ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Censor-Gdrive] ก่อนล็อกดาวน์เราไปโกอินเตอร์กัน (14เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 17, 2021, 03:14:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

มาดูฝรั่งกับยุ่นในแบบAVกันบ้าง ถ้าถามหลายๆคนว่ารู้จักใคร คงหนีไม่พ้นจูเลียอันดับต้นๆ
ที่จริงมีหลายคนเลยที่สวยๆ แต่ไม่ค่อยถูกโปรโมทเท่าไหร่ วันนี้เราไปรู้จักพวกเธอกัน

ตอบกระทู้แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับหนังแล้วจะเห็นลิ้งโหลด

ใครใจดีช่วยโดเนทค่าเวปฝากไฟล์คนละนิดละหน่อยนะครับ
น่าจะขาดอีกนิดหน่อย โหลดไม่ได้ไม่รู้ด้วยเด้อ

BDA-124 Sasha อาจารย์ซาร่าสอนภาษาพาเสียว ขาวสวยผมบรอน อยากไปเรียนด้วยคน

CESD-984 June Lovejoy ครูพิเศษจอมป่วน ไปสอนบ้านไหน โดนแตกในทุกที

CHRV-130 Ketsushiro Masaki สาวลูกครึ่งตาคม พกนมมาด้วย

GG-108 Siri เด็กเปรดโชคดี โฮมสเตย์กับคุณนายสาวสวยอกตู้ม ไม่ต้องซูมยังรู้ว่าใหญ่

HZGD-166 Valentine Rich สองวัฒนธรรมมาเจอกัน พ่อผัวตัวแสบกระแทกสะใภ้เมกัน

IPIT-009 Lily Heart อาจารย์ลิลลี่ สอนดีสอนเก่ง เรียนแล้วเกร็งทุกคาบ

JUL-535 Lily Heart มาเที่ยวบ่อนํ้าร้อน แต่ไม่ได้พักผ่อนซะงั้น

MEYD-671 Lily Heart เปลี่ยนงานมาเป็นผู้ช่วยหนังAV รู้ตัวอีกทีกลายเป็นนางเอก

MIMK-085 Julia บอสสาวของผม ขายงานด้วยนมครับ

MRSS-091 June Lovejoy เด็กเกรียนทำเซียน NTRเมียอาจารย์
หนังAVที่แถมโดจินให้อ่าน ใครอยากเปลี่ยนรสชาติ อยากให้แปลลองขอมาได้

SS-148 Melody Hiina Marks เด็กฝรั่งหนีออกจากบ้าน จัดให้บานแล้วค่อยส่งกลับ
สวยเด็ดเผ็ดน่ารัก เด็กฝรั่งในชุดกะลาสีก็ได้อารมอีกแบบ น่ารักมากๆ

YMDD-177 Melody Hiina Marks เที่ยวบ่อนํ้าร้อนกับน้องผมทอง ไม่หลับไม่นอนตลอดสามวัน

YMDD-197 Melody Hiina Marks บ่อนํ้าร้อนอีกเรื่อง สงสัยชอบมาบ่อยเหลือเกิน

WANZ-989 Julia เพื่อนร่วมงานใจดีให้ที่พักฟรีเพราะตกรถไฟ เจอนมใหญ่ๆไม่จัดไม่ใช่คน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

sangsang

ชุดนี้น้องนางผมทองแจ่มๆทั้งนั้นเลย ขอบคุณครับ

BabyFace

Melody Hiina Marks คนนี้ชอบมากแม้นมเพละไปแต่ก็น่ารักดีจ้า  ::WooWoo::

Bigmann

ชอบจริงๆ สาวฝรั่งผมทองๆ ทั้งบน ทั้งล่าง

ผิวขาวออกชมพูอีก เฮ่ออออ จะทนได้นานแค่ไหนเนี่ย

ขอบคุณครับ

Rizz`

Ban-na

ตามหามาตั้งนานอันนี้  ชอบแนวนี้มาก  ตื่นเต้นเบอร์สุด ขอบพระคุณมากนะจ้ะ

catbar

อยากเรียนภาษากับอาจารย์ฝรั่งเลยครับ
รับรองคืนเดี่ยวก็เก่ง ::Glad::

leviathan

JAVสายสาวผมทองนี่คือเลือกสไตล์เอเชียชอบจริงๆน่ะล่ะ เวลาดูของฝรั่งตรงๆหาแบบตรงสเปคที่ชอบโคตรยากเลย

olemantu

นอกจาก จูเลีย ชุดนี้มีดาราหน้าเด็กน่ารักหลาย ๆคน อวบสู้คมดาบคมหอกซามูไรญี่ปุนได้สบาย ๆนะครับบบ

vralpha1

ตาม julia มา แต่ masaki นี่ไม่ธรรมดาเลย ขอรับไปชมนะครับ
::Thankyou::

civil2

Lily Heart นี่สวยทั้งหน้าทั้งหุ่นเลยครับ ปกติไม่ค่อยดูนางเอกฝรั่ง แต่คนนี้ถูกใจมาก

boy007

สวดยอดตะวันตกโดนตะวันออกจัดหนัก แจ่มจิง ขอบคุนมากมายสำหรับการแบ่งปันคัฟฟฟ