ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tamabi] Gal to InCha no Kousai Shuukan : ยัยตัวร้ายกับนายเจี๋ยมเจี้ยม

เริ่มโดย oswald, เมษายน 19, 2021, 02:13:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gooda

ขอบคุณครับที่แปลมาให้อ่านสนุกดีอ่านเพลินดีครับความรักแบบใสๆแต่ก็ไม่ใสนะชอบพระเอกแนวซื่อๆดี 555555

eiaws

ตอนจบผมสั้นน่ารักดีครับ เรื่องนี้หวานดีนะพระเอกคนดีมว๊ากกก จบแบบแฮปปี้เอ็นดิ้ง ก็ดีสุดๆ

eknow

เป็นอีกเรื่องที่สวยงามมากครับ รักเลย เยียวยาหัวใจได้ดีสุดๆ  ::Shy:: ::Shy::

สาวแกลนี่น่ารักนะ น่ารักเกินไปด้วยซ้ำ 555

jachal

สาวแกลตัดผมสั้นแล้วน่ารัก พระเอกหลงรักเพิ่มขึ้นอีกแน่ๆ::Shower::

civil2

vigo

เป็นเรื่องเป็นราวดีมากและก็สมหวังทั้งพระเอกนางเอกเลย

Minibar

เรื่องน่ารักสุดๆเบยคับ อ่อนโยน ใสใส ไม่ค่อยได้อ่านแบบนี้เลย ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านนะครับ

supergolf2004

ลายเส้นสวย ขอบเนื้อเรื่องประมาณนี้ น่ารักดี  ::JubuJubu::

artherox

น่ารักดีคับเรื่องนี้ ชอบลายเส้นด้วย แปลดีด้วย

thegift52

โอ้ยยยย น่ารักมาก กลายเป็นความรักใสๆ อ่านเพลิน เนื้อเรื่องดี ดูแล้วถ้าเป็นเรื่องจรง น่าจะแฮปปี้เอนดิงสุดๆ คบได้ยาวเลย

bigboy001

::Shy::
โอวเป็นการแปลที่ยาวนานแต่ก็จบแบบสวยๆ
จะว่าไปนางเอกก็น่ารักเชียวแหละถึงจะไม่ซิง
แต่พระเอกก็จัดหนักจัดเต็มได้เรื่อยๆอยู่แล้ว
งานนี้ไม่บานทุกวันให้มันรู้ไป!!

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เป็นเพราะริสะไปตกลงกับเพื่อนๆว่าถ้าใครได้คะแนนน้อยสุดจะต้องทำตามที่อีกสี่คนสั่ง โดยริสะจะต้องไปขอให้อะริชิมะติวหนังสือให้ แต่ริสะก็หวังว่าอะริชิมะจะปฏิเสธ โดยไม่รู้ว่าอะริชิมะแอบชอบตัวเองอยู่เลยไม่ปฏิเสธ ผลจากการติวทำให้ริสะทำคะแนนได้สูงมาก แถมยังได้เป็นแฟนกับอะริชิมะด้วย....อิอิ

time288

jirasakgolf7

ฮีลลิ่งมาก ๆ ฉากที่พระเอกสารภาพว่ารู้ความจริงแล้วยิ่งน่ารัก ทั้งที่สามารถฉวยโอกาสเลยตามเลยได้ แต่ก็ไม่ทำเพราะอยากให้เธอได้ลงเอยกับคนที่เธอพอใจจริง ๆ

ความคิดน่ารักขนาดนี้ ใครไม่เทหัวใจให้ก็ใจแข็งไปล่ะ