟนมัน

" เฮ้ย ๆ ไอ้ขุนอยู่จะทำอะไรเนี่ย? "

เธอก็ได้แต่คิ้วขมวดมองมาที่ผม อย่างรำคาญเฉยเลย! เห้ย! นี่ตรูเจ้าของบ้านนะครับคุณนาย! แล้วก็ก้มลงบีบน้องชายไอ้ช้าง แถมกัดแรง ๆทีหนึ่งอย่างหมั่นใส้ จนไอ้ช้างร้องโวยวาย แล้วเธอก็มองค้อนมาที่ผมอีก เสมือนผมเป็นก้างขวางคอ หึ่ยย! ไรว่ะ บ้านผมครับบ้านผม!

ก็นั่งดูกันต่อสักพัก เธอมาล้วงจับของไอ้ช้างข้างในบ๊อกเซอร์อีกแล้ว รอบนี้หนักกว่าเก่า ไอ้เราก็ได้แต่รับรู้ เฮ้อ จะเหลือบมองก็กระไรอยู่ ไอ้ห่าช้างก็ไม่ห้ามซะอีก ช่วงหลัง ๆมานี้มันเริ่มปล่อยแฟนมันทำตามใจ ไม่ห้ามกันเล้ยย สุดท้าย..พากันอุ้มเข้าห้องเฉ้ย มันอุ้มอีวัน เข้าไปในห้องต่อหน้าผมเฉยเลย มันทำอย่างหมั่นใส้อีวัน เธอก็ทำเป็นขัดขืน อุ้มชั้นทำไม ๆ
ถถถ มึงอ้อนเขาอีฉัด! และก็ทำกันลั่นบ้านของผม เสียงดัง" อื้อ อ้าา " " ตั่บ ตั่บ " แบบผมไร้ตัวตนทุกครั้งไป..  คุณนึกภาพดู ผมช่างน่าสงสารเหลือเกิน กล้ำกลืนฝืนทนมาตลอด

วันดีคืนดี นวดตัวให้กันอยู่ดีดี นอนดูหนัง มันก็เอาอีกล่ะ! อีวัน จับนู่นจับนี่แฟนเธอ และก็พากันลากเข้าห้องอีกแล้ว ผมได้แต่น้ำตาตกในด้วยความอยาก มันเอากันจังเลยวุ้ย!
ช่วงหลังมานี้ มันหนักขึ้นมาก พวกเขาทำกันไม่จำกัดเวลา หรือสถานที่! ในบ้านของผม! พวกมันทั้งคู่ปีศาจร้าย! ทำอย่างไม่มีเกรงใจผมเลย! ไอ้ผมก็ไม่รู้จะพูดว่าไง ใจเนี่ยนะ พูดเลยครับ
.. อยากจะขอตั้งกล้องได้ไหมเพื่อนรัก? หรือถ้าไม่ได้ ตรูขอ..เอิ่ม ขอแอบดูเมิง...กันหน่อยดิพวก! นะครับ?
แต่ใจไม่กล้าพอจ้ะ ได้แค่นอนเหงาไป ร้องไห้ไป ฟังเสียงพวกปีศาจร้ายต่อ อย่างอนาถใจ แงๆ  ตรูอยากมีแฟนโว้ยยยย!!

ผมอยากเห็นร่างกายอันสวยงาม..ที่เปลือยเปล่าของ วัน เมียเพื่อนผม.. ผมอยากเห็นเหลือเกิน

ไอ้ช้างหลังจากเสร็จกิจ มันก็เดินห้อยโตงเตงไม่สนใจผมเลย ผมหยุดมองของ ๆมัน
ไอ้นี่สินะที่ทำให้ วัน เสร็จสุขใจทุกคืน เจ้านี้สินะที่เข้าไปในตัวเธอทุกคืน และทำเธอสุขใจได้ทุกเวลา

" เห้ย! มองค..ไรว่ะ "

" เปล่า ๆ โทษ ๆกูไม่เคยเห็นของคนอื่นมาก่อนว่ะ "

" เอ่อ แล้วของกูมันดูแปลกหรอว๊ะ? " ไอ้ช้างถาม

" ไม่หรอกเพื่อน มันเจ๋งมากเลย ฮ่า ๆ "

เฮ้อ ผมรู้ดีว่าไม่มีประโยชน์ที่จะเอาตัวเองไปเทียบกับเขา ที่สูง 180 กว่า กล้ามเป็นมัด ๆ และมีไอช้างน้อยขนาดใหญ่ เขาคงตอบสนองความต้องการของ วัน ได้เต็มที่สินะ?

ผมอยากเห็นหน้า วัน ตอนโดนจังเลย..

