ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ท่านอยากกินตับคนดังคนไหนบ้างครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), เมษายน 18, 2021, 02:00:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

●มีคนดังในทุกวงการ ทั้งดารา นักแสดง นักร้อง นางแบบ นักกีฬา สื่อมวลชน ฯลฯ คนใดบ้าง  ที่ท่านอยากจะกินตับครับ? ขอคนละกี่รายชื่อก็ได้

acropobia899

ขอลองตอบก่อนนะครับ ซัก 5 คน
1.โบว์ เมลดา
2.เอสเธอร์
3.มุกดา
4.โบว์วี่
5.วี บีเอ็นเค48

Mylove1234

mimza12348

1.แอฟ ทักษอร
2.ซี ฉัตรปวีณ์ ครับ

ones26421

truck_san

พอดีเน้นหุ่นสะด้วย
โบวี่
กระแต ศุภักษร
ประมาณนี้ แต่ขอตอนท๊อปฟอร์มนะครับ ไม่ได้ตามมานานแล้วไม่รู้เปลี่ยนไปเยอะไหม

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

คนไทยมีหลายคน  แต่ไม่กล้าเอ่ยชื่อครับ  เดี๋ยวโดนข้อหาหมิ่นประมาท   ต่างประเทศนี่ก็ หลายคนส่วนใหญ่จะเป็นรุ่นใหญ่ เช่น  โซฟี่ มาโซ โมนิก้า เบลุชชี่ เปเนโลเป ครูซ เจนนิเฟอร์ โลเปซ เจนนิเฟอร์ คอนเนลลี่ ลูซี่ ลิว หยางจื่อฉวน ซัลมา ฮาเย็ก เคท เบกคินเซล ฯลฯ รุ่นใหม่ๆหน่อยก็ เมแกน มาเคิล  มาเรีย ชาราโปว่า  เซเรน่า วิลเลี่ยมส์ ฯลฯ