ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tamabi] Gal to InCha no Kousai Shuukan : ยัยตัวร้ายกับนายเจี๋ยมเจี้ยม

เริ่มโดย oswald, เมษายน 19, 2021, 02:13:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Lonelyworm

mr.supply

จากเกมส์ท้าทายโง่ๆ จนนำมาสู่การเรียนรู้กันจนลองคบกันเป็นแฟนจริงๆ เป็นแนวรักใสๆ สนุกไปอีกแบบครับแต่ความจริงก็แอบมีลุ้นว่าจะมีภาค2 ไหมครับ

ipor

เรื่องนี้ ปูเื่องได้น่ารักมาเลยครับ จบก็หวาน แบบนี้ต้องขอบคุณเพื่อนๆแล้ว

KonMol2

ขอกราบงามๆเลยครับ เป็นอะไรที่สุดบรรยายเลย สาวเกลที่น่ารัก ดูตอนแรกๆเหมือนจะดีแค่หลอก แต่กลายเป็นรักพระเอกจริงๆ แล้วบททุกอย่างดูลงตัวไปหมดเลย

keatmano

เหมือนดูละครรักกุ๊กกิ๊กสั้นๆเรื่องหนึ่ง ... พล็อตไม่แปลกใหม่ แต่ก็ใสๆ น่ารัก ... หนุ่มใสซื่อกับสาวผู้มีประสบการณ์ แล้วก็ยอมเปลี่ยนลุ็คตัวเองเพื่อชายหนุ่มอันเป็นที่รัก

kamint004

::Shower:: ตอนแรกนึกว่าจะ โป็ะกันตั้งแต่ติวแล้วนะครับ พอ ต่อมาก็นึกว่าจะมีอีกรอบตอนไปเดท ซะงั้น
แบบ คาดผิดตั้ง 2 ครั้ง
แต่ยอมรับว่าไฟลล์ภาพเนี่ย เอามาทำแล้วสวยมากๆครับ

Kit.m555

ทำตามเพื่อนไปๆมาๆโดนหัวใจตกไปละ
พระเอกสุภาพมาก ติวหนังสืออย่างเดียวจริงๆ ::Evil::

kapomman

ถึงจะเดาเนื้อเรื่องได้ก็เหอะ แต่ก็ลุ้นเล็กๆจนจบเรื่องเหมือนกันแฮะ ::Glad::

goorboyI

เนื้อเรื่องน่ารัก นิสัยผู้หญิงนี่น่ารักมากเลยแหละ
ผู้ชายสอนหนังสือ ผู้หญิงก็สอนเซ็กส์ น่ารักดี

xfreestylex

CoolNook Thangsakul

สาวแกล นี้มันน่าฮักจริงๆเลยน้า ถึงจะไม่ซิงก้อเหอะ

l2aito

โอโห้ โคตรคุ้มค่า งานดีจัดๆ เลยครับ
ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆ แบบนี้นะครับ

pikachu

บทเรื่อง น่ารักดีนะครับ จับผลัดจับผลูได้เป็นแฟนกัน ตามที่ใจ พระเอกต้องการ feel good เลย

powerslam

อ่านแล้วชอบเรื้องนี้มาก นางเอกสาวแกลน่ารักสุดๆ ::Shy::
X-Only Fever ของเค๊าดี จริง จริง

uta01

เป็นสาวแกลเรื่องแรกเลยคับที่อ่านแล้วดูอิ่มอกอิ่มใจถึงเพียงนี้ อิจฉาเจ้าแว่นเหมือนกันนะเนี่ย