เพราะงั้นเอง ผมจึงเริ่มเข้ายิมออกกำลังกาย เสริมกล้ามเนื้อ ลืมบอก ผมสูงแค่ 174 ผมเริ่มอยากมีกล้ามกับเขามั่ง เผื่อ เจน ผู้หญิงที่ผมชอบ จะสนใจ และให้โอกาสผมบ้าง
ผมต้องออกกำลังกาย.. ผมต้องมีกล้าม! สาวชอบคนมีกล้าม!
เวลาทำงานของตัวผมและไอ้ช้างมักไม่ตรงกันเลย ส่วนใหญ่มันจะหายหัวไปทั้งวันทั้งคืน และโผล่มาอยู่บ้านยาว ๆในวันหยุด
และที่สำคัญ มีบ่อยครั้งทีเดียวที่เขามักจะกลับมาพร้อมกับแผล ที่มีอยู่ทั่วร่างกาย ประหนึ่งไปสู้รบมาทีเดียว แม้มันไม่ฉกรรจ์ ไม่หนักหนานัก แต่มันก็มีบ่อยครั้งจัง ทำงานไรว่ะ?
และทุกครั้งเขาจะกลับมาพร้อมกับอาหารดี ๆติดมือมาให้อีวัน หมาน้อยของเขา และตัวผมก็พลอยได้อานิสงค์อิ่มท้อง ด้วยทุกครั้งไป แต่ก็แปลกใจกับงานที่ไอ้ช้างเพื่อนผมมันทำ
จะถามก็เคยถาม แต่มันก็บ่ายเบี่ยง ตอบแบบเลี่ยง ๆ ไอ้ผมก็กลัวมันรำคาญ เลยไม่เซ้าซี้ถามมันต่อ ก็แล้วแต่มันละกัน

ส่วน วัน เธอน่าจะอายุ 20 กว่า ๆ ผิวพรรณดีมาก หน้าตาสวยมาก ๆ เป็นดาราได้เลยนะในสายตาผม แต่หน้าเธอไม่เคยเติมแต่งด้วยเครื่องสำอางค์ วัน ๆจะแต่งกายเสื้อกล้ามเอย เสื้อยืดบาง ๆเอย กางเกงนอนขาสั้นแทบทั้งวัน นั่งก็ไม่ค่อยจะระวัง ไม่รู้จักสำรวมในความเป็นหญิงเล้ยย แต่สิ่งที่แปลกคือ เธอเป็นผู้หญิงที่ไม่เหมือนใคร และแปลกกว่าผู้หญิงคนอื่น ๆในวัยเดียวกันอย่างมาก ในหลาย ๆ เรื่องเลยด้วย

เธอต่างกับ เจน สาวที่ผมแอบรักแอบชอบอย่างสิ้นเชิง เรียกว่า ต่างกันแทบจะทุกด้านเลยทีเดียว ยกเว้นความสวยของพวกเธอ..ที่ไม่ต่างกัน

พูดถึงเจน ผมก็คิดถึงเธอขึ้นมาอีกแล้ว ขอเวลาไปดูอินสตราแกรมเธอ แล้วเดี๋ยวเรามาต่อตอนที่ 3 ด้วยกันนะครับ

ขอวิจารณ์หน่อยครับ
สัก5เม้น10เม้น ก็ยังดี..
เชื่อในพลังด้านมืดของทุกคน..
Anti heroes.

jaja

ผมว่ามันสั้นไปนิดนะแบบยังไม่ทันรู้อะไรตัดจบเลย มันดูแปลกไปคือแบบจะได้ล่อวรรณหรือเปล่าก็ไม่มีแบบพูดจาสองแง่สองง่าม

retirenavy

อัศวิน รัตนแก้ว

พระเอกเราทนไหวได้ไง เก่งเป็นบ้าเลย..

olemantu

เอาเป็นว่าเมื่อมันเป็เรื่องเล่าก็คงได้ประมาณนี้ แทรกความรู้สึกของตัวเอง ลงไปเยอะขึ้นอีกหน่อยแถมความรู้สึกของคนรอบข้างบ้างเหมือนกับตอนแรก
ที่มีเพื่อผู้หญิงคุยกัน ก็น่าจะได้อรรถรสมากขึ้นและยาวขึ้นกว่านี้อีกนะครับ

thep59

คงต้องอดทนอดกลั้นมากเลยละ ที่ได้เห็นได้ยินไอ้ช้างกับวันมีอะไรต่อหน้าต่อตา จะทนได้แค่ไหนนะ

rahoo99

ไรท์ใจบุญ รอบนี้สั้นดีกระชับ เตรียมปะทุอารมย์(มั้ง) ก็กลั้นไว้ขนาดนั้น แฟนเพื่อนก็หงี่เหลือเกิน

cobra888

เพื่อนที่ดี ควรมืมารยาท และเกรงใจเจ้าของบ้านบ้าง  ::Angry::

1819

ขุนต้องโลกสวยด้วยมือเราไปอีกนานแค่ไหนนี่ อีวันกับช้างก็ไม่เกรงใจชายแอบหื่นอย่างขุนเลย       
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Jame8509

เปิดโอกาสซ่ะ แถมทิ้งปลาย่างไว้กับแมวด้วยงามไส้แน่

Mylove1234

แบบนีก็เกินไปไม่ยอมจ่ายค่าบ้านให้เพื่อนสักทีสองทีเลย 555

mot66

ชอบครับสนุกดี สงสารพระเอกยังไม่มีแฟน

ngoo

ยังเดาไม่ถูกว่าเรื่องจะออกไปทางไหน

pomm99

อยู่แบบไม่เกรงใจเจ้าของบ้านมันก็เกินไปครับ

Heavent01

ไม่รู้ว่าจะไปหักมุมตรงใหน แต่เพื่อนก็ไม่ค่อยเกรงใจเลย แจนก็มองเราเป็นของตาย โดยที่เราก็ยินยอมซะด้วย