ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Eng Sub]MIDE-841 หลั่งเร็วใช่ไหม เดี๋ยวเจ๊ฝึกให้ แนะนำ JAV #12

เริ่มโดย fonfon, เมษายน 18, 2021, 12:47:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fonfon

สปอยเนื้อหา ล่าง ๆ เลย

MIDE-841

รายละเอียดข้อมูลเพิ่มเติม : ลิ้งรายละเอียด
ดูออนไลน์ข้างล่างนี้เลย

เนื้อเรื่อง :นาน ๆ ทีจะเห็นแนวนี้ที่ถูกจริตผม เป็นเรื่องที่ผมลุ้นว่ามันจะแตกในไหม สุดท้ายก็ไม่ แต่มันเป็นคอนเซ็ปของหนังอยู่แล้ว ไปฟังเนื้อเรื่องคร่าว ๆ ก่อน

เนื้อเรื่องก็อารมณ์มีครอบครัวหนึ่งอาศัยกันอยู่ 3 คน พี่ชายพระเอก พระเอก และนางเอก(แฟนพี่ชาย) ประจวบจังหวะเวลาเหมาะพี่ชายต้องไปทำงานต่างที่หลายวันไม่กลับบ้าน ดังนั้นเอกตัวพี่สาวซึ่งก็คือแฟนพี่ชาย เลยได้อยู่กับน้อง 2 คน

พี่สาวได้สังเกตพฤติกรรมที่เซื่องซึมของพระเอก เลยได้ถามไป ก็เลยได้รู้ว่าพระเอกกังวลเกี่ยวกับการหลั่งเร็วของตัวเองมั้งนะ ถ้าผมแปลไม่ผิด นี่แหละครับที่มาของเรื่อง นั่นเองแฟนพี่เลยอาสาทดสอบ มันก็เริ่มเบา ๆ ไปเรื่อย ๆ และเป็นการฝึกให้พระเอกอึดขึ้นเรื่อย ๆ ด้วย ฟินจะครับ มันดูเป็นธรรมชาติดี

สำหรับหนังแนวนี้ ผมให้สุด ๆ เลย ใครชอบแนวนี้คงไม่พลาดด้วยประการทั้งปวงเด็ดขาด หาชมกันได้ตามที่ผมแปะไว้เลย เป็นซับอังกฤษเน้อ

แนะนำที่ผ่านมา
#1 #2 #3 #4 #5 #6 #7 #8 #9 #10 #11

dj.bird

น่าสนใจมากเลยครับ เรื่องนี้ ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